ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websaiti yawww srizabbcm naitwa innocent mashauri kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikia idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 7587884 siri za miminia podast barf ndio maana angalie jambo la pili jambo la pili alafu tutakwenda kuomba jambo la pili vingine tutaendelea keshe jambo la pili kama umeumia moyoni na unapata shida kuomba ishi sabi. kama zaburi ya sabini na sabui kama umeumia moyoni na jambo lililotokea n mbego iliyopandwa kwenye lango la nyakatizi na shida yako ya kipato na akikwa na matumizi mekuumiza unapatashiga kuoma ishi kama saburi ya sab7 saburi ya sab7ba saburi ya sabsa saburi ya sab7aba ule mstari wa kwanza mpaka washii lakini tasoma mistari michache baadaye ufanye ufanywa homwekiako usoma uone saburi ya sabini na sab ina kiti kizuri sana saburi ya sabina saba mstari wa kwanza mpaka washii na mistari ishirini yasania ya ka huyumwandisha anasema nimpazie mungu sauti yangu mu. naam nimpazie mungu naye hatanisiki siku ya taabu yangu nalimtafuta bwana anadika siku ya tabu yangu ndio ndiomana nakuambia sirasana ukaamba maombi ya kumtafuta bwana kama unapita malipepesi pepesisi wengi wanaweza siw wengi, wengi wataomba maombi ya kawaida na ndio maana ukiomba maombi ya kawaida ukioishia sangine au uvuke kabisa Kasama, siku ya tabu yangu nalimtafuta bwana mkono wangu ulinyeeshwa usiku haukulegea nafsi yangu ilikataa kufarijika z unaona kabisa alikuwa namtafuta bwana lakini ameumia ameumia usiku anaomba amenyenyua mikono yake anasema haikulegea maana yake alikuwa anaomba lakini nafsi yake ilikataa kufarijika anasema nilipotaka kumkumbuka mungu nalifadhaika kwa nini ndani yangu nasema nini ameacha mambo haya yamenitokea kwangu kwa nini kwa nini kwa nini nilipotaka kumkumbuka mungu nalifadhaika nilipotaka kutafakari roho yangu ilizimia ulisija kukata tamaa ulizishika kope za macho yangu zisifumbike naliona mashaka nisiweze kunena nalifikiri habari za siku za kale miaka ya zamani iliyopita kitu gani kilichototo mungu anamwonyesha kitu cha kufanya unapopita mahali patau alafu ndani yako unasikia kumtafuta kumtafutawa alafu kunatokea upinzani ndani yako kwa sababu ya uchum maazo mengine anasema unapoteza muda tu kama kuomba si umeshaomba siku nyingi kama ni mungu anasaidia mbona yule naye anashinda nayule anashida naule anashida k okay. amesaidia yule labda mungu anaupendelewa siku hizi kapendelea wengine wewe hakutaki unaendelea unateseka tu bure unasema umefunga unashinda tu bila kula tangu anze kufunga kwani umevuka basi utazomewa na kila aina ya maneno hapa anatufundisha kitu unaona kabisa alilazimisha ndani yake alipoona kuomba kunapigwa vita alipojaribu kumkumbuka mungu akasikia kufadhaika alipotaka kutafakari roho yake ilisikia kuzimia kukata tamaa kitu gani mungu alichomfanyia ni kumtia nguvu ndani yake aanze kutafakari shuhuda za mungu nalifikiri habari za siku za kale miaka ya zamani zilizopita nikakumbuka wimbo wangu sikunawaza moyoni mwangu roho yangu ikatafuta manake inaenda kwenye archive, inaenda huko ndani huko ndani kwenye moyo ambako kulikuwa na ufu, wakati uliimba nyimbo za furaha umesikia mwombaji akiomba hapa kwamba unatamani zile siku ambazo mungu alikuwa anafanya hatutaki kuendelea kuona siku ambazo zina machonzi kuna siku ambazo unapita kwenye maisha yako zina furaha kuna siku ambazo unapita kwenye maisha yako kuna ushindi kuna siku ambazo ukiliitia jina la bwana unakuta mungu anaitika haraka kuna siku ambazo unaona ukimueleza mtu habari za mungu unasikia hata wewe mwenyewe ule we we msisimko kwa sababu na uhakika na kitu unachosema na yule mwingine mpaka anakuuliza una uhakika gani wa namna hiyo unamwambia sina namna ya kukuelezea lakini unachojua ya kwamba bwana yuko hai na bwana huyu aliye hai ndio bwana wangu ya kwamba atanisaidia na asiponisaidia bado anabaki kuwa bwana wangu kunakuwa na ujasiri fulani unaokuwa nao lakini unajua hivyo vitu shida ikitokea na mashaka yakiingia na mfadhaiko ukiingia kitu gani kinatokea vinafichwa vinakanyagwa vinakanyagwa na hiyo hu, huzuni vinakuwa kama vipo na inapofika mahali pa kumtafuta bwana ndio maana saa saingine unaenda saa ya maombe unataka kuomba vinagoma unataka kusema maneno inakataa unajaribu kuimba wimbo haunogi unaweka na naskwenye simu yako nyimbo unaona sio tamu unazima unajaribu chochote kinakataa unasikia tu umekaa kimya wakati unakaa kimya roho mtakatifu anaingia kazini kwa ajili ya y anaanza kufukua kule ndani anaanza kufukua zile siku za furaha ulizotembea na bwana anaanza kufukua zile siku za ushindi ambazo limwona bwana akikutetea oh, anafukua na lile jibu la maombi ambalo ulitegemea kwamba hajakujibu unaona alijibu liko kwenye rekodi huko ndani ya moyo wako oh, unaanza kukumbuka na tafakari na watu uliowaombea mungu akawasaidia huo oh, ushuhuda huko huku ndani oh, unaanza kutafakari wengine ambao walikuwa hata hawamjui mungu lakini ukawaombea wanamjua mungu nani ushuhuda unaotembea gafula ndani yako kuna tiwa nguvu kunatiwa nguvu unasema wee mwenyewe peke yako kama ndio kwa namna hii e bwana moyo wangu utakutafuta kandarabasa nenywanikoya vitu mm, vingine kesho ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websaiti yaww srizabiba naitwa inocent mashauri kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikie idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 758708864