halo karibu tena katika katikaas yangu naitwa huseni leo na aleo napenda tuendee na episodi ya pili ya siri sili zetu nzuri ya kinu cha mama kwa kukumbushia tulipoishia kwenye episodi ya kwanza ni pale ambapo kijana kijanar ama kislava alikuwa anaelekea mahala pale ambapo alikuwa mpango ya kutane na aa hivoko tuliishia pale pofungua tu mlango afla wote wakata maki wa kitu walichokiona ko leo naomba tuendelee na episodi ya pili kuanzia pale tulipoishia kwenye ya kwanza eneaaz napenda nipate ushirikiano wako napenda kwamba nikukaribishwaatikayangu sa kujua ni wapi nirekebishe kitu gani ongeze kipi nipunguzi kwa hiyo napenda sana nipate maoni yako mpenzi msikilizaji waasyahusen episodi ya pili kwa title tutaweza kuita kama laha au lah nini sehemu fulani ya mshangao inaanzia hapa kwa aibu eric aliangalia chini mama yake kwa mshtuko alijikuta akipiga maboti kwa mbele akiwa amevaa nguo zenye kutamanisha kimahaba ina maana erik alishindwa kuona sentensi iliyo thabiti baada ya rozi kupona kutokana na mbao la kumwona mwanaye akiingia umla haraka akavuta shuka kutoka kitandani na kujifunika umechanganyikiwa islau aliuliza siamini akionacho ni wazi eric alisema huku aketi ktini je hii imetokea tokea, tokea je kelisi sote tunakosa kitu fulani maishani mwetu kiasi cha kwamba programu ya kompyuta inadhani tunalingana rose alisema lakini huo ni huenda wazimu hivyo eric alinyamaza na asijue cha kuongea akajikuta bila ya kuamua akili yake ikaanza kumba mtirikwa kumkungu za tangu mwanzo alikumbuka kadhaa zilizopita alipokuwa akipiga soga na mwanamke alijiita kumbe ni mama yake mzazi akapiga farakijuya tumaini aliolipata bidhi ya dakari yake labda labda alisema kwa kusita labda haikukosea uwezi kwa ris ro alishtuka kusikia maneno hayo yakimtoka kinywani mwanaye wa kumzaa alikuwa jasiri kiasi kwamba ilidhihirisha kuwa ni sehemu ndogo ya nafsi yake iliyokuwa na inashangaa jambo lililotokea sijui lakini inachojua katika maisha yangu sijaikuwa na furaha kama majuma kadhaa yaliyopita baada ya, ya kujichunguza pasipokuwa na aibu dakari yangu imekuwa ikiwashangazi sana nake iliyokuwa na, na ufaraga erik alijikuta akitumia lugha isiyo na mipaka mbele ya mama yake mzazi mwanamke ambaye alikuwa kama mteuliwa kuwa mama yake ni dhahiri kuwa alikuwa anakosea kutumia hio lugha yenye kuhukumu kutokana na mavazi yote mpaka sasa nataka yawe halisi akakiingiza hoja zaidi je wewe haujisikii hivyo rosi hakuweza kujibu kwa mda alipokua akimsikiiza eriki akiongea alichoweza kufikiria ni jinsi alivyokuwa na furaha ya kupata mtu aliendana mtu ambaye hakumfanya haisi tahadhari ya kuto kumuonyesha sehemu zake za asili kiasi cha chakumunna haya chini azipia, ya zipya suari ya eriki mbele yake ilificha mihogwa ja ngombe aloutamani sana we mtoto unawaza nini erik alikoso cha kujibu na alikaa kimya kimaadili kila mtu masema ni vibaya na ikiwa mtu yeyote amegundua tunaweza kuwa katika shida kubwa rosi alimaka inan atikayeruhusu mtu yeyote kujua na kuthibitishia kuwa itakua siri yangu mimi nawewe okay. erik alisema huku ushupavu wa kuongea ukirejea katika sauti yake sawa lakini lazima tuone ikiwa hiyo ni nzuri kama nliyoona mtandaoni kwani sipendi kutumia maisha yangu yote kosa furaha ya dhati kwa sababu tu niliogopa watu watasema nini ikiwa watajua rosi alisema akionyesha zip ya eric kwa kidole chake cha chada rosi hakuweza kujidhibiti alibaki akatisha kichwa wakati wote ambao eric alikuwa akiongea sauti ya eric ilisikika kwenye mamlaka na nzito kidogo sauti