ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websaiti ya www srizabbcm naitwa innocent mashauri kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikia idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 7587884 siri za aneno ambayo natamani tushirikiane siku ya leo lina kichwa kulijua na kuliishi kusudi la mungu kwa ajili ya maisha yako kulijua na kuliishi kusudi la mungu kwa ajili ya maisha yako amen hapa duniani kuna moja kati ya mawili unalifanya au unaishi kusudi la mungu kwa ajili yako au uko hapa duniani unazurura tu muulize jirani yako uu unafanya lipi bwana yesu asifiwe yaani kama huliishi kusudi la kuumbwa kwako hapa duniani wee unazurura amen au unagusa maisha ya wengine na uumbaji wa mungu kwa ujumla na kile ambacho umezaliwa kukifanya au wewe ni mtalii tu hapa duniani bwana yesu asifiwe bwana yesu apewe sifa unaweza kuwa baraka katika jamii bwana yesu asifiwe sana au unaweza ukawa mzigo kwa jamii amen unapoliishi kusudi la mungu la kuumbwa na kuzaliwa kwako utafanyika baraka katika jamii kuna kitu utakuwa unaongeza kwa wanadamu lakini kama unaishi nje ya kusudi weo utakuwa liability utakuwa shida na tatizo kwa wanadamu wengine swala la kusudi vijana ni swala la muhimu kuliko unavyoweza kujua swala la muhimu sana bwana yesu asifiwe sana hiki nachokufundisha ningepata mtu mimi wa kunifundisha nilipokuwa umri wako, wako ningekuwa mbali sana bwana yesu asifiwe sana hatuwezi kuendelea kuishi maisha huku tuna papasa, papasa wakati tumeumbwa ili tuje tufanye kitu fulani hujakuja kufanya vitu vingi umekuja kufanya kitu fulani kitu one. kwa mungu hamna kitu kama kamasi hakuna kwa mungu kuna kitu umezaliwa kufanya na ukikipata ukaanza kukiishi utaishi maisha yaliyoshiba sana sasa kila muumbaji na kila mzalishaji au kila mzalishaji muumbaji namaanisha ta mzalishaji namaanisha manuaura anaumba au kuzalisha kitu kwa kusudi maalum hakuna muumbaji hakuna mzalishaji anayeumba au kuzalisha ili tukuongeza bidhaa kwenye soko kila kilichoumbwa kila kinachozalishwa kinaumbwa na kuzalishwa kwa ajili ya kutatua tatizo fulani hivyo una, we, we unafahamu kwamba umekuja kutatua tatizo gani mimi inajua nimekuja kutatua tatizo la ujinga na kuto kufahamu ndani ya mwili wa kristo maana mii ni mwalimu bwana yesu asifiwe sana na situmii nguvu kufundisha niliumbwa niwe mwalimu kwa hiyo kila kitu nachokihitaji ili nifundishe kiliumbiwa ndani niende shule nisiende shule nafundisha bwana yesu asifiwe sana wewe uliumbwa kutatua tatizo gani kama hutatui matatizo unatengeneza matatizo if you you are are not a problem solver, you are a problem problem creator bwana yesu asifiwe sana wakati muumbaji au mzalishaji anapoumba kabla hajaumba aliona tatizo akatamani alitatue kwa hiyo anafyatua bidhaa au anaumba kwa ajili ya kwenda kutatua lile tatizo hivi wee uliumbwa ili kuja kutatua tatizo gani hujaumbwa ili uje uwe takwimu bwana yesu asifiwe sana yni taarifa zako zipo tu serikalini kwamba tuna mwananchi huyu tumempa kitambulisho cha taifa tumempa ni mwanafunzi ifm hiyo sio sababu ya kuumbwa kwako bwana yesu asifiw sana huku kote unapopita shuleni vyoni unapopita unapita ili uandaliwe ili uweze kukutana na sababu ya kuumbwa kwako kwao huyu muumbaji mungu alipotuumba kama ambavyo muumbaji mwingine yeyote mzalishaji mwingine yeyote anavyoumba na kuzalisha aliona tatizo akatatua ktakatamani akat, kutatua lile tatizo kwa hiyo akazalisha bidhaa au akaumba kitu cha kwenda kutatua hilo tatizo wewe umeumbwa kwenda kutatua tatizo gani mimi wakati mungu ananiokoa nilikuwaga clouds bwana yesu asifiri kabla haijawa radio haijawa tv clouds Disco. amen nilikuwa ne, nilikuwa dj maalum wa kipindi cha slow chaa aliponiokoa alipo mungu swali la kwanza nilijiuliza hivi mungu ameokoa mtu wa namna yangu kwa ajili gani nimeokoka siku ya jumanne jumamosi tayari nimejua kusudi na kuokoka kwangu bwana yesu asifiwe sana na nilipojua kila kitu kingine nilikiacha nikas kwenye hiyo bwana yesu asifiwe sana