ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websaiti ya ww srizabbc kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikie idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 75870884 Series Abimilia, podcast by Frankie asifiwe sana wewe mtu wa mungu ambaye umepata kibali na neema ya pekee sana kunisikiliza kwa siku ya leo kupitia siri za bibilia mimi naitwa iosent mashauri na tumekuwa na mwendelezo mzuri sana wa kuendelea kufahamu maarifa mbalimbali ya kimungu lakini somo la leo pia lina uzito wake mkubwa sana si tofauti na masomo yote yaliyopita lakini la leo ni kama lina nguvu kubwa ambalo natamani tuweke uzito zaidi katika kulielewa na naamini litamsaidia mmoja wetu somo la leo tunatazama kubomoa madhabahu za shetani kubo umoa madhabau za shetani kama hauja haujasbsribe youtube chaneli yetu unaweza ukasbsribe ili iwe rahisi kukufikia kwa mafundisho haya ya kimungu na iwe rahisi pia wewe kuendelea kufuatilia maarifa mbalimbali kupitia chaneli yetu kubomua madhabahu za shetani kwanza natamani tufahamu madhabahu ni nini ni kufahamishe madhabahu ni nini hili ni daraja la kuunganisha katika ulimwengu wa roho wa mungu au wa shetani lakini pia kuna madhabahu za aina mbili kuna madhabahu ya mungu yani ya nuru lakini pia kuna madhabahu ya shetani yaani ya giza sasa tukianza kwa kufahamu madhabahu ya mungu kuna watu ama watumishi wa mungu katika bibilia ambao walianza kwa kujenga madhabahu kabla ya kufanya chochote kabisa tuanze kwa kumfahamu nuhu kwenye kitabu cha mwanzo nn mstari wa 20 neno la mungu linasema nuhu akamjengea bwana madhabahu akatoa katika kila mnyama aliyesafi na katika kila ndege aliyesafi safi akavitoa sadaka za kuteketezwa juu ya madhabahu lakini upande wa musa kwenye kitabu cha kutoka 17 mstari wa 15 neno la mungu linasema musa akajenga madhabahu akaiita jina lake yehova nisi upande wa yoshua kwenye yoshua h0 bibilia inasema ndipo yoshua akajenga madhabahu ya bwana yoshua akajenga madhabahu kwa bwana mungu wa israeli katika mlima ebali upande wa gidioni kwenye kitabu cha waamuzi 6 mstari wa 24 neno la mungu linasema ndipo gidioni akamjengea bwana madhabahu hapo akaiita jina lake yehova shalom hata ivi leo iko huko katika ofra ya waabizieri upande wa samueli kwenye samueli wa kwanza Saba, saba. biblia inasema na kurudi kwake kulikuwa mpaka mara maana ndipo ilipokuwa nyumba yake nako ndiko alikoaamua israeli na huku akamjengea bwana madhabahu huo ni upande wa madhabahu ya mungu naomba tutazame madhabahu ya shetani kwa ufupi shetani pamoja na watumishi wake wana madhabahu ambayo hutumia kupitisha mambo mabaya ama maovu kutoka katika ulimwengu wa roho yani ulimwengu wa giza na kuingia katika ulimwengu wa mwili kitabu cha kutoka34 111 naomba nikusomee biblia inasema liangalie neno hili ninalokuamuru leo tazama mbele yako na mtoa mwamori na mkaanani na mhiti na mperizi na mhivi na mwebusi ujihadhari nafsi yako usijaukafanya agano na wenyeji wa nchi ile unayo yende lisiwe mtego katikati yako bali utabomoa madhabahu zao na kuvunjavunja nguzo zao na kuyakatakata maashara yao mungu anawaagiza wana wa israeli wa wasifanye maagano na wenyeji bali wabomoe madhabahu zao kwani matatizo ili ya kupate lazima yatokee katika madhabahu ya shetani kitabu cha