mskilizaji wa as huseni nashukuru sana kwa mdoto kiweza kuwa na mimi na ni jambo jema ambalo kila siku wa najifa naliflaia na kutoka mwilimwangu kwamba mdoto uko kwa kwa na mimi na katika masimulizi ambao nimekuwa nikinatoa kila siku ama mafunzo mengine leo ningependa kuendelea simulizi moja ambayo ni nzuri sana nsimlizi ya mapenzi ambele ni ambayo itakusimua sana wakati takuweza kusikiliza simu zetu ka inaitwa kinu cha mama imeandikwa na amusa nuda na ndo mtunzi wa na msimiliaji kwenu ni mimi husen jumanne karibu tezikuna pamoja utangulizi hii nibunlizi sijaripa kugeuza maoni kwa ukweli na kuharibu maisha ya watu zindiko mmoja ni ngono utibu sehemu ya kwanza romantic star alishuka akasimama kisha akangara kushoto na kulia eric kupaza alifurahi kurudi nyumbani kwao sio tu kwa kuwa alikuwa hakufika kwa muda mrefu lakini pia ulikuwana wakati wa ya majira ya joto kutoka chuoni alikokua akisoma kutokana na yake ya kwa ngumu yaka nyingi amekuwa amekua na masomo lakini furaha yake hakusababishwa na shauku ya kuwaona marafiki zake wa zamani aui ambalo alikuwa amekulia nikisengee nyuma katika wiki chache ilizopita ii alikuwa amekutana na mwanamke mtandaoni kunyavutiya watu wazima web xx iliyohusu kuwaunganisha watu kimahusiano eric alijisajiri kwa jina la kislava mwanamke huyo alijitambulisha kwa jina la romantic star kiwasifu alijikuta anapeluzi kurasa ya kislava na kuanza kupiga naye soga mazungumzo yaliponoga walifahamiana walipofahamiana eric akaanza kumpenda mwanamke huyo alipata mvurugu wa akili hasa alipokuwa na wakati mgumu kuonana na naroat sta masomo alimvika weu wa kueshimu muda na mbilingi zake huyo mwanamke alikuwa amemzidi umri ambao ulikuwa mwishoni mwa miaka yathelathini lakini kutokana na picha ambazo alikuwa amemtumia eric aliwaza kuona kuwa alikuwa mzuri sana na mwenye kuvutia umbo foko ya kutowai kumwona uso wake haikufanya wasionane mili ya kila mmoja wao ri alipenda matiti yake yaliyojea na chuchuleni ambayo alivutia zaidi kuliko madogo ya msichana wake chuoni alikuwa mkubwa kuliko wasichana wengi wa chuoni alikosoma r cha kushangaza ni kuwa eri mwenyewe alijigundua mapema kuwa alikuwa anapenda sana wanawake watu wazima kuliko wasichana wadogo kamwe uwai kuvutiwa na msichana wa umri wake wote kwake walionekana kuwa ni na wa Haswa, na na washamba mahaba ukilinganishwa romantic star mhilo alikuwa jambo la kumpendeza sana kwani alishowai kushambuliwa na uvumi wa kujihusisha kimapenzi na matoni waoste chuoni kwao uvumi ni kama nzige huo ambao wakipiga kelele ulikuanza kujivuta kufuata kingo zote za madarasa ya chuo suga kii watu waliomwita hivyo rafiki zake wa karibu na baadhi ya waliojua skendo ile caba yake ya kupenda watu wazima iiochoa hasa na baada ya kutoka nasauda na hapana dhakari yako ni kubwa hakuna namna inayeweza kunikaa vyema sizani kama inatosha kunyonywa na mdomo wangu pia el aliwaza wakati akitoa mzigo wake kwenye teki tarehe yake mbaya kwenye dari yake ilikuwa ni hiyo siku ambayo ilianza vizuri na kuisha vibaya na nakurudi walipeleka lipele, mpaka nyumba ya wageni wakakingisana kwa, kwa kupapasana kisha mkono sauda ukashuka kwenda