ufunuo wa maneno hilo ndilo somo letu laleo tukirejelea kitabu katika biblia cha kumbukumbu ya torati mlango wa 18 na mstari wa 18 biblia inasema hivi mimi nitawaondokeshea nabii miongoni mwa ndugu zao mfano wako wene nami nitatia maneno yangu kinywani mwake naye atawaambia yote ni takayemwa basi maneno haswa yaliyotimia katika bibilia ya ufunio wa kimungu bibilia inadai yenyewe kuwa na inayoitwa msukumo au ufuni wa maneno sio tu kwamba mawazo yaliyoongozwa sio maoni tu bali rekodi halisi kila neno ni uhamasishaji wa kimungu ufunuo maneno unamaanisha kwamba roho mtakatifu ametawala na kudhibiti na kuongoza waandishi wa bibilia hii ni katika uchaguzi wa maneno fulani maalum kwa njia ya kuzuia kosa lolote kutokea juu ya yote kutoa matokeo ambayo hapo awali yalikusudiwa na mungu bibilia inatoa madai maalum katika swala hili la msukumo chukua kwa mfano maneno kadhaa ambayo bibilia hutumia yenyewe kama maandiko inayataja maandishi matakatifu siyo maandishi ya kawaida lakini maalum maandishi matakatifu chukua unabii ambao ulinenwa na musa na kurekodiwa katika kumbukumbu la toranti mlango wa 18 na mstari wa 18 inayosema mimi nitaondokeshea nabii miongoni mwa ndugu zao mfano wako wewe nami nitatia maneno yako kinywani mwake naye atawaambia yote itakayomwamuru manabii wote wa agano la kale hufanya madai haya husema neno la bwana likanijia kwa mfano katika kitabu cha ezekieli mlango wa kwanza mstari wa tatu katika hozea mlango wa kwanza mstari wa kwanza katika yona mlango wa kwanza mstari wa kwanza na nakadhalika wao husema wow, haswa ni lini neno lilikuja waliitwa wakaagizwa na wakapewa neno kwa hivyo wanasema kila wakati kwamba bwana asema hivi hayo ni madai yao Bury Kiwi.