ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websaiti ya www srizabbcm naitwa innocent mashauri kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikia idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 7587884 siri sri zamiminiaahaleluyahaleluya vijana bwana yesu asifiwe tulianza na neno lenye kichwa kinasema wewe kijana ni taifa kubwa na tulienda nikakwambia kwa nini mungu anakuona wewe kama taifa kubwa anakuona wewe kama taifa kubwa kwa sababu kuna kundi la watu haijalishi ukoji haijalishi chochote kile jijengee ndani yako jiwekee ndani yako na uamini ndani yako kile mungu anachokisema wewe kijana ani taifa kubwa kwa sababu kuna watu wako nyuma yako kuna kundi kubwa nyuma yako linakuangalia inawezekana hata ulijui wala ujui kama lipo na inawezekana hata utaki kuamini kama lipo lakini lipo na tulikwambia vile jinsi mungu anavyokuona mungu akikuangalia kijana anaona nguvu anaona meno anaona ushindi lakini shetani pia akikuangalia anaona vivyo hivyo na ndio maana shetani anapambana na vijana sana anawatafuta kwa sababu anajua ona nguvu anajua vile jinsi mungu anavyowaona lakini cha kusikitisha ni kwamba vijana wenyewe hawajioni hawajui vile jinsi mungu anawaona mungu anawaona kama taifa kubwa na niliwasomea navyosema kila kijana anapaswa kutambua kuwa yeye ni taifa kubwa wewe kama taifa kubwa nimekuinua ili uweze kusimama na kuhakikisha kundi lililoko nyuma yako linalokutazama linafanikiwa linafanikiwa ili kundi hauwezi kulijua kama uko mbali na mungu ni kundi lipi lo ambalo mungu anasema linakutazama na bila wewe kusimama ilo kundi aliwezi kuvuka wewe ndiotekedahiwe hizo nafsi mungu anakuangalia kwa namna ya tofauti ya wewe mwenye unavyojiangalia una nguvu tulienda tukaishia kwenye neno matayo 12 likuacha na hili neno la matayo 112 nasema tangu siku za yohana mbatizaji hata sasa ufalme wa mbinguni hupatikana kwa nguvu nao wenye nguvu wauteka kina nani wauteka wenye nguvu kina nani wenye nguvu yes tulisoma kwenye muubiri kumi na mbili mmoja tulisoma kwenye yohana wa kwanza yoana wa kwanza mbili mstari wa kumi na nne nimewaandikia ninyi vijana kwa sababu mna nguvu na neno la mungu linakaa ndani yenu nanyi mmemshinda yule mongu nimewaandikia ninyi vijana kwa sababu mna nguvu na nikakwambia vile unavyozidi kuchelewa ndivyo nguvu zako zinavyozidi kupungua kuna sehemu utafika utashindwa kufanya vitu ambavyo unaweza kufanya sasa hivi na ndio maana mungu ameona kijana ni sehemu ya kumtumia nikakwambia ni mungu anakuangalia kijana kama sehemu kama kundi la kumpa production ya hali ya juu mavuno makubwa zaidi kwa sababu ana nguvu mungu akimwangalia namwona ni wa tofauti sasa kila mmoja kila kijana anapaswa ajitambue matayo 1112 tangu siku za yohana mbatizaji hata sasa mfalme wa mbinguni unapatikana kwa nguvu na wenye nguvu wauteka kumbuka wewe ni mwenye nguvu unapaswa kuuteka ufalme wa mngu kumbuka wewe ni mwenye nguvu unapaswa kuuteka ufalmo wa mungu lakini sasa vitu vingi sana vya kwako kijana vimekamatwa vimetekwa badala ya wewe kuviteka kwa sababu una nguvu vitu vyako vimetekwa nvimetekwa na, na shetani una mamlaka kijana mungu anavyokuangalia ndivyo alivyosema unayo mamlaka unayo nguvu una potensho una ushindi una ushindi wa kumshinda hata shetani ambaye anakunyanyasa sahizi kwa hiyo vijana wana wa mungu mnapaswa kuteka ufalume wa mungu kila