ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websaiti yawww srizabbcm naitwa innocent mashauri kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikia idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 7587884 siri za srzamimiaasomo ambalo tumekuwa tukienda nalo jumapili naanza kusahau sasa ni jumapili ya ngapi ni kama ya tatu au ya nne na tunaendelea nalo bado lina kichwa kinachosema kuelewa undani wa kuyaishi maisha ya imani bwana yesu asifiwe tuliona jumapili iliyopita moja ya mistari ambayo tuliiona ambayo natamani tukumbushane mwanzoni kabisa mwa shule ya leo katika zile silaha za kiroho za waefeso sura ya sita anasema zaidi ya yote twaeni ngao ya imani ambayo kwa hiyo mtaweza kuzima mishale yote yenye moto ya yule mwovu bwana yesu wasifiwe ziko silaha nyingi ambazo zimetajwa pale kwenye kitabu cha waefeso sura ile ya sita lakini silaha ya ngao ya imani imesemwa wazi kwamba ni silaha ya zaidi ya hizo silaha zingine zote maana ndo silaha ya pekee ambayo mungu ametupa ili kwa hiyo tuweze kuizima mishale yenye moto ya yule adui na ukikumbuka kile ambacho mungu anakizungumza kwenye kitabu kile cha isaya sura ya 57 isaya sura ile ya 57 na mstari4so4 na mstari wa kmi na saba pole vai bibilia inasema hakuna silaha itakayofanyika dhidi yetu itakayofanikiwa bwana yesu asifiwe sana na moja ya vitu ambavyo vinasababisha silaha zinazofanywa kinyume nasi zisifanikiwe ni ngao ya imani nilikuwa na tafakari asubuhi nimeamka nime kidogo asubuhi na mapema siju ile ni asubuhi hivi sa sabanansu ni asubuiiyo asubui imeamka asubuhi na mapema na sijaamka kwa ajili yangu jamani napoamka mapema it is not for me. ni kwa ajili yenu bwana yesu asifiwe mimi sihitaji kuamka asubuhi kiasicho ili niombe na kusoma neno nazanikaamka sa kmoj nikaombanikasoma neno lakini namka hivo kwa sababu namfikiria haruni namfikiria joni namfikiria f na hivi hawa watu kwanza wanaomba na kama hawaombi hawaombiaduawauruganoja eh, ni wabebe kwanza bwaaesuasi tutabanana huko mbele kwa mbele huko mpaka watakapoweza kuomba wenyewe a asa inawezekana unaomba lakini mimi kama mchungaji ninakuombea pamoja mkwala mchunaji moacma ama umbejombee mwenyewe lakini namka mapema kukuombea bwana yesu kukuombeawaayesuasi ynntaachaje yani kuamka kwa, kwa mfano lakini usizembee usitegee bwana yesu asifiwe sana kutegemea maumbe ya mchungaji ni kama kutegemea msuli wake kubebea ndoo wewe bwana yesu asifiwe sana sasa nikaa na tafakari asubuile nikasema ok imani inatokana na neno lakini upanga wa roho pia ni neno nikawa nauliza kwenye roho yangu sasa roho mtakatifu tofauti ya kuiachilia ngao ya imani na kuachilia upanga wa roho ukoje do akanionyesha kwamba ngao ya imani inaachiliwa kwa kulifikiri neno la mungu upanga wa roho unaachiliwa kwa kulisema neno la mungu bwana yesu asifiwe bwana yesu apewe sifa nikasemak okay, inaach, imani inaachiliwa kwa kufikiri nahitaji kuelewa inaachiliwaje kwa kufikiri, kufikiri. nikarudi kwenye lile neno la kiyunani ambalo ndilo tunapata neno imani ni neno pistis ambao kushawishika kushawishika na swala la kushawishika ni swala ambalo linaendelea huku ndani kwenye ufahamu wetu bwana yesu asifiwe kwa hiyo untunapokutana na, na shida na changamoto na unajua kuna neno la mungu kinyume na hiyo shida unapofikiri hilo neno la mungu unaachilia ngao ya imani kinyume na hilo shambulio bwana yesu asifiwe sana bwana yesu apewe sifa na ndiyo maana ukiwa umelala ukiwa umelala alafu ukashambuliwa na nguvu za giza sio lazima ujilazimishe uamke ukemee ili uzizidi nguvu za giza ukiwa umelala hivyo hivyo unaweza ukaanza kufikiria maandiko yaliyo kinyume na nguvu za uchawi na nguvu za uchawi zikakuachia bwana yesu asifiwe bwana yesu apewe sifa lakini wakati unapotaka kushambulia kushambulia lazima useme neno la mungu upanga wa roho unaachiliwa