ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websiti yawww srizabbcm naitwa innocent mashauri kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikia idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 758 70884 siri za mimiliamaarifa ya kimngu mdoto ni mlango wa kiroho ndani ya mtu angalia kitabu cha ayubu ayubu 33 mstari wa 14 mpaka wa 16 na nitasoma mpaka wa 18 una vitu vipana kidogo ayubu 3 mstari wa 14 mpaka wa 18 anasema kwa kuwa mungu hunena mara moja na hata mara ya pili ajapokuwa mtu hajari katika ndoto katika maono ya usiku usingizi mzito ua yapo watu katika usingizi kitandani ndipo huyafunua masikio ya watu na kuyatia mhuri mafundisho yao ili amwondoe mtu katika makusudio yake na kumfichia mtu kiburi yeye huizuia nafsi yake isiende shimoni na uhai wake usiangamie wone, hapo, kwa upanga bwana yesu asifikwe nilitaka uone hapo wazi kabisa kwamba ndoto ni mlango wa kiroho ndani ya mtu hapa tunaona mungu akitumia huo mlango kusema na mtu bibilia inasema hata kama hajari bado mungu anasema naye mara moja mara mbili usiku katika ndoto wakati amelala na nia ni pana katika hii mstari michache unaweza ukaona vitu vichache vimewekwa hapo cha kwanza unakiona pale anazungumza pale ule mstari wa kumi na sita anasema ndipo huyafunua masikio ya watu maanayake anafungua masikio ya ndani ya yule mtu aliyeoteshwa ndoto ili mungu apate kusema naye kwa hiyo ndoto inatumika kufungua sikio lako la ndani upate kusikie kile mungu anachosema lakini pia ukienda kwenye mstari huou anazungumza anasema na kuyatia muhuri mafundisho yao ana maana gani ana maana ya kwamba kwa mfano kama kuna mafundisho umepokea na si ya kimuu na mungu anataka kukusaidia kujua mara nyingi sana anasema na watu kwa njia ndoto na hawajui atakujua usiku atakupeleka mahalo ulipokuwa atakuonyesha vitu ambavyo kwa jinsi ya kibinadamu usingevyona utaamka utasema hii ndoto tu haiwezekani kwa sababu kazi ya kutia muhuri maana ni kwamba auni ya mungu au si ya mungu sa ingine mungu anakuletea ujumbe wa mafundisho mahali unasita kupokea na anataka ujuu kwamba ni yeye kaletayi bibilia inasema njia mmojawapo ambayo atakuja kufungua sikio lako ni kwa njia ndoto atakuja kusema na wewe usiku katika ndoto ili kukuthibitishia hilo bwana yesu asifiwe bwana yesu asifirwe n ni, ni njia ya jabu sana ambayo mungu anatumia na mungu anasema na watu sana pia inapyofika kwenye kitu cha namna hii lakini pia mungu anaweza akakusemesha juu ya somo na likaanzia kwenye ndoto wale mliokwepo nilipokuwa nafundisha juu ya kiti cha ensi tukiwa jangwani nakumbuka siku moja nilieleza angalau kidogo kitu gani kilisukuma nikaanza kufundisha kiti cha ensi ni kwa sababu niliota mungu akinimisha wa wakati nazungumza naye juu ya masuala ya utumishi nikaona kisiki nikaona kisiki na kwenye kisiki kile kimekatwa kimebaki kwenye ardhi ni ardhi ya nyumbani kwetu ambako baba na mama wamejenga baba amekaa upande moja nda skofu moja amekaa upande mwingine siosikumtajije na nikafika pale nikawakuta sikuwasemesha kitu nikakanyaga kile kisiki nikaenda juu nilipofika juu baada ya kwenda kwa muda kidogo nguvu zikaanza kupungua nikazinduka usingizi sasa unawesiukaelewa mwaanaakeni nikaanza kumuomba mungu kutaa kujua mwaanaakenii na mungu akaanza kunisemesha vitu tofauti tofauti na nikaenda kwenye bibilia nikajua kisiki manake ni kitu cha enzi kao nikajua vitu anavyofuatilia kwa somo la kitu cha enzi mungu akunipa kwa ajili ya kufundisha watu alinipa kwa sababu alikuwa najibu maswali yangu niliokuwa naye baadaye ndipo kaniambia fundisha