helo na karibu katika podcast ya mjasiria mali ya wa mtandao podcast ambayo inakuonyesha jinsi ya kutumia mtandao wa internet kuna wateja pamoja na kukuza biashara yako kama huye ni mjasiria mali unayotaka kujenga biashara ya uhakika kwenye mtandao wa internet basi hatua ya kwanza unayotakiwa kufuata ni kujiandaa kisaikolojia kuweza kujenga biashara uhakika kwenye mtandao wa nt wafanyabiashara wengi wanafeli sio kwa sababu hawajui wanatakiwa kufanya nini kupata mafanikio lakini kwa sababu hawajajiandaa kisaikolojia kwa ajili ya kupata mafanikio hayo kwa hivyo unaweza ukakuta mtu anajua anatakiwa kufanya nini lakini hafanyi kwa sababu aidha hana hanamwatisha au pengine hayupo clear exactly hayupoanatakiwa kufanya nini au anaogopa kufeli kwa hivo kisaikolojia haiko sawa kwa hivyo ili kukusaidia kuondokana na hizo changamoto ambazo anaweza ukakutana nazo za kisaikolojia tumekuandalia darasa la wiki nzima bure kabisa ambayo zitakuonyesha jinsi ya kujiandaa kisaikolojia kujenga biashara ya uhakika kwenye mtandao wa internet kupata mafunzo hayo nenda katika tovuti yetu ya nliptz mkwaju bure nlinpfi uh, ambayo inaandikwa nline kesapfi profits, profitsctz mkwaju bure nenda sasa hivi kabla hilo darasa hatujalitoa hewani karibu darasani darasanihelo dr said said hapa hapamkurugenzi wa kampuni ya online profits kampuni yenye kuwasaidia wajasiria mali kama wewe kutumia mtandao wa innet kunasa wateja na katika video leo nataka ni na nawewe formula ambayo unaweza ukatumia kuandika matangazo yenye kunasa wateja kwa hivyo kama e ni mjasiria mali aubiashara auo katika biashara y na pengine umekua ukijaribu kuandika matangazo na hupati kwenye matangazo yako basi naomba unisikilize kumakini sana kwani ndani ya video hii utapata kujifunza uh, mambo ya msingi ya kuelewa kuweza kuandika uh, matangazo yenye uwezo wa kunasa wateja ukiangalia video hii hadi mwisho nitakupa zawadi ambayo itakusaidia kukupa mafunzo ya ziada ambayo um, yatakufanya uweze uh, kujenga biashara ya uhakika kwenye mtandao wa intnet kwa hivyo hakikisha unaangalia video hii mpaka mwisho nitakupa maelekezo ya namna kupata hayo mafunzo ya ziada kwa hivyo kabla ya kuandika tangazo kuna mambo ya msingi ambayo unatakiwa kufahamu jambo la kwanza ni unatakiwa kuelewa unamlenga nani na this is a very big problem ambayo naona wafanyabiashara wengi wanayo Aa, nikiwauliza unamlenga nani wengi wananiambia namlenga kila mtu bidhaa na huduma nazotoa zinawasaidia kila mtu ukishakuwa na, na mentality hiyo basi utashindwa kunasa wateja na kuna msemo katika marketing unasema everybody is not your market kila mtu sio soko lako Okay, so lazima utafute kundi fulani kwenye soko ambao unawalenga uh, inawezekana labda ni wazee inawezekana ni watoto inawezekana ni wanawake inawezekana ni wanaume inawezekana ni wanafunzi wa chuo inawezekana ni wanaume wa maofisini wenye vitambi inawezekana ni wanawake ambao wametoka kujifungua au inawezekana ni wanawake wajawazito kwa hivyo kuna understand yako ni, ni nini kama unaona zoezi hili ni gumu kidogo Uh, angalia bidhaa yako best mteja katika alionunua bidhaa yako ikisha angalia yeye ni nani umri wake ni nani je ni mwanamme ni mwanamke um, kipato ki chako chake kiasi gani Understand profile yake kiujuma ki, ameolewa hajaolewa ana watoto hana okay? hilo jambo la kwanza jambo la pili elewa unatatua matatizo gani nayo this is very very important kazi ya mjasiriamali ni kutatua tatizo sio kuuza bidhaa okay? au sio kutengeneza pesa kutengeneza pesa ni matokeo baada ya wewe kutatua tatizo kwa kwahivyo ukishaelewa matatizo ya wateja wako