imefika wakati ni kama hatuamini sana katika maombi sijajua kama tunajisahau au tumekubali kulisahau jambo hili la msingi hakuna mtu yoyote anayemwamini mungu akaweza kuishi bila kufanya mawasiliano na muumba wake hayupo mtu huyo leo tutazifahamu ahadi sita za bwana yesu kuhusu maombi na tutakuwa na wakati mzuri kabisa wa kupitia baadhi ya maandiko yanayotuthibitishia somo letu la siku ya leo na nanaamini mungu atatusaidia zaidi kuelewa anachotaka tukielewe hizi ni siri za bibilia na mimi naitwa inocent mashauri karibu. karibu nafsi yangu ya kutamani kati ya vitabu ambavyo tutavitazama siku ya leo kitabu cha kwanza ni cha matayo na tutatazama sura ya 18 mstari wa 19 pamoja na waishirini matayo 18 mstari wa 19na wa20 neno la mungu linasema tena nawaambia ya kwamba wawili wenu watakapokutana duniani katika jambo lolote watakaloliomba watafanyiwa na baba yangu aliye mbinguni kwa kuwa walipo wawili watatu wamekusanyika kwa jina langu nami nipo papo hapo katikati yao nampenda sana bwana yesu yani kila tunapokutana wanadamu wawili huwa si wawili tena bali tupo watatu kwa sababu bwana yesu hujihudhurisha kuja kuchukua maombi yetu ili ampe baba lakini kitabu cha pili ambacho tunakitazama siku ya leo ni marko 11 mstari wa na ambili, mpaka 2224 na naomba nikusomee neno la mungu linasema yesu akajibu akawaambia mwaminini mungu amin nawaambia yeyote atakayeuambia mlima huu ng'oka ukatupwe baharini wala sione moyoni mwake ila aamini kwamba hayo asemayo yametukia yatakuwa yake kwa sababu hiyo nawaambia yoyote muyaombayo mkisali aminini ya kwamba mnayapokea nayo yatakuwa yenu naendelea kukukumbusha tu ahadi sita za bwana yesu kuhusu maombi hiyo ni ahadi ya pili ambayo inapatikana kwenye kitabu cha marko 11 mstari wa 22p24 lakini ahadi ya tatu inapatikana kwenye kitabu cha yohana 14 mstariw114 neno la mungu linasema nanyi mkiomba lolote kwa jina langu hilo nitalifanya ili baba atukuzwe ndani ya mwana mkiniomba neno lolote kwa jina langu nitalifanya nataka nikuonyeshe msisitizo bwana yesu anasema lolote mtakaloliomba lolote mtakaloliomba hakuna kipimo chochote hapa hiyo ni ahadi ya tatu lakini ahadi ya nne inapatikana kwenye kitabu cha yohana 15 msta wa6 naomba nikusomee neno la mungu linasema ninyi mkikaa ndani yangu na maneno yangu yakikaa ndani yenu ombeni mtakalo lolote nanyi mtatendewa kukaa ndani ya kristo na maneno yake kukaa ndani yetu huo ni ushirika katika mahusiano yetu na mungu lakini pia ni ushirika wa kudumu au tunaweza tukasema ushirika wa kila siku ni ushirika ambao ulianzishwa pale msalabani na kristo mwenyewe damu yake ilipomwagika pale msalabani kwa ajili ya kutusafisha dhambi zetu ilianzisha mahusiano yasiyo na kikomo sasa kumwamini bwana yesu na kumkiri kama bwana na wa maisha yetu ni mwanzo wa mahusiano hayo ya kudumu katika kristo kuokoka ni hatua ya mwanzo kabisa na tunapaswa kuendelea na mahusiano na kristo kwa roho mtakatifu ahadi ya tano leo kuhusu maombi ahadi kutoka kwa bwana yesu inapatikana kwenye kitabu cha yohana mstari wa 1516 neno la mungu linasema si ninyi mlionichagua mimi bali ni mimi niliyowachagua ninyi nami nikawaweka mwende mkazaye matunda na matunda yenu yapate kukaa ili kwamba lolote mwombalo baba kwa jina langu awapeni ahadi ya tano hiyo lakini ahadi ya sita inapatikana pia kwenye kitabu cha yohana na, 23 na 24. neno la mungu linasema tena siku ile hamtaniuliza neno lolote amin amin nawaambia mkimwomba baba neno lolote atawapa kwa jina langu hata sasa hamkuomba neno kwa jina langu ombeni nanyi mtapata furaha yenu iwe timilifu hakuna masharti ya nini tuombe ila kuna masharti ya namna ya kuomba nadhani umenielewa hapo unaomba kupitia jina la yesu kristo hakikisha hivyo lakini pia mtu aombaye hakikisha na mahusiano na mungu na mwombaji anapaswa awe na imani naitwa n mashauri na hizi ni siri za bibilia hakikisha nabchaneli yetu ya siri za bibilia na mungu akubariki ubarikiwe sana