kuna watu wanapitia mateso mengi sana na wengine wamefungwa katika vifungo bila wao kujijua siri za bibilia leo tuna mwongozo ambao utakusaidia ama itasaidia familia yako pia bibilia inapozungumza habari za watu waliofungwa wapate kufunguliwa hii ina maana ya kuwa kuna watu wamefungwa chini ya utawala wa nguvu za giza na hii ni katika ulimwengu wa roho watu hawa wamefungwa kwenye magereza ya ibilisi tutambue ya kuwa yesu aliposema amekuja kutuokoa hii inamaanisha kwamba kuna mahali ambapo tusingeweza kujikwamua wenyewe bila nguvu yake yeye mwenyewe kuingilia kati yetu mi neitwa mashauri na ni matumani yangu youtube chaneli yetu ya siri za bibilia iliwe rahisi kuendelea kujifunza maarifa mbalimbali ya kimungu na nataka leo tuingie kwenye maombi rasmi kabisa haya ni maombi ya kumteketeza shetani pamoja na nguvu za giza kwenye maisha ya. baba katika jina la yesu ninayaharibu na kuyateketeza mamlaka yote aliyopewa shetani na mababu au mababa na hata ndugu zangu katika jina la yesu ninazilaani na kuziteketeza kwa damu ya yesu roho zote zinazoendelea kutilia mkazo hayo maagano katika maisha yangu na naziteketeza na kuzivunjavunja kwa jina la yesu kitu chochote kilichoingizwa kwenye maisha yangu kwa mkono wa kipepo au majini ninakiamuru kiniachie kwa jina la yesu kila aina ya sumu iliyopenyezwa kwenye maisha yangu ninaiamuru itoke nje sasa katika jina la yesu ninasukuma nje kwa damu ya yesu e bwana yesu shusha moto juu ya kila roho ya mauti na kuzimu iliyoandaliwa kwa ajili yangu katika jina la yesu ninaponda kichwa na kukanyaga kila mkia wa majoka ya kiroho katika jina la yesu upanga wa moto na uwanze kukata kila kifungo walichokifunga wazazi katika jina la yesu e bwana yesu nifunulie agano lolote la siri ambalo shetani amefunga na nafsi yangu ama anataka kufunga na nafsi yangu katika jina la yesu kila pando ambalo baba yangu wa mbinguni hakulipanda katika maisha yangu ninang'oa kwa jina la yesu kristo baba ninapitisha umeme katika ardhi ya mahali hapa sasa na kila agano na miguu yangu lianze kuvunjika sasa katika jina la yesu agano lolote la siri ambalo la uovu nina kuvunja kwa jina la yesu ninanyunyiza damu ya yesu kuvunja laana zote za dhambi za wazazi wangu e bwana badili laana zote zilizoelekezwa kwangu kuwa baraka na kila nguvu ya uovu iliyoelekezwa kwangu ninakuamuru kurudi moja kwa moja kwa mtumaji katika jina la yesu e bwana mungu ninaomba kila alichosema adui kwamba hakitawezekana katika maisha yangu kikawezekane sasa kwa jina la yesu ninajiondoa na kujitenganisha na kambi yoyote ya mateka inayomilikiwa na adui kwa jina la yesu ninajifungua na kujiondoa kutoka kwenye kila kifungo cha kurithi katika jina la yesu e bwana chuma shokalako la moto kwenye misingi ya maisha yangu na uharibu ulikate kila pando ambalo amelipanda adui katika jina la yesu ninaipitisha damu ya yesu katika mifumo yote ya mwili wangu mfumo wa damu mfumo wa fahamu mfumo wa chakula mfumo wa upumuaji mfumo wa takamwili na kila aina ya mfumo na kuisafisha mabaki yote ya urithi wa vitu viovu katika jina la yesu kristo damu ya yesu na moto wa roho mtakatifu unisafishe kila kiungo cha mwili wangu figo zangu moyo mapafu macho masikio na kila aina ya kiungo kwa jina la yesu kristo ninavunja mikataba yote ya kiukoo na kikabila inayonihusisha mimi katika jina la yesu ninajiondoa ninajivua na vunja laana zote za kikabila na kiukoo kwa jina la yesu kristo ninatapika chakula chochote cha uovu nilicholishwa katika maisha yangu katika jina la yesu kristo mapepo majini enyi mizimu na wachawi mnayofuatilia maisha yangu na mparalaizi sasa kwa jina la yesu kristo shambulio lolo lote lililopangwa juu ya familia yangu ninalibatilisha kwa ajili yangu katika jina la yesu ninavunja matokeo mabaya yote kwa ajili ya jina la kiuovu lililopachikwa kwenye