ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websaiti yawww srizabbcm naitwa innocent mashauri kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikia idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 7587884 siri za podcast srza biminiabarfhu mstari wa 1ta yeremia 29 anasema nanyi mtanitafuta na kuniona mtakaponitafuta kwa moyo wenu wote kumbuka ule mstari wa kn mb alizungumza juu ya kwamba nanyi mtaniita mtakwenda na kuniomba mta nami nitawasikiliza anazungumza juu ya mombia la kawaida tunayokwenda naye alafu hapa anazungumza anasema nani mtanitafuta nakuniona mtakaponitafuta kwa moyo wenu wote alafu mstari wa kumi na nne anasema nami nitaonekana kwenu k okay, tofauti yake ni hali ya moyo tofauti yake ni maombi ya kawaida na maombi ya kutafuta uso hali ya moyo amwombaji hali ya moyo wa mwombaji hali ya moyo wa mwombaji, wa mwombaji. Kumbaji, kumbuka jambo hili takusaidia si kila mwombaji anaomba kwa sababu yuko kwenye shida lakini wezi kuutafuta uso bwana kama hauko kunishida ni ngumza utakuta mahali popote palipotamkwa kutafuta uso bwana ni mazingira ambayo sio mepesa auko kwenye adhabu auko kwenye shida fulani unaweza ukamwomba mungu ukiwa na raha ukiwa na shida lakini kutafuta uso ino ni jambo lingine ni hali ya moyo wako imekaaje hali ya moyo wako imekaaje oa nikutajie vitu vichache ambavyo vitakusaidia kukufikirisha kwenye jambo hili, hili. utakusaidia ili utizame hali ya moyo wako ndipo utajua ya kwamba uko mahali pa kutafuta uso wa bwana au kufanya maombi ya kawaida utakuwa ni wamusi wa kwako lakini uhakika kama hali ya mmoyo wako yuko kwenye vipengele hivi nitakavyosema maana yake mungu ana kama vile alivyomwambia daudi mtafute uso na daudi akasema moyo wangu, wangu. Kisa, moyo wangu moyo wangu unakwambia uso wako n unatafuta moyo unatafuta kit unatafuta ahadi ya bwana au ah, unatafuta bwana aliyekupa owenu wote nami nitaonekana kwenu matayo saba mstari wa saba nani, nani mtaona ni jumla unapomtafuta mungu unatafuta nini kuna watu wanamtafuta mungu wanataka hadi bwana yesusifiw bwana yesu asifiwe mnamkumbuka musa kwenye kile kitabu cha kutoka ile sura ya na tat mstari ule wa a wa 6 alafu ndipo usome ule wa kumi nann wasomaji wa bibilia watakuwa wa wanakumbuka hili habari kutoka ile sura ya hanatatu mstari ule wa 1 lafu ndipo usome wa nann angalia ule mstari wa 1minatan naye akamwambia uso wako usipokwenda pamoja nami usituchukue kutoka hapa kwa maana itajulikanaje kuwa nimepata neema mbele zako mimi na watu wako si kwa sababu unakwenda pamoja nasi na una, unakwenda pamoja nasi hata mimi na watu wako tutenge na watu wote walio juu ya uso wa nchi angalia ulo mstari wa kumi na nne akasema uso wangu utakwenda pamoja nawe nami nitakupa raha bwana yesu asema angalia musa anachosema itajulikanaje ya kwamba nimepata neema kwako watu wengi sana wanataka ijulikane kwamba wamepata neema kwa sababu ya vitu walivyopokea kutoka kwa bwana musa akagoma anamwambia mungu najua umeniahidi kanani umeniahidi malaika umeniahidi ushindi na umeniahidi kunifikisha lakini umekataa kwenda na uso wako atoki mtu hapa ni ni ni nyepesi nyepesi kwa kwa kwa sababu sababu watu watu wengi sana mfano tunapoomba tunaomba wanaomba wanaomba nzima dunia nzima dunia dunia korona korona iondoke iondoke wanamtaka mungu wanaogopa wanataka kurudi kwenye maisha yao ya kawaida sasahivi so, ndio kidogo, kidogo wanaanza kugundua kwamba kuna unakuna yeah. nnomo wale wanaojua kiingereza watasikia kwenye taarifa habari sasa hivi sasahiviwatuza kiingereza mara nyingi wasema maanayake kawaida mpya wanakuja kugundua kwamba ile kawaida ya zamani sio rahisi sana kurudi kwa sababu hata kama watu wa kawaida wanagundua kwamba ile kawaida ya kawaida haiwezi kurudi kwanini sisi wawa mungu, wa mungu tunafikiria ile kawaida ya kawaida itarudi wakati mungu anajaribu kutusemesha na kutueleza kitu cha kwanza inapofika kwenye majira ya aina yote