kwa kusema lakini nilikuwa nataka nisisitize silaha ya imani ni silaha iliyo kuu kuliko hizo zote zaidi ya yote mkitwa ngao ya imani ambayo kwa hiyo mtaizima mishale yote yenye moto ya yule adui kwa hiyo ule mshale hata ukifanikiwa kupita moto wa kukuumiza moto wa kukuletea madhara moto wa kukuletea uangamivu unakuwa umeshaondolewa na ngao yako ya imani bwana yesu apewe sifa leo nataka tujifunze nafasi ya ukiri wetu katika kuachilia imani yetu nafasi ya ukiri wetu katika kuachilia imani yetu bwana yesu asifiwe kwa sababu unaweza ukawa unaamini sawa lakini ukawa unakiri isivyo sawa unapoamini sawa alafu unakiri isivyo sawa inakuwa kama umeachilia nguvu zilizo sawa na zilizo kinyume kwa mfano ukichukua wale wanaojua hesabu ukichukua chanya mbili alafu ukajumlisha hasi mbl unapata jibu gani yeah? sfuri bwana yesu asifiwe sana kwa sababu zile hatua mbili ulizopiga kwa chanya mbili alafu ukajumlisha hatua mbili ulizopiga na hasi mbili unarudi pale pale kwaiyo unapoamini kwamba mungu anaweza akafanya alafu ukakiri tofauti na unachoamini una ne imani yako bwana yesu asifiwe sana bwana yesu apemwe sifa sasa kama una, una biblia h naomba twende tuanze kwenye maandiko kwenye kitabu kile cha luka sura ya kumi na sura ya kumi na saba na pia niwatakie pole kwa ajili ya mvua nzito ambazo zimenyesha dar essalamu leo mi namshukuru mungu niliondoka nyumbani saa kumi na mbili kwayo nikawahi kabla halijashuka bwana yesu asifiwe alafu nikiwa hapa ndo nikaliona ninavyoshuka nikasema leo watakaokuja wana yesu haleluya na wewe una yesu bwana yesu wasifiwe lakini vile vile hawa ambao hawajaja inawezekana kumeharibika miundo mbinu huko aliko nimesikia kigamboni yaani hata barabara hazipitiki lakini wewe kigamboni umefika mungu akubariki sana bwana yesu wasifiwe luka sura ya 17 mstari wa ta na mstari wa st nisaidia kumwambia jirani yako fuatilia ili somo la leo kwa makini alafu nimwambie jirani yako aliyo upande mwingine fuatilia somo la leo kwa makini bwana yesu wasifiwe somo lina kichwa kinachosema nafasi ya ukiri wetu katika kuiachilia imani yetu mitume wakamwambia bwana yesu tuongezee imani sasa hao mitume walipokuja kwa yesu ili kumwomba yesu awaongezee imani lazima waliona katika maisha ya yesu matokeo ya ajabu ya imani aliyokuwa nayo yesu bwana yesu asifiwe wao vilevile walikuwa na imani waliamini kwamba wana imani lakini walikuwa wanashangaa kwa nini imani yao haizai matunda kama imani ya yesu inavyozaa matunda bwana yesu wapewe sifa kwahio wakadhani kwamba tatizo walilonalo ni upungufu wa imani na ndivyo wengi wetu huwa tunavyodhani tunadhani kwamba hatuoni matokeo ya kimungu katika maisha yetu kwa sababu imani yetu ni ndogo imani yetu ni chache imani yetu ni haba kwa hiyo tuna mara nyingi tunakwenda kwa yesu tunamwomba yesu atuongezee imani au tunakuwa kama yule baba ambaye alikuwa na mtoto mwenye pepo kwenye kitabu cha marko sura ile ya tisa akaambiwa na yesu ukiweza yote yawezekana kwake ye aaminie akasema ninaamini nisaidie kutokuamini kwa kwangu sasa anazungumza nini anasema anaamini alafu bado anataka kuto kuamini kwa kwake kusaidiwe kutokuamini kwa kupi kwa mfano bwana yesu wasifiwe sana kama huye ni mwanafunzi mzuri wa biblia utasoma kwenye kitabu kile cha warumi sura ya, ya kumi na mbili na mstari ule watatu kwamba kila mmoja wetu amepewa kiasi cha imani kila mmoja wetu amepewa kiasi Imani. kama huyi ni mwanafunzi mzuri wa biblia utasoma kwenye kitabu cha wakorinto wa kwanza sura ya kumi na mstari ule wa kumi na tatu hakuna jaribu linalotupata isipokuwa ni kawaida ya wanadamu na mungu ni mwaminifu asiruhusu tujaribiwe kuliko tunavyoweza kwa hiyo hakuna changamoto inakuja katika maisha yako inayozidi imani ulionayo sasa bwana yesu asifiwe sana haijalishi hiyo imani ni ndogo kiasi gani changamoto itakayeachiliwa