nafsi yangu katika jina la yesu ninabatilisha laana zote mikosi majanga ajali maradhi yote yaliyoelekezwa kwenye maisha yangu katika jina la yesu hakikisha unamwomba mungu aziondoe laana zote alizoziachilia kwenye maisha yako kwa sababu ya kutotii neno lake kama tunavyoambiwa kwenye kumbukumbu kumbu la torati mstari wa 28 pepo lolote lililojipachika kwenye laana yoyote inayonihusu mimi toka toka toka kwa jina la yesu laana zote katika maisha yangu badilika na kuwa baraka katika jina la yesu katika jina la yesu tunapokuwa tunataja laana hizi ambazo nitazizungumza sema kwa kumaanisha vunjika vunjika vunjika katika jina la yesu ninajitenganisha na ninyi katika jina la yesu laana zote za udhaifu wa kiakili na kimwili vunjika laana zote za kushindwa katika kila ninalofanya vunjika laana zote za umasikini vunjika laana zote za kuvunjika kwa familia vunjika laana zote za kuonewa na kudharauliwa vunjika laana zote za uharibifu wa mtu binafsi kama vile kujinyonga na mengine vunjika laana zote za magonjwa sugu vunjika laana zote za kishirikina vunjika laana zote za kuharibiwa kwa mambo ya uzazi na viungo vya uzazi vunjika laana zote la zote za kufanya kazi kwa bidii pasipo kuiona faida vunjika laana zote za kuloea mambo ya uovu kama vile zinaa pombe sigara na mambo mengine vunjika jitamkie maneno ya baraka wewe mwenyewe hapo ulipo hautakuwa na umasikini tena hautakuwa na magonjwa tena katika maisha yako kwa jina la yesu kristo tunajifungua na kujitenganisha na vifungo vya madhabahu zote za giza katika jina la yesu hakikisha unasema mara kadhaa mara kadhaa zaidi huku ukisema unajitenganisha katika jina la yesu tumia muda kidogo katika hili ninatapika sumu zote za mashetani nilizozimeza katika jina la yesu kristo weka mikono yako juu ya kichwa chako ninavunja kila mamlaka za giza katika maisha yangu katika jina la yesu kristo rudia ninavunja. ninavunja ninavunja ninavunja mamlaka za giza hakikisha unarudia maneno haya vunja mamlaka zote za giza kwenye maisha yako vunja mamlakazote za kuzimu una miungu ya familia ukoo au makabila vunjika kwa jina la yesu vunjika kwa mamlaka na roho zote za kichawi zilizopo ndani ya familia ukoo au kwenye kabila letu vunjika vunjika kwa jina la yesu mamlaka zote zilizoshika rimoti za kudhibiti familia ukoo au kabila vunjika kwa mamlaka zote ovu ndani ya familia ndani ya ukoo na ndani ya kabila kwa jina la yesu kristo wa nazareti kila mmiliki wa mzigo niliyobebeshwa beba mzigo wako katika jina la yesu mzigu wa magonjwa mzig wa mikosi mzigu wa umasikini beba mwenyewe katika jina la yesu katika jina la yesu nazipoodhesha madhabau zote za giza katika jina la yesu ninazilaani madhabau zote za uovu zilizoelekezwa dhidi yangu katika jina la yesu ninaagiza nyundo ya mungu aliyeumba mbingu na nchi iponde kila madhabau ya giza zilizoelekezwa kwenye maisha yangu katika jina la yesu kristo ee bwana natuma moto wako na uteketeze madhabau zote za giza zilizoinuka dhidi ya maisha yangu Makuhani hani wote wa madhabahu zote za giza wanaocheza na maisha yangu wakutane na upanga wa roho mtakatifu katika jina la yesu mkono wowote unaotaka kunikamata na kuniteka kwa ajili ya maombi haya ninayoomba kauka katika jina la yesu kristo ninawaamuru makuhani wa madhabahu za giza kunyweni damu wenyewe katika jina la yesu ninarudisha urithi wangu ulioibiwa na madhabahu za giza katika jina la yesu ninafuta, ninafuta na kuliondoa jina langu kwenye madhabahu za giza katika jina la yesu hakikisha unaweka mkono wako mmoja kifuani tunaziondoa baraka zetu kwenye madhabau za giza katika jina la yesu kristo weka mkono wako kifuani na mwingine weka kichwani tunaondoa kitu chochote kile kinachoniwakilisha mimi kinachotuwakilisha kama vile nguo kwenye madhabau za giza katika jina la yesu taja kiungo chochote cha mwili wako