kama wewe ni mjasiriamali unayehangaika kutumia mtandao wa internet kunasa wateja basi nina habari nzuri nzuri sana nimekuandalia video ya takriban nusu saa hivi yenye kukuonyesha siri tatu za kuweza kutumia mtandao wa internet kunasa wateja kuona hiyo video naenda katika linki ifuatayo nitz mkwaju burenln z mkwaju bure kuangalia hiyo videonhelo na karibu katika sehemu ya mia na tano. leo ni siku ya jumaa na kama kawaida yetu siku hii ninakuwa na shea na wewe saturday rant au kwa lugha yetu ya mtaani makavu live ni siku ambayo na shae na wewe ukweli kwa nini unashindwa kupata mafanikio katika biashara yako au katika maisha yako kiujumla na kama tunavyofahamu free ukweli utakuacha ue huru japokuwa ukweli mara nyingi unakuwa unauma na leo nataka nizungumzie topic Uh, muhimu ambayo naona inawagusa hususan vijana na topik yenyewe ya kutokuwa na subra kwa ufupi huna subra unataka kuwa mfanya biashara mashughuri leo unataka kuoa leo unataka nyumba ya kifahari leo unataka gari ya kifahari leo unataka watu leo wakutambue kuwa umefika unataka kuzunguka dunia leo kila kitu unachokihitaji unataka kitokeze leo so that is a very problematic mindset ni mindset mbaya mbaya kabisa na ni mindset ambayo inawaumiza watu wengi na inawafanya watu wasiwe na furaha inawafanya watu siku zote wanatamani tu vitu na hawaapreciate vile walivyokuwa navyo why because theyare notpatient okay? so, um, kwa nini hili jambo linatokezea one of the main reasons moja ya sababu kubwa ambalo linafanya hili jambo litokezee ni kuwa tunajali sana watu wengine wanatufikiria vipi kuhusiana na sisi kuliko kukaa na kutulia na kufahamu exactly sisi tunataka kitu gani what do i mean by this kwa mfano labda nikupe mfano ambao uh, is very very common nitakupa mifano miwili nakumbuka mimi nilivyomalizaf na mimi na wanafunzi wenzangu tunafikiria tuchukue kos gani na nini na nimeona wanafunzi wengi walikuwa wanachagua os ya miaka michache labda wanachagua digri labda ya miaka mitatu ili waweze kumaliza mapema waweze kuanza kazi waanze kutengeneza pesa mapema so mtu ana-, ana ndani ya kichwa chake nitapata vipi digri ya miaka mitatu ili niweze kuanza maisha mapema so that's one thatsopa um, ambayo nime- nimeobserve which was ver inteesti um, na ndani ya kichwa chake anajua nikimaliza mapema nitapata kazi mapema nikishapata kazi mapema nitaanza kupata pesa mapema na nitatimiza ndoto zangu mapema kila kitu anataka kitokee mapema mapema mapema kundi so th- w- w- kundi moja la watu wa kundi la watu wamefanya nyingine wanafunzi okay mimi, i have a dream ya kuwa daktari I, and I'm willing to wait waafunwamsmm years nipo tayari kusubiri miaka mitano Um, kuajiriwa kama daktari uh, ili niweze kuanza maisha yangu n japokuwa ya yule mmoja ameanza mapema yule miaka miwili maanake ni miaka mitano plus mwaka mmoja wa ziada wa internship uh, kwa hivyo ni kama miaka mitatu manake anawafukuzia wengine Now, two nime observe jambo la kwanza yule anayemaliza kusoma udaktari anaanza kupokea mshahara naye ana haraka natamani maisha yake yaaze kubadilika leo wy kwa sababu anaona wenzake maisha yao yashasogea na on the other side wale wenzake waliomaliza mwanzo na wakapata wakaanza kufanya kazi mapema um, baada ya miaka mitano mengine wanajuta kwa nini wamechukua ile digri kwa sababu wale madaktari washaspeialize na wanapokea mishahara mara kumi kuliko wanazopokea wao Ten times au five times au mara tano so so this is, this is is the funny thing ambayo naona inatokezea kila siku na tunafanya mchezo wa kujikompea na watu wengine this is the problem Uh, mtu anamwangalia labda labdadok ah, said na mimi natamani niwe kama dok sa do sad naye anatamani kuwa kama sijui mfanya biashara gani sijui kila mmoja anatamani kuwa kama mtu mwingine na tunashindwa ku yale tuliokuwa nayo na kwa vile tunashindwa ku yale tuliokua nayo hatufikiinsh yetu na hatutimizi malengo yetu kama tunavyotaka kutimiza na siku zote tunakuwa na masres so what is the solution? what is is the the solution Now, solution na kabla sijakupa sijakupaoti nataka ni shae stor moja um, katika kitabu kimoja um, jina lake kidogo lina matusi kwa hivyo sitaki kulitaja ilo jina la hicho kitabu but it's a very interesting book. Uh, ndani ya hicho kitabu anaongelea kulikuwa na kijana mmoja so, alikuwa anajaribu kuwa mwandishi wa kitabu na kila siku akijaribu kuandika akipeleka kitabu chake likiwa reviewed likiwav kd hawapendi uandishi wake na kitabu chake hakiwibs kwa hivyo mara nyingi alikuwa anajaribu kufanya hivyo lakini akashindwa kufanya hivyo mpaka