tunaendelea na mwendelezo wetu wa siri za bibilia na hii ni kila siku ya ijumaa unapata simulizi kubwa kabisa zinazopatikana kwenye maandiko matakatifu mimi naitwa icent mashauri na mara tu baada ya kumfahamu mke wa kwanza wa adamu ambaye kiukweli hakufahamika kabisa hapo awali lakini ni moja kati ya uumbaji ambao aliufanya mungu mwenyewe kama ulipitwa na hiyo siri basi pole sana ndugu yangu unaweza ukaifuatilia kwenye youtube chaneli yetu kareja nyuma kidogo acha tuendelee na maisha nje ya bustani mara baada ya adamu na eva kufukuzwa maisha yalikuwaje na tufahamu uzao wao pia hasa kaini na abili ndugu wawili waliochukiana kiasi cha mmoja kumuua mwenzake kisa tu sadaka yake haikupata kibali mbele za mungu bila kujua anajiandalia hatima mbaya ya maisha yake yote tusiongee sana twenzetu kwenye simulizi adamu akakutana kimwili na mkewe eva akapata mimba akamzaa kaini eva akasema kwa msaada wa bwana nimemzaa mwanaume baadaye akamzaa abeli ndugu yake basi abeli akawa mfugaji na kaini akawa mkulima maisha yakaendelea hivyo kwa ukuaji wao na pia ukawa utaratibu ambao walijiwekea wa kumtolea mungu sadaka hii ni kutokana na kila mmoja alichokuwa anakifanya siku moja kaini alileta baadhi ya mazao ya shamba kama sadaka kwa bwana lakini abeli pia naye kama utaratibu aliojiwekea akafanya hivyo akaleta fungu nono kutoka katika baadhi ya wazaliwa wa kwanza wa mifugo yake bwana akamkubali abeli pamoja na sadaka yake lakini mungu hakumkubali kaini pamoja na sadaka yake kwa hiyo kaini akakasirika sana uso wake ukawa na huzuni kisha bwana akamwambia kaini kwa nini umekasirika kwa nini uso wako una huzuni ukifanya lililo sawa utakubalika lakini usipofanya lililo sawa dhambi inakuvizia mlangoni mwako inakutamani wewe lakini inakupasa uishinde basi kaini akapanga mpango wa kisirisiri juu ya kumwangamiza mwenzake roho mbaya ikamvaa akamwambia ndugu yake abeli twende shambani basi mwenzake bila kujua lolote akakubali na wakaenda walipokuwa shambani kaini akamshambulia abeli ndugu yake mpaka kumuua baada tu ya kutekeleza alichokifanya kisha sauti ya mungu ikasikika akamuuliza kaini ndugu yako abeli yuko wapi akajibu sijui je mimi ni mlinzi wa ndugu yangu bwana akasema umefanya nini sikiliza damu ya ndugu yako inanililia ya mimi kutoka ardhini sasa umelaaniwa na umehamishwa kutoka katika ardhi ambayo imefungua kinywa chake na kupokea damu ya ndugu yako kutoka mkononi mwako utakapoilima ardhi haitakupa tena mazao yake utakuwa mtu wa kutanga-tanga duniani asiye na utulivu kaini akamwambia bwana adhabu yangu ni zaidi yaniwezavyo kustahimili leo umenifukuza kutoka katika nchi nami nitafichwa mbali na uwepo wako nitakuwa mtu wa kutanga kutangatanga asiyetulia duniani na yeyote anio naye ataniua lakini bwana akamwambia la sivyo ikiwa mtu yeyote atamuua kaini atalipizwa kisasi mara saba zaidi kisha bwana akamwwekea kaini alama ili mtu yeyote ambaye angemuona asimuue kwa hiyo kaini akaondoka mbele za mungu akaenda kuishi katika nchi ya nodi iliyoko mashariki mwa edeni kaini akakutana kimwili na mkewe naye akapata mimba akamzaa enoki wakati huo kaini alikuwa anajenga mji tayari akauwita enoki jina la mtoto wake huo mji baadaye enoki akamzaa iradi iradi mtoto wa enoki akamzaa mehuyaeli mehuyaeli alimzaa metushaeli na metushaeli akamzaa lameki lameki alioa wanawake wawili mmoja aliitwa ada na mwingine aliitwa sila ada akamzaa yabali ambaye ni baba wa wale wanaoishi katika mahema ya kufuga wanyama kaka yake aliitwa yubali yubali alikuwa baba wa wote wachezao zeze na filimbi yaani wataalamu wa muziki hawa pia sila alikuwa na mtoto