bwana yesu apewe sifa na namna moja ambayo nilijua kusudi la kuumbwa kwangu la kuzaliwa kwangu ni kwa njia hiyo ya kuuliza swali nikapata jibu siku moja yani hiyo siku ya jumamosi ilikuwa ni jumamosi ya kwanza ya, ya, ya mwezi uliofuata maana mi nimeokoka tarehe 3 weziwt 93 kila jumamosi ya kwanza ya mwezi tulikuwa tunakutana kwenye jengo la utamaduni la korea liko karibu na lipoo jengo la vijana tulikuwa tunakutana pale kwa ajili ya kitu kinaitwa shule ya huduma moris serulo na watumishi kadhaa walikuwa natumwa ambao tunakaa siku nzima tunaziangalia ninakumbuka kabisa siku nimeitwa nilikuwa nimekaa kwenye kiti wapi nakumbuka ni watumishi gani walihudumu siku hiyo kwa njia ya video nakumbuka swali ambalo ninauliza na ninakumbuka jibu nililopewa waziwazi ndani ya moyo wangu nikalisikia kama ambavyo unanisikia unani, unani, unani, unani hapa lakini vilevile nilipookoka tu mungu aliweka kiu ya ajabu sana yakusoma ya kutafuta maarifa bwana asifiwe sana mimi pamoja na kwamba sijafanya utafiti wa kutosha katika nchi yetu lakini ninaamini ni moja wa wachungaji wenye maktaba kubwa za vitabu kwa nchini kwetu maanatoka wakati uni kuwa nanunua vitabu nanunua vitabu na sijaacha kununua bwana yesu asifiwe sana ningependa maarifa ningependa kujua mungu anasema ni na watumishi wenzangu amen lakini kitabu kikubwa ambacho nimekuwa nikipenda sana kukisoma ni maandiko matakatifu kila mwezi kila siku shina nn namaliza biblia mwanzo hadi ufunuo afu narudi tena mwanz adi ufunu af tena, tena. zaidi ya mara 4 toka nimeokoka nimesoma neno la mungu na naendelea kulisoma tena, na tena, na tena, na tena. maana nimeitwa kufundisha neno la mungu ni kitabu gani ambacho natakiwa kitabu kingine chochote neno la mungu bwana yesu asifiwe nasoma maandiko macho yangu yakawa nafunguliwa kuziona kweli katika maandiko alafu ndani kukawa na kiu ya kushea hizo kweli kwa hiyo kiu ambayo iko ndani yako inaweza ikakusaidia kujua umeitwa au umezaliwa kufanya nini bwana yesu asifiwe sana na moja ya vitu ambavyo vinanisumbua kuliko kitu kingine chochote watu wanaonifuatilia kwenye mitandao ya jamii wanajua nikiona tu kitu kimeenda pembeni ya neno inanisumbua kwelikweli what you is your mission kinachokusumbua tatizo linalokusumbua linalokukera linalokuumiza ndio mission ambayo umezaliwa kuitatua bwana yesu wasifiw wanafunzi wa taasisi za elimu ya juu katika nchi ya tanzania hawajui wako kiasi gani less le of the population of this nation wanasoma katika taasisi za elimu ya juu less than 1 bwana yesu asifiwe sana nchi hii ina karibu watu milioni hs na kitu sindio ina maana chini ya watu milioni tano katika nchi hii ni wasomi ambao wamepita kwenye taasisi ya elimu ya juu arvge kwa nini umepita kwenye taasisi ya elimu ya juu nini mungu anakupa hiyo espre anayokupa amen bwana yesu asifiwe sana kwa sababu haijalishi tuko apichuoni au tutakuwa tuotuouko kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye profesinallif yetu tumepandwa na mungu makusudi pale ili ufalme wa mungu uweze kuenewa sibwana yesu asifiwe sana Kwayo, kwa hiyo fahamu kwamba kila kilichoumbwa kinatatua tatizo kiti kiliumbwa sio kije kili kikae ili mtu akikalie marumaru hii ziliumbwa ili zije zipambe sakafu vyoo vimeumbwa ili vikae dirishani b imeumbwa ili kutoa mziki hakuna kitu kimewahi kuumbwa ambacho hakitatui tatizo niasaidia kumuuliza jirani yako wewe unatatua tatizo gani bwana yesu asifiwe sana Usi, usijali sana kwa habari ya fedha fedha ni thawabu anayopewa mtu kwa ajili ya kutatua matatizo m i a givo o bwana yesu asifiwe sana wedha unalipwa rasmi au nalipwa isivyo rasmi mimi nimetumika toka tsi tano sijaweekuwa na mshahara wa laposho ulio rasmi lakini sijawai kupungukiwa kwa sababu kuna matatizo natatua mmowa mu o tofauta mo shs a anamtumikia mnuuesu a kuonana na mwajii wanguoautshaaa bwana yesu asifiwe sana lakini naishi maisha mazuri amen bwana yesu asifiwe sana na ndivyo inavyotakiwa kuwa kwa kila mmoja you you either are living a life