ilivyomvuvumua pochi lake manyoya gauni jekundu la kitani alilovaa hakuliona uekundu wake tena akiliniwake alishafifia muda mrefu alijaribu kuyashinda mawazo ya kutaka jengele la mtoto wake limponyi nafsi lakini nafsi ilishinda nguvu akili niko elia litamka wazi pasipo tena huku akifungua akasisitiza baada ya usiku wa leo ikiwa hautafurahi juu ya jambo hili basi hatutaendelea lakini uo wangu hadi kukuche kusikia hivyo rozia halisi mchomo mkali wa msisimko kiama kama eektroni umeme kutoka katika moyo ukielekea uke, uke, uke machuke yakemhaha kutafuta tulizo wakati tunapoka katika hoteli hii naomba tue sisi halisi pasipo mipaka yetu je Ye, wanaelewa herik aliongea kwa sauti ya kusikika sawa na uwodha wangu unguza maneno ngala yako itenda mrama loi alisema poani huku jicho likimyumbuka mithili ya gorori niojibringita sakafuni haijulikani hata alikotoa ufundi wa lugha wa kunena kilio cha moyo wake kiasi hiko alijikuta tu maneno yakipangika mm, kabla haja hajamaliza neno lake kwenye sentesi alishavamiwa kwenye kinywa chake pita vilianza katika ndimi zao ngata ni kungate mpaka damu titoke rozi alianza kuhema katika mtindo uliotoa sauti simwayo tayari kukabiliana na mzimwangono kasi ya kupungua kwa rozi ilikuwa ikipanda na kushuka kwa kadi sauti za mionyano wa mbuso chotengeneza kiumbo cha mziki tulivu wa mahaba huku akiwa amefumba macho kuepuka m- mkutano wa ma- macho na mwanaye mawazo ya mwisho ya kupinga tukio yalidhibitiwa palozi alipoingiza mkono ndani ya boksna kushikajengerele kutoa mgongo wa war ulisimka kiasi cha kumfanya aisi mtiriko wa sarifunafany katika ugwe mgongo tamaa ikazishinda nafsi mbili izopondwa na kuvunjwavunjwa kwa ham kutaka kufika kileleni alikuamini kutatoshelezwa na ukubwa yao urazini wao ulizidi kusaulika huku nje ya mlango wa chumba cha hoteli ufahamu ulitelekezwa katika katikakizingiti cha mlango pia ri mkubwa na mdogo wote walikuwa wamesimama mdogo alikuwa mti haswa mithili ya swila ta aekanyagwa na mpita njia ri mkubwa akapitisha mikono yake kiunoni mwa rosi na kuanza kuipandisha kwa juu taratibu kucha sa vidole vya mikono wake wa kulia viligota kushika zipu kidole cha shahada pamoja na gumba vikakishika na kuiburuza zipu kushuka chini kwa malalamiko huku ikifuata jinsi mgongo ulivyoumba taa kufuata makalio macho yake yakikabwa na uzuri wa umbo lama yake yakatamani zaidi kutaka kuona zaidi ya uzuri wa umbo aka n ngozi yako siooo lakini teke ekemithili ya mtoto mchanga nataka natakawkutafuna alimnong'oneza katika sikio lake la kulia huku akishusha gauni baada ya uwazi wa kuvulia kuwa chamana matiti ya mvilingo na chuchu zokoa limpendeza hasa tumbo lake la wastani hipsi izotanua vema na woo la kubebea mzinga wa sali umwendo usiende sokoni huku sauti yake ni ya kukienda njoo tena akaanza kumtomasa matiti huku akizisugua chuucho taratibu kwa vidole vya shada na gumba kwa sauti ya upole wa kiume akamwamlu lala kitandani akavua nguo alizokuwa bado anazo mwilimu rozi baada ya kuvua kwa haraka ya kupmbaa akaanguka kitandani akema kutii amri u mzuri mahabibu wangu eri alisema akisahau kabisa kuwa ni mama yake mzazi alitembea kuelekea kwenye sofa moja iliyokuwa pembeni mwa luninga ndogo iliyokuwa katika chumba hicho alichukuapo kuta zilikuwa na naa zenye sanaa za michoro ya maua ya pinki katika sofa kuna begi dogo alilokuja nayo erik akafungua na kutoa chupa ndogo ya asari kwa kweli alikuwa amepania Mm-hmm. akaichukua ile chupa ya asari akampata pale kitandani na kumsitiza alale kichalichali akawa anachukua