asante kwa kufanyika mwanafamilia wa siri za bibilia na ni kwa lengo tula kuendelea kujifunza mengi kuhusu maswala ya kiroho asante kwa kusbsrbe chaneli yetu lakini pia asante kwa kushealink zetu kwa wengine lakini pia hata kuhusu maoni yako ambayo yamekuwa yakitufikia kama una lolote unataka kutufahamisha basi unaweza ukatuandikia pia kwenye komenti hapo chini na mungu atakubariki mimi naitwa naitwaicent mashauri na kumekuwa na mitazamo mingi sana na ni ya tofauti namna ya kushughulikia matatizo sugu ambayo yamewakabili watoto wa mungu kwa muda mrefu sana kuna watu wametaka kutoka katika umasikini kwa muda mrefu lakini hawajatoka mpaka sasa na hawajui tatizo liko wapi wengine wametaka kutoka katika matatizo ya ndoa wengine wametaka kuoa kuolewa lakini mambo yao yameshindikana kabisa hata kwa kufunga na kuomba hawajaweza kutoka katika matatizo haya na mpaka sasa hawana majibu ya matatizo yao kuna watu familia zao zimekuwa na vifo vya kutatanisha ama tunaweza kusema vifo vya gafla na wengine wamekuwa na magonjwa ya kutisha kutoka kizazi hadi kizazi na hata sasa hawana majibu ya maswali yao mambo hayo ni pamoja na madhabahu yenyewe kuhani wa madhabahu kafara ya madhabahu washirika wa madhabahu mungu wa madhabahu pamoja na nguvu ya madhabahu yenyewe naomba tuanze na madhabahu yenyewe madhabahu hujengwa na watu a kusudi la kufanya ibada kwa mungu wanayemwamini kwa kawaida kila mwanadamu anaamini kuwepo kwa nguvu ambayo ni kubwa kuliko nguvu ya kibinadamu yani ili kuwasiliana na nguvu hii mwanadamu inambidi kutengeneza utaratibu wa kuifikia nguvu hiyo yani kujenga madhabahu sasa iwe ni upande wa nuru au wagiza lazima ijengwe kwa jinsi ya mwili kabisa eliya alijenga madhabahu ya bwana kwenye kitabu cha wafalme wa w 1832 vilevile makuhani wa shetani nao hujenga kama kwenye kitabu cha wafalme wa achotakaufaham hapa ni kwamba madhabahu hujengwa kwa jinsi ya mwili iwe ya mungu au ya miungu lakini pia upande wa pili kuhani wa madhabahu kuhani huyu ni mtu anayejua taratibu za madhabahu na mwenye uwezo ama nafasi ama cheo ambacho kimekubalika lakini pia ni uwezo wa kuleta vitu vya kiroho dha ni baraka au laana kutoka ulimwengu wa roho na kuziingiza katika ulimwengu wa mwili lakini pia uwezo wa kutoa vitu kama vile sadaka kafara au s z kutoka katika ulimwengu wa mwili kwenda kwenye ulimwengu wa roho katika ulimwengu wa nuru kuhani ni mtu yeyote aliyempokea yesu na kuzishika amri zake tukisoma ufunuo tano kumi vilevile vile kuhani anaweza kuwa mtu yeyote aliyejifunza taratibu za kiibada ya kimungu kama vile mchungaji shemasi mwinjilisti askofu na kadhalika mfano katika bibilia tunamwonamelkizedek alikuwa kuhani wa mungu kwenye kitabu cha mwanzo 14 mstari wa 18 melkizedeki mfalme wa salem akaleta mkate na divai naye alikuwa ni kuhani wa mungu aliyejuu sana umeona hapo lakini pia nataka tutazame kuhani wa madhabau za kishetani katika ulimwengu agiza kuhani ni mtu yoyote ambaye anamtumikia shetani kwa kujua ama bila kujua kwa lengo la kuleta uharibifu nasema kwa kujua ama bila kujua kwa sababu kuna watu wanaitumikia mizimu ya nyumbani kwao wakidhani wanafanya kawaida kama walivyofanya baba zao ama babu zao mfano labda kuchinja kila mwaka kuomba kwenye makaburi lakini bila wao kujua wameshakabidhiwa ukuhani wa madhabahu za kishetani watu hawa huja kushtuka pale ambapo mambo yao yanapowaendea vibaya kwa kukiuka kanuni za kimadhabahu bila wao kujua mfano wa makuhani wa madhabahu za kishetani katika bibilia ni makuhani wa dagoni