wengie nikaanza kufundisha wengine lakini ni jambo ambalo mungu alitusemesha na gafula likafungua mlango wa huduma ya kwetu gafula huduma ikapanuka baada ya kushughulikia le swala la kisiki lakini ni kitu ambacho mungu alikisema usiku kama nisingekuwa nimepata haya maarifa labda ningekiacha poapo na labda mungu angerudia kwa njia nyingine lakini ingekuwa shida cheki ule mstari wa kumi na saba anasema ili amwondoe mtu katika makusudio yake mana ake kuna kitu umekusudia kufanya na si mapenzi ya mungu mungu anakutembelea kwenye ndoto anakutengenezea mazingira ambayo mungu anakuonyesha kwamba hii si mapenzi yake sasa ni uamuzi wako kutia au koto kutia lakini huwezi kusema mungu akukusemesha ule mstari wa 1 n 8 anazungumza anasema yeye huizuia nafsi yake isiendeshi moa na itakauona ya kwamba anatumia ndoto kufikia nafsi ya mtu anatumia ndoto kufikia nafsi ya mtu hiyo itoshe kukusaidia kujua ya kwamba ndoto ni mlango wa kiroho ndani ya mtu hiyo kitu sio kasahau jambo la pili jambo la pili ni hii sikila ndoto inatoka kwa m si kila ndoto inatoka kwa mungu, si kila ndoto inatoka kwa mungu kuna vyanzo kama vinne kuna vyanzo kama vinne cha kwanza ni mungu mwenyewe kuna ndoto zinazotoka kwa mungu matendo ya mitume bsb matendo ya mitume bl sb matendo ya mitume 217b anasema itakuwa siku za mwisho asema mungu mtam wamwagia watu wote roho yangu na wana wenu na binti zenu watatabii na vijana wenu wataona maono na wazee wenu wataota ndoto sasa haina maana vijana hawaoti ndoto za mungu nilitaka uone ya kwamba roho mtakatifu anaweza akaachiria ndoto ya mungu tunaenda pamoja sema amen kama unanisikiliza chanzo cha pili ndoto zingine zinatoka kwa shetani kumbukumbu ya tarati sura kumi kumbukumbu kumbu ya turati 1t mstari wa kwanza mpaka wa4n kumbukumbu ya turati 1t mstari wa kwanza mpaka wa wann anasema kukizuka katikati yako nabii au mwotaji wa ndoto akikutolea ishara au ajabu ikatukia hiyo ishara au hiyo ajabu aliyokuambia akisema na tuifuate miungu mingine usiojua tuitumikie hiyo wee usiyasikize maneno ya nabii yule na yule mwotaji wa ndoto kwa kuwa bwana muungu wenu yuwo wajaribu apate kujua kwamba mwampenda bwana mungu wenu kwa mioyo yenu yote na roho zenu zote tembeeni kwa kumfuata bwana mungu wenu mcheni na kushika maagizo yake na kusikia sauti yake nanyi mtumikieni na kushikamana naye na yule nabii anaendelea kuzungumza paa bwana yesu asifim alaleisha ni jambo la msingi unahitaji kujua hili si tu ndoto lakini kitu chochote kile ambacho kinatumika kwa jina la mungu usiishie tu kufurahia kwamba alichosema kimetokea kojanrug usiishie tu kufurahi kwamba alichosema ni kweli au alichosema kimetokea sababu saubibilianasema kuna walimu wawongo kuna mitume wa uongo kuna manabii wawongo na meweka utaratibu sasa anaitwa nabii kwa kwanini kwa sababu anaweza akasema kitu kikatoke cheki mungu anasema akisema hicho kitu kikatokea kisikusumbue sana cheki baada ya kutokea hali yako ya kiroho inapelea nasema hivi huyo mtu akisema kitu kikatoke alafu akakwambia tumwache huyu mungu tufuate miungu mingine unajua kabisa ini ni rohgani iko ndani yake ndio maana lazima mwangalifu sana haijarishi nana anakaa kwenye mazaba kama anakufundisha kitu inaua uhusiano wako na mungu haijarishi anachokwambia ni cha kweli kia semu unahitaji kuwa mwangalifu kwa sababu mungu hawezi kusimamisha mtumishi wake alafu aue uhusiano wa huyo mtu na mungu alafu watengeneze uhusiano wa yule mtu na yule mtumishi lakini uhusiano wake na mungu kafa lazima kuna shida mahali au kama unakuta ghafula kuomba kwako