ambacho akifanyi kazi ipasavyo au kama ni mwili wowote taja taja kama ni mwili taja na useme maneno yafuatayo hakikisha unasema unaondoa kwenye madhabau za giza katika jina la yesu kristo otamka hivyo, hivyo zaidi ya mara saba jitenganishe kutoka kwenye maagano yote ya damu na nguvu za giza katika jina la yesu damu ya yesu damu ya yesu na unene kwa ajili yangu dhidi ya maagano yote ya nguvu za giza ninatamka uharibifu dhidi ya roho chafu zote katika maisha yangu katika jina la yesu ninajitenganisha na laana zote za maagano katika jina la yesu ninajitenganisha mimi na familia yangu kutoka katika kila agano la damu katika jina la yesu ninajitenganisha na kila agano la damu la kurithi katika jina la yesu ninaiondoa damu yangu kwenye madhabau za gizakatik la yesu ninaondoa damu yangu kutoka kwenye benki za damu kwenye ulimwengu a giza katika jina la yesu ninavunja kila agano la damu la kutokusudia kwa jina la yesu e bwana damu ya mnyama yoyote iliyomwagika kwa niaba yangu ninaipoteza nguvu ya agano sasa kwa jina la yesu kila tone la damu linalotamka mabaya dhidi yangu na ikaekimia sasa kwa damu ya yesu ninajifungua na kujiondoa kutoka kwenye kila agano la damu la kifamilia iwe ni kiukoo kabila katika jina la yesu ninajitenganisha na kila agano la damu nililoingia kwa ja au kutokujua kwa jina la yesu e bwana kila agano la damu na nguvu za giza lipoteze nguvu na uhalali wake juu yangu katika jina la yesu kristo damu ya agano jipya la bwana na mokozi wangu yesu kristo na damu ya agano na nguvu za giza iliyojipanga kinyume nami katika jina la yesu kristo nimepewa mamlaka ya kubatilisha haki zote zilizopo kwenye maagano yote ya damu na nguvu za giza kwa jina la yesu agano lolote la damu na nguvu za giza lililofungwa kwenye kiungo chochote kwenye mwili wangu na nivunjike sasa nivunjike sasa kwa jina la yesu ninapokea vitu vyote vilivyoibiwa na kuchukuliwa na adui kupitia maagano na nguvu za giza kwa jina la yesu na vipokea vitu vyangu ninavunja kila agano la damu na nguvu za giza kwenye damu yangu kwa jina la yesu amen amen amen amen tegemee roho mtakatifu kwa maana atakufundisha mengi ikiwemo kuomba na maagizo ya yesu na kwa kufuata maagizo ya yesu na kuenenda kwa roho hivyo vifungo vya nafsi vitakwisha kabisa unaweza wa tano, mpaka 25. mistari ya kusimamia lakini kitabu cha luka mstari kabisaso 62mstaakusmamiakitabluk 2 fahamu kwamba kudumu katika maombi kuendelea kiroho na kuepuka uovu ni muhimu kwa sababu kwa kufuata misingi hiyo ndipo unafunguliwa vifungo kwa kuombewa ama kwa nguvu nguvunayotenda ndani yako kupitia roho mtakatifu lakini pia ni muhimu kujua kwamba sala ya toba pekee haitoshi kumfungua mtu kama ana vifungo na sio tu imani bali ni juhudi binafsi ya mtu itakusaidia katika kukuweka huru wapo watu wanaotaka kupokea miujiza bila kuwa na mabadiliko yoyote ama bila kusoma neno la mungu na kukua kiroho ama hata bila kuomba wao husubiri siku za maombi ama mikesha ama makwongamano ya maombi ili waweze kuombewa kisha baada ya hapo hawajishughulishi tena katika kukuwa kiimani hakikisha unakuwa hodari katika bwana ili upate ulinzi wa mungu kama vile waefeso1neno mstari wa mpaka kumi, la mungu linaeleza vizuri hapo hatimaye mzidi kuwa hodari katika bwana na katika uweza wa nguvu zake vaeni silaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga hila za shetani maana ya kuwa hodari katika bwana ni kukaa kwenye maombi kusoma na kulishika neno lake liwe liwendai yako na kutaka kumjua yeye zaidi siku zote hakikisha na sali kwa bidii katika kupambana na mwovu shetani ndio maana tunaambiwa tuvae silaha zote za mungu ili kuweza kupingana na hila za mwovu shetani mi nahituwa ioent mashauri na hizi ni siri za bibilia mungu akubariki sana na nategemea utavuka kiwango kingine cha imani amn yes, azadam bi sitaki kwa