lo uh, naitwa huseni huseni jumanne na napenda kuwakaribishani sana katika s yangu ambayo itakuwa naianza rasmi hivi leo na itakuwa ni katika vipengele tofauti tofauti ambavo nitakuwa navileta katika mfumo a masimlizi ama na stori zangu za kwanza zitaweza kuuswa relationship ambapo ntajaribu kuongea na watu mbalimbali na nitakuwa ni moja kwa moja kuweza kupata nini ambacho anaelewa katika maswala mahusiano mazima kimapenzi sgani manaeza kuenda maumivu au mt anaweza kufanyjepkua amoe pit mimi unaeza ukapata kitu ambacho kitakuwa kizuri kwako nami pia kupi, kupitia feedback yako nitapata nini cha kueza kuongeza a an maahibnatwazawapa kt ez kusmana pamoja kusaidiana katika naomoja kusaidia, na mainginekuhnna kuweza kupanai watu wengi zaidi na watu wakapate ujumbe abotakuwa tunauleta katika hisiepisodi tfotofautkaribu tna kalibu tana kwene podkasti yangu nichiwa anaenda kuanza podkasti ya pili ambao nimeipa jina la msna kimapenzi napenda tu uskilizejwako mzuri na pia tusahau kutoa comment na mshwaa kwan maoni yako na feedback yako ni nzuri sana kwa kwasababuitasaidia mimi kuweza kujua ni wapi niweze kurekebisha na nini naweze kufanya zikuweza kutoa kitu ambacho kinahitajika zaidi kama nilivyotanguliza awali kwamba takuwa natoa ni stori fupi ambazo zitakuwa zimeegemea katika misingi tofauti tofauti na katika stori yangu ya kwanza nisema nitaongelea kitu ambacho ni mahusiano ya kimapenzi watoto unajua mapenzi ni nini tumekuwa tukijihusisha na mapenzi kwa namna moja ma ingine na mapenzi anayoongelea hapa ni mapenzi baina ya jinsia mbili tofauti jinsia ya kiume na jinsia ya kike naotamba mama pamoja npamoja jinsia kam kushia mmboz mambo yao siti zao za ndani tamba mmka a kitanda kimojavico kitamo nacha nglekamdakm na sisiwote tumekuwa tukidirisha mapenzi penzi ni maisha ni kitu ambacho tumekuwa tumiku, tukiikuta tulivokoa wdogo tukaweza kutisha nacho lakini atimaa tumeokoa kubwa tukajikuta omon za migi yetu imetuhusu kuweza kuingia katika kitu hicho ila batipani kwamba watu wengi tumekuwa tukiingia katika mausani ya kimapenzi pasipo nini ambacho tutenda kufanya kwenehulo uhusiano watu umekuwa tuingia kwene mahusiano kutokana pengine na mihemuko ya hisia zetu ama kutokana ya watu ambao wanatuzunguka utakuta mtu anaingia kna mahusiano ya kimapenzi let's say kwamba mdada mtoto wa kike anamemua kna mahusiano kutokana na, na ya rafiki zake kwamba marafiki zangu wako na watu wao hivyo na mimi natamani niwe na mtu ambaye takuwa nikiwaonesha wale marafiki zangu kwa moja kwa moja yule mtu atakepoknaale mahusiano si kwamba kwa kujua ni kitu gani hasa ambacho kimemfanya ingie kule lnaotokana ile ya wale watu waliokonao kule wengine marafiki wanachangiza sana kutusukuma sisi kwa kwa mba, unakumbe, untu, unakumbe, Kasi, mtuflani, ya mahusiano kwamba nakwambia mtu anaeza tana a kwamba siemtu fulani au dada flani anakupenda namnndanaule mdada kanusunda ae basi nawee pasipokujaji au kuzijali sia zako ama kutokujali fikra zako zinakutumanini unajikuta pia unaanguka katika kitu ambacho umeshinikiziwa nawara marafki zako ukifanya kwaionatokaa naa samti ni msukumu wa isa zetu wenyewe m na hicho ndo kinatufanya mwisho wa tunajikuta utoatendia haki mahusiano ya kimapenzi utajikuta moja wenu kwen alemahusiano anaumia utakuta kuna lakini na ule Kwane, na kitu mgine anacht hhnkutkit kinginesukt gi khku ma la nafsi haiko pale na hicho ni kitu ambacho kinapilikia matatizo mengi sana kuweza kutokea baadaye hivyo nadhani kwamba ni vyema kabla mtu hujaamua kuingia kwenye mahusiano ukausikiliza moyo wako kwamba kitu gani hasa unachohitaji ukonale mahusiano usijikabizi kuingia kwena mahusiano kutokana kutokaa naya kitu fulani usiingie kwena mahusiano labda utokana na msukumualisia zako tuambanatamanifanya nah, hivi panas kaa chini nadhamani na kwamba tukikaa chini chiniatupate muda wa kutafakari zaidi kwambakitugani zaidi nacho itaji kwna mahusiano a mahusiano itaji aendelevu ama nahitaji tahusiano tafanya yale mahusiano yetu mengi yasio yakusumbuana mahusiano ambaye ataa na zile na vitu vingine ambayo vinatokea ka mahusiano kama ilolew iaasizadi kwamba ni mtu kujua kwamba nini ambacho anahitaji kwena mahusiano azani kitamsaidia sana popote pale atapokuwa anaenda kwena mahusiano n anahitaji kuingia uh, tarudi tarudi mdasi mrefu taweze kuendelea uh.