ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websaiti ya www srizabbcm naitwa innocent mashauri kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikia idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 7587884 zaaanamna ya kutumia sara ya bwana namna ya kutumia sara ya bwana kama njia mojawapo ya kutafuta ufalme wa mungu nakumbuka mstari wetu ambao tunaenda nao leo siku ya maombi ni matayo 6 bali utafuteni kwanza falme na haki yake na hayo yote mtazidishiwa bwana yesu asifiwe ile sala ya bwana iliyoko kwenye matayo sita mstari wa tis mpaka wa na t bwana yesu hasifiwe kuna mtu yoyote ambaye hajui sala ya bwana ili tumrudisha sandes aleluya ni sala ya ajabu sana ndani yake ndani yake kuna vitu vinne ambavyo tutakapokuwa tunapitia kumbuke hiyo bwana yesu se cha kwanza kuna kingdom i alama zinazosaidia kujua kama ufalme upo au haupo ili ukitafuta pia uweze kujua kama umeupata au ujaupata kwa hiyo kuna i alama za kifalumau ishara za kifarumeo lakini ya pili kunai vipaumbele mpangilio wa vipaumbele vya mungu mpangilio wa matumizi ya muda naysas alafu cha tatu ni maeneo ambayo wanatakiwa kubadilika idse unajua ile matayo 4 17b anasema tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umekaribia anazungumzia juu ya repenti tubuni inatoka kwenye neno rpent neno repenti maana yake change the way cn theti cn haikusema change, your Hai kusema, change your spiritual life change your mindset na watu wengi sana wanapataa shida sana wakisoma ule mstari kwa staili hiyo lakini ndivyo ilivyo kama unasoma bibilia na ukaangalia si tofauti na maning ya words utajua lile neno chane haizungumzii juu ya kuchange roho yako kwanza inazungumzia ya juu ya kuchange your mindset first kwa sababu akili ndio interest okay sasa so unaweza ukaelewa kwanini bibilia inasema akawafunulia akili zao wapate kuelewa na maandiko haisemi akawafunulia roho zao wapate kuelewa na maandiko kwa sababu di iko kwenye akili bibilia inasema mungu alimpulizia mtupumzi yake akawa nafsi yoa lakini pia na kitabu cha ayubu kinatuambia mungu kwa pumzi yake aliweka akili ndani naenda saasa akili sio ubongo ubongo ni iko kwenye mwili akili iko kwenye nafsi viliumbwa ili vifanye kazi kwa pamoja shetani akitaka kuzuia kuwakoka hazuii roho yako sababu after asababu ro kwa hiyo haiwezi kuwat spirituale kwake tunaenda sawsa ndio maana bibilia inasema shetani mungu wa dunia hii amepofusha fikra zao haisemi amepofusha roho zao tunaenda sawasawa kwa hiyo kama unataka ku watu waweze kumjua yesu lazima waombee fikra zao lazima waombee fikra zao kwa sababu shetani anapofusha fikra isije kawazukia nuru ya injini maana yesu alipoanza alisema ubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umekaribia ndicho ambacho yohana mbatizaji alianza na ndicho ambacho wanafunzi wake waliambiwa katika kuenenda kwenu hubirini mkisema tunaenda sawa bwana yesu astir ni muhimu sana uweze kuelewa niliona niseme hili mapema uweze kujua uko mihali hiyo ishirini na tatu mstari wa saba inasemaji inasema, inasema hivi maana mwake ufikirivyo sio swala tu ya kile unachofikiri lakini unavyofikili kile unachofikiri ndivyo ulivyo kwa hiyo ulivyo ni matokeo ya picha iliyoko ndani yako picha iliyoko ndani yako ni matokeo ya mawazo ambayo yametengenezwa yakatengenezwa mpaka yakawafikira kwa sababu fikra ni