sehemu ya pili tulipoishia tuliona namna gani ambavyo Padri moses aliamua kuchukua maamuzi magumu sana ya kuwasimamisha wale viumbe wale watu wa ajabu ambao walikuwa wameingia kanisani e, na matukio baadhi ya matukio ambayo yamekuwa yakijitokeza wakati wapo kanisani ni suala la wao kucheka sana lakini hakuna muumini ambaye anasikia kicheko chao lakini nilivyoruhusu wasimame ili ibada iendelee wao walikuwa wakwanza kusimama halafu wakaanza kurefuka sana sana kuliko muumini yoyote na moshi ukawa unawasapoti kama moshi wa kuni unawasapoti kurefuka kukawa kuna vitu vya ajabu sana e, nakumbuka alininyoshea kidole chake cha mwisho cha mkono ni kama nikapata upofu kwa sababu kuna vitu vi, ni kama vikafunga vika macho yangu lakini baadaye vilinitoka vili hivyo vitu nikaweza nika, nika, nika kuona tena hiyo ni sehemu ya pili ambapo tuliitazama na simulizi nzuri kabisa ya padi moses padri mla nyama za watu na sasa tunaendelea na sehemu ya tatu kupitia simulizi za mashauri padmose anatuambia mara gafla walipotea machoni pake yaani alivyowambia kwamba wajisemewao ni kina nani e, wametoka wapi wanafanya nini kanisani Alivuambia tu hivyo walipotea gafla na, na walipotea kwa sababu waumini walikuwa wanatazama padri anaangalia wapi halafu na waumini wanatazama pale ambapo padri alikuwa alikua kwa hiyo sijajua kama walihisi watonekana ama vipi lakini walipotea nikawaambia waumini kwamba na nikajaribu kuonyesha kwa kidole mahali ambapo walikuwa wamekaa yule mzee aliyewekwa kati akasema anachojua ni kwamba waumini waliokwenda kukaa kulia na kushoto kwake ni wanawake na alitaka kuwauliza kisa cha wao kukaa upande wa wanaume lakini ah, akaamua tu kuchukulia kawaida kwa sababu najua tunatuka kwenye maandalizi labda ya sikukuu ya, ya krismas siku na watu kanisani ni wengi kwa hiyo labda wamekosa nafasi sikujua kwa hiyo niliamua tu kuliacha hilo basi mi niliendelea na ibada huku kila mumini akionekana hana tena amani moyoni ni kama kila mtu nimeweka mashaka kwenye moyo wake nakumbuka hata mtu mwingine alipokuwa anaingia labda watu walika wamechelewa wengine walioku wanaingia kanisan ili wanaingia wanalizavatu sakafuni pale kiukeliwaumin wote walikua nageuka kwaajiliya kuanai Ko... l wakigeuka nabidi isitishe tu wanza bada mpaka waumini watakapomalizakuangalia halafu ndonamimi niweze kuendelea na ibada ibada ilipokwisha nakumbuka niliingia kwenye chumba chumba changu binafsi nikavua yale mavazi ya kitumishi nikabaki na mavazi yangu ya kawaida nikiwa natoka nje ya chumba nakumbuka gafla lilinipata lile giza nene ambalo lilinipata nikiwa madhabauni la sasa hivi lilikuwa kama limiziji yani ni kama usiku mnene alafu hakuna, hakuna mwanga wowote si kama unaelewa kwa hiyo ile hali ya kupapasa kutembea kwa mashaka niliwahi kushika frem ya mlango nakumbuka sababu nilikuwa naujua mlango ulipo kwaio kile nichumba nakitumia kila siku nilishika fre ya mlango huku nikiwa nahakikisha sianguki najua na kanyaga sehemu ambazo nazifahamu nikaanza kupata hisia kwamba labda kuna shimo najua zile akili za-, za kwenye giza pamoja na kwamba sehemu nimeizoea lakini labda kuna shimo kwahiyo nikawa aka niskia sauti kama ilika siu nyuma yangu satiauaouma eeikaabia mtumishi wa mungu kwema hiyo sauti nakumbuka niliskia Ah, mi nikamwambia sio kwema kabisa unaona nini mbele aliniuliza hivyo nikamwambia naona giza akaniambia fumba macho nikayafumba akaniambia nikayafumbua baada ya kufumbua macho yangu kwa mara ya pili mwanga ulirudi gafla sana nikaendelea kuona kama kawaida ni kama hakukua na tatizo ambalo lilikuwa limetokea kwenye macho yangu