na nbibilia inatuambia wazi kabisa mtu mmoja aliandika akasema nitaenda pole pole katika maisha yangu kwa sababu ya uchungu nilionao uchungu una unapunguza spidi yako ya kufanya kitu spidi yako ya kufikiri inapungua kwa hiyo neema ya mungu inapotukumbuka tukiwa katika hali ya namna hiyo anatushushia roho ya kutafuta uso wa bwana ili kati kati ya uchungu namna hiyo katikati kati ya huzuni namna hiyo nguvu za mungu zilizomshukia yesu kuomba zipate kukushukia na wewe hijarishi huko yako kiasi gani haijarishi wakina petro wako wanalala haijarishi wengine hawakuelewi ha- haijarishi lakini wewe unaomba kwa sababu kuomba kwako kutawavusha wengi si tu kwamba kutakuvusha wewe kutavusha wengi kutavusha na sekta ya kwako kutavusha na familia yakwako kutaponya na mioyo ya watu lakini kutafungua hata mawazo ndani ya ofisi gafla watu wanaanza kupata mawazo mapya ndani yao wanapota tumaini kitu gani kimetokea hawajui ya kwamba kulikuwa na mtu anaamka asubuhi anaomba kwaajili ya ile ofisi awajuu ya kwamba ikifika jioni hatoki mapema anaomba kwaajili ya ile ofisi hawakujua ya kwamba saaingine unakataa kunywa chai kwa sababu unaomba kwaajili ya ile ofisi na mungu ametererisha mawazo gafl wale viongozi wanaanza kuona lakini hawajui kitu gani kimetokea na maana ninakwambia wakati wengine wahulu, wanahuzunika tafuta upako tafuta wa kutafuta uso wa bwana ukitafuta huo upako uwe na uhakika ndani yako cha kwanza kitakachokuja ni toba na pendo la mungu vitakutana mahali penyewe vikikutania ndani ya moyo wako utajisikia kuendelea, kuendelea kuomba kuendelea kuomba kuendelea kuomba kuendelea kuomba unatubu unatubu ndani yako iye imani iliyokuwa imepotea gafula inaamka kwa upya kwa nini kwa sababu ule msukumo umekuja na neno la bwana si wa kwako na ndio maana haijalishi hali yako ni mbaya lakini unasikia mzigo wa kuomba kwa ajili ya taifa si kwa sababu wewe huna matatizo lakini kuna namna fulani mungu amewashikisha wa watu kwa sababu katika mazingira ya namna hii wanaombea taifa wanaombea sekta wamepungua kwa sababu wana matatizo mazito sana ya kwao wao wenye binafsi na kwa sababu hiyo wameacha nchi wameacha taifa wameacha viongozi kuwaombea wanaomba kwaajili yao ikifika juu ya viongozi ni rahisi kuwalaumu lakini nakwambia kama ikzito cha mtu kuwa kiongozi ni sasa haijarishi ni ngazi ya kanisa ni ngazi ya skofu ni kiongozi wa familia ni kwenye serikali mahali wapote pale sio kipindi chepese na kwa sababu hiyo hao watu wanahitaji maombe ili mungu atunze afya za fikra zao ili wakifika mahali pa kufanya maamuzi wafanye maamuzi yaliyo sahihi mungu aweze kutunza mioyo yao ili wasije wakakata tamaa kwa sababu ya kuzunguka na masuala mazito ili kila napoambia semia ndani ya mioya mungu waambie ya kwamba liko tumaini mungu sema nao ya kwamba liko tumaini mungu sema nao ya kwamba liko tumaini mungu sema nao ya kwamba liko tumaini mungu sema na ya kwamba liko tumaine. kata tumainikatatamakasan akaamka usingizi anasema katikati ya matatizo haya nitamtumaini bwana hata kama sijui saahii nitamtumaini bwana lakini anapoendelea kuomba namna hiyo na unapoendelea kuomba namna hiyo mungu anaanza kufungua moyo wake na kuanza kutoa maelekezo na wanakuwa katika hali ya kwanza kujua wanakanyaga wanakanyagavipt kandarab