mtiririko na mkusanyiko wa mawazo unaotengeneza picha ndio maana hatusemi yadumu mawazo ya tunasema zidumu si fikra za si mnaelewa hicho kiswahili nyini mnaelewa sera zozote zinaanza kwenye fikra anaanza na wazo moja ntengeneza la pili la tatu la nne alafu kunatengenezwa kunatoka picha sera ndiyo ambayo inakuja kuonyesha ya kwamba ok huyu mtu anachowanza picha yake ni hii anataka kuona maendeleo ya eneo hili kwa namna gani anapotueleza ni picha iliyoko ndani yako tunaenda sawasawa haleluya kao lazima uelewe mungu akitaka kumbadilisha mtu kwa nje anambadilisha kwa ndani ndio maana kama mtu hata kama ameokoka ni mkristo mzuri kabisa asipochenji namna ya kufikiri maisha yake awezi kuchenji kwa sababu fikra ndizo mungu alizoweka ziweze kumbadilisha mtu na mahali ambapo mungu anapeleka neno lake la kwanza lipite kwa ajili ya kumsaidia mtu ni kwenye fikra zake akawafunulia akili zao wapate kuelewa na, na maandiko hwa kwa sababu walishindwa kulileti kile kilichokuwa kinatokea really ni nlif na srip yesu alipofufuka alisemaji hivi ndivyo yalivyoandikwa kwa ajili yangu kwenye kitabu cha manabii na torati na zaburi kwa lugha nyingine anasema kitu gani haya mambo ndivyo yalivyoandikwa ukisoma ukisomame utayapata yote nionazungumza mahali fulani fulania unajua sanginei watu wanasoma biblia alafu ikifika mahali ao ataktema kutumia agano la kale wanasema agano la kale sio la kwetu tunatumia agano jipya ndio la kwetu lakini kwamba kanisa la kwanza halikuwa na agano jipya kama maandiko kwa hiyo walipokuwa wanamhubiri kristo walimhubiri kutoka zaburi walimhubiri kutoka torati walimhubiri kutoka kwa manabii kasoma biblia walipokuwa wana, wakina paulo wanazungumza kwenye masinagogi na kuprofu kwamba yesu ni kristo hawakuwa na kuanzia matayo mpaka ufunuo haikwwepo walikuwa na vyuo vile vya gano la kale inside the scripture walimwona kristo kule ndani tunaenda sawasawa kama walimwona kristo kule ndani inamaanisha na sis tunaweza kumwona kristo kule ndani unaweza ukaona ndani ya skripture ukaona kitu na yesu anasema imeshindwa kuti mnachokiona na, na kingdom mindset ni kusaidia kutumia sie kutafsiri unachoona na maandiko ya kwanza kabisa aeluya kwao nitaka nikwambie hivo kuna vitu vinne ndani ya sala ya bwana usikika saa hata sikumoja kuna g ukiingia mahali utajua tu kama ufalme upo au haupo ukishapita kwenye shule taka akupitishahapa utajua lakini pia utajua ziko mixed up utajua kabisa kwamba matumizi ya muda yakaa vizuri kwa sababu unajua ina deal na matumizi ya muda bwana yesui na utajua watu wanachowaza utajua ms zao kama ni za au si zaunaweza ukasoma chochote kile ni t unatizama kwenye runinga ukaona mbalimbali unaweza ukaona hapa kuna hapapo sio lazima uone imeandikwa mstari fulani ndipom iki ndio cha kinu unajua sangin unasoma kitabu cha mtu hajakoti maali popote mstari wa bibia unaweza ukasema sio kitabu cha mnu no is not it ntznoj tama kilichoandikwa amaeuya sasa ngoja tuanze tukipichia kama prayer agenda then hivyo vitu vingine ni rahis sana kutizama tunaenda sawasawa tunaenda sawasawa okay. ya kwanza mahusiano yako na mungu kama baba mahusiano yako na mungu kavababa anaanza kwa kusema basi ninyi salini hivi baba yetu uliye mbinguni hakusema salini hivi mungu wetu uliye mbinguni angesema mungu wetu uliye mbinguni hii sala ingimhusisha kila mtu na