kwenye lango lolote lile unapokuwa kwenye shida mungu anaposema tafuta uso wangu asemi tafuta nikutoe kwanza anasema tafuta uso wangu tafuta uso wangu unaelewa maana ya uso tafuta nijulikane tafuta nifahamike tafuta nionekane niko upande wako ili kesho na kesho kutwa wakiona wamevuka mahali ulipo asipewe mtu utukufu asipewe mwanadamu utukufu na wala si mwalimu wako wala si mtu mwingine yeyote kila mtu atakuwa anatazama atasema nilimwona bwana alikuwa pamoja naye nilimwona bwana alikuwa pamoja naye ndio maana wanasema tafuta uso biblia ina kisha pata uso wake tafuta kitu unachotaka sasa kutoka kwa mungu kwa sababu sasa yupo tunaenda sawa sawa tafuta kwanza uwepo wake tafuta uso wake ukishapata uuso wake sasa tafuta kitu unachohitaji msaada kwake kwa unataka msamaha wake atakupa unataka akuondolee zambi atakuondolea unataka akuvushe jangwani atakuvusha unataka akuvushe yordan atakuvusha unataka akuondolee korona atakuondolea aeuaaelua aeluaaelua aelua aelua ukienda kwenye mambo ya nyakati wa kwanza ile su, sura ya kumi na sita mstari ule wa kumi na wa kumi na moja utakuta maneno kadhaa pale ya cabu sana lakini moja ambalo nalipenda sema anasema mtakeni bwana na nguvu zake watu wengi sana wanataka nguvu za bwana lakini hawamtaki bwana wanataka miujiza awamtake anayetenda miujiza wanataka ahadi hawamtaki yule aliyebeba ahadi wakishapokea wanaondoka ambaye tutaonana jumapili ijayo wakishapokea wanaondoka sema tutasubiri mkutano mwingine utakaokuja kawe hawana habari na huyu mungu inapofika kumtafuta bwana huwa na uhakika roha mtakatifu hata kuwekea ndani yako kutafuta vito hata kuwekea ndani yako kutafuta kutoka hatakuwekea ndani yako kwanza utengeneze mahusiano yako na bwana bwana aonekane uso wake kwa ajili yako na kila mtu ajue haijalishi ya kwamba ulikuwa umechafuka kiasi gani bwana amekuonekania haijalishi umepita mahali pagumu kiasi gani bwana amekuonekania walifikiri ya kwamba utakwama wanaona bwana anatembea na wewe Oh, walifikiria kwamba hutafika wanaona umewapita njiani kama basi iliyojaa karoboshandarabasata ndio maana mungu alimsemesha kitu cha jepson anasema uso wangu utaenda pamoja na wewe nami nitakupa raha anapewa raha zangapi jangwani kabla hajafika kanane utasikia raha moyone katikati kati ya machungu utasikia raha moyone katikati kati ya machungu na utakapokuwa unaendelea kuomba namna hiyo raha ya mungu itakuwa kubwa kuliko yale machunguli yaliyoko kule ndani hey! yesu alisema ya kwamba njoni kwangu nyinyi nyote msumbukao na wenyekulemewa na mizigo nami nitawapumzisha jitieni nira yangu mira yangu ni raini nami nitawapa raha nafsi mwenu robo robosandarobos upumzike kwa sababu amechukua mzigo wako unapumzika kwa sababu umejitia mira yake umeunganika nayo umetengeneza mahusiano watu wengi wanataka kumtusha yesu mzigo lakini akiwambia nira nasema sogea kidogo ntarudi tena siku ingine mi nashukuru tu pokeathu mzigo upeleke unakotakiwa kwenda inahitaji msaa lakini awataki kujitia nira na ndio maana mio yao haina raha inatafuta raha ikishafika kanane na mi nataka kukuambia ya kwamba ukitafuta uso wa bwana uweneuakike utapata raha ukiwa jangwani kwanini utajua ya kwamba bwana menionekania meni okani, meni na kama niko jangwani pamoja na bwanat oh, nayekanane kama niko pamoja na bwana jangwani kabla ya mto mtu hata ukiwa umejaa katikati ya mafuriko ninaye bwana haliyeha wakati wengine wanauliza ya kwamba utakuwa unasema bwana niko pamoja nami oh, kando rowoshandarawasada moyo wako unatafuta ni moyo wako unatafutan pandoruvusha ndaravasiki kindaravasiki ndio maana angalia jambo la pili jambo la pili alafu tutakwenda kuomba jambo la pili vingine tutaendelea kesha jambo la pili ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websaiti ya www siriza bibiacm naitwa inocent mashauri kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikie idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 6758708864