ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websaiti ya www srizabbcm naitwa inocent mashauri kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikia idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 758 7884 siri za bibinia as maarufa ya jimingu sasa unisikiliza kwa mfano unaingia kwenye ofisi kwa mfano unaingia asubuhi jani umetoka hapo jioni vizuri umeenda nyumbani alafu unaingia kesho asubuhi unasikia hofu unajaribu kutizama kuna kuna lakini tu hofu umeingia ofisi unasikia hofu wapenda wakisasa haraka lakini unisikilize itakusaidia itakusaidiasana usifanye haraka sana kukemea kwa sababu pia ukikemea hata kama ni shetani biblia nasema mkaribie mungu kwanza ndipo umpinge shetani sasa watu wanataka kumpinga shetani wakati pia kwa mungu wako mbali lakini pia kama ni hofu ya mungu imeingia pale kwa sababu kuna kitu ile ofisi au kampuni au biashara imefanya kitu ambacho mungu hajakifurahia na kuna kitu kinachokuja kama adhabu juu ya ile ofisi au kampuni au biashara ambacho kitabadilisha maisha ya wafanyakazi kule ndani pamoja na wewe lakini wewe ndio nuhu wake kule ndani wewe ndio adamu wake kule ndani wanafikiri kwenu mungu atanyamaza atakuletea hiyo taarifa taarifa ya namna gani atakuambia kuna hofu kuna adhabu hapa utakapoingia kwenye hofa adhauatakapoingia gani kinatokea wengi sana wakisikia hofu ya namna hii ambao wanajua na ni a kinatokea wanajikuta wanaanza kuomba toba kinachoanza kuwasumbua wanaanza kutafuta amb mkononi ao wanatafuta am fukoni wanafikiri labda ni zambi yabosi wanafikini zamb ya kitu fulani wametafuta ya kwao wakikuta wametafuta zote zimeisha wanaacha mwingine ukisikia hofu ya namna namneyo kama unanena kwa lugha kwa roho mtakatifu unasikia tu gafula unaanza kunena gafla unaanza kunena umeingia kwenye shughuli yako ya biashara vana umeondoka tu vizuri gafla unasikia hofu na kama ukifuatilia vizuri utakuja kugundua sangine nakua kama vile ni hofu ambayo unaona kabisa ntafrisik unaangalia pesa inayoingia kisi I, iko vizuri kabisa unaangalia wateja wengine wamekusudia wameshapiga na simu wameekaona pale na nini unaona kila kitu kitaenda kicaenda soosawa uh, unasaa makasegnongea tanikamuulize kwa nini wenzake awakumsaidia hawakuona dalili ya mvu hawakuona dalili ya mvua yeye ajenge safina si kwa sababu aliona mawingu ya mvua sio kwamba aliona masika hakujua hata kwamba ya a akuaata a aisha ambigiatafunguiaa hta mai kilichomsukuma ni kwamba ile hofu ya mungu ilimbadilishia ikaweka tahadhari ndani mungu alimpa maelekezo jenga safina usifanye mchezo hata kama itakuja baada ya mwaka jenga safina jenga safina Jiandaye kwa sababu inakuja kwa, kile ndio watu wengi sana wanatizama mazingira iandae kwasabau nakua nani aaza wa na niani ndijua miezi mitatu miezi minne iliyopita mwaka jana biashara kila kitu kilikuwa kinaenda sawasawa tumesafiri wengine ambao tunasafiri nje na tumesafiri kwenye ndege ndege mbalimbali kila kitu kinaenda sawasawa sasa kitu sasaaribuu stop nani angejua miezi mitatu baadaye kungekuwa na mabadiliko mikubwa namna hii akafuatilia kwenye mitandao angejua karibu zaidi ya yael wamepoteza kazi na wafanya kazi dunia nzima na nani angejua kwamba kuna makampuni ambayo kwamba tumefirisika hatuwezi kuwalipotu hatu. nani angejua nani angejua lakini wanahakika mungu alileta taarifa kwenye hizi ofisi alileta taarifa kwenye, kwenye biashara alileta taarifa kwenye mashamba ambayo sasa hivi watu wanalima vitu havina soko alileta taarifa ila ni kwa sababu hatukudaka unasema lakini mwakasegemesi sikusikia sikia <tikia> inategemea antena yako ina daka kitu gani uko ndani