na baali kwenye samuel wa lakini wa wafalme w182 naomba tufahamu kuhusu kafara ama sadaka za madhabahu madhabahu haiwezi kukamilika kama hakuna kafara kwa sababu kila mungu wa munguwa huhitaji kafara haijalishi huko upande gani lazima unapoenda madhabauni uende eidha na kafara ama sadaka katika agano la kale kafara iliyotolewa ilikuwa ni mfahali na mbuzi na kondoo na wanyama na ndege pia lakini katika agano jipya yesu kristo ndiye kafara ama sadaka katika madhabau ya mungu ukisoma walawi 2lbl utapatwa uhakika wa hili lakini pia hata zaburi 50 mstari wa 8 hata ukisoma kwenye wahebrania 927 uenda unajiuliza kuhusu kafara kwenye madhabahu za kishetani hili pia tunalifahamu kupitia siri za bibilia madhabahu za shetani nazo zinadai kafara hata kama unaiona madhabau ya kinyago katika macho ya damu ama macho ya nyama lakini katika ulimwengo wa roho hiyo sanamu inawakilisha mungu wa kipepo na anadai sadaka kila wanapoenda kufanya ibada kwake na hizi kibibilia huitwa ibada za sanamu ukisoma zaburi 16 mstari wa 36 wakazitumikia sanamu zao nao zikawa mtego kwao lakini pia mstari wa 37 neno la mungu linasema nam walitoa wana wao na binti zao kuwa dhabihu kwa mashetani lakini matendo ya mitume 1529 washirika wa madhabahu ni watu muhimu sana kwenye madhabahu ni vigumu sana kuwa na madhabahu ambayo haina washirika iwe ya mungu ama ya ibilisi madhabau lazima iwe na washirika ambao wanaamini au wameaminishwa kwa habari za mungu wa madhabau hiyo kama ilivyo hata sasa wewe ndugu yangu ambaye unanisikiliza inawezekana kabisa ni mshirika wa kanisa fulani ambalo linamwabudu mungu na hii hai kwanza leo kwani mungu ana kawaida ya kujitengea watu wa kumwabudu ama washirika ambao wapo tayari kumwabudu yeye mungu peke yake eliya alifahamu umuhimu wa washirika ndiyo maana alijiona yupo mwenyewe kama vile wewe ulivyomshirika wa kanisa fulani vivyo hivyo kila madhabahu ya kishetani inayo washirika wake hawa ni watu hatari sana kwa kuwa matatizo yote huanzia kwenye madhabahu za kishetani wanaopeleka jina lako kazi yako ndoa yako na hata elimu yako na kadhalika ni washirika wa madhabahu ili lijadiliwe kwa lengo la kuharibu maisha yako washirika wa madhabahu ya kishetani mara zote ni watu wako wa karibu sana kama vile delila alivyokuwa karibu na samson kwenye kitabu cha waamuzi 16mtw5 lakini pia hata matayo 136 pia na mika 75 unawezaukakutana na hizi habari mfano kwenye mika 7t5 neno linasema usimwamini rafiki usimwekee kiongozi tumaini ilinde milango ya midomo ya kinywa chako ili mkeo alalae kifuani mwako asijue habari kwa maana mwana humwahibisha babaye na binti huondoka ashindane na mamaye adui za mtu ni watu wa nyumbani mwake mwenyewe nathan ume picha kwa leo naomba tuishie hapo ni sikuchoshe sana lakini pia unaweza ukaendelea kufuatilia kwa sababu mwendelezo umepatikana sehemu ya pili na kuendelea zaidi ni vyema ukafahamu mambo haya na yatakusaidia katika ulimwengu wa roho ili hata katika ulimwengu wa mwili uweze kufanikiwa zaidi hizi ni siri za bibilia unaweza ukabub chaneli yetu kama haujafanya hivyo lakini pia unaweza ukatuandikia maoni yako ama chochote ambacho umejifunza ama unataka tuongeze nini kwenye en hapo chini lakini pia unaweza link kwa ndugu jamaa na marafiki ni vyema mato tukayafahamu haya mambo kwa wingi zaidi hata familia yako ni vyeme kafahamu haya marafiki zako na watu mbalimbali watumie taarifa hii nao wajifunze waweze kufunguka kama ambavyo mungu atakusaidia wewe kufunguka mi naitwa inocent mashauri na mungu akubariki