kinyume na maisha yako iko ikoz ya hiyo imani ulionayo bwana yesu asifiwe kila mmoja amepewa kiasi cha imani hata wewe ulio kwenye ibada leo unadhani kwamba huna imani nakwambia hivi una kiasi cha imani unacho kihitaji kwa ajili ya kukabiliana na hiyo changamoto usiseme na tamani kuwa na imani kubwa kama wewe pasta kama unatamani imani kubwa kama ya pasta karibu kwenye majaribu makubwa kama ya pasta bwana yesu asifiwe bwana yesu apewe sifa na si dhani itakuwa ni haki wewe upate majaribu ya yes, zaizi yangu bwana yesu asifiwe kuwakuwa kidogo alafu utakapofika huku haya majaribu utayakuta tu wala sio ya kuyaomba utayakuta bwana yesu apewe sifa kuna ule usemi unasema new levels, new levels devils kwa hiyo ukifika kwenye levo nyingine utakutana na madevo mengine ambayo wana mishale ambaye ngao yako ya imani kwenye levo hiyo iwe vizuri bwana yesu asifiwe kwa hiyo nakutia moyo imani unayo nisaidie kumwambia jirani yako imani unayo ya kutosha bwana yesu wasifiwe kwao wanakuja kwa yesu wanamwambia tuongezee imani amen pasta na, narudi na, nyuma kidogo kwa sababu kuna mtu nimemsikia ananong'ona kwenye moyo wake unasema pasta unamaanisha nini na imani ya kutosha ungejua nachopitia sikia biblia nasema unachopitia mungu hata ruhusu kiwe zaidi ya unavyoweza zaidi ya imani yako zaidi ya nguvu yako ya kiroho ni saizi yako mwambi jirani yako ni saizi yako hacha kudekadeka bwana yesu apewe sifa ni saizi yako unasema pasa napitia mambo magumu eh, wewe ndio mgumu sio haya mambo nayoyapitia ni magumu wewe hapo ndio mgumu biblia inasema hivi ni saizi yako hata ruhusu ujaribiwe kuliko unavyoweza bwana yesu asifiwe mstari wa sita yesu anawaajibu bwana akasema kama mngekuwa na imani bwana yesu apewe sifa kiasi cha chembe ya haradali mgewambia mkuyu huu ngoka ukapandwe baharini nao ungewatii suala sio kwamba mnahitaji kuongezewa kwa imani kwa sababu ingekwepo hata kidogo mngesema mnachokiamini na mngeona matokeo ingekwepo hata kidogo tu mgesema mnachokiamini na mngeweza kuona matokeo wanafunzi hamhitaji kuongezewa imani mnahitaji kusema mnachoamini sasa na mtaanza kuona matokeo na imani iko hivi kwa kadiri unavyozungumza na unaona matokeo ile imani inaanza kukua kwa hiyo unapokuja kuzungumza tena unakuja kuzungumza kitu kikubwa kuliko kile ulichozungumza mwanzoni mara nyingi imani zetu hazikui kwa sababu hazitumiki kuna, kuna, hali, kuna, hali, kuna hali ya, ya, ya misuli ambayo kama mtu asipotumia misuli yake kwa muda mrefu inaanza kusinyaa kama mtu amelala kitandani kwa muda mrefu kwa sababu ya ugonjwa na hatumii miguu yake hatumii ya mikono yake misuli ya mikononi na miguuni inaanza kusinyaa kwa sababu ya kutokutumika imani ya watu wengi inasinyaa kwa sababu ya kutokutumika inatumikaje anza kusema unachoamini katikati ya changamoto unazozipitia bwana yesu asifiwe kuna kitu ambacho lazima tujue imani haiwezi kufanya kazi ya maombi wala ya maombi hayawezi kufanya kazi ya imani mahali ambapo unatakiwa kuvuka kwa imani hutavuka kwa maombi mahali ambapo unatakiwa kuvuka kwa maombi hutavuka kwa imani bwana yesu asifiwe sana na katika changamoto nyingi za maisha tunahitaji kuzivuka kwa imani bwana yesu apewe sifa kwa kwao anawaambia hawa wanafunzi na naamini nanami, anatuambia sisi asubuhi ya leo kama tungekuwa na imani ndogo kiasi cha mbegu ya haradali tungeuambia mlima huu ngoka au tungeuambia mkuyu huu ngoka au tungeuambia mti huu ngoka ukatupwe baharini nao ungetutii hatuoni vitu vikitutii sawasawa na imani tuliyonayo kwa sababu hatuongei tunachokiamini lazima uongee unachokiamini bwana yesu asifiwe sana ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websaiti ya www sirizabibiac naitwa inocent mashauri kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikia idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 6758708864b