maandiko matakatifu katika kitabu cha matayo kupitia siri za bibilia tunasoma kitabu cha matayo sura ya nn mimi ni inosent mashauri kisha yesu alipandishwa na roho nyikani ili ajaribiwe na ibilisi akafunga siku arbaini mchana na usiku mwisho akaona njaa mjaribu akamjia akamwambia ukiwa ndiwe mwana wa mungu amuru kwamba mawe haya yawe mikate naye akamjibu akasema imeandikwa mtu hataishi kwa mkate tu ila kwa kila neno litokalo katika kinywa cha mungu kisha ibilisi akamchukua mpaka mji mtakatifu akamweka juu ya kinara cha hekalu akamwambia ukiwa ndiwe mwana wa mungu jitupe chini kwa maana imeandikwa atakuagizia malaika zake na mikononi mwao watakuchukua usije ukajikwaa mguu wako katika jiwe yesu akamwambia tena imeandikwa usimjaribu bwana mungu wako kisha ibilisi akamchukua mpaka mlima mrefu mno akamwonyesha miliki zote za ulimwengu na fahari yake akamwambia haya yote nitakupa ukianguka kunisujudia ndipo yesu alipomwambia nenda zako shetani kwa maana imeandikwa msujudie bwana mungu wako umwabudu yeye peke yake kisha ibilisi akamwacha na tazama wakaja malaika wakamtumikia bwana yesu aliposikia ya kwamba yohana amefungwa alikwenda zake mpaka galilaya akatoka nazareti akaja akakaa kapernaumu mji ulioko pwani mpakani mwa zabuloni na naftali ili litimie neno lililonenwa na nabii isaya akisema nchi ya zabuloni na nchi ya naftali njia ya bahari ngambo ya yordani galilaya ya mataifa watu wale waliokaa katika giza wameona mwanga mkuu nao waliokaa katika nchi na uvuli wa mauti mwanga umewazukia tokea wakati huo yesu alianza kuhubiri na kusema tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umekaribia naye alipokuwa akitembea kando ya bahari ya galilaya aliwaona ndugu wawili simioni aitwaye petro na andrea nduguye wakitupa jarife baharini kwa maana walikuwa wavuvi akawaambia nifuateni maana nitawafanya kwa wavuvi wa watu mara wakaziacha nyavu zao wakamfuata akaendelea mbele akaona ndugu wengine wawili yakobo na zebedayo na yohana nduguye ambao walikuwamo chomboni pamoja na zebedayo baba yao wakizitengeneza nyavu zao akawaita mara wakakiacha chombo cha baba yao wakamfuata naye alikuwa akizunguka katika galilaya yote akifundisha katika masinagogi yao na kuihubiri habari njema ya ufalme na kuponya wagonjwa na udhaifu wa kila namna katika watu na habari zake zikaenea katika shamu yote wakamletea wote waliokuwa hawawezi walioshikwa na maradhi mbalimbali na mateso wenye pepo na wenye kifafa wenye kupooza akawaponya na makutano mengi wakamfuata kutoka galilaya na dekapoli na yerusalemu na uyahudi na ngambo ya yordani maandiko matakatifu katika kitabu cha matayo