ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websaiti ya www srizabbcm naitwa innocent mashauri kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikia idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 7587884 bwana yesu asifiwe mtu wa mungu na hongera kwa kuungana na siri za bibilia kwa ajili ya kujifunza maarifa mbalimbali ya kimungu mimi naitwa icent mashauri na leo tunataka tufahamu sababu saba za kwa nini tumeokoka na hii na kuhusu wewe ambaye umempokea yesu kristo afanyike bwana na wa maisha yako kama bado haujafanya hivyo nafasi bado unayo ndugu yangu kuna maombi ya kuyafuata yanayopatikana kwenye websait yetu lakini pia hata kwenye yutub chaneli yetu hakikisha unatubu na kumpokea yesu afanyike bwana na wa maisha yako leo tunajifunza neno hili la mungu la uzima wetu wa sasa pamoja na uzima wa milele kuokoka ni kuhakikisha bwana yesu kristo yupo ndani yako na una yeye pamoja na neno naneno kitabu cha matendo ya mitume 16 taw 3031 30 neno la mungu linasema bwana zangu yanipasa nifanye nini nipate kuokoka wakamwambia yani mitume mwamini bwana yesu nawe utaokoka pamoja na nyumba yako kuokoka ni jambo la lazima sana kwa kila anayehitaji uzima wa milele kuokoka ni kuanza kumpokea yesu kristo kama mokozi kisha unaishi ukilitii neno la mungu biblia inasema baada ya kifo ni hukumu kitabu cha mstari neno la mungu linasemana kama vile watu wanavyowekewa kufa mara moja na baada ya kufa ni hukumu anayetenda dhambi ya kifa na dhambi zake anaenda kuzimu Mteole wa kristo mtakatifu akifa anaenda mbinguni wanadamu wengi wakionywa kwamba waache dhambi husema wanahukumiwa na kutoa sababu kwamba anayeweza kuhukumu ni mungu tu hukumu ni siku ya mwisho ila sasa ni maonyo tu na maonyo haya yanaletwa na neno la mungu kupitia watumishi mbalimbali hivyo watumishi wakati mwingine huonekana kama wanahukumu kumbe wanawasaidia watu hakuna mwanadamu anayetakiwa kumhukumu mwanadamu wenzake hilo liko wazi kabisa nikisema acha uzinzi au acha usaliti wa ndoa maana yake ni dhambi sio kwamba nakuhuum We, bali nakwambia kweli ya mungu lakini pia nikisema hacha dhambi na uokoke ili ni kwa lengo la kukusaidia wewe pia ni muhimu sana kumpokea yesu na kuanza kuishi katika kusudi la mungu la wokovu baada ya kuokoka naomba utambue kwamba wewe umekuwa mtumishi wa mungu wa kuwasaidia watu wengine ili waje kwenye uokovu katika kitabu cha waefeso sura ya pili mstari wa nane neno la mungu linasema kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani ambayo hiyo haikutokana na nafsi zenu ni kipawa cha mungu bibilia inasema tuliyompokea yesu kama mokozi tumeokolewa kuna watu hudai hakuna kuokoka duniani lakini neno la mungu ndio kweli na kweli hiyo inasema kwamba tuliyompokea yesu tumeokolewa na sio kwamba tutaokolewa na sio kwamba tutaokolewa bali tumeokolewa tayari kama haujaokolewa basi nakusihi okolewa siku ya leo kwa kumpokea yesu kristo kama mwokozi wako na kuanza kuishi maisha matakatifu ya uokovu wa kristo uliowa thamani sana na baada ya kuokoka naomba uyafahamu mambo saba muhimu ambayo yanatufanya kwa nini tuokoke na hiki ndio kiini cha somo letu la siku ya leo kupitia siri za bibilia kwa nini tumeokoka jambo la kwanza tumeokoka ili tuurithi uzima wa milele kitabu cha yohana 16, mpaka 1618 neno la mungu linasema kwa maana jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwanaye pekee ili kila mtu amwaminie asipotee bali awe na uzima wa milele maana mungu hakumtuma mwana ulimwenguni ili a uhukumu ulimwengu