asali kiganjani mwake halafu anampaka kuanzia masikioni kwenye chuchuchu za matiti wakati anampaka asari kwenye matiti rosi alisisimka mno akaendelea kumpaka kupitia kwenye kitovu mpaka kibumbu mushowe akamalizia mapajani akachukua asari kiasi akavua boksa yake na kumpaka eriki mdogo aliweka kikopo cha asari mezani halafu akaenda kuwasha runinga iliyoko pale chumbani kwa bahati nzuri tu luningani kulikuwa na wimbo mzuri wenye kumweleza rofa moja asina kitu alikuwa akibembeleza juu ya penzi lake kwa kutumia sauti ya kibembelezo akamwinua wa rosi kitandani wakaanza kunyonyana upya huku wamesimama wakiwa wamesimama r aliendelea kunyonya kilimu cha rosi taratibu er akahamisha kinywa chake kuelekea upande ulipo skio la kushoto pumzi nyepesi zenye uvuguvugu ilitoka tunu Elk, katika tunu mbili za ndogo za pua kubwa kiasi ya erk ilipulisa katika pina ya sikio la rosi pumzi hii ilipenya mpaka katika mishipo ya fahamu liyoungananasko lake kiasi cha mweusha na kuvuruga kasi ya damu kwenye mshipa nafsi wenye mahaba ndio wasukuma kila mmoja katika tendo la kujamiana kiasi cha kupelekeshwa uimara wa mioyo ya wanaoingiliana wakati wakatir alipoanza kuilamba sari aliyopaka awaliagugomia kwa mateso ya kudhibiti kupitiliza kwa kasi ya mapigo yake ya moyo inasemekana kuwa hali hii ndiyo yenye kutanua mwili na misuli ya moyo na kuleta furaha baada ya tendo kutanuka ni furaha n ia like eric alinaona kiasi cha kuchochia pumzi nyingi zaidi ipenye katika skio la rosi ambaye wakati huo alilazimika kufumba macho ili kuhisi kikamilifu kuingia kwa pumzi hiyo aliendelea kunyonya sikio la nje mpaka pale alipohanikiza ulimi kuingia ndani ute na ulaini wa ulimi ukagusa mlango wa sikio la rozi na kufanya atoe fungu zito na pumzi kuashilia mwitigo kwa, kwa msisimko uliochewa na unyevu alikosa nguvu na kuzubaa kwa muda wakatiumeme wa usumaku wa mhaba ukimpiga shok kwenye mwili na kumfanya babaike alishusha mkono wake wa kulia mpaka atika pingira akinkisha akauzungusha kwa nyuma na kupapasa makayo ya roi roi aliisivazi lake la ngozi likimpataarifa yenye kumpa raha eric alipitisha kidole chak chakati katikati ya kijistali kitenganishacho mtalo upitisha wamaji atilishayo gustanini kila neo kidole cha kati alikisugua kijistari katika katika mwanzo wake taratibu na mwisho wa uti wa mgongo akuparaza katika kalio la kushoto huku akiuelekea katika paja na kuweka kituo hapo akalishika paja la kisha akalinua kiasi huku akiendelea na zoezi la kufakamia sikio lake la kushoto wakati mkono wa kushoto uk mekishika kiuno cha ros barabara kadri ros alivyokuwa akihema ndivyo misuri ya, ya erik mdogo ilitanuka maradufu na kufanya ahari ya wazimu kuzidi kutupa mawingi ya dhuruba kwenye jahazi la starehe wakati huo mziko wa taratibu ulianza kusahaurika taratibu wake na kuonekana kama kero na huko ushagala bagara eric akasitisha na kuelekea kwenye runinga ya soni hapo chumbani kisha akachuka rimoti na kubonyeza kitufe cha kupungua sauti aka iliposoma sufuri alafu akarudi tena pale eric akamgeukia na kumtazama ros tena akamkonyeza na kutabasamu pasipokuwa na sababu yoyote ile ukimya ukalakiwa na kutazamana aliporudi kitandani shughuli ilikuwa kama ndo inaanza mara hii rosi kupata alikuwa amekaa kwenye moja pembe ya kitanda mithiri ya pumbuzi aliyeona kisu kitakachotumika kumchinjia bila ya tahadhari erik alipofika kitandani moja kwa moja akamrukia rosi katika matiti na kuanza kunyonya mkabala wa kuzisugua chuchu kwa meno yake ya mbele rose akawa na jibiringita mithiri ya