moyoni mwako kuna daka kitu gani na saa ingine mungu asemi na kila mtu kwa sababu si kila mtu anataka kumsikia saa hiyo watu wanapokuwa wamefanikiwa wanamsahau mungu kasome kitabu cha yeremia anasemaje nilisema nawewe katika siku ya kufanikiwa kwako na ukutaka kusikia na unapokataa kusikia siku ya kufanikiwa kwako mungu atakapokuja mtaani utamdharau utamkataa utam, uta, utatafuta namna ya kusema uh, anini hata kanisani utaacha kwenda lakini nakwambia siku ziki na adhabu na mapigo yanapotokea na mjini mjinininakwambia oh, kuna wengine wanamkasirikia mungu kisomo kwenye bibilia inasema kwa sababu ya adhabu ilivokua kali walimtukana mungu kwa sababu ya adhabu mungu liakaiwalimkasirikia mungusikafikiri kila mt ktya namna hiy anamsema mungu vizuri inawezekana hata wewe mahali ulipo umemkasirikia mungu na kufikiria kwanini mungu ametuacha ameiacha dunia kama mungu ni upendo kwanini akaiachia dunia imepata shida namna hii watoto hawaendi tena shule na kazi zimetupeletea shida na pesa hatuna wanafikiri mungu we, wewe ni mungu wa gani inawezekana umemkasirikia kasomi bibilia yako nikwa hapa kuzungumza na wewe haijalishi mahali unapopita upendo wa mungu haujabadilika kwako bado mungu anakupenda lakini mungu mwenye upendo siku zote anataka akurudishe kwenye njia ambayo ni mbaya na kati ya kitu kimojawapo ambacho kinasaidia ni kukurudisha kwa kukuonyesha kwamba kuna adhabu juu ya jambo hili kuna adhabu wanasemakasig unaongea kitu gani waulize wanafunzi wanaambiwa hivi ukionekana una vitu vya kutazamia kwenye mtiani mtiani wako utafutwa hiyo ni tahadhari wanapewa kabla ya mtiani Alafu, akutwe na vitu anachungulia alafu aseme mungu uko avi unipendiwewe kwa nume acha uyu anayesimamia mwalimu amenekamata na no, ulipewa tazali mapema ulipewa tazali mapema unisikilize mtanzania unisikilize china unisikilize kenya unisikilize ruanda unisikilize japani unisikilize burazili unisikilize marekani unisikilize uingeleza mungu hana upendeleo una upendo wake uko pale pale lakini hatuwezi tukamfanya mungu kama mungu ni mwenzetu ambaye tunamchezea kama mpira wa pia lazima tujifunze kwamba mungu ni mungu ambaye anahitaji heshima yake tumemnyima nafasi anayostahiri kwenye uchumi tumemnyima nafasi anayostahiri katika masomo tumemnyima nafasi anayostahiri katika biashara tumemnyima nafasi anayostahiri katika mioo yetu tumemnyima nafasi anayostahili kwenye maisha yetu yetuy siku alafu la tunafikiria tunaweza tukaishi maisha sawa sawa mungu hajafa mungu yuko hae na yesu alikufa akafufuka ili kuonyesha ule upendo wa mungu ulivyo wajabu unisikiliza niseme neno hili la mwisho alafu tuende kuomba litakusaidia sana mungu ni wajabu sana katika gano la kale hasira ya mungu ilikuwa inakuja peke yake na inakuja na adhabu katakati ta gano cipya kuna kitu kipya kilitokea mungu akaachilia upendo kwanza ili katika ule upendo neema yake iachiliwe ya kwa hiyo mungu akiachilia adzabu anakuja na neema yake na ndio maana bibilia anasema je ee, zambi izidi ili neema izidi kwa sababu palipo na zambi nyingi na neema inaongezeka kitu gani mungu alichokuwa nataka ajue kwamba katika agano jipya pamoja na kwamba amekasirika lakini ameachilia neema yake kuna upendo ndani yake hakuna mtu ambaye ni mzazi ambaye anampiga mtoto kwa ajili ya kumuua anampiga mtoto sawa sana biblia inavyosema inasema ili kumwokoa na kuzimu kasome biblia yako ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websaiti ya www seriza bibiliacm naitwa innocent mashauri kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikia idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 6758708864