wa kiume aliyeitwa tubali kaini ambaye alifua vifaa vya aina mbalimbali vya shaba na chuma lameki akawaambia wake zake ada na sila nisikilizeni mimi wake wa lameki sikieni maneno yangu nimemua mtu kwa kunijeruhi kijana mdogo kwa kuniumiza kama kaini atalipizwa kisasi mara saba basi lameki ya ni mji wao utakuwa mara 7b7 adamu akakutana kimwili na mke wake tena akamzaa mtoto akamwita seti akisema mungu amenijalia mwana mwingine badala ya abeli kwa kuwa kaini alimuua pia seti akamzaa mwana akamwita enoshi labda sasa wakati tunaendelea nikufahamishe kuhusu orodha iliyoandikwa ya vizazi vya adam wakati mungu alipomuumba adamu alimfanya kwa sura ya mtu tunafahamu hilo akamuumba mwanaume akamuumba na mwanamke akawabariki walipokwisha kuumbwa akawaita mwanadamu adamu alipokuwa ameishi miaka ma h alikuwa na mwana aliyekuwa na sura yake mwenye kufanana naye akamwita seti baada ya seti kuzaliwa adamu aliishi miaka 8 akawa na watoto wengine wa kiume na wa kike adamu aliishi jumla ya miaka 9a 30 ndipo akafa turudi kwa mtoto wake sasa anayefahamika kama seti seti alikuwa ameishi miaka 1a 50 akamzaa enoshi baada ya kumzaa enoshi seti aliishi miaka mia 8 a 7 akawa na watoto wengine wa kiume na wa kike seti aliishi jumla ya miaka mia 9 1 2 ndipo naye akafa lakini henoshi alipokuwa ameishi miaka 90 akamzaa kenani baada ya kumzaa kenani enoshi aliishi miaka 815 naye alikuwa na watoto wengine wa kiume na wa kike enoshi aliishi jumla ya miaka 95 ndipo akafa kenani alikuwa ameishi miaka 7 akamzaa mahalaleli baada ya kumzaa mahalaleli kenani aliishi miaka 84 akawa na watoto wengine wa kiume na wa kike kenani aliishi jumla ya miaka mia9 na 1 naye akafa mahalaleli alipokuwa ameishi miaka 9na mitano alimzaa yaredi baada ya kumzaa yaredi mahalaleli aliishi ya miaka 83 akawa na watoto wengine wa kiume na wa kike mahalaleli aliishi jumla ya miaka 895 naye akafa yarefi alipokuwa ameishi miaka 12 alimzaa enoki baada ya kumzaa enoki yaredi aliishi miaka 8 naye akawa na watoto wengine wa kike na wa kiume yaredi aliishi jumla ya miaka 9 62 naye akafa enoki alikuwa ameishi miaka 6 na mitano akamzaa metusela baada ya kumzaa metusela enoki alitembea na mungu miaka miata na akawa na watoto wengine wa kike na wa kiume enoki aliishi jumla ya miaka m3 mia 65 enoki akatembea na mungu kisha akatoweka kwa sababu mungu alimchukua hii ni kati ya siri nyingine kubwa zaidi ambayo tutafahamishana mbele ya safari maana mungu hakutaka kabisa huyu jamaa aonje mauti metusela alipokuwa ameishi miaka 187 alimzaa lameki baada ya kumzaa lameki metusela aliishi miaka 782 kawa na watoto wengine wa kike na wa kiume metusela aliishi jumla ya miaka 969 ndipo akafa lameki alipokuwa ameishi miaka 182 alimzaa mwana akamwita jina lake nuhu akasema yeye ndiye atakayetufariji katika kazi na maumivu makali ya mikono yetu yaliyosababishwa na ardhi iliyolaaniwa na bwana baada ya nuhu kuzaliwa lameki aliishi miaka 595 akawa na watoto wengine wa kike na wa kiume aliishi jumla ya miaka 777 naye akafa baada ya nuhu kuishi miaka 5 aliwazaa shemu hamu na yafeti leo tunakamilishia hapo nilitaka tu nikusogeze kwenye vizazi hivi ili nikufikishe kwenye mwanzo wa simulizi yetu inayofuata maana itamhusu nuhu familia yake lakini zaidi ile garika ile mvua kubwa ya siku 4 bila kukatika pamoja na ujenzi wa safina mimi naitwa inocent mashauri ili usipitwe na simulizi inayofuata hakikisha una subscribe youtube chaneli yetu na kwenye mitandao mingine ya kijamii instagram facebook na twitter tunapatikana kwa jina la siri za bibilia tukutane hapa hapa wakati mwinginebsiri za bibilia