sikilizaji mpendwa na kusalimu tena katika jina la bwana wetu yesu kristo ah, leo tuangazia swala furaha ya kweli na ya uongo tasoma hivi katika madhayo t5 6 heri wenye njia na kiu ya haki maana watajazwa wanadamu asili yao ni kutafuta kutulia wengi huita kutafuta furaha hali ya roho kutulia pombe na anasa huwa kimbilio la wingi utafuta furaha na kushughulikia shida kuingia katika madawa ya kulevya na pilamu za anasa wengi hujiacha na kuishi maisha ya kulagai kuna kiu na njaa ndani ya wanadamu na ni vyema kuelewa wakati bwana wetu yesu aliposema heri wenye njaa na kiu ya haki kwa maana watajazwo hiyo ni mathayo 56 yeye haa kusema kwamba watafurahi ambao wana njaa na kiu ya furaha baraka na furaha ni mambo ambayo yanatokana kwetu kutafuta haki na kuwa wenye haki baada ya kutafuta haki matokeo ya mwisho ni kujazwa na hivyo kuwa wenye heri tunapaswa kutafuta haki na baada ya kuipata ndipo tutajikuta kuwa na furaha na kujazwa na baraka kiguli ndicho sababu kuu ya shida ya watu wengi kwa sababu hawataki kuzingatia neno la mungu dani mwetu kuna njaa na kiu cha haki katika kupata haki mwanadamu anatulizwa na kupata furaha ya kweli