bali ulimwengu uokolewe katika yeye amwaminie yeye hakuhukumiwa asiyemwamini amekwisha kuhukumiwa kwa sababu hakuliamini jina la mwana pekee wa mungu tumeokolewa ili tuupate uzima wa milele na hiyo ndio ahadi kuu ya mungu kwetu kazi yetu baada ya kuokoka ni kuishi kwa kulifuata neno la mungu na kulitii pia uzima wa milele ni kitu cha muhimu cha kwanza ambacho kila mwanadamu anahitaji lakini uzima huo uko katika yesu kristo pekee hivyo anayeuhitaji uzima wa milele ni lazima atubu dhambi zake na kuokoka kisha aendelee kuhukulia uokovu kwa mafundisho na utakatifu jambo la pili kwa nini tumeokoka tumeokoka ili tumtumikie yesu kristo kitabu cha yohana tu mtumikie yesu neno la mungu linasema mtu akinitumikia na anifuate nami nilipo ndipo na mtumishi wangu atakapokuwapo tena mtu akinitumikia baba atamheshimu kazi ya waliookolewa na bwana yesu ni kumtumikia yeye kumtumikia yesu ni kumfuata yeye kwa kujitenga na dhambi zote na mambo yote mabaya ya dunia ukimtumikia yesu hakika mungu atakuheshimu na wewe ukiheshimiwa na mungu muumbaji wako hakika una heri kubwa sana kama umeokoka na haumtumikii kristo ninakuomba wanze leo kumtumikia kwa kuishi maisha matakatifu lakini pia kushuhudia wengine injili mtumikie kupitia uimbaji au kufundisha mtumikie kwa mali yako kwa kutoa sadaka ili injili iendelee mbele zaidi lakini pia mtumikie kwa kujitoa kabisa ili umpende yeye tu jambo la tatu kwa nini tunaokoka au kwa nini tumeokoka tumeokoka li tuishi maisha matakatifu kitabu cha petro petrow sura ya mstari w15pa16 neno la mungu linasema bali kama yeye aliyewaita alivyo mtakatifu ninyi nanyi iwe ni watakatifu katika mwenendo wenu wote kwa maana imeandikwa mtakuwa watakatifu kwa kuwa mimi ni mtakatifu hii ni kazi nyingine kwa wateule wa mungu kuishi maisha matakatifu ni muhimu sana kujua kwamba umeokolewa na bwana yesu ili uanze kuishi maisha matakatifu ni jukumu la kila mkristo aliyeokolewa na kristo kuishi maisha matakatifu hata wewe ulieokoka ambae unanisikiliza muda huu utakatifu hautakiwi kuwa wa msimu tu bali ni wakudumu aliyetuokoa ni mtakatifu hivyo na sisi ili tumpendeze yeye inatupasa sana kuishi maisha matakatifu naomba tutazame jambo la nne kwa nini tumeokoka tumeokoka ili tuwe kielelezo cha matendo mema kwa watu wote kitabu cha Timoteo, wa sura ya mstari neno la mungu linasema lakini kwa ajili hii nalipata rehema ili katika mimi wa kwanza yesu kristo audhihirishe uvumilivu wake wote niwe kielelezo kwa wale watakaomwamini baadaye wapate uzima wa milele umeona mtu aliye kielelezo cha mema ni mtu wa mfano wa kujifunzia watu walio nje ni muhimu sana wateule wa mungu wakawa kielelezo cha mema ili dunia ijifunze kwao jinsi ya kuishi maisha matakatifu kama dhambi itatawala kanisani hakika itakuwa ni ngumu sana kwa watu wanje kuja kanisani kwa sababu ni kama hawaoni tofauti yao pamoja na kanisa kama kanisani kuna wazinzi kuna wachawi labda kuna wato wa rushwa ni ngumu sana kuwapata watendao dhambi hizo waje kanisani kwa mfano ndugu wa kanisani ya mezini na mtu wa nje hivi itawezekana vipi huyo mtu kuja kanisani kwa sababu anajua kabisa kwamba anatembea na mtu wa kanisani ni muhimu sana kanisa zima likawa kielelezo cha matendo mema ili watu wote wajifunze sio mchungaji tu pekee ndo anapaswa awe kielelezo hapana mama mchungaji wazee wa kanisa na kila muumini ndani ya kanisa anatakiwa awe mtu mwema awe kielelezo kizuri kwa kila mtu na sio wazee tu ndo awe kielelezo lakini vijana wao watenda dhambi hiyo pia haifai kanisa