chatu eric akamwinua kivivu na kuanguka naye kitandani kitandai msobob akiwa chini na akiwa juu kiasi cha kama walitaka kuingiliana kwa staili ya mama kuzaa wakawanavuta ni kuvute kama bedui amlazimishae kunywa maji ngamia asiyetaka maji kwa weledi utokana na utundu wake eric alisugua na kunyonya chuchu za rosi wa sana akateremsha mkono mpaka kwenye goti akainua goti kwa juu mguu kakausogeza kwa namna fulani fulanih akatanua vidole vya mkono wa kulia na kuvipitisha kwenye vidole vya mguu wa kushoto wa rosi kwa kufanya hivyo akaongeza makali ya msisimko kwenye matiti alipoanza kusugua ttake la kushoto kutoka kwenye mguu uliunganika na utoka kwenye titi la kushoto arosi ambalo kwa wakati huo elika alikuwa kilinyonya rosi alijikuta katika kiuno kama pangaboi kwani kuna raha iliyomtekenya na kukisukuma kiuno chake kizunguke ili kuivinua raha iliyokuwa akilalanikia mwingiliano huo uleta fosi iliyomfanya rosi aupoteze nguvu na kushindwa kujizuia ugirigiri uliokuwa umeanza kutoka katikati ya mapaja yake alipojitahidi kuzuia alijikuta akipiga kelele lizoambatana na mtetemo wa mwili huku maji meupe akimtiirika sehemu za se si, macho alimlembuka mdhiri ya mtu akataye roho baada ya muda rosi akawa turi huku akema <sighs> alisema akiwa amelegea kwa kiasi fulani hii jambo hili lilimshangaza sana sanarosi hakuwahi kufika mshindo hapo kabla kwa kunyonywa titi na kuchezewa sehemu za mguu wake tu hii ilikuwa ni rekodi yake ya kwanza kufikisha mshindo mapema mno alijua kuwa mwanamke ana uweza wa kuenda mshindo zaidi ya mara sita hasa kutokana na asili ya yamombile yake yalivyo lakini yeye hakuwahi kufika hata mara moja alaposhiikitena na wanaume mara kadhaa amekuwa akijifikisha haswa wakati ya kipiga nyeto mwili wake ulifunguka moja kwa moja na hakuwa na kiana ya kutokuthiririsha nishati ya kiroho inayokuzwa na mapenzi ro alihisi kama vile mwili wake umetoa mzigo mzito akataka kuchukua kitambaa chake kwenye pochi yake ili ajifute ri akamtuliza mukari na kumwambia raha ya bahari ni kuogelea ikiwa amechafuka ikiwa tuli ya na bahari ni mawimbi bali kuyapasua maumshika mashavu na kumbusu aakis ni uchafu wa mwili pia pasipo kusubiri ridhaa yake akashuka mpaka kwenye mgodi wa chumvi uliokuwa umeangamiza na mafuriko yake akapenyeza kile kidole kilicholaniwa akakitoa na kupeleka ulimi huku akawa amefumba macho tendo cha mcha ya ulimi kugusa tu ule mgodi ukatoa mlipuko wa taharuki uliofanya rozi apige yowe la ukinyani iyo likafanya sikia la ereki lisiraha na kufanya ongeze juhudi ya kudidimiza katika mgodi wa chumbi aliomboleza huku akinaingua taratibu wakati wote eric alikuwa na kitu kichwani aliomba sanaros asije kuomba kunyonya eric mdogo na akitokea hivyo atajitahidi ili amzuie kwani huo ndio ugonjwa wake unaomfikisha mapema bila ya zengwe aliendelea zoezi la ulimi mpaka pale kidole uke okay. kiliposimama tena hakufanya ajizi akakialika pia kwenye hafla nyingine akafanya kama atakuata flani hivi alafu nakiachia hali hii ikawa inaenda sambamba na kutokana kwa muhimu sauti ya yaro kupaza alifanya huo mchezo kwa muda akahamia kwenye asari aliyepaka kitovuni e, nmba kitovu cha roi ndo kikawa kama kinamionya ulimi wake kwa kifuniko cha haen kinapofunguliwa tahadhari huhitajika na papara ziswepo ndivyo rozi alivyojitahidi kutoonekana mwenye hamu sana ya kumzamisha nyoka pangodini lakini ndani alifurahi sana kwa mwana roasta amenogewa na mchezo mpaka sasa ros alikuwa aktaabishwa tu na mchezo ya awali katika tendo kwani ingiano mwenyewe hasa ulikuwa