ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websaiti ya ww srizabbc kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikie idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 75870884 bwanayesu asifiwe mtu wa mungu ni matumaini yangu mzima kabisa wa afya lakini pia tunamshukuru mungu kwa sababu ametupa kibali kingine kizuri kabisa cha mimi kukutana pamoja na wewe na hii ni neema ya pekee kabisa natamani tuingie katika kujikumbusha mambo ya msingi maarifa ya kimungu haya tutazame neno lake yaani neno la mungu lakini pia tutaingia kwenye maombi kwa ajili ya usiku wa leo ziko sababu nyingi sana za kumshukuru mungu kwa wema pamoja na baraka zake za kila siku kwenye maisha yetu uzima wako ni kiigezo kikubwa sana cha kumshukuru mungu inakupasa useme asante baraka na hata majibu yako wakati mwingine yanakuwa yanachelewa kwa sababu kila anachokufanyia mungu haujawahi kurudi kwake na kusema asante haujawahi kabisa lakini changamoto zinapokupata unakuwa mwepesi sana kumwita mungu na wakati mwingine hata kumlaumu kwa nini kwanini kwa nini umeruhusu jambo hili linipate mungu kwa nini ni kama hauko pamoja na mimi lakini leo kuna kitu natamani nikukumbushe kupitia siri za bibilia na haya maombi ya usiku tuna maombi ya shukrani kwa mungu usiku huu na tukimaanisha katika maombi haya maombi yako yanakwenda kufunguka wiki hii mwamini mungu na neno lake katika kitabu cha joshua joshua sura ya wa t natamani tupite hapo kidogo alafu tutaenda katika maombi neno la mungu linasema katika kitabu cha joshua sura ya wa stat je si mimi niliyekuamuru uwe hodari na moyo wa ushujaa usiogope wala usifadhaike kwa kuwa bwana mungu wako yu pamoja nawe kila uendako unapokuwa na moyo wa shukrani ni rahisi sana mungu kuwa karibu na wewe lakini pia mungu kukujibu mahitaji yako mbalimbali mbali. kwa sababu pia mungu wetu ni mungu mwenye uivu anapokuona una mahitaji alafu akakujibu na usirejee kwa shukrani kuna simulizi nzuri sana katika bibilia ya wale wakoma ambao waliponywa lakini alirudi mmoja kushukuru wale tisa ama kenda walielekea wapi kwa nini hawakurudi lakini uzuri wa yule aliyerudi alikuja kupata poshen nyingine yani alipata nyongeza nyingine tena ni kitu kizuri unaporudi kwa mungu kwa moyo wa shukrani kuna jambo lingine nakuongezea una hitaji gani ambalo unadhani mungu hawezi kukusaidia hakuna linalomshinda yeye anaweza yote naomba mimi pamoja na wewe tuingie katika maombi ya shukrani kwa siku ya leo tumwambie mungu asante asante kwa ajili ya watoto wako asante kwa ajili ya familia yako asante kwa ajili ya kazi ajira yako asante kwa ajili ya mali zako asante kwa ajili ya mumeo asante kwa ajili ya mkeo mwambie mungu asante kwa ajili ya afya yako asante hata kwa ajili ya uokovu na kila kitu ambacho unacho haya ni maombi ya kujiombea mwenyewe wala hauhitaji mtumishi yoyote akuombee ni vyema ukatamka kwa kinywa chako mwenyewe rafiki yangu karibu katika maombi tunakushukuru mungu mwaminifu muumba wa mbingu na nchi asante kwa ajili ya nafasi nyingine nzuri ambayo umetujalia umetupa uzima umetupa upendeleo umetupa kibali nasema asante kwa ajili ya kutukumbusha kwa siku ya leo kurejea mbele zako na moyo wa shukrani ni kweli mungu naomba uturehemu tunahitaji toba ya kweli kwenye mioyo yetu kwa vile ambavyo tumekuwa tukiishi bila kufuata maelekezo yako ni vyema tukawa na moyo wa shukrani lakini umekuwa ukitujibu maombi yetu ni kweli tumepata kazi ni kweli tumepata ndoa ni kweli tumepata watoto ni kweli maisha yetu yamebadilika na yamekuwa mazuri lakini hatujawahi kurudi kusema asante baada ya kutupatia watoto hatujawahi kurudi kusema asante baada ya kutupatia ndoa baada ya kutupatia kazi ambayo ilikuwa ni ndoto yetu tumekuwa tukichukulia hivi vitu kawaida lakini mungu ni kweli kuna watu hawana watoto kwa nini mimi nina mtoto kuna watu hawana ndoa kwa nini mimi nina ndoa kuna watu hawana ajira nzuri hawana kazi nzuri lakini kwa nini mtu huyo ambaye ananisikiliza sasa