lakini kilichonishangaza kingine ni kwamba hakukuwepo na mtu yoyote aliyesimama mbele yangu wala nyuma wala kulia wala kushoto yani nilijaribu kuangalia niligeuka pande zote hakukua a mtu sasaao ahalihiyo nilijaribu sana kuisaka ile sauti ili kuigundua kwamba ilikuwa ilikua iamzee yani, labdahi sauti kama naifahamu nikawa kama kuna kumbukumbu fulani naipata nikakumbuka ilikuwa ni sauti ya yule mzee ambae alikuwa amekaa jirani nawale watu wa ajabu ule mze mbe alikua amewatenganishaaamunznoaraka hadi kwa waumini ambao walikuwa wamesimama anawaoneashunafahamu waumini wengi wanaitumia jumapili pia kwa kuonana kwa kuongea mambo mbalimbali ya maisha huwa ni kama wanaotumia huo muda vizuri nilijaribu kuzungusha macho yangu kumwangalia yule mzee ambae nilisikia sauti yake nikamwona yupo katikati ya watu akicheka Ana, anapiga akiauanwaz wenzak nilitumia ujasiri nikamfuata lakini huku waumini niliokuwa nawapita walikuwa wananisalimia na wengine wakionekana kutaka kujua kile kisa cha ndani ya kanisa lakini kama nikawa nawapuuzia kwa sababu nilikuwa najitahidi kumuwai yule mzee wakati tu kumfikia nikajiuliza tu mwenyewe kwanza ni kweli kwa sauti ile kama angekuwa ni yeye inawezekanaje kama kafika hapa gafla na wakati ile sauti mi nimeisikia kwenye chumba changu kule lakini sahivi namwona nje lakini mbona wakati nafungua macho yangu sikumwona mbele yangu enw anyway yule mzee anakumbuka alinigeukia alini akanaambia faza pole na majukumu bwana <laughs> alinisalimia na kuwawai wenzake wote ambao alikuwa amesimama nao sauti ambayo alinisalimia pale ilikuwa ni sauti ambayo inafanana kabisa na sauti ya kule chumbani wakati nimepata, nimepata giza kwenye macho yangu nilikumbuka vizuri sana ndio ile ile sauti ambayo ilinielekeza mpaka nikafumbua macho yangu anyway nikajaribu kulipotezea nimeshapoa poa mzee nakumbuka nilimjibu wazee wengine nao pia wakanisalimia huku akinipa mkono mm, alafu ikabidi nimuulize yule mzee ulikuwa unasemaje yule mzee akaniambia wapi nikamwambia ukusimama na mimi pale mlangoni mlangoni wapi nikamwambia kwenye chumba changu akamwambia hata hapana hapana waze wengine nao wakaonekana kama wananishangaa mimi kiukweli nilijisikia aibu kwa nafasi yangu ya upadri ok sawa basi nakumbuka niliwaaga nikawa natembea kuelekea ofisini kwangu lakini nyuma nikamsikia mzee mmoja anasema kwamba kwani mzee makwae imekuwaje yaani ni kama wakawa naulizana yule mzee makwae akajibu haju chochote na hali ya mshangao na minongono ya chini kwa chini nilikuwa naisikia kwa mbali ilikuwa ikiendelea mpaka mi nilipofika sehemu ambayo nikawa siwasikii tena kule ofisini nilikuwa peke yangu nakumbuka nikainamia meza na kuanza kuwaza ile hali mwanzo hadi pale ilipofikia nikaona giza nene mbele yangu nilikuwa nawaza matukio yote hivyo wale nikina nani na kwa nini wamenijia kanisani wametumwa na nani nakumbuka nikiwa naendelea kuwaza nilisikia sauti ndani ya ofisi na nilikuwa peke yangu lakini kuna sauti nikaisikia unaendeleaje mtumishi wa ilikuwa ni sauti ya yule mze makwaya ambaye nilitoka kumuuliza kwamba alikuja ofisini kwangu nilishtuka sana halafu nikaangalia kila kona ya ofisi ajabu ni kwamba sikuona mtu fuatana nami katika sehemu ya nne inayofuata ya simulizi ya pad moses padi mla nyamaza watu kupitia simulizi za mashauri tuendelee kujifunza mambo mbalimbali huu ni mkasa mkubwa sana ambao umemkuta mwenzetu na anatusimulia kisa ambacho kimemtokea yeye kwenye maisha yake ya utumishi na kitu gani kitaendelea basi sehemu ya nne nadhani inatuhusu zaidi kwa ajili ya kujua kisa hiki kina hatima gani mi naitwa isent mashauri