or yuih aei ai iiin ukuzaliwa kumake a living umezaliwa kuishi bwana yesu asifiwe sana na value thamani ya maisha yako ni watu kiasi kiasigani unawa kwa kili ulichonacho sio umejenga nyumba kiasi gani sio unaendesha gari zuri kiasi gani sio una familia nzuri kiasigani unagusa maisha ya wengine kiasi gani na kile ulichonacho bwana yesu wasifiwa hiyo kwa, kwa sababu muumbaji anapoumba kitu anaumba ili kitatue tatizo fulani kila mmoja wetu hapa aliumbwa ili kutatua tatizo fulani haijalishi unatatua sasa hivi au hutatui jua uliumbwa ili utatue tatizo fulani bwana yesu asifiwe sana bwana yesu apewe sifa laba nikuulize tena alafu libake moyoni twanze kupita kwenye maandiko jiulize hilo swali hivi nmi nimeumbwa ili kutatua tatizo gani bwana yesu asifiwe muda ukituruhusu leo tutaangalia namna ya kujiwa kama usipoturuhusu tutatafuta siku nyingine si majirani sisi bwana yesu asifiwe sana bwana yesu apewe sifa emu tnde wenye kitabu cha matendo 16 matendo katika wito wangu katika wito ambao mungu ali alionipa alinipa, alinipa kuzungumza na watanzania ndio maana mimi siangaikaji na kingereza watanzania wote wanatakiwa kujua kiswahili bwana yesu asifiwe sana kwahio siangaiki kuhubiri kiingereza siangaiki kuwa na kanisani wako walioitwa kufanya hayo mimi nimefoas kwenye kiswahili ni mmasai lakini kiswahili changu kimenyoka hivi bwana yesu haasifiwe sana na usidhani kwamba mimi nilizaliwa uholanzi nilirudi nchini naongea kidachi kiswahili ni lugha ya tatu kujifunza bwana yesu haasifiwe sana lakini wakati bado mtafsiri nilipokwaga mtafsiri wa kutoka kiingereza kuja kiswahili nilikuwa ni mtafsiri bora wa kutoka kiingereza kuja kiswahili kwenye swahili block yote ya afrika mashariki na kati nimuujiza bwana yesu asifiwe sana bwana yesu apewe sifa anasema kwa maana daudi matendo 1336 akiisha kulitumikia shauri la mungu katika kizazi chake daudi kama mfalme wa israeli alilitumikia shauri la mungu katika kizazi chake kitabu cha zaburi kwa sehemu kubwa kiliandikwa na mfalme mtawala wa nchi bwana yesu asifiwe sana na zaburi zilikuwa ni outflow ya uhusiano kati ya mfalme daudi na mungu aliye hai amen daudi hakuwa nabii daudi hakuwa kuhani daudi alikuwa mfalme lakini kuna, kuna p nyingi sana za kuzaliwa kwa yesu kwenye kitabu cha zaburi nyingi mno kwa nini aliliishi kusudi la mungu katika maisha yake kuwa na wifu hata kama kamani uko kwenye profeshen gani ishi kusudi la mungu kwa ajili ya maisha yako biblia inasema nisome tena pale kwa maana daudi akiisha kulitumikia shauri la mungu katika kizazi chake alilala ukitaka umalize safari yako ukalala nasia ukafa tumikia shauri la mungu katika kizazi chako bwana yesu asifiwe sana ukimaliza umemaliza huna sababu ya kukaa hapa unaondoka ingaja watu waliokoka siku hizi wanaogopa wana sana kufa watu waliokoka akisikia mtu amekufa anaumia biblia inasema kwamba kufa ni faida kuishi ni kristo nani anaumia kwa kupata faida niye niangalie ni kama mnioni bwana yesu asifiwe sana bwana yesu apewe sifa na kama unalitumikia shauli la mungu huwezi ukalala kabla ya wakati wako maana biblia inatuambia kwenye kitabu kile cha, cha kutoka shina tatu, shina tano, shina sita, nasema, na nasema nawe utamtumikia mungu naye atabariki chakula chako na maji yako ataondoa magonjwa katikati yako hapata na mwenye kuharibu mimba wala aliye tasa na hesabu ya siku zako atazitimiza bwana yesu wasifiw mimi hesabu ya siku zangu atazitimiza ikifika wakati naondoka asiombe mtu kunifanya niendelee kubaki ni kubaki dakika moja zaidi ya baada ya kumaliza kusudi la mungu ambalo nilizaliwa Kuja bwana yesu asifiwe sana na kwenye msiba wangu watu asilie zimbwe nyimba za sifa amna kulia mtu kafa ameondoka ameenda nyumbani waaesu asifiwe bwana yesu apewe sifa ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia website ya ww srizabbcm naitwa inocent mashauri kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikia idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari za 6758708864