ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websaiti ya ww srizabbc kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikie idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 75870884 siri za szaiarsemina yetu ina kichwa kinachosema mungu asipokujibu maombi yako muulize ni kwa nini hajakujibu mungu asipokujibu maombi yako muulize ni kwa nini haja kujibu leo ikiwa ni siku yetu ya pili fungua na mimi kitabu cha habakuki kitabu cha habakuki ile sura ya kwanza habakuki sura ya kwanza ule musitari wa kwanza mpaka wa nne neno la muungu linasema hivi funua aliyowona nabii habakuki bwana niliye hata lini we usitaki kusikia na kulilia kwa sababu ya uzalimu ila utaki kuokoa somo letu linaachilia kiu na musukumu ndani ya watu ambao wana maombi yao walioyapeleka mbele za mungu na bado hayajajibiwa kwamba wasinyamaze wamuhulize mungu kwa nini amenyamaza ili amkini akijibu uone namna ya kijibu, kubadilisha kuomba kwa, kwa jinsi ambavyo watapanda kuelekeza lakini pia unaweza ukajua hata kama hajakupa kubadilisha kuomba lakini hatakupa jibu litakalokupa utulivu ndani ya moyo wako na haitakufanya kufanya ugombane na mungu wako kwa sababu tu amenyamaza habakuki anang'ang'ana na mungu anasema ebwana niliye hata lini wewe usitaki kusikia maana yake amelia muda mrefu maandiko ya ni kwa muda gani lakini unaweza ukaona ni muda mrefu anasema nakulilia kwa sababu ya udhalimu ila hutaki kuokoa mbona wanionyesha uofu na kunitazamisha ukaidu maana uharibifu na uhalimu huu mbele yangu kuna ugomvi na mashindano yanatokea maanaake ni vitu ambavyo alikuwa na viombee viondoke lakini havyondoki alafu anaendelea mstari wa nne anasema kwa sababu hiyo sheria imelegea wala hukumu haipatikani kwa maana watu wabaya huwazunguka wenye haki kwa sababu hiyo hukumu ikipatikana imepotoka anazungumza anasema sheria imelegea na yye alikuwa anaomba kwamba sheria iweze kusimama kwenye nafasi yake lakini ikawa imelegea maana haitumiki inavyotakiwa alafu anazungumza anasema wala hukumu haipatikani maana yake kuna kesi mahakamani lakini zinapigwa tarehe kwa sababu moja au nyingine bayo hukumu haipatikani na zile chache ambazo zinapatiwa hukumu habakuki anasema hukumu ikipati, imepotoka na ni kitu kinachomsungua na ukienda kwenye sura ya pili sura ya pili ule mstari wa kwanza anasema mimi nitasimama katika zamu yangu nitajiweka juu ya mnara nitaangalia ili nione atakaloniambia na jinsi nitakavojibu katika habari ya kulalamika kwa ile hali ya kutokujibiwa muda mrefu iliingiza ndani ya moyo wa habakuki kulalamika si tu kwamba alikuwa analalamika kwenye maisha ya kawaida lakini mpaka kwenye maombi alikuwa analalamika alikuwa haombi alikuwa analalamika na kilichomsukuma kulalamika ni kwa sababu mungu hajajibu maombi yake bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe na mara nyingi ukishaona watu wanalalamika kama ni waombaji ujue maombi yao hayajajibiwa na si wengi wanajua kwa nini hayajajibiwa e inategemea kama una msukumo ndani yako wa kumuuliza mungu utakuumemuuliza mungu na inawezekana mungu amekujibu na mimi inachotaka nizungumsa na wewe ni kwamba usinyamaze kama mungu amenyamaza hajakujibu wewe usinyamaze muulize kwa nini umenyamaza na utashangaa atikujibu na ndio