sehemu ambayo uko wewe ndo unatakiwa kuwa chachu ya hiyo sehemu uhakikishe mungu anatawala popote ambapo upo kama ni mwanachuo kule chuoni wale wengine wasikuova si wasikufunike wewe unatakiwa kuutambulisha ufalme wa mungu kwa sababu una nguvu una unauweza kule kazini unakofanya kazi vivyo hivyo kokote unakoenda unatakiwa wewe kama kijana mwenye nguvu utambulishe ufalme wa mungu kwa sababu una nguvu na ndivyo neno lilivyotuambia mfalumo wa mungu patikana kwa nguvu nao wenye nguvu wauteka na wewe kijana una nguvu kwa hiyo wewe kijana mwana wa mungu teka na kurudisha mateka yote iliyoibiwa iwe ni ya kwako iwe ni ya taifa iwe ni ya kwenu kijijini kwenu una nguvu ya kurudisha kilichoibiwa vijana tupaswi kukaa pembeni na kuangalia vitu vinavyoharibika vitu vinavyoibiwa wakati tunajua ndani yetu kuna nguvu hatupaswi kukaa na kuangalia wakati shetani aniiba vya kwetu wakati ndani yetu tuna nguvu na mungu anatutegemea sisi vijana na ndio maana akaweka hiyo nguvu na ndio maana akasema wewe ni taifa kubwa hautakii kujiangalia kwa namna ndogo sana mungu anakutegemea na hivyo ndivyo ulivyo kwanzia sasa aanza kujitamkia ndivyo ulivyo ndivyo mungu anavyokuona mungu anakuona kama wewe ni shujaa mungu anakuona kama una nguvu mungu anakuona kama una uwezo wa kumshinda adui yule movu kwa sababu ameweka nguvu ndani yako kwa sababu wewe ni kijana amen sasa ufalume wa mungu na wenye nguvu na vijana wana nguvu lakini ndio wanaoibiwa vitu vyao vijana wana amani shetani ameiba amani vijana wana furaha shetani amewaibia furaha vijana wamepigwa na magonjwa shetani ameiba afya zao vijana wanapigwa huku na huku na huku wanatumbukizwa kwenye mashimo kwenye mahusiano kwenye uchumi shetani anawanyanyasa ingawa mna nguvu ndani yenu kwyo ni wakati sasa wa kuinuka na kujitambua kwamba una nguvu una nguvu ya kumshinda shetani kyo kijana kama taifa kubwa mungu anasema inakupasa kuinuka sasa imetosha muda ambao umepoteza ukizurula imetosha muda uliokaa chini usipofanya chochote uko chini bado unapoteza muda imetosha sasa mungu anasema inuka inuka sasa na uwe kijana haleluya inuka sasa na uwe kijana kijana mwenye nguvu kijana mwenye ushini ndivyo mungu anavyotaka anataka uinuke na kijana kama taifa kubwa mungu anataka unyamazi yakupasa kunyamaza tenda zaidi ya kuongea msiwe msemaji sana uwa mtendaji sana ndivyo mungu anavyotaka amesema yeye mwenyewe yeye mwenyewe ndio aliyesema kijana kama taifa kubwa yakupasa kunyamaza tenda zaidi ya kuongea matendo yako yaonekane zaidi ya maneno angalia maneno yanayotoka kwenye kinywa chako chagua maneno yanayotoka kwenye kinywa chako tulia mungu anapenda watu waliotulia watvuwatulivu mtu mtulivu ana unyenyekevu mtu mtulivu anatulia anakuwa hapa paruki mungu ndiye mtu anayemtaka na mtu mwenye utulivu ni rahisi kumsikia roho mtakatifu anaposema na yeye mtu mwenye utulivu ni rahisi kumsikia mungu anaposema na yeye kwa sababu ametulia ametulia sio kwamba kila saa uko bizi kuna saa mungu anataka muda na wewe unatulia tu kimtafakari mungu na ukitulia ukimtafakari mungu utamsikia akisema na wewe kusema na wewe sio lazima usikie sauti kusema na wewe unaweza ukawa umetulia likapita wazo mungu pia hua nazungumza kwa njia ya mawazo na wazo la mungu likija utajua huyu sasa ni mungu ili wazo sio la kawaida lakini kumbe ulikuwa tu umekaa una mtafakari mungu una