kumbukumbu la torati mstari wa 2 biblia inasema vunjeni kabisa mahali pote palipokuwa walipokuwa wakiitumia miungu yao mataifa mtakawe yamiliki juu ya milima mirefu na juu ya vilima na chini ya kila mti wenye majani mabichi nanyi zivunjeni madhabahu zao bomoeni nguzo zao na maashira yao yateketezeni kwa moto na sanamu za kuchonga za miungu yao zikateni na jina lao lifutilieni mbali na mahali hapo nataka nikufahamishe baadhi ya mambo ambayo yanaunda madhabahu jambo la kwanza ni mungu wa madhabahu kuna kuhani wa madhabahu washirika wa, wa madhabahu kafara ya madhabahu pamoja na nguvu ya madhabahu yenyewe naomba nianze na mungu wa madhabahu neno mungu ni nafasi au cheo kama ilivyokuwa rahisi ama kiongozi mwingine yoyote kwa maana hiyo unapotaja jina la mungu inakubidi uainishe ni mungu yupi unayemtaja kitabu cha kutoka st mstari wa kwanza mpaka wa watatu biblia inasema bwana akamwambia musa sasa utaona nitakavyomtenda farao maana kwa mkono hodari atawapa ruhusa kwenda zao na kwa mkono hodari atawafukuza katika nchi yake kisha mungu akasema na musa akamwambia mimi ni yehova nami nilimtokea ibrahim na isaka na yakobo kama mungu mwenyezi bali kwa jina langu yehova sikujulikana kwao hiyo ni kwa upande wa mungu wa madhabahu kwa mungu anayeishi lakini mungu wa madhabahu za kishetani shetani, shetani ndiye mungu wa madhabahu za kichawi waganga wa kienyeji wasoma nyota pamoja na mawakala wote wa mauti kitabu cha ya sura chakorins4bibli inasema ambao ndani yao mungu wa dunia hii amepofusha fikra zao wasioamini isiwazukie nuru ya injili ya utukufu wake kristo aliye sura yake mungu lakini wafalme wa kwanza sura ya 16 mstariwa 2 neno la mungu linasema alikuwa neno dogo tu kuyaendea makosa ya yeroboamu mwana wa nebati akamwoa yezebel binti eth baali mfalme wa wasidoni akaenda akamtumikia baali akamsujudia akamjengea baali madhabahu katika nyumba ya baali aliyoijenga huko samaria kipengele cha pili naomba tufahamu kuhani wa madhabahu kuhani wa madhabahu ni mtu mwenye uwezo wa kuleta mambo kutoka kwenye ulimwengu wa roho na kuyaingiza kwenye ulimwengu wa mwili kitabu cha mwanzo mwilikitabuaa bibilia inasema na melkizedeki mfalme wa salemu akaleta mkate na divai naye alikuwa kuhani wa mungu aliyejuu sana huyu ni kuhani wa madhabau ya mungu anayeishi lakini tutazame kuhani wa madhabau za kishetani kwenye samuel wasurya bibilia inasema kwa hiyo makuhani wa dagoni na mtu awa yeyote aingiaye nyumbani mwa dagoni hawakanyagi kizingiti cha nyumba ya dagoni huko at dodihata leo upande wa wafalme wa kwanza 1825paka 26 biblia inasema eliya akawaambia manabii wa baali jichagulieni ng'ombe mmoja mkamtengeneze kwanza maana ninyi ndio wengi mkaliitie jina la mungu wenu wala msitie moto chini wakamtoa yule ng'ombe waliyepewa wakamtengeneza wakaliitia jina la baali tangu asubuhi hata dhuhuri wakisema e baali utusikie lakini hapakuwa na sauti wala aliyejibu nao wakarukaruka juu ya madhabau waliyoifanya swala zima la kafara ya madhabahu madhabahu haiwezi kukamilika kama hakuna kafara kwa sababu kila mungu wa madhabahu huhitaji kafara kitabu cha walawi 22 bibilia inasema kisha akauleta kwa wana wa haruni hao makuhani naye akatoa konzi moja katika huo unga mwembamba na katika mafuta yake na huo ubani wote kisha