maana unaona kwenye sura ile ya pili kuanzia ulimstari wa pili bwana akanijibu kote kule alikokuwa anaomba amwondolee uovu aondoe udhalimu mashindano sheria ikaye sawasawa hukumu ipatikane na ikipatikana ikaye katika haki kote huko alinyamaza lakini alipolalamika mungu akajibu juu ya kulalamika kwake hakujibu ili kuondoa matatizo aliyokuwa nayo lakini aliamua kujibu juu ya kulalamika kwake bwana yesu asifika anasema hivi bwana akanijibu akasema iandike njozi ukaifanye iwe wazi sana katika vibao ili aisomaye apate kuisoma kama maji maana njozi hii bado ni kwa wakati ulioamuriwa inafanya haraka ili kuufikilia mwisho wake wala haitasema uwona ijapo kawia ingojee kwa kuwa haina budi kuja haitakawia tazama roho yake ujivuna haina unyofu ndani yake lakini mwenye haki ataishi kwa imani yake bwana yesu asema hayo maneno yanatosha kabisa kukutia moyo ukuambia usinyamazi mungu anaweza asijibu kutatua tatizo lako lakini uking'ang'ana kumuuliza kwa nini umenyamaza uwe na uhakika atakujibu ili akuambie kwa nini amenyamaza na inaweza ikakusaidia sana nilikwambia y kwamba nimefundisha hili somo kilimanjaro kwa siku situ, na sikumaliza nimefundisha arusha siku nane nasikumaliza nimeanza hapa dar daresalamu na dare tutakuwa na siku nane na sidhani kama nitamaliza lakini kile ambacho mungu anataka upate nina uhakika utapata bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe na mtu mmoja baada ya kutusikiliza kwa njia ya radio redio kule, kule arusha na alipomusikia nikifundisha kwamba muulize mungu akatuandikia meseji kilichotokea anasema alikuwa amemwomba mungu amsaidie kupata kazi mwaka elfu mbilia tisa na akapeleka na aplikesheni wale wa aplikesheni walinyamaza na mungu alinyamaza na yeye akanyamaza aliposikia nikifundisha akarudi kumuuliza mungu kwanini umenyamaza kesho yake akapigiwa simu na ile ofisi aliyopeleka barua mwaka e29 akaitwa kwenye intavy amefanya intavyu ya kwanza na alikuwa na sifuri nyingine jaribu kufikiri kapeleka aplikesheni elfu2a 9s wale wakampuni walinyamaza mungu walinyamaza, alinyamaza na yeye alinyamaza aliposikia nikifundisha kwamba mungu akinyamaza we usinyamaze akarudi kwenye maono na mungu akamsikia akamfungulia mlango sasa hiyi nimesoma kwenye meseji ningekuwa karibu labda ningemuuliza maswali mawili matatu ntaki kujua ni kitu gani kimetokea hapo katikati alibadilisha kuomba mungu alimsemesha kitu gani mpaka kukatokea lakini iliona nikutie moyo kwamba inawezekana una maombi yako ambayo bado yamekaa pendii hayajajibiwa usikate tamaa tamaaraka bwana yesu asifiw bwana yesu asifiwe na ndio maana mungu alipokuwa anamjibu mjibu habakupi kwa lugha iliyo nyepesi kwa hiyo mstari mstari ule wa pili katika ile sura ya pili mpaka ule mstari wa nne alikuwa anazungumza naye kwamba abadili namna ya kuomba kwake asiombe kwa kutizama matatizo yanayomzunguka bali aombe kwa kuangalia njosi au maono au visheni kwa kiingereza ambayo mungu ameiweka katika elo eneo kwa sababu majibu ya hayo anayoyaomba yako ndani ya, ya njosi au yako ndani ya maono yako ndani ya visheni ya, vision, ya ktiya ilo eneo analoliombea bwana yesu asifiwe bwana yesu asifibwe na katika hiyo mistari kwa nsiya ule pili mpaka wanne yako mambo saba ambayo mungu alitaka