kwenye suari ya Eric, na kuanza kufungua zipu afla joka likacharuka kwa nje gafla macho yake yaliona kitu kipana akajikuta anaropoka tusi likifuatiwa na alama ya ukubwa achanione alingaeri akasimama akaechia jengelele huru likuwa ndefu karibu nchi kumi na nane pande zote kama mkono sauda alihisishiwa nguvu ya tendo alinywea gafla na kukaa chini na kuegemea kitanda katika chumba walicho kuwepo kulikuwa na meza pekee na kitanda tu eri akajitahidi kumpembeleza lakini haifuadafu aajaribu hila zote ili kumzuia akimwahidi kwamba anaweza kufanya naye pasipo kumuumiza lakini sauda alivunga tare ile ili vibaya akishukua huende sauda akieneza uvumi kwamba yeye ana nyeti kubwa wanawake wanapasa kukaa mbali naye romantic star kisa hiko alitaraji ingekuwa sababu ya kutoswa badala yake akamwomba kuona hikari yake wakusita alimtumia picha na mara moja akamgusha picha ya utuku yake ilikuwa niina nyevuyevu sijawai kufanya tendo najog aliwambia aki ataka kufanya na wewe kauli hiyo ilimbo ujasiri mkubwa na iliklifunga mlango na kuanza kuangaza macho katika chumba alichokukulia akafungwa begi na kutoa nguo zake kwenye begi na baadhi ya viwaya zake kadhaa hakuweza kudhibiti hami yake ya kukutana na kiyumi chake ni kuwa mwanamke huyu anatoka katika mtaa wao hivyo alikuwa na mashaka namashakau rafiki wa mama yake kwa kwavile mtandaoni watu hawatumii majina halisi akakosa uhakika lakini walakini ukweli utathibitika usiku wa leo walikuwa mpanga kukutana kwenye hoteli mbayo ilikuwa kama dakika 30 na natano kwenda kwa mijuu kuelekea hafifu ya mji man alifurahi sana mala mlango wake wa chumbani uligongwa vipi ukopoa pez aliulizwa mama ake alipoingia kupaza alikwa mwanamke mrembo wa kukata na shok ana miaka arobaini na mbili lakini ameweza kudhibiti kasi ya nyako wa mwili wake alikuwa na nywele ndefu kiwastani nyeusti ambazo zilisuka mpinjuo na kupamba uso wake kawada yake ya ya matiti yake makubwa ambayo alikuwa yalisimama na kupakwa rangi mvuto wa iliyokuwa ikionyesha milizi urani juu ya mabega kiuno chake cha wastani kilipokea mteremko mdogo wa makalio yaliyongwana na mapaja manono ilayoshindwa kuukata miguu minene ya kuvutia wa ulivochongwa ya wivu shoga zake mara kadhaa rosi amekuwa akishuhudia vijana wa mji wake wakitazama mbulaki anapowapita akajifanya hawoni ndio mama ndiyo mama nilikuwa najaribu kupanga vitu vyangu eriki alimwambia mama ake huku wakumbatiana kuna <coughs> mipango yote wakati utakapokuwa hapa aliuliza hapana lakini leo usiku nina miadi ya mtu baada ya kusema kauli hiyo tabasampana kamba usoni pake akavikiria raa ya usiku utakafata haina shida rosi alisema huko akiinuka kutoka kitandani ninsichana mm, alitika kwa kutingisha kichwa ni rafiki ndiyekutana naye mtandaoni ndiyo itakuwa mara ya kwanza leo kukutana mamaake akamwambia sawa natumai utakuwa mwangalefu na ungwana wa maana matapeli wengi siku hizi mitandaoni huku alisisitiza kiuzito wa damu inajua jinsi vijana wadogo anavokua mbele ya wasichana ha, mama, nini mama hadi umjue huyo msichana kwa akakanya wasichanaaae kwa akanya ya kifichoni wakati mama yake ya kutoka euanautomaaa ingawa alikuwa mwaminifu kwa