kuhani akauteketeza huwa ndio ukumbusho wake juu ya madhabau ni kafara ya kusogezwa kwa njia ya moto ya harufu ya kupendeza kwa bwana lakini zaburi 4 biblia inasema dhabihu na matoleo hukupendezwa nazo masikio yangu umeazibua kafara na sadaka za dhambi huku hukuzitaka zaburi 8 biblia inasema sita kukemea kwa ajili ya dhabihu zako na kafara zako ziko mbele zangu daima hizi ni dhabihu kwa upande wa mungu anayeishi lakini upande wa dhabihu ama kafara kwa madhabau za kishetani inapatikana kwenye kitabu cha zaburi 16 mstari wa 36 paka38 tuwavumilivu katika kusoma ili tuelewe zaidi biblia nasema wakazitumikia sanamu zao nazo zikawa mtego kwao mstarwa 37 biblia inasema nam walitoa wana wao na binti zao kuwa dhabiu kwa mashetani wakamwaga damu isiyo na hatia damu ya wana wao na binti zao waliowatoa dhabiu kwa sanamu za kaanani nchi ikatiwaunaji si kwo damu lakini yeremia 32 mstari wa 35 biblia inasema tena wakajenga mahali palipoinuka kwa bahali palipo katika bonde la mwana wa hinomu ili kuwapitisha wana wao na binti zao katika moto kwa ajili ya moleki jambo nisilowaagiza wala halikuingia moyoni mwangu kwamba walitenda chukizo hilo wapate kumkosesha yuda kuna jambo lingine mpendwa la kufahamu washirika wa madhabahu washirika wa madhabau ni watu muhimu sana kwenye madhabau kama vile wewe ulivyo mshirika wa kanisa fulani ndio hivyo kila madhabau ya kishetani pia ina washirika wake eliya alifahamu umuhimu wa kuwa na washirika kwenye wafalme wa kwanza sura a 19 mstarwa9 wa 1 bibilia inasema akafika kuna kopango akalala ndani yake na tazama neno la bwana likamjia naye akamwambia unafanya nini hapa eliya akasema nimeona wivu mwingi kwa ajili ya bwana mungu wa majeshi kwa kuwa wana waisraeli wameyaacha maagano yako na kuzivunja madhabau zako kuwaua manabii wako kwa upanga nami nimesalia mimi peke yangu nao wanitafuta roho yangu waiondoe mungu alimtoa eliya hofu kwenye wafalme w9 wa akamwambia pamoja na hayo nitajisazia katika israeli watu 7b kila goti lisilomwinamia baali na kila kinywa kisichombusu huu ni upande wa washirika wa, wa madhabau ya mungu anayeishi lakini upande wa washirika wa, wa madhabau za kishetani hawa ni watu hatari sana sana sana kwa sababu matatizo yote huanzia kwenye madhabau akishetani wanaopeleka jina lako wanaopeleka kazi yako ndoa yako elimu yako na chochote ulichonacho hata hatima yako hawa ni washirika wa madhabau na wanafanya hivyo ili lijadiliwe jina lako au jambo lako kwa lengo la kuharibu maisha yako washirika wa madhabau ya kishetani mara zote ni watu wako wakaribu amini usiamini kwenye kitabu cha waamuzi 16 wa 5 biblia inasema nao wakuu wa wafilisti wakamwendea wakamwambia mbembeleze upate kujua asili ya nguvu zake nyingi na jinsi tutakavyoweza kumshinda tupate kumfunga na kumtesa nasi tutapata kila mtu fedha elfu na mia moja lakini kitabu cha matayo 1 mstari wa h6 bibilia na adui za mtu ni wala wa nyumbani mwake upande wa kitabu cha mika 75 mpaka 6 neno la mungu linasema msimwamini rafiki msimwekee kiongozi tumaini ilinde milango ya midomo ya kinywa chako ili mkeo alalae kifuani mwako asijue habari kwa maana mwana humwahibisha babaye na binti huondoka ashindane na mamaye adui za mtu ni watu wa nyumbani mwake mwenyewe naomba tutazame nguvu ya madhabahu nguvu