habakuke yajuu ya kwamba ndani ya maono unaweza ukapata mambo saba sasa yako mengi lakini yako mambo saba ambayo usijaribu kuyaomba nji ya maono wezpat bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe na mi nataka nikupeleke hatua kwa hatua mpaka hapo roha mtakatifu atakaposema basi asijajua kama nitamaliza zote saba leo au ntazisukuma kesho roho mtakatifu ani bwana yesu asifiwe na mi sitaki kufanya haraka nasitaki kwenda polepole sana nachotamani kila mungu anachotaka upate kipate kwa sababu itabadilisha maisha yako kwa namna ambavyo kuona bwana yesu asifiwe cha kwanza ambacho kiko huko ndani wotaenda kama vile ninavyokuambia kile cha kwanza ni hiki iandike oz hi. iandike njozih iandike njozi hii na hayo maana wayapata kwenye ule mstari wa pili anasema iandike njozi alafu mstari wa tatu anasema maana njozi hii wana yesu fidha anasema iandike njozi alafu ule mstari wa tatu anasema maana njozi lile neno hii ina maanisha ya kwamba alitakiwa awe nayo au hiyo njozi ipo na alitakiwa kuwa nayo bwana yesu asifiwe sasa ile kwamba mungu amemsemesha inawezekana habakuki alikuwa hajui ya kwamba hiyo njozi iko au maono yapo au alikuwa ana lakini alisahau au alikuwa ana lakini hakuielewa bwana yesu asefima ile kwamba mungu anamwambia iandike njozi maana njozi hii anaposema hii maana yake iko ikoavaelevo ipo kwa iyo inawezekana kabisa habakuki alikuwa hajuiya kwamba ipo au alikuwa ana lakini ameisahau au alikuwa ana lakini hakuielewa jana nilikupa maono maana yake ni na nilikueleza angalau kwa uchache ili usije ukawa na tafsiri ambayo sio ya kibibilia maana kwa mfano saa ingine ninapozungumza nasema njosi wengi wanafikiri ni ndoto tu za kawaida ambazo unaota usiku unaweza ukaota ndoto na bado ndani yake kusiwe na maono ya mungu kwayo anapozungumza juu ya njosi au juu ya vishon au maono nilikuambia maana yake ni hii ni kusudi la mungu lililofunuliwa au linalofunuliwa ndani ya moyo wa mtu lazima liingie kwenye moyo wa mtu ni kusudi la mungu linalofunuliwa ndani ya moyo wa mtu kukupa angalao vitu vitatu vifuatavyo cha kwanza kukupa sababu ya kuwepo kwa kitu au sababu ya uumbaji wa kitu na ya pili kukupa mwisho wa safari au mwisho wa jambo mwanzoni mwake na pia kukupa motivu au dhamira au sukumo wa ndani ambao unasukuma ufanye kitendo fulani ana esu asifiw bwana yesu asifiwe lakini ni kitu ambacho lazima kikae ndani ya moyo wako n kikae kwa namna ambavyo kimefunuliwa kwa msukumo wa kipicha au kwa mtazamo wa kipicha maana yake si tu kwamba unawaza lakini unaona picha ndani ya moyo wako ni kitu unakiona unaona mwisho wa kitu mwanzo unaona mwisho wa jambo unaona moyoni na ule mwisho ndio unaokusukuma kuanza kufanya kile kitu kwa ajili ya kupata ile picha wakati wengine hawajui mwisho wake wauna juu bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe sasa maana yake ni hii unapokuwa na maono ndani yako ya mungu uwe na uhakika kuna vitu vitatu vitajitokeza kutokana na maana ya namna hiyo maana yake ni kwamba cha kwanza utakuwa na uhakika wa u utakuwa na uhakika wa hali ya baadae chp utakuwa na uhakika wa matokeo ya mwisho au utakuwa na uhakika wa mwisho wa hilo jambo ya yani, nne utakuwa na uhakika na motivu na dhamini ulio ndani yako ya kufanya