lote linatakiwa liwe kielelezo cha matendo mema tumeokolewa ili tuwe kielelezo cha mema kwa watu wote tutazame namba tano kwa nini tumeokolewa tumeokolewa ili tuwalete wengine kwa yesu kitabu cha mstari yesuitaamt 7 mungu linasema na katika kuenenda kwenu hubirini mkisema ufalme wa mbinguni umekaribia pozeni wagonjwa fufueni wafu takaseni wenye ukoma toeni pepo mmepata bure toeni bure tumeokolewa ili tuwalete wengine kwa yesu ndugu yangu naomba ujue kwamba umeokolewa na bwana yesu ili uwalete familia yako yote kwa yesu umeokolewa na yesu ili ulete wafanyakazi wenzako kwa yesu umeokolewa ili uwasaidie wanafunzi wenzako kiroho umeokolewa ili uwasaidie wafanyabiashara wenzako kiroho lakini pia hata we mama umeokolewa ili huwasaidia wamama wenzako jinsi ya kumcha mungu aliye hai jinsi ya kutunza ndoa zao jinsi ya kumpenda mungu jinsi ya kwenda kanisani jinsi ya kuishi maisha matakatifu we umeokolewa wafundishi wa baba wenzako jinsi ya kumpenda mke jinsi ya kujali familia jinsi ya kumcha mungu jinsi ya kuishimaisha matakatifu na vitu vingine kama hivyo ukweli ni kwamba tumeokolewa ili tuwalete watu wote kwa yesu na kama umeokoka alafu upo sehemu ambayo hata hawatambui kama umeokoka hilo ni tatizo na ni lazima ujifikirie mara mbili mbili mungu ametupapia mamlaka katika kuhubiri kwetu ili yeye mungu aponye na kuwafungua watu kupitia sisi ni muhimu sana kujua wajibu wako wewe uliookolewa na bwana yesu tutazame namba 6 tumeokolewa ili tuwe na ushirika na roho mtakatifu kitabu cha apili, sura ya sura mstari rin11neno la mungu linasema neema ya bwana yesu kristo na pendo la mungu na ushirika wa roho mtakatifu ukae na nyinyote tumeokolewa ili tuwe na ushirika na roho wa mungu kuwa na roho wa mungu ndani yako na kumtii itakusaidia kutimiza kusudi la mungu kwako na itakusaidia pia kudumu katika mokozi wako yani yesu kristo lakini roho mtakatifu ndiye msaidizi wa kanisa la kristo duniani hivyo ili tumpendeze mungu tunatakiwa sana tuwe na roho mtakatifu roho mtakatifu ndo mwalimu wa kweli ambaye tukilihudhuria darasa lake hakika hakuna cha kidunia au cha kipepo kitakachoturudisha nyuma ili tushinde dhambi na mambo yote ya dunia inatupasa sana tuwe na roho mtakatifu ni heri sana kuwa na ushirika wa roho mtakatifu jambo la saba tumeokolewa ili tuufundishe ulimwengu jinsi ya kumwabudu mungu aliye hai kitabu cha zaburi 29 wa p neno la mungu linasema mpeni bwana utukufu wa jina lake mwabuduni bwana kwa uzuri wa utakatifu mungu wa kweli ni mmoja tu na huyo amejifunua pekee katika neno lake yani bibilia mungu aliye hai huabudiwa katika kanisa la kristo duniani wateule wa mungu humwabudu mungu aliye hai na inawapasa sana kumwabudu katika roho na kweli kama dunia inamtaka mungu kama dunia inamtaka mungu muumbaji basi inawapasa sana kwenda kumwabudu katika kanisa la kristo duniani waliookoka ni kanisa hai la kristo duniani tumeokolewa na bwana yesu ili tuwafundishwa na damu wote jinsi ya kumwabudu yawe mungu wetu aliyetuumba mungu akubariki kwa kufuatilia somo hili sababu saba kwa kwa nini nini tumeokoka au wewe tumeokokaaukaniniwee uokoke hizi ni siri za bibilia mimi naitwa inocent mashauri Subscribe youtube chaneli yetu uendelee kujifunza zaidi maarifa mbalimbali ya kimungu umebarikiwa ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia website ya ww seri za bibacom naitwa inocent mashauri kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikia idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari za 675878864