tafakari hukowa mungu umetulia wee unamwambia mungu nataka nikusikie alafu unashangaa wazo limepita vup ilo wazo ni mungu anakusemezwa kwa hiyo mungu anapenda mtu aliyetulia usikurupuke mtu aliyetulia auuuk akurupuke ametulia ni simbo nzuri ya mungu mungu anajivunia mtu mwenye utulivu haleluya kijana haleluya kijana tulia mungu anataka utulivu kila sehemu ambayo huko kuwa mtulivu kuwa mtulivu usikurupuke kwenye kufanya mambo utulivu nimekwambia ni muhimu sana na pia usipende kuzungumza mambo yako kwa watu nyamaza hiyo ndo definishen ya kunyamaza nyamaza hata kama unaona kina kereketa kiasi gani jamani gari iliyonunua mbona inanikereketa sana zamani ili ghorofa nililojenga mbona huku ndani nasikia kama nikaliposti vile instagram jamaza hata kama moyo unataka kutoka zamani hizi pesa nilizotengeneza mbona kama nasikia moyo unataka kwenda facebook jamaza m tulia kuna watu wengine wamefanikiwa hata zaidi yako lakini wako kimya wametulia na mungu anazidi kuwaongezea zaidi na anaongezea hekima zaidi anaongezea maarifa zaidi kwa sababu anapenda utulivu anapenda mtu anayenyamaza kwa sababu hataki mtu anayejivuna mtu anayemlingishia mwingine kwa sababu namlingishia wakati umepata kwa neema ndiodish ndio maana mungu hataki mtu anayejivuna kwa sababu kila ulichopata umepata kwa nehema kwa nini kujivuna kwa hiyo nyamaza kitu kingine anachosema ni acha yeye mwenye mungu wa kutambulisha acha mungu wakutambulisha usitumie nguvu nyingi sana kutaka kutambulika usitumie nguvu nyingi kutaka kutambulika kuna watu mungu alishawasemesha hapa mnajua mungu alishanisemesha mimi bwana mimi ni proetpe basi unataka kila mtu ajue mungu amekusemesha wewe ni nabii wa, wa mataifa hmm? mungu anataka unyamaze usikurupuki acha yeye akutambulishe unajua cha mungu anakitambulisha mwenyewe we au ukiwa na cha mungu anakitambulisha yeye mwenyewe sio uwende ukaposti huku kaposti na huku kaposti na huku jamani mimi nimechaguliwa mimi mungu ameniteua mimi mungu ameniteua iki kibaji changu hakuna dunia nzima kikaanyamaza wengine shetani anawavamia kwa sababu ya kuongeaongea kitu bado hata akijamachiwa unaongea hata kikimachiwa nyamaza acha mungu wakutambulisha hauhitaji kwenda kuutambulisha ulimwengu wewe ni nani auitaji kwenda kumwambia ulimwengu wewe ni nani acha mungu akutambulishe na mungu atakutambulisha kama ni yeye amekuita emen kwenda kuutambulisha ulimwengu kujitambulisha mana yake unajivuna na unajivuna alafu hauko tayari kwa mapambano haleluya mwana wa mungu vijana acha mungu akutambulishe kama amekuita kama anataka kutambulisha atakutambulisha yeye yeah, mwenyewe you will not even struggle. wala hautapambana kutaka kujulikana na kwa nini unataka kujulikana kwa nini unataka kujulikana unataka sifa unataka dit unataka utukufu wakati utukufu unatakiwa urudi kwa mungu peke yake kwa hiyo kuwa na ufahamu kuwa na ufahamu funguka ufahamu funguka ufahamu sio kwenda kuutangazia umma mimi ni fulani mungu amenisemeza mimi ni fulani mungu amenichagua ujue tu kama amekuchagua kwa neema hautakiwi kwenda kuuambia ulimwengu acha mungu akutambulishe haleluya ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websaiti ya www srizabbcm naitwa inocent mashauri kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikia idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 75870884 Series A podcast by Fan.