mama lakini siokuficha utundu wa ngono <coughs> ni mjingaw kwa mama wake kwani ni haiba ya wazazi kuwaficha watoto wao kurasa chafu za maisha yao alifurahi kusikia eri alikuwa na miadi ya usiku wa leo kwa njia hiyo hakuuliza maswali yoyote ile yeye akitoka kusiwe na mazingira hoji alijitahidi kuendelea na shughuli za nyumbani tangu achana na mmewe wa zamani maisha ya kingono hayakuwa vema sana akuridhishwa abadani hivyo amekuwa akijifanyia nyeto sirini hivyo hakufurahi hata siku moja kushiriki tendo na umewe alikuwa akifanywa mosha samaki anaelawa na chombo kila siku i huhusianwmapenzi wake wasasa ukua na kupendeza yma awali, awali nishati ya furaha iliyopotea ikaanza kurejea taratibu alimwambama awaepusha rafiki, rafiki na fitina za zabina hilipendo lake liendelee kumea faraja ikawa kituo cha mpanga wa mahangaiko akaimba vitikio vyote vya nyimbo za kimapenzi akajsemiaga tu picha pichaubeba maono marefu akivuta picha fulani ibumbu chake uimba na mwili mahapa akishiba kutafuta tauauasta hm. mshara sekunde uliku wa dakika na nawadakika ukawa saa masaa yakawa endi rki alitumia muda uliobaki kuzunguza mamake, na mama yake wote wakipendezwa na szao juu usiku walivyowachana kwa muda mrefu saa urudi kwa saa tena pale ulipogota sa mo kamili usiku akajiondosha kwenda kuoga umepata miadi naona moyo wote mwanangu uogaa alichombeza mama nawe una dogo lifanya kuwa gonjera akasema akielekea chumbani i binafsi alikuwa akijua kuwa mama yake ha akitoka na mtu iyote tangu baba yake aondoke miaa kadhaa iliyopita kisa ni fumanizi la ugoni o alifumania na mmewe akila uloda na kijana wao usafi ndipo m aa aliamua kuachana naye huu ndo uzuri wa mama yangu alinajeshim jeme wakati akitoka akitokao akaenda kujiandaa kwani hakujua kisa cha mama na baba yake kuachanaalisha pumzi nzito wakati akiingia mapokezi ya hoteli Likstar, alikuwa tayari ameshafika hotelini na kupata chumba alikawa mtu mepicha aliyopiga alipofika tu chumbani ilimwonyesha kuanzia migotini akiwa amevaa ngoo nyekundu ilikua amenunua maalum kwa half-life. hiyo kama alivyodai alipofika orfa ya pili alifuata ukumbi mwambamba unaotenganisha mshazali wa vyumba vya kulia na kushoto akisimama katika chumba cha pili kulia akatofungua ambao karani wa mapokezi alikuwa amempatia upande mwingine wa mlango huu kulikuwa na mwanamke wa kushangaza ambaye alikodoa machi yote mlangoni akiwaza mambo yaende ya kama ilivyopangwa ili aweze kuwea na mkwezi wake tayari alishapata ujasiri kwani dakika alizotumia kumsubiri zilishamtuliza washaka Aliwa, aliwaza wazimu wangono tak walipotosha bongo lake mlango kagongwa akasisimka akainuka akakaa asijui hata la kufanya akainuka na kwenda mlangoni wakati huo mtu aliye nje aliamua kuingiza funguo kwenye kitasa alipofika mlango akashika kitasa akavuta pumzi kwa nguvu halafu mlango ikawa kama wakati anavuta mlango mlango nje ulikuwa kwa ndani wazi mlang aaa alipigwa na bt uh... masz hmm. yetu episod yetu ya kwanza kwa leo na episod ya pili itaendelea kesho hivyo gesho hivo nikusiitu mpenzimsikirizaji kuungana nami muda wote na kuweza kufuatilia sirizi nzima mara tu nitakapokuwa nanyaplodi asanteni sana