unachofanya bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe daka hilo litakusaidia kwa hiyo wakati bwana akimwambia andika hii andika nchozi hii unajua kule kuandika kunafanya kitu ndani ya moyo wako na kunafanya kitu ndani ya nafsi yako kumbuka hilo na ndio maana watu wengi ambao mungu anasema nao na wanapata hekima na mafunuo kitu cha kwanza wanachosukumwa ni kuandika kwa, kwa sababu unapoandika kwenye karatasi unaandika kwenye moyo wako kumbuka hilo na sio rahisi kikapotea na kikipotea roho mtakatifu na nakurudisha ukasome tena lakini cha msingi ambacho mungu alikuwa anataka kumwonyesha habakuki kwamba kufuatana na malalamiko yako nimeona kabisa huna uhakika na maisha ya baadaye huna uhakika na fyuchaa huna uhakika na mwisho wa jambo hilo unaloliombea huna uhakika na... bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe ni sawasawa kwa mfano juulize tu we mwenyewe una uhakika gani na maisha yako ya baadaye ya hapa duniani na baada ya kufa ukiona huna uhakika ndani yako una unayumba uwe na uhakika huna vison huna maono ya kwako una kwa wale ambao wana watoto mungu hawezi kukupa mtoto bila kukupa sababu ya kumleta huyo mtoto sababu ya kumleta mtoto ndio inayokupa vishen ya mtoto na kwa nini mungu akupe vison ni kwa sababu anataka umlee sawasawa na jinsi mungu anavyotaka aishi na aje kufanya kile mungu alichokikusudia kwa sababu mtoto haletwi duniani tu t anakuja kutumikia kusudi la bwana na kusudi la bwana ni lazima lifunuliwe ndani ya moyo wa mtu sasa mungu akipitisha mtoto kwenye familia yako maana yake atahakikisha unajua visn au kusudi aliloleta mtoto aliyomletea hu mtoto duniani ili usije kamlea tofauti sasa unisikiliza wazazi wengi sana hawajajua kwa nini wanapigwa chenga hilo eneo na ndio maana hawana uhakika juu ya maisha ya baadaye ya watoto wako nikikuuliza sasa una uhakika gani na maisha ya baadaye ya watoto wako wengi awawezi kujibu hilo soa mwingine yuko mahalipa baya sana maana watoto wako katika hali mbaya labda ni mlevi labda ni malaya ni mkorofi tu amekataa kwenda shule anapiga tu wenzake hafanyi kitu chochote analalatu ndani yako umekata tamaa unaona kama vile ulizaa bure tu umekula asara kumsomesha ukishaona namna hiyo utajikuta na unalalamika kama habakuki mungu unanionyesha tu uzalimu wa huyu mtoto unanionyesha tu ulevi wa huyu mtoto unanionyesha tu umalaya wa huyu mtoto utalalamika kwanzia asubuhi mpaka jioni ukishaona uko namna hiyo uwe na mnaio, uhakika huna maono ya mungu juu ya huyo mtoto kwa sababu umalaya kama haukuweza kukatisha ndoto ya mungu juu ya rahabu uwe na uhakika na umalai hauwezi kukatisha ndoto ya mungu aliyoweka juu ya mtoto wako haeluja aeluja haleluja lazima ufahamu hilo lakini si wengi wanafahamu maana wanapata shida kama huna visheni ya familia yako au visheni ya ndoa yako ndoa ikipita mahali pagumu utayumba baadala ya kuomba unalalamika kwa sababu unaona kila wakati kilichokizunguka huoni mbele wala nyuma huna uhakika mwezi ujao itakuaji huna uhakika mwaka ujao itakuaji huna uhakika miaka miwili ijayo itakuaji lakini kama unajua maono ambayo mungu aliwakutanisha nayo uwe na uhakika ya kwamba mungu atakupa ndani yako uhakika wa fyuce maisha yenu ya baadaye ya ndoa yatakuwa wazi kabisa