karibu tena karibu tena kwenye yangu naitwa jumanne napendakuendelea na na aya na pilianzpaletanguliziwanzoni kwamba leo ningependa kuongelea gani labda mtu kukaa katika mahusiano ya kimapenzi na ni vitu gani o mtu anatakiwa vizingatie wakati anapokuwa kwenye mahusiano hayo watu wengi tumekuwa tukiingia kwenye mahusiano ya kimapenzi kuna moja mwengine lakini mahusiano mengi yameshinda ya kufikia ka mtun n mahusiano kwa malengo kwamba mwisho wa siku wanatamani huwezi kufikale hatua anakasa zile hatua za mwanzoni za uchumba kuna migogolo mingi inatokea katikati kale hivo basi wale wa, wachumba wawili au kati ya mwanaume na mwanamke wasipokuwa makini wapo ojawspkua makini kuweza kutambua lugha nzuri na nini ndio utajikuta kwamba katika hatua za mwanzo kabisa hkadalika hata kwa watu ambao tayari wameingia kimapenzi wale watu pia kuna migogolo mingi inatokea abo mengi sana yanaendelea katika mahusiano yale pia watu wasipokuwa makini huyu mtu mume na mtu wasipokuwa makini basi inapelekea pia mahusiano yale kuingiwa dosari uh, kwa ndugu zetu wa griki sasani wale wazee wa zamani kidogo walowai kutoa katika nenolako walitoa kama tatu kwenele na love kuna ya kwanza inelikuwa inaitwa hilo hizi hilo ni kwamba kwa maana kwamba nile ni ena ya upendo ambao baina ya watu wawili kwamba mojawapo anakuwa amevutiwa na mtu mwenzake akihisia yaani kwamba unakuta labda mwanamke au mwanaume akimtaza mwenzake anasema natamani sana kuwa na huyu mtu katika mazingira fulani yaani kwamba kwa ni nitaman club nennapatikana kwamba unakuta na kuweza mapenzi ni moja katika na kutokana waingine waeza kusema ni aina ya ni kama hisia zinazokubana watu wawili ambapo kwamba mtu mmoja anatamani sana uwepo wa mtu mwingine kwa mfano nakuta mwanamke au mwanaume anatamani sana yule mwenza wake awepo muda wote yani kwamba mmoja wapo akitokea amesafiri labda kwa muda wa, wa wiki moja basi huyu mwanamke aliyobakiku nyumbani anapata shida sana ana sana anatamani, anatamani labda muda kusafiri kwenda sehemu kutembea tembea kutembeatembeaka mazingira tofauti tofauti ani nakuta mtu mmoja ana misi mwenzake akaaudi na uvumba kwao nizile niupendkua niambazo inakuwa kwa kati ya huyo mtu juu ya mtu mwenzake hiyo ni kpnet a pili ambao wa wagrik wanaweza kutuonyesha katika kipindi hiko cha nyuma na komponenti ingine bo ni ya tatu hii ni agape tushasikia upendo wa agape kias katika hetwai wanatueleza kwamba hapa utakuta mtu mmoja kwa mfano mwanaume yuko radhi ama mwenyewe anafurahia sana kumfanyia kumsaidia mwenza wake yani kwamba kutabada mwanamke anamshauri mmewe kumsaidia kimawazo kwamba naona kwama kifanya kitu flani, Ama, yani kwa namna ambayo inaleta faraja na amani katika nafsi a tu aasa aale hali tu anaka na kitu ae siku zote mapenzi au watu wanaopendana hawalazimishi kufanya kitu kila mtu anakuta anatamani na yuko tayari kufanya kitu aewmtuojaa mwanaume au mwanamke anafurahi anaenjoi kumfanyia msaidiamwenzake kumspoti mwenzake kwa kila nansama hizo ntauote zikikutana basi pozinatengeneza ule upendo ambao naka ni upendo wa dati mbo mtu anao kwa mwenza so, yao katika swala so zima la upendoae kcan nacho kitu ambacho ni tamani tukizungumzia zaidi atumengia anotale kama ndivongia aali kwamba nijiigai ni naka akakaa kwene mahusiano wa kimapenzi ukiachila na migogoro mingi mbaye natokea kila siku migogoro ni sehemu yakawagida katika mapenzi na migogoro haiepukii katika mapenzi ila ssa kuiepuka ili migogoro na kuiso ili migogoro inategemea na wale watu wawili wapenda nao wataipi wata, wata, wata, wata, wata kwene ale matatizo yote kitu cha kwanza ambacho nikipenda nishea pamoja na nyinyi ni kuhusu mawasiliano yaani jinsi ambavyo wanandoa au wapenzi wawili wanawasiliana kwa mfano kuna tatizo limetokea au mwanaume amefanya kitu ambacho si sahihi kimemuudhi kime mwanamke ila mwanamke akashindwa kuchagua lugha nzuri ya upendo na ya kuweza kwenda kuongea nuli mwanaume yeye akaongea katika lugha ya ukari na pasipo kujua kwamba