miaka ikaenda akafika na miaka abaaa um, na alikuwa anafanya kazi posta kwa wakati ule Ah, siku moja akachoka akasema bwana mimi nishachoka kufukuzia mafanikio i am m okay nitafanya nachoamua kufanya na lolote li, litalokuwa na liwe mimi I do not care akachukua kalamu na karatasi kaandika kitabu ambacho hicho kitabu hajajaribu haja kukifanya kitabu kiwe kizuri ameexpress tu hisia lilizokuwa nazo basi tu yan chochote kinachomjia kichwani anaandika sasa kuna pblis mmoja mwandishi bish mmoja akakiona kile yale maandishi akampa chance kaamba nana no, no, hichi kitabu i think unaweza ukauza sana hichi kitabu kile kitabu kikeekwa sokoni kikauzwa kikauza sana kikauza sana na akaja kupata mafanikio So, mafanikio yamekuja wakati amefanya ya nini let go ameacha kufukuzia mafanikio mafanikio yamemfata um, ukiacha kufukuzia mafanikio ndo mafanikio yanakuja because unakuwa hutamani tamani vitu vingine na unaishi kama unavyotakiwa kuishi you authentic unakuwa ni mtu ambaye unatakiwa kuwa kwa sababu you are not pretending kuwa mtu ambaye wewe sie and you are not trying wala hujaribu kufukuzia mafanikio you are patient na unaenjoi siku yako kama ilivyo na unafanya unachotakiwa kufanya na unashukuru na yale uliokuwa nayo sasa hivi na kwa vile unashukrani happy pale ulipo mwenyezi mungu anakuwa na mengine okay so this also applies katika biashara yako um, and ndo kama the issue wewe unataka kuwa mfanya biashara mashuhuri unataka kuoa leo unataka kuwa na nyumba leo unataka gari ya kifahari leo unataka watoto leo unataka watu leo wakutambue kuwa wewe ni bingwa kila kitu unataka kitokezee leo and the problem ya mindset hii ni kuwa kila kitu ina kuhusu wewe wewe na wewe Everything is about you everything is abo y kuwa mimi, mimi, mimi, mimi, mimi. kila ni umimi okay na ukifanya hivyo unasahau msingi mkubwa wa biashara ambayo kazi yako ni kutatua matatizo ya watu wengine na sio is not about about you its about other people ukishakumbuka hilo na ukaweka pembeni dream zako na ukaweka ukaweka mbele ya macho yako dream za walengwa wako au ukas katika kusolve matatizo ya walengwa wako na energy yako yote ukaiweka pale basi mambo yanaanza kufunguka hatua moja baada nyingine na unashangaa yanakuja kufunguka hati, ha, ha, haraka and this is what happened to harakam mimi likuwa naruka from one to another nasikia fursa hii naenda nafanya nikiona ndani ya mwezi mmoja sipati matokeo naona ah napoteza muda wangu wacha nitafute nf- kitu chingine inakuja fursa nyingine nakimbilia huko baada ya mwezi naona ah hii haifanyi kazi natafuta nf- kitu chingine opportunity opportunity. sina subra mwisho nikaamua nikasema basi mambo ya kurukaruka hivi naona hanipeleki popote hivi mimi nataka nini nikajiuliza najibu nilopata, nataka kwenye soko kama mtaalamu mtaalamu wa wa kuwasaidia wajasiriamali jinsi ya kutumia mtandao internet kuna nikajiuliza swali la pili natakiwa natakiwa kufanya nini kuweza kuwa huyo kujifunza okay? miaka mingapi kujenga taaluma hiyo najibuopatanatakweneso si mtaalam wakuwasaidia waasimautmi mtanaomiaka mitano, so, mitano, Ndo, nikaamua, mitano zijazo, do nothing Except this for ohee5 yea nanamshukuru mungu nimetoa hayo maamuzi nikisikia sijuikuna sijui ayu sijui si ha, sijui kuna network marketing gani imeingia sijui kuna biashara ya matikiti ha, sijui kuna kitu gani sijui kuna hichi kuna, kuna kile i wy kwa sababu mimi najitambua mimi ni nani And najitambua kazi yangu ni nini katika soko and i only focus katika kusaidia walengwa wangu au kusaidia jukwaa langu kuweza kusolve problem zao when i started doing that na kila siku na improve skill zangu za kuweza kuwasaidia kutatua matatizo yao basi kila siku sikuo inaongezeka so my messa to you is this, about yourself thini about others. jisahau jsahau mimi naanza kuwafikiria watu wengine ikisha ospa btient kuwa na subra ntamalizia past ya leo kwa kutoa kutoaqo ya i mmoja kwa jina la zigzigl anasema if youel en peple get what they want you will get what you want ukisaidia watu wa kutosha kupata wanachotaka kupata basi na wewe utapata unachotaka kupata i ihope umeenjoyi makavu live ya leo tutaonana tena siku ya jumanne tkto yusoac kama wewe ni mjasiriamali unayehangaika kutumia mtandao wa internet kunasa wateja basi nina habari nzuri nzuri sana nimekuandalia video ya takriban nusu saa hivi yenye kukuonyesha siri tatu za kuweza kutumia mtandao wa internet kunasa wateja kuona hiyo video inaenda katika linki ifuatayo tz mkwaju bure online online profits profitscotz mkwaju bure kuangalia hiyo video enjoy