haijarishi mazingira yanapita mahali pagumu kiasi gani mungu atawaonyesha mwisho wenu mwanzoni mwenu mungu atawawekea ndani yenu kujua kila ambacho kila mmoja anahitaji kukanyaga huyu akanyage hapa huyu akanyage hapa bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe haleluya okay. hapo kwenye familia tu kidogo fikiria juu ya nchi nchi ina visheni yake na kama wewe unakaa kwenye nchi na huijui huijuivhn ya nchi kuna vitu vitakuwa vinapita kwenye nchi na hutaelewa hutajua fyucha ya nchi inakoelekea hutakuwa na uhakika huta wa maisha ya baada na utajikuta unalalamika kama raia mwingine kwa nini kwa sababu hujui visheni ya nchi yako visheni maana yake sababu ya kuwepo kwa hiyo nchi kusudi la mungu juu ya nchi hiyo ni kitu gani kitu gani mungu anawasemesha wameona nini miaka kumi jayo miaka ishirini jayo saa ingine ninapozungumza na, na, na, na waombaji ambao wanaomba kwa ajili ya nchi mara kwa mara huwa anawauliza mnaombaji wengi wanaomba kwa kuangalia matatizo yaliyoko mtani na, na, na sio kwamba ni vibaya lakini nakwambia unapoombea uovu hauondoki udhalimu hauondoki mashindano hayaondoki ukishaona namna hiyo rudi kwa mungu kumuuliza kwa nini na mungu anayeye atakurudisha atakwambia andika njozi haelujahaeuaelua haleluja miaka kadhaa iliyopita kwenye kipindi cha rais wa awamu iliyopita kile cha awamu ya tatu iliandikwa visheni ya nchi ambayo inaitwa visin 2025 si watanzania wengi wameusiku unasema kitu gani kuna watanzania walioiona tanzania wali wa y mwaka 225 umeiona ya lii umeiona ya asubuhi hata ya usiku huuu hata ya kesho huiju hata ya mwaka ujao huijuu lakini kuna watu waliiona tanzania mwaka 225 wakaandika chini na iko kwenye Write down this vision andika njozi i wakaandika na ikapita kwenye vikao mbalimbali wafadhili wanapokuja unasema nataka msaada wanakuambia tunataka kujua njozi yenu kama nchi tuambie vision yenu kabla mja tuambia mipango yenu sasa kama wewe ni mwambaji wale ambao sio waombaji wameiona tanzania mwaka 225 na, na ujui walichoandika unawaombea nini ni au unapambana kwa kuona matatizo yaliyokwava ni sawasawa lakini kuomba kwa namna hiyo si mara nyingi kunaleta matokeo yanayotakiwa na kunaweza kukazaa malalamiko mpaka kwa waombaji wenyewe bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe nenda kwenye ngazi ya kampuni nenda kwenye ngazi ya huduma njozi iliyoko kwenye huduma yako ni nini vision mungu aliyoweka kwenye huduma yao kwenye kanisa nini jana nilikuambia usijaribu kuchanganya wito na maono watu wengi sana wanafikiri wito ni maono kwa hiyo wanapoomba wanaombea wito wakifikiri wanaombea maono na nilikuambia lazima ufahamu maandiko yameweka wazi kabisa mungu aliweka wengine kuwa mitume wengine kuwa manabii wengine kuwa wainjiristi wengine kuwa wachungaji wengine kuwa waalimu kwa kusudi la for the maana yake anataka kueleza sababu ya kuwapa hizo nafasi hiyo hizo nafasi hazipo tu hewani zimewekwa si kwa kusudi la lile kusudi lile limefichwa ndani ya vishen kwa hiyo huwezi ukaombea ukisema ndoto yako wewe ni ku, ku, ku, ku, kuwa nani uko baadaye sea ndoto yangu ni kuwa mchungaji mchungajin hiyo sio ndoto unazungumza habari za wito kwa sababu kama ndoto yako ni kuwa mchungaji ukishakuwa mchungaji halafu kwa