watu bro bro unasikia tu ujapewa ya kumi leo kuna nikuuliwa hata maana d ukiskia naenda alikuwa alikua nika unajua harakati yangu ya kujiona ma speed kujona tu mzeelo na maeno yake imefanya hapa nhapa nimi naumia nikasikia kanipawasonaatpeleka na pesi yako mtuau kama nimi ninakutumaa fu akuna ku aaosdmkumeza njoti na adai tu okay na na hata kitu kitu sana ni basi nini zangu za ph nimejichocha very good superstition pale kumwaga chini kama mwanaume kitu yako hizi is very important On, so so tu ina from aiuwaiiomwogiksadadmogigetusa makazi yangu no macho wapi wapi siku hakuna m kwa khhae mm. mm-hmm. aaanaziosha Shit ever. kwanza zinajichoraga hapo tu kwanza tnzwanza <coughs> ina umekawia inatoka ingina ya brown alafu e brafuneusibuda kwa shit ikikauka Yes day no yes shit za kono aite ndikwanda ni mamzele yake ni mlaazi changa wewe ni yeskia brown ni yeskia brown gani yo shit ni yo shit ni ni kwambie he u jamaa huko na shila na konagonoria yeye nangi ile ke mistia pale ile ile ile ile usikaanja ile ile usikaanja kupale ndio ile usikopale kama pala coach m auje eni yo tulikwaina ile siku mjamaa anashikwa eh hiyo usiya mysti mtu kofia msijuane kisonono mtuanenaganafjukisononob akelea hapa kwa meza na mama mzee anbafunguaoakelea kwa meza unaanza kuasha tumeona mengi ekelea mzee unaekelea mzeenakelepa anashika mabengo ida <laughs> kila <kinyo>, kitu <laughs> hey. Bad Turisan, bro. Spodero, me ni ni yako yako na zungu mazungu kitawaa mazugunikubiama arican man iat theok mneai kuna dm kando lakini sasa sema ni alikuwa alikuwa anaona anaona tu si unajua ile aiasema nisa n hapo ndo rahisi siku suunaiga na kishindo um. zote by two, unajua. Ati, okay, you ah, by unajifanya unajua ah, you uh -huh. pale nato haya unajitoa hapo na story kishindoanwapiga zoynaifany najua uat si nikeja tu anashikanaga sasa nyumba unajifanya ati uende kitu yeah. imetuma urudi na sana usiku nani wacha tu hapo kwa kwa six wako mwingine kuona room pale kama nini mademduingintua dsan Ninge kwa room pale na laptop movie nazakeanapita akienda cho nawapata mkoa juu nana mi ona mtu life, lakini chini ya maji nnikiweza angalia siweziona nichekknakosa kuungiliaulizweziona sasa mi wezi sa, mpata uone yaani t asigu kaailetuefitat lakini kouna fejaasirudi wone ƴaana pafomaƴ kon imiak kuna unajua hiyo video kwani kitu jamamnilishutaabawnmesha ona hizo vitu mi nazonanga pale kichezea lakin ijaibuonaaniiiambiauzaemai unacheka na mimi tena kufungua a a aaunt ingine yauingabaigabaung ndio <laughs> sasa hivi mm. for uendobigdimiaka hivihizo ndunapambana as kuna mtu nakaajua uanze kupiga binja binjasiongelea vitusku fulani manini zangu zimeisha nikwaka pale mtandaoni manini zimebamba bura mae kila kitu nyonga tu <coughs> pale saa nayongaa nsku ya kdltnuijn iei uuupatie mtualaanc zuku anakupeka ft mnsa ft bado mini kondani asaando aaakwingia kae adangafi maiiuev ainiadisituadirautaauaaifai una kabaka natokea bani gane kuanaimerudi tena loshonde mitafutadi anyogu lazima poi anajua sijira gaikapi sana fota mabaaankuhnnakukaiyogth kwanza adi a shaja ayao iko aia maema hko kitu inakata kusimama mm -hmm. alau nagi inaeokainakupe kama unaona inaingia ina ka ka <laughs> uh, ina sasa nianze kuangalia kitu mzuri oaand aingia ne lakini si mbaya karibu hivi kwa ni aii nibaya bu ihunak aeka Hey, akasema bro we can't fall fall fall you you you down down <laughs> <laughs> <trip you>, man trip <laughs> <laughs> yeah. so, mjamaa likonfom kasemaal mziangu zote kama kamojaisikia lakini siku ya kwanza tuliekewa okay, wifi hiyo mwezi mm. think mwezihin mimi na nini edeaiaa yeah, <laughs> <up laughs> <up, laughs> <laughs> <laughs> mi ñam ko joegtudin fañ ilup opeup new worl <laughs> si kua na miniii ka nafungana simu nanafung a na, <laughs> si na lapi nayna fañatai wañeni k anoonayin yefe a nscren mbni oejaaaiefe dijew bagame Amemoni teeno. Nasema mona ni sio eh. Eh. Ukitakuwa una mini display screen ya laptop. Yale leo karibu 24. Was kiachia kia kia. Na sauti mtofauti jo. Lafu podcast inacheza bila kizu. Heko leo. Eh? Ni koko leo. Mimi msasida ni moja. Tu ni expect kuliko nini? Eh, air black and white moja. Lakini black and white ina enja mavifu asubuhi kama tapika ile nini ninini tnganiitkiigaiilikuwa takataka niigialafu watu wagaza dawa orikoaokipga mara tatu bila kuchang'anya changanya ktujo iningia kaa kahao gojachoa mdomo kila kitu jo jaan kahduoamadenikonazd kuna jama ilikua naingoedmetupe nguuau nao mia mbili dnapminimelipdkwenda nimekumbuka so soalipatia so ene <inaudible> kaia <inaudible> iiaa <laughs> <laughs> anakubebanga anakwambia uko tayapande basi naonadh niileile kaziakunatumgopa kapana madume nakulala kaukiangalia ujamaanayamnikaa mtu akkojenezaivibidi nchagua pale moja aank diameter kuna space ya lakini hata ndoto ndoto ndoto yangu yangu katikati as hiyo yako inajua leo ndiitdianaddooa a <laughs> <tampoco laughs> iv no, atu kinu no, koje urudi unengia kaivi indi. nikani palunjezile mm. ati galali watu akiba