basi utajua bidhaa au huduma gani umpe ili yale matatizo yatatuliwe so you need to understand problem au challenge ya wateja wako ambayo itamsukuma yeye kuja kwako ili wewe uweze kusolve hilo tatizo kso okay? wewe unatatua tatizogani kwamfano okay? kama mimi kama umeona livyoanza hid nawasaidia wajasiriamali kutumia mtandao waawajasiriamali so kutumia mtandaowawn kwa hio kamaoe ganinaayo ma mfanyakaz wa kike ofisaa a kujiuliza nguo za namna gani naweza uma ambayo itamsaidia kuena awaofisi My point. so plase undesandpoblem ambayo una solve k okay? uh, then kwa hivo jambo uh, um, la tatu ambalo uh, unatakiwa kufahamu ni um, aina ya tangazo ambayo unatakiwa kutangaza uh, watu wengi wanafahamu tangazo aina mojakuna matangazo aina mbili tangazo aina ya kwanza inaitwa ntionaldiing haya ni matangazo ambayo tumezoea kuona kwenye t redio magazeti okay? kwamfano oa kola akika tangazo lake anasifia yake uh, tgo akika tangazo lake anasifiaa yake y yani kwa ufupi ni mimmi bidhaa yangu ni nzuri njeunne bidhaa yangu okay? na matangazo ya namna hiyo um, yanafanya kazi ai kuja kuona results kwa hivyo inabidi uspend pesa nyingi uh, watu wazoee brandi yako waone bidhaa yako mpaka wakuone kila sehemu kabla hawajajenga trust na wewe kitu ambacho itafilisi biashara yako kama wewe ni mjasiriamali mdogo au wakati less wewe ni kampuni kubwa you cannot ao se pesa katika branded advertising so uh, tangazo la aina gani unaweza ukafanya ambayo ikakusaidia kunasa wateja kiurahisi ni aina ya tangazo ambayo inaitwa badala ya kusema mimi m mimi, mimi, mimi unasema wewewwewethis wewe, wewe. I mean labda nikupe mfano kwa hivyo atenshen yako badala ya kuwepo kwa bidhaa au huduma unayotoa huzungumzii kampuni yako huzungumzii bidhaa yako kitu ambacho unazungumzia unazungumzia matatizo ya mteja wako na namna ya kutatua tatizo lake thatis kama mimi navyofanya sasa hivi mimi hunioni sizungumzii lipoi sizungumzii bidhaa yai ya kitu nachozungumzia ni wewe obthisiaio um, okay? so labda nikupe mfano mwingine upate kunielewa zaidi letsa mimi na hospitali yangu na, nataka kuwasaidia na, na lenga wagonjwa wa sukari kuweza kutatua tatizo lao nikitumia aui nitaweka tangazo d saidlini karibu katika klinikiya dor said ni kliniki bora kabisa inawa madaktari wazuri uh, vipimo vao va kimataifa uh, njoo katika kliniki yetu k okay? tangazo sio baya la kawaida ni matangazo ambayo tumezoea kuona lakini naji mimi lakini nikitumia direct response marketing nikitumiasizungumzi clinic badala yake nitaweka kichwa cha habari nitazungumzia um, um, ujumbe muhimu kwa wagonjwa wa sukari hicho kichwa cha habari kisha naandika ujumbe wangu kama wewe ni mgonjwa wa sukari mwenye matatizo haya kwa kipindi kirefu na umechokwa na mateso ya maradhi haya basi naomba unisikilize kwa makini sana kwani ndani ya dakika chache zijazo utapata kuona suluhisho ambayo yanaweza kubadilisha maisha yako na ujumbe huu unaweza ukandoa ujumbe muhimu kulikwa ujumbe wowote mwaka huu ok then baada ya hapo nasema baada ya kuwasaidia wagonjwa zaidi ya el1 utokomeza tatizo la sukari moja ya kitu ambacho tumekuja kugundua kwa tatizo hili halisababishwi na labda kula vyakula vya sukari kama uh, madaktari wengi wanavyosema tatizo hili linasababishwa na abcdek okay? um, na kama huamini labda nikupe mfano ya baadhi ya wa wagonjwa wangu ambao nimewapa suluhisho na sasa hivi hawatumii hata dawa yoyote katika kutatua tatizo hilo washaondoa kabisa hilo tatizo um, milele okay? then na adres ile problem um, nazama ndaniya ile problem ikisha mwisho natoa suluhisho ikisha mwisho natoa ofa yangu ambayo inajia