sababu lazima utimize kusudi la kuwa mchungaji na ndio maana watu wengi sana wanapata shida sana wakishapata hizo nafasi hawajui sababu ya kuwa kwenye hizo nafasi halafu wanashindwa kutimiza kusudi la hiyo nafasi kuwepo euauaaa nenda kwenye biashara hakuna biashara ambayo iko hewani vizi na wala usiji ukafanya biashara kwa kusudi la kupata hela haiko kwenye bibliaua utapata pesa lakini kwa sababu ya nini kwa nini mungu akope biashara asa kas unaongea gani unakueneza biblia skiliza pesa unaweza kupata kwenye biashara pesa unaweza ukaajiriwa pesa unaweza ukacheza bahati na siku kwaiyo kupata pesa sio kitu cha msingi sana shetan anaweza kakupa hela na mungu anaweza kakupa hela lakini zanii kwa nini mungu wewe akupeleke kwenye biashara ya nguo huyu ampeleke kwenye biashara ya mahindi huyu ampeleke, ampeleke kwenye biashara ya mchele huyu ampeleke kwenye biashara ya dhahabu huyu ampeleke kwenye biashara afungue duka kubwa huyu awe na kiosi kipembeni kwa nini kwa nini duka lako liwe kinondoni na lisiwo ilala nini usikie huru kufanya biashara daressalam na Dar siyo dodoka naa si vitu hivyo ambavyo watu wengi sana wanafikiri na kwa sababu hiyo kuna vitu ambavyo wanakosa wanapoanza kuomba biashara zao zimepata shida wanaomba kwa kuangalia shida baadala ya kuwa kuangalia sababu sababu ile ndi inayokupa lengo au inaokupa makusudi ya mungu ambaye amekusudia kukupa hiyo biashara aliyokupa na kwa wakati huu bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe sasa unisikilize ukiona huna uhakika ndani yako kwa hali yako ya baandani ukiona huna uhakika juu ya mwisho wa jambo nalofanya cue ndani yako puna mama mala usijaribu kujiteta bwana yesu a hiyo nilikuwa nazungumza moja tungoja nizungumzapili ya pili andika tu iwe wazi sana kusema iwe wazisana kusema iwe wazi sana aleluya kwenye habakuki ile sura ya pili anasema iandike njozi ukaifanye iwe wazi sana katika vibao sio vibao vya kawaida lakini vibao vya mioyo ya nyama iwe wazi sana moyoni maana yake nini hakikisha inaandikwa kwa namna ambavyo unaielewa hiyo njosi aa hayo maono lazima uyaelewe wewe kwanza bwana yesu asifire kwa nini moja usipoyaelewa maandiko yananiambia kwenye matayo sura ya 1tat mstali wa kuinn na wakumints atakuja yule mwovu atachukuwa hilo neno ambalo ni la kifalume ujaliyeelewa nalo atalinyakuwa wewe utakuwa umepandwa kando ya njia na ndiyo maana watu wengi sana wanakuwa na maono alafu baada ya muda yanapotea na hawazaikiti kwanini kwa sababu walipowyapokea hawakuyaelewa hawakuuliza lakini pia ukiyelewa maono inakurahisishia na wewe kuwa na uwelewa wa hali ya juu juu ya mambo yanayoendelea yanayoambatana na yale maono kama ni maono ya kwako mwenyewe utaelewa maen- mambo yanayoendelea kwenye maisha yako kama ni maono ya ndoa yenu utaendewa maeneo ya- maen- mambo yanayoendelea katika ndoa yenu utaelewa na haitakusumbua halelu kamunafuki natani o tutazame mimi na mto wangu halafu uone kama utaelewa tunavyoishi tusikoelewa sisi haya maisha tunayoishi kwa jinsi ya kibinadamu ni magumu kafikiri ni marahisi kuwa barabarani robot mwaka mko barabarani siyo kafikiri nimepesa unaitizama nyumba unaionea huruma watoto wameshakuwa kubwa sasa kwa vyumba vingine havina watu kwao kama hawapo kama