hivi ye amepata kazi na wapo marafiki zake wengi sana ambao hawana kazi kwa nini ye amepata ndoa na kuna mabinti wenzake wengi sana ambao walikuwa wakikuwa nao wao hawana ndoa ama amekuwa wakipitia changamoto kwenye ndoa zao kwanini ndoa yake na tabasamu mungu naomba uturehemu kwa hilo lakini pia tunatamani mungu ukatupe moyo wa shukrani ukatusaidie tuendelee kukua kwa kusema asante bwana bo mengi huenda yamefungwa kwenye maisha yetu labda kwa sababu hatujasema asante na hata haya maisha ambayo tumekuwa tukiishi yameusogeza na kuugeuza kabisa wako hata usitutazame kwa sababu tumejijengea tabia tunapoingia kwenye shida tunapoingia kwenye changamoto ndo wakati ambapo tunaanza kukutafuta ndo wakati ambapo tunaanza kulia na wakati mwingine hata kukulaumu mungu kwanini umearuhusu kwanini umeruhusu ili linipate mungu ni kama umeniacha mungu ni kama haunioni. najisikia kukata tamaa lakini tunasahau kwamba pale ambapo mungu unapokuwa unatujibu maombi yetu ni lazima turejee kwa moyo wa shukrani ni lazima turudi kusema asante katika maombi yetu asante kwa kufunga asante hata kwa njia ya sadaka asante mungu hata kwa kusoma neno lako tutengeneze mazingira hayo bwana naomba utusamehe mungu naomba mungu turehemu kwa hili ambalo tumelifanya mrehemu mtu huyu bwana mrehemu mtuhuyu ambaye amekuwa akilalamika kila siku maombi yake hayajibiwi lakini kwa yale ambayo tu yamejibiwa hajawahi kurudi na kusema asante tunatamani tufungue ukurasa mpya wa maombi Yetu, tufungue ukurasa mpya bwana wa mahusiano yetu pamoja na wewe kwa sababu kikubwa ambacho tunakitamani ni kutengeneza mahusiano mazuri mimi pamoja na wewe mahusiano mazuri mtu huyu anayenisikiliza pamoja na wewe na katikati ya mahusiano mazuri bwana majibu huwa yanakuja katikati ya mahusiano mazuri bwana huwa unasema pamoja na sisi juu ya kila kitu ambacho tunakihitaji ambacho tunakitamani asante kwa sababu ukweli ni kwamba sisi hatuwezi bila wewe maisha yetu hayataenda bila wewe maisha yetu hayatapiga hatua bila wewe munga tunahitaji bwana mkono wako tunahitaji neema yako tunahitaji kauli yako tunahitaji msaada wako mungu naomba tuongoze katika kila jambo tunalolifanya asante kwa ajili ya maombi haya ya usiku asante kwa sababu hata ya siku ya leo umefungua akili zetu na kutukumbusha kuwa na moyo wa shukrani kwa kila kitu tunachokifanya kwa kila kitu ambacho mungu tumekipokea kutoka kwako na hata kama hatujakipokea bado ni lazima tuseme asante mungu kwa sababu umesikia maombi yetu bibilia inasema kwamba yoyote myaombayo aminini yamekuwa ya kwenu na meyapokea kwayo ni lazima bwana tuamini ya kwamba mungu umesikia maombi yetu na mungu unakwenda kujibu sawasawa sawa na mapenzi yako haijalishi bwana tunapitia katika changamoto zipi haijalishi tunapitia katika magumu gani tunachokiamini ni kwamba wewe umetuahidi mambo mema wewe umetuahidi ya kwamba utatutunza umetuahidi ya kwamba utatupigania utatutetea hata katika kitabu cha joshua ambacho tumekisoma bwana umesema tuwe hodari na moyo wa ushujaa wala tusiogope na tusifadhaike kwa sababu bwana mungu wetu ambaye ni wewe uko pamoja nasi kila tuendapo asababu mungu ya usiku wa leo ni usiku wa kihistoria bwana ambapo hata kunapokucha unakuwa umebadilisha mazingira yetu ambayo yamekuwa akitusonga yamekuwa akileta ugumu na changamoto mbalimbali mbali katika maisha yetu ni katika jina la yesu kristo ninaomba na kuamini kwa ajili ya mtu huyu ya kwamba amepokea na amepata amani mpya ya moyo wake amefungua ukurasa mpya wa maisha yake hata maombi yake kuanzia ya sasa nitakuwa ni maombi ya shukrani yatakuwa ni maombi ya kusema asante kwa kili nacho halafu vyaziada bwana unakwenda kumzidishia katika jina la yesu kristo ninaomba na kuamini kwa ajili yake amen gana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websaiti yaw siri za bibia kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikie idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 6758708864 siri za bibilia Bye,