katika point uh, inayokuja uwe na ofa ambayo ni nzuri kuliko washindani wako nao kitu ambacho kinafanya u wateja kwako um, ofa ni muhimu zaidi kuliko lile tangazo watu wengi wanafikiria jinsi ya kuandika maneno mazuri badala ya kufikiria natoa ofa gani okay? Now you need to have an attractive, offer. attractive offer ni ya namna gani of ambayo yule mteja wako anaona anapata kwako kuliko wewe unavyopata kwake kwa hivyo hapa kuna watu wawili yeye anatoa pesa wewe unatoa huduma yeye aone kuwa yeye anapata something kutoka kwako Uh, zaidi kuliko yeye yeah, anavyopata kutoka kwake thee you can give ni kitu ukagawa kitu bure na unaweza ukashangaa d adgawekitu bur natakakutengeneza unatakiwa kutoa kitu bure kwa sababu moja kubwa watu hakujui hakupendi hakuamini na ukitoa kitu bure utajenga ile trs okay? so toa ofe ya ushauri bure au mafunzo bure okay? Um, kwa hivyo hiyo ndio formula ya kuran matangazo iope umeenjoy na kama umependa video hii na mimi nakupa ofe bure ya mafunzo ya jinsi ya kujiandaa kisaikolojia kuweza kujenga biashara uhakika kwenye mtandao wa internet afuata linki katika sip um, ikisha um, utapelekwa katika kurasa ambayo utajisajili kupata hiyo darasa kama umependa hii video pl uh, share e yako chini na nitashare video za namna hii siku zijazo Talk to you soon. kama wewe ni mjasiriamali ambaye umekuwa ukivutiwa na naat hii na ungependa tukushike mkono hatua kwa hatua hukuonyesha namna ya kujenga biashara ya uhakika kwenye mtandao wa internet basi nina habari nzuri nzuri sana tumeandaa pogramu mpya ya kuwasaidia wajasiriamali kama wewe na kuonyesha hatua ambazo wanaweza kufuata Um, kuweza kujenga biashara ya uhakika kwenye mtandao wa internet hii ni program um, ambayo utapata mwaka mzima uh, na ndani ya hii program utajifunza hatua sita unazotakiwa kufuata kujenga biashara ya uhakika kwenye mtandao wa internet na hii ndio program iliyomsaidia moja wa mmojawamwanafunzi wetu kwa jina la tatumari kuweza kukuza kipato chake kutoka laki tatu kwa mwezi hadi milioni s na laki25 kila mwezi Aa, na program hii um, harama zake ni laki st kwa mwaka lakini kama msikilizaji wetu wa podcast tutakufanyia ofa ya kufa mtu Aa, kama utatuma ujumbe kwa assistnt wangu um, ambayo nitakupa namba sasa hivi uh, utapata badala ya kulipa laki st kwa mwaka Uh, utalipia laki mbl tu kwa mwaka kwa hivyo utaokoa hapo laki nne nzima au kama unaona kulipia kwa mwaka mzima uh, itakuwa ni mzigo kwako unaweza ukalipia kwa miezi sita laki moja na ishirini kwa mwezi sita kwa hivyo kupata uh, maelekezo zaidi kuhusiana na pgram hii uh, tuma ujumbe kwa a wangu na namba yake ni 09 53697067953697 679 5 36927 tuma ujumbe wa whatsapp na offer online profits university wawhatsapp namwandika ofernipfi univesitopuivesity ukishaandika uh, hivyo ataelewa kuwa wewe umepata ujumbe kutoka podcast hii na atakupa maelekezo kuhusiana na hii program na mbali na kupata program hii kwa hivyo uh, utapata vile vile uh, na uh, programs nyingine bure kabisa kwa hivyo kushamtumia ujumbe atakupa maelekezo yote atakufahamisha um, ndani uh, ya hii utapata kitu gani na kitu gani na kitu gani na ofa na zawadi zawadi kabambe ambazo utapata ambazo zinakuja na hizi offer. kwa hivyo kama unahitaji msaada wa uhakika uh, na unataka mentor mo wakokushika mkono kukuonyesha namna ya kujenga biashara ya uhakika hutotaka hii of ikupite of hii haitokuwepo kwa muda mrefu kwa hivyo kama unasikiliza hii audio hakikisha unachangamka haraka na kama utakuwa umemtumia ujumbe huu wakati ofa imeisha utanisamehe uh, lakini uh, vizuri ukajaribu mara moja kabla ya ofa kuisha asante