Hello, karibu elo karibut hii ni chanel ambayo inahusikana mambo ya teknolojia na pia inahusika na maujanja na kila kitu kuhusu ompyuta na vifaa vyote vya kielektroniki tunajifunza jinsi ya kupata mengi zaidi kuhusu kifaa hicho karibuni sana akikisha na na pia unashaa video zetu kwa marafiki ndogo na jamaa na pia unaangalia video zote okay. things