kumekoma wala huoni haja tena ya kuomba unachotafuta ni nabii mwingine atatokewa sikia kuna manabii wa kweli kuna mitumi wa kweli wapo kuna walimu wa kweli wapo lakini biblia iko wazi kabisa kuna wengine si wa kweli na imekupa utaratibu wa kucheki kuna mtu atakee kuambia nimeota ndoto na hiyo ndoto ikawa kweli kisikushangaze kwamba imekuwa kweli biblia naseemusishangazi cheki baada ya ile ndoto kutokea anasukumaji maisha yako yakro yanasukumwa yana mbali na yesu mbali na mungu aliye haya maandiko yanatuambia kaa mbali sukubali kwa sababu wengi wamepoteza ndoa zao wamepoteza maisha yao ya kiroho na ya kimwili kwa sababu ya kufuata tu watu kwa sababu wamesema kitu kimetokea umekuwa na hofu kuu kwamba angejuaje angejuaje sikiliza sik. anaweza kujua bibilia inasema anaweza kujua chanzo cha tatu ndoto zingine huja kwa sababu ya shughuli nyingi mhubiri sura ya tano mstari wa tatu mhubiri tan tatu anasema hivi maana ndoto huja kwa sababu ya shughuli nyingi ninataka uone hiyi kuna ndoto zinazokuja kwa sababu amekuwa na shughuli nyingi sana mchana au siku kilala zina riwaidi nitaka onecho chanzo kingine chanzo cha nne ndoto zingine huja kwa sababu ya hali ya kiroho ya hali kiroho mahali ulipolala ndoto zingine huja kwa sababu ya hali ya kiroho mahali ulipolala kitabu cha mwanzo sura ya 2h8 mstari wa kumi mpaka wa kumi na saba mwanzo mwanzo 28 mstari ule wa kumi mpaka wa kumi na saba hii ni habari ya yakobo alipokuwa analala ksoma ule mstari wa kumi na wakmo na wak bl alafu ni eleza nasema yakobo akatoka bersheba kwenda haran akafika mahali fulani akakaa huko usiku kucha maana jua lilikuwa limekuchwa akatwaa jiwe moja la mahali pale akaliweka chini ya kichwo chake akalala usingizi palepale mstari wa kmi mb anasema akaotondotu sasa kama ni msumuaji wa biblia najua alichoota na ngazi na malaika wa na kuchiramka sasa cheki alipoamka ule mstari wa kumi na sit unasema yakobo akaamka katika usingizi wake tichimtaka uone akaamka katika usingizi wake akasema kweli bwana yupo mahali hapa wala mii siku juu maana yake palikuwa na uwepo fulani wa kiroho wakati na lala siku juu nimekuja kujua kupitia kwenye ndoto alafu anaendelea anasema naye akaogopa akasema mahali hapa pana kama nini bila shaka hapa ni nyumba ya mungu hapa ndipo lango la mbinguni bwana yesu asiwe nitaka uone kwamba kuna ndoto zingine mtu anaota kwa sababu mahali alipoala pana mazingira fulani ya kiroho ambayo yaajui yaa jui ndio maana kama unasafiri mara kwa mara kama sisi tunavyosafiri hajarishi umechoka kiasi gani huwezi kulala bila kuombea chumba chako vizuri urusiu kabisa na sivyo unaweza ukaota vitu vigumu sana kwa sababu huwezi kujua ule mto nani kalalii huwezi kujua zile shuka ulizotandikiwa nani kalalii mto anatizama kwa jinsi ya nji anasema safi sawa kwa sababu kwa sabuni lakini kuna vitu vingine havitolewi kwa sabuni na unajuaje yule mtu aliyekuwa amelala pale alilala na roho ipi unasema nasema akaseknaongea kit sikia upako huko kama mafuta uko kama manukato nikilala kwenye kitanda nikiamka sehemu ya upako wangu inabaki kwenye kitanda na ndio maana mara kwa mara namwambia mungu atakayekuja mwingine kulala kwenye kitanda hiki kama hajaokoka okoka alkoki. kama haja ni mgonjwa apone namwambia mtu mwingine atakayekuja kulala kwenye hicho kitanda ni kitu kiturs kabisa ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websaiti ya www siri za bibiliacm naitwa innocent mashauri kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikia idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 6758708864