hawapo ukifungua nyumba lazima upite kila chumba kukisemesha ama erudi kabla ujaralia kitanda lazima ukipandike mikono ukisemesha kama tunajua umekaa muda mrefu bila mtu sasa tumerudi sijo katokata sijokatokata kabisa rafiki yetu mmoja akasema kwa nini mmejenga nyumba kubwa hiyo si mngejenga hema mkodishe hii nyumba mana hamkai uku ndani ataelewa maisha ya namna hiyo uwezi kukayaelewa nje ya kontes ya vishn lazima uyaelewe katika njosi na maono aliyowapa nje ya hapo huwezi kukaelewa ngumu yesu asifiwe bwana yesu asifiwe lakini pia ukiyaelewa yale maono hutayaasi hutayaasiwe mwenyewe kwenye matendo ya mitume sura ya 26 mstari wa 19 paulo anamwambia mfalume wa agiripa anasema ee mfalume agiripa siku yaasi yale maono ya mbinguni maana yake hakujali kama wengine hawaelewi lakini madamu yeye ameelewa hata kwa wa kwanza kwenda kinyume na kile mungu alichoweka ndani yake na ndiyo maana ni muhimu sana ukaelewa ayo maono we mwenyewe usipoyaelewa unaweza ukayapinga unaweza ukaasi wa kwanza unapoyaelewa uwe na uhakika haijalishi wengine hawakuelewi saa hiyo maana, hawezi kujua kitu mungu alichokukusudia kwa sababu inategemea njozi mungu aliyokupa kwa sababu njozi za watu wengine ni kufungua njia mahali ambapo hakuna njia ni kuenda ngambo ambapo wengine hawajawahi kufika hata siku moja ni kufikiri miaka kum ijayo wakati watu wanafikiri asubuhi mungu anaweza kakupa kitu ambacho ukisema kila mtu anakuona kama vile unakicha lakini kama una uhakika ya kwamba unauakika kamba una uhakika ya kwamba mungu kaweta hiyo mbegu ndani yako oh, utasema mfalmeipa siku yaasi yale yas y mbinguni mbayo mungu ameweka ndani ya moyo wangu wangua maendeleo na msukumo wa nchi na jamii na wakanisa unaletwa na watu ambao mungu ameweka ndani yao maono na njozi ambazo hazifanani na watu wengine wowote na wako tayari kusema tutasonga mbele hata kama kila mtu atake tutasonga mbele na wataendelea kuomba na wataendelea kuomba dafla kuna watu wengine mungu anaanza wa kuwasaidia wanaanza kuelewa kidogo kidogo kidogouu glory oh, glory to god, glory to god god nilikuwa mahali fulani na nilikuwa ninaeleza jinsi ambavyo ile miaka ya he miaka ya sabin ukienda kwenye mikoa mingine na kuambia katikati ya kanisa la kiruteni kulikuwa na upinzani mkubwa sana wa wakofu sasa usijisikie vibaya kwa sababu na mi ni mruteni ndio maana nina uhuru wa uhuruwakusemahaeua wale waliokoweko miaka ya sabi ya sema wanaelewa kitu ninachosema hakikuwa kitu chepesi kuokoka hapo katikati na hakikuwa kitu chepesi kusimama kuhubiri kanisani ukaita watu kuokoka tuliwekwa vikao tulisemewa maneno magumu sana niliona watu wakitengwa kanisani kwa sababu wameokoka na wanasema mkitaka kurudi kundii mkataeniu yesu mliye bonge na niliona watu wengi sana wakikimbia wakihama hilo kanisa lakini kuna baadhi yetu mungu alitukamatia hapo kwa sababu kulikuwa na kitu mungu kaweka ndani ninakumbuka timekaa kwenye kikao kimoja nikazungumza nale viongozi wa kanisa kwenye huo mkoa nikasema huu moto hajawasha mtu ni mungu amewasha ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websaiti ya ww siriza bibiac kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikie idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 6758708864