ya madhabahu inategemea mambo yote ambayo yanaunda madhabau yaani mungu wa madhabahu kuhani wa madhabau kafara ya madhabahu pamoja na washirika wa madhabau yote yya tumeyangalia mashetani waliokatika katika madhabau wanao mfumo wa uongozi wa kifalme hii imeandikwa kwenye kitabu cha waefeso mstari wa 612 wa wala sio maneno yangu biblia inasema kwamba kwa maana kwa kushindana kwetu sisi si juu ya damu na nyama bali ni juu ya falme na mamlaka juu ya wakuagiza hili juu ya majeshi ya pepo wabaya katika ulimwengu wa roho lakini pia kitabu cha isaya mstari wa 9, mpaka wa mpaka 791neno la mungu linasema lakini mambo haya mawili yatakupata katika dakika moja siku moja kufiwa na watoto na ujane yatakupata kiasi kitimilifu uchawi wako ujapokuwa mwingi na uganga wako mwingi mno maana umeutumainia ubaya wako umesema hapana anionaye hekima yako na maarifa yako yamekupotosha nawe umesema moyoni mwako mimi ndiye wala hapana mwingine zaidi yangu mimi mimimstarwa11 biblia inasema kwa sababu hiyo ubaya utakupata wala hutajua kutopoa kwake na msiba utakuangukia hutaweza kuuondoa na ukiwa utakupata kwa ghafla usioujua simama sasa na uganga wako na wingi wa uchawi wako uliojitaabisha nao tangu ujana wako labda utaweza kupata faida labda utaweza kushinda lakini kitabu cha ezekiel 13 mstari wa 17p22 naomba nikusomee haraka kidogo bibilia inasema na wewe mwanadamu kaza uso wako juu ya binti za watu wako watabirio kwa akili zao wenyewe ukatabiri juu yao useme bwana mungu asema hivi ole wao wanawake wale washonao hirizi katika viungo vyote vya mikono wawekao leso juu ya vichwa vya kila kimo ili wawinde roho za watu je mtaziwinda roho za watu wangu na kuzihifadhi hai roho zenu wenyewe nanyi mmeninaji sikati ya watu wangu kwa ajili ya makonzi ya shairi na vipande vya mkate ili kuziuwa roho za watu wangu ili kuziuwa roho za watu ambao haiwapasi kufa na kuzihifadhi hai roho za watu ambao haikuwapasa kuwa hai kwa kuwaambia uongo watu wangu wasikilizao uongo basi bwana mungu asema hivi tazama mimi ni kinyume na hirizi zenu ambazo kwa hizo mnaziwinda roho za watu kama ndege nami nitazitoa katika mikono yenu kwa nguvu nami nitaziachilia roho zile mlizoziwinda kama ndege na leso zenu nazo nitazirarua na kuwaokoa watu wangu katika mikono yenu wala hawatakuwa katika mikono yenu tena kuwindwa nanyi mtajua ya kuwa mimi ndimi bwana kwa kuwa ninyi mmemuhuzunisha moyo mwenye haki kwa uongo ambaye mimi sikumhuzunisha na kuitia nguvu mikono ya mtu mbaya hata sigeuke na kuiacha njia yake mbaya na kuhifadhika basi kwa sababu hiyo ninyi hamtaona tena ubatili wala kutabiri mambo nami nitawaokoa watu wangu katika mikono yenu nanyi mtajua ya mimi ndimi bwana somo ni pana zaidi natamani uendelee kufuatilia kwa makini chaneli zetu za siri za bibilia ili mungu wa maarifa na uelewa wa kutambua kila anachotaka utambue mimi naitwa cent mashauri na hizi ni siri za bibilia unaweza ukasbube chaneli yetu tafadhali iliwe rahisi zaidi kukufikishia mafundisho yetu na utazidi kubarikiwa na maarifa haya ya kimungu gana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websait yaw kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikie idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 758 7884 Series A Biblia, podcast by Fakir.