haujaanza kiujanja alifanikiwa kujengua na kumpadenda erki ili kusudi aweze kuishika bakora yake kichwani mwake ya alijua kuwa bakora inapogusishwa unyevu ukakamavu wake hupotea haraka hai haro alisema macho yake ya ikiona bakora yenye nchi kumi imekasirika akaendelea kumchombeza kwa dnda mpaka pale mkono wake ulipoishika mwili waerk ulitanuka kuonyesha mwitiko wa bakora yake kushikwa kitendo cha rozi kugusa tu bakora midomo yake ilijaa mate zaidi na kufanya afurize kuyatoa kwenye, kwenye mdimi yaerki hii ni nzuri alisema kwa kugumia kama mtu anayekunwa maji huku anaongea katika hali ya kushangaza afla erik mdogo akajikuta amezama kwenye mdomo wa wao akuichomoa o aliangalia kichwa chake ipo kikubwa na kizuri akatabasamu baada ya kugundua kuwa ya Elky ni kubwa baba yake aliparaza kwa domo yake na mikono kutoka shinani kwenye makende mpaka kichwani wakati o alipokuwa akifanya hivyo erik aajikuta anasimamia vidole ya miguu huku akibobaja ya maneno yasiyoeleweka hayikuchukua muda eric alianza kuusi mgonga karagumu na kinywa cha mama yake kwenye misuli yake zaidi ya nusu ya bakora yake ilikuwa nje ya kinywa chake kiasi cha kuumba sauti ya mnyonyo eric alijikuta na mshika kichwarozi huku akisimamia vidole na kuanza kuserebuka kwa kuingiza na kuitora kama alikuwa hataki airejeshe tena kuna shida rosi alimuuliza ni kubwa mno elke alisema akiwa na aib hapana sio alijibu mimi si mtoto mdogo niogope hata kujaribu a kusikia hivyo elk alimwangalia mama yake katika mboni akaona jinsi miala ya hubwa hivyomtaabisha leokondo dume hatafia koo ni kwangu itajulikana kuwa kati ya fuwale na ulanga kipi hutumika kutengeneza kioo na takwo ni kwangue ni kwangue kama uloko kama ukoko kwenye jungu ulilopikwa pilau ya sherehe ni mwagemaji a mahaba ili miziio geraha zake alisema na kisha akafungua kino chake kwa upana kuamini jinsi mama yake alivyoeuka na kicha cha ngono ujasiri ukamrudia alishikilia nywele zake kichwani na akamtia tena nyoka wake kinywani akaistakagumlisa nyoka wake chachari kwenye pango la monyo wakati huu ajirudisha nyua mpaka ki kichwa cha nyoka kilipogusa kicwa chake kisha akasukuma mbele alifikisha alifikishawalac tano kwenye kichwa cha charoi alirudia mchakato huu mara kadhaa hadi alipofanikiwa kufika kusikuwezekana jogo wake mkubwa alionyesha dalili za kuwika kabla ya kuchwar oh, hal, halili, alilia huku akihisi mtelezo wa mate ukiongezeka kitambo kidogo akaanza kuhisi kuongezeka urefu wa nyoka huku spidi yaingia toka ikiongezeka alihisi utamu unaongezeka na kumfanya endelee kusukuma kana kwamba angeweza kuzama ndani ili yakafe kwa maji mbili kwa ukelele wa juu erik alishusha juu magharibi kisha kashusha pumzi ka mbweha skiaji ro aliuliza akajibu ngoa nikuonyesha ri pumzi na mepiga ya moyo ilimrejea katika katika hali yake ya kawaida akalindoa mgongo roi kisha akaipanua akainua mchi tayari kwa kutwanga ndio kwanza kazi ianze erik alisema wakati kino kikimkenulia <laughs> uh, asante sana kwa kuendelea kuwa na mimi na kuweza kumfuatilia katika masinizi yangu hii ni episodi ya pili ambayo tumeishia hapo napenda tu uendelee kuwa na mimi katika episodi kufata ambayo itakuwa ni episodi ya tatu ya siri zetu nzuri ya chamam namin kuna vitu vingi sana sanaafunza kuna vitu vingi sana ambavyo utaweza katika tuniombe mbataa kutktishaszadituombeoyttbwa uyangu na kuweza kushea hzi zangu ziwezi kuafikia watu wengi zaidi natuwezi you kuwa know, na jamii kubwa ambayo inapata elimu kama hizi asante sana tuonane katika episodi inayofata