aji wangu na kusalimu katika jina la yesu kristo bibilia katika kitabu cha timotheo wa pili mlango wa tatu mstari wa 16 inasema hivi na bila shaka siri ya utaua ni kuu mungu alidhihirishwa katika mwili akajulikana kuwa na haki katika roho akaonekana ma malaika kahubiriwa katika mataifa akaaminiwa katika ulimwengu akachukuliwa juu katika utukufu mambo haya sita msikilizaji wangu ni mambo yanayoashiria maisha ya yesu kristo ulimwenguni huu maandiko yanadhibitisha ya kuwa utaua ni muujiza ambao ni mkuu jambo linalopita fahamu zetu utaua ni kazi ya kristo kwetu masuala mengi katika maandiko hatuyaelewi kwa akili zetu mfano mungu katika utatu na kuzaliwa kwa kristo kupitia bikira mariamu na kadhalika hii ndiyo maana neno inaita kazi ya mungu ni miujiza tunaulizwa kupokea na kuamini neno kwa roho wake mwenyewe mungu huwafunulia siri hii waliomwamini na bila shaka utaua ni jambo tunalopewa na kristo kwa kumwamini ndugu zangu na dada zangu ni vizuri tuzingatie neno la mungu tunapomtegemea yeye tu wa kazi ambayo ameanzisha ndani ya maisha yetu mungu awabariki na mungu hatubariki tunapoendelea kumtazama ili atukamilishe ndani ya imani aliyotupea