naisengekwa na valiu kwa sababu valiu ya sala hii ni mahusiano kwanza mungu anataka kurudisha mahusiano kwanza na mahusiano yale ni positional ni mahusiano ya kinafasi sio mahusiano tu ya kawaida ni mahusiano ambayo yako ligo kinafasi ni mahusiano halali kwa sheria za mbinguni na za duniani unasema unazungumza kitu gani ukienda kwenye maandiko unaweza kuona kabisa mungu alipokuwa anamuumba mtu kwa mfano wetu wake utaona hivi wakeuutniwnmm na mwanamke wanake aliwawn m ni maneno mawili mwana mume wiiwnwnk okay. ni maneno mawili mwana, mwana, mwana kwa hiyo aliwaumba kwanza watoto wake ilipoingia wa aliwaubwaowakelilitnngauoow na yesu aliporudi anaturudishiatue watoto tunaenda sasa kwa sababu ni nih ambayo tulipewa ni h tulipewa kiroho mwanamume na mwanamke wote waliumbwa siku moja kabisa waliumbwa siku moja na jina lao ni moja wanaitwa niojaanaita ndivobibilianavs ameumbwa sura ya kwanza palikuwa na mwanamke sura ya kwanza nilikuwa nafundisha sehemna mahali fulani ya wakinamama nikiwa israeli alafu nikkafundishasla mwanamke wa biblia ni mwanamke kwenye sura ya bbiwa eewuaya wanawna kutoka chomulewakutoka kunyubavu eh? tofauti ya mwanamke huyu wa kwanza na huyu wa pili ni nini bibia inaita kanisa mwanamke huyu ni mwanamke mwanamkewa eh? ambaye ndani yake kuna wanaume hmm? <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> namtazama yule kahaba ni mwanamke utaenda kwenye bibilia huku utaona cha utakuta mahali kitushaasutuutamahalbibilia inasema mwanamke kaeni nayekwakili kama kiumbhaf nanini eh? lakini hapo hapo anasema mungu ameumba jambo jipia duniani mwanamke atamlinda mwanaume sasann ana nguvu anailindwa anailindam <laughs> mshhuyu mwanamke man, wkwa petrni tofauti na mwanamke huyu wakwo yeremiailiizaloai nilifundisha ambao mna mrefu sana ninye ambayo mnataa kufanyafanyamwanamke ndani ya biblia ni naeutamshanga ka nitaka kuzungumza hapo ili uweze kuelewa kwa sababu kwenye, kwenye kitu cha kwanza kwenye kingdom kingdo niii ambayo mungu anataka kuirudisha kwa sababu alipokuwa anamuumba mwanadamu bibilia inasema akamtawaza akampa kuna nafasi aliyompa na ukitaka kujua nafasi aliyompa cheki nafasi ambazo yesu ametupa tukiwa ndani yake Boy. kwa sababu vyote vilifanyika kwa huyo wala pasipo yeye akikufanyika chochote kilichofanyika yeye ndiyo muumbaji vyote viliumbwa kwa ajili yake na kwa njia yake vilivyo mbinguni na vilivyoko duniani bibilia inasema kwa lazima uche, kitu gani ameturudishia hapo cha kwanza tunafanyika kuwa watoto wa mungu ndio maanamaandiko sema usipozaliwa mara ya pili huwezi kuuona ufalme inakupa pihen ya mtoto sio ihen tu ya kawaida it's a legal position ambayo unaweza ukadai urisi sio mtoto yoyote yeyote takasaa mimi ni mtoto wa mungu atataka evidence na katika ulimwengu wa roho ukizaliwa mara ya pili unapigwa mhuri wa roho mtakatifu oee katika ulimwengu wa roho kiasi ambacho ukipita uki, uki, huko wanajua huyu ni mtoto wa fulani shetani anajua kama weasijua wa, shetani anajua kwamba ukipita wee ni mtoto wa nane kama ni mtoto wa kwake anajua kama ni mwasi pia anajua anajua kabisa ungananasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websaiti yawww siriza bibiac naitwa innocent mashauri kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikia idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 6758708864