huyu mwanaume yeye alikuwa ipo katika stusheni gani mdo kwahiyo ina, ina maana gani kwamba siku zote linapotokea tatizo mtu mke au mtu mme ndio anatakiwa achagui lugha ambayo ataitumia vizuri tukiachiriana banaleokubwa tatizo lenyewe atumi lugha mbayoataeza kut vizuri kwa mwenza wake namwenzake akaweza kumwelewa lakini ukienda kwa ukali, nini, nini. Mtu, kamwe, Tuka, ni mwanaume ndoshanga anatoka naendzakeb nakaak watu na wengine huko asklaak kuchagua lugan aaatkwasiliana kula na hali shindai na vitu inginniamyo awezi ka kwasababu umewezi mkakaa wiki nzima kusipo kumjulia hali mtu nayempendo kwahiyo mawasiliano pia ni kitu muhimu sana ambacho kinajenga na kinachochea upendo uweze kukua zaidi kitu cha pili ni kushukuru kwamba siku zote unapopewa kitu ama unapofanyiwa kitu na mwenza wako kila kitu hata kama kitakuwa ni kidogo ama kitakuwa auja kipenda sana ila shkuru uwezi kujwa la kifaafaa kan ganpta aapttfn ktu ektoa kwamba kila mtu kwenye mahusiano kila mtu ana tabia zake na na vituvyaependa anaume eshimu mawazo ya mkewao naeshi kil kitu kfaakama tamaduni zetu dini zetu mawazo yetu na tutesiaae na esiaafataoneaa upendo katika liupindo wenuna uh, siku zote penzilezitaendelea kukua siku baada ya siku lafu kitu cha nne ni kwamba ni kujifunza kusikiliza kwene kusikiliza hapa ni tatizo ni tatizo sana kwa baazi ya dada zetu amazetu sataim nakuta ni mtu anashindwa kutoa mda kwa mwenzae kusikiliza ch tunajua kwamba kutokaanasyoloji ni kwamba wanawake ni watu ambao wanapenda kutoa matatizo yao kwa kuongea yani mwanamke akiongea ya sana kwamba labda akinge ukuta mwanaume yeye ni mtu amba anasoa matatz yake anataka apate muda atulie matatizo yake lakini temda mwenye fu k na wanaume pia ajifunze kusikiliza mwenzako akileta kitu akupa wazo mpe mda msikilize na ukispa ule mda mwenzako atafi wamaausaa na ilo iausaidia sana kueza kukuza mahusiano yetu naueatata sehem moja kenda seegini mo itakua ni bora zaidi ni mishowa siku tukapata upendo ambao una dumu zaidi paka ne ndoa na vitu vingine huko kusikiliza jni kitu moja muhim sana kwen mahusianola uh, kitu cha mwisho ambacho nikipinda pia nikiongelee n kagnsma skusema kwamba nile kujitoa kwamba umeingia ai mahusiano j umejitoa kabisa kwa mw wako wote kwamba ukm naingia ke mahusiano nitakaa na fulani kama mtu wangu wa siku zote ntamuheshimu na ntafanya vitu vyote ambavyo vitakuwa ndani ya uwezo wetu ili kulijenga pendo, pendo letu yani kt tehusiano lakini ni mwili wako utakuwa naonekana pale lakini nafsi yako na mawazo yako haytakua ale sau kwamba wewe utakuwa umegemea sehemu ingine sauujajitoa kutumikia ulehusiano wenu hio itapelekea migogoro itakueza kuisha na, na kila takuaaka kasautttaeila t upo tofauti na mwenzake skuzote abidi kamba watu weze kujitoa katika mahusiano kuna kitabu kimoja kinaitwa love aa kimeandikwa na jamamoja moja ni kitabu kimoja kizuri ambacho kimeelezea sasa hii ya kujitoa yakujitoa kwne mahusiano kwamba skuzote m jta k enumtua mayo klaj atada na kl amachota n l mahusiano Uh, inadhani vipo vitu vingi sana vyakuzingatia katika mahusiano ya kimapenzi ambavyo vinaweza vikafanya upendo ukakuwa zaidi na ukaenda suzote ila kwa leo ipenda uvjtan ha n vtuhi sana yh a hoyot n tu myo tukivfaya ai v ahuano etyatakua natakuwa na endelevu zaidi siku zote tambua kwamba upendo haujifichi na mtu anayependa ataonekana kweli anapenda siku zote ukiamua kupenda mpende mtu usimchezee mwenzako usichezee isia za mwenzako kwa ajili ya vitu vingine mapenzi ama upendo ni kitu ambacho kinahumiza sana pale mtu atakugundua kwamba anadanganywa ama anateza hisia zake na mtu mwingine yule mtu huwa anateseka sana anaumia sana hivyo siku zote mtu unapoingia kwenye mahusiano jitahidi kufanya kweli ujue kitu gani ambacho knayo mahusiano na uwezi kuithamini hisia za mwenzako asante sana tutakutana kwenye episodi yitawafuata wapo tutaenda na maada ttapanaa zaidi awandazakuwapata wageni wengine tukadedavua zaidi kusana maswala masala mazima ya upendo