ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia websaiti ya ww srizabbc kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikie idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 75870884 Biblia, podcast yesu karibu anaruh hatujui saa hatujui siku lakini tarili zinatuonyesha ya kwamba karibu anaruh ukisoma saa linayoitwaisrael kuna mambo matano ambayo unahitaji kuyachazama kule ndani ya kwanza unatakiwa kuangalia kwa mipaka yake ya pili angalia umiliki wa jiji la yerusalem kasoma biblia rako. a tatu inazungumza juu ya ujenzi wa hekalu la tatu kwenye ule mlima moria maandiko yameandika na maandarizi yake yamesokewa kasome biblia yako kuna mabadiliko ya uongozi wa juu juu ya taifa la israeli hayabadilishi tu kirahis rahisi yana muda wake lakini pia kaangalie nchi zinazozunguka a kaangalie zilizotabiliwa siku za mwisho kuna nchi zipi asinfa kasome uone kuna wakati gaza ilipotea kuna wakati ilikuwa chini ya oai kuna wakati chini ya ukoroni wa waingereza a 67 gaza ikachukuliwa na israel kwenye mapatano ya amani ya misri na msri misri wakakataa kuchukua gaza kikawalalia israel katika mapatano ya amani na wapalestina wakachia gaza kitabu cha zakaria kinaniambia gaza itakuwa nchi na itakuwa na mfalme na atakuwa na vita na israeli na atapikwi kasome kitabu cha zakaria maandiko yanazungumza juu ya ugomfi na uturuki yanazungumza juu ya shida itakayotokea na misri kabla ya mapatano ya amani ya muda mrefu na kutengeneza barabara ya lami kutoka misri itakayopata israeli na kwenda mpaka siria lakini pia kuna vita na damaska kabla ya hiyo barabara Ma ya maandiko yameandika wasi unapoona chuki zili ya israel kutoka kwenye nchi tofauti tofauti huoni wale wapalestina kule ndani wakiwa na asira na israeli saw sawasawa na ile asira iliyoko gaza kwa sababu huku kwingine hiyo nchi haipo huyo ni kwenye biblia unaona gaza kasome biblia yapo na ikiwa na utawala wake maandiko yananiambia ya kwamba jerusalem litakuwa jua la kujikwaa mataifa yote duniani yatakuja kupigana na yerusalemu kwa sababu wanataka kuigawa na mungu amesema haitagawanywa lakini amesema itagawanywa watu wanafuatilia kuigawa na kwa sababu hiyo kwa sababu wayahudi hawataki kuigawa kwa sababu mungu amesema ya kwamba wasiigawe dunia nzima itawageuka ka usishanga sana unapoona ajenda ya yerusalemu kidogo kidogo itapelekwa umoja wa mataifa alafu ipigiwe kura unavyoona namna hii macho yako aaeua ndio maana ni muhimu sana ku, kuimarisha uhusiano wako na israeli sina namna ya kukufundisha kila kitu lakini hii hi, hi kuwekee kitu cha hchabusa mtu yeyote kanisa iwe nchi zara uhusiano wako na israeli cha kwanza kuna vinono wezipati anaibariki israel atabariki anaelani israel analana ya amani amani ikishuka inakuja ikifanikiwa yako eusemkfakwn kanisa halina mzigo wakuandaa watu juu uu yakund kwa sababu kuandaliwa kwa kunyakuliwa kwa kanisa kunaendana na yule mtu anayekuandaa uhusiano wake na israeli kwa sababu huko ndiko unakodak utayari sidaka mali pengine popote unaweza ukasoma vibilia kwanzia subuhi mpaka jioni lakini kama ndani yako kumefungika kuunganisha kilichopo kule ndani na taifa la israeli unaloliona unalolisikii kuna kitu kitu kuna kitutunakitutn nao nisikirize mungu kama kazi onja wapo mungu alionipa wa situkufundisha nikuliandaa kanisa lake tayari kwa chiliya kunywakulia alisemesha kwa sauti waziwazi na kunionyesha siku ya mwisho utakavukua na kazi ambayo nimepewa napofuatilia na masorasio lazima uendarel ukipata nafasi ya kuendaisrael shukuru lakini usipopata hiyo nafasi usiweke cho kizigizio soma biblia yako soma magazeti soma vitabu vinavyohusu masoraemwambie ng o upno o upendo juu ya yerusalemu yerusalemu ukiona unaichukia Israel, na unaichukia na bila sababu yoyote fikiria hiyo roho namna ukina inatoka wapi kwa sababu unatakiwa kuipenda oh unatakiwa kuipenda ato kwa sababu kuna unono kule kuna, kuna mizizi yako imekaa kule kuna namna mbavo utapokea vit ut ukita sasanakukta a kuna kit n lichokuke kusaiia katika maisha yako ya sasa kimefcw lsiulz h sema kwenye maandiko ni kazi yangu kukwambia ya kwamba yesu atakapokuwa anarudi ishara za kwamba anarudi hazitapelekwa kwenye taifa lingine kwanza zitapelekwa israeli na zitakua zinachanua toka kule na zitakuwa zinachanua toka kule na zitaadri kurudi kwa yesu kunavyosogea ndivyo mambo yanavyozidi pale israeli huku mwanzoni bibilia anasema mtasikia matetemeko na matetesi ya vita anasema huo ni mwanzo wa utungu lakini ukiendelea kule mbele huo ni ukisema maali kungine kote ni kitu kituisrael kwa ukiona ukiona t ya watu wa neus ukiona msukumo wa watu wa nus ukiona msukumo wa vikao vya mmoja wa mataifa naenda katizama nikuwa naangalia moja wa mataifa kati ya, ya maamuzi waliofanya na maazimio sehemu kubwa wamefanya maazimio juu ya israel kuliko nchi ingine yoyote 你那ap战s来 那ma别你fl吗去 shaenda mara st kwa miaka minne mara ku na sit na inakwambia ukiambia nenda kila mwezi nitaenda na kila ninapokanyaga ile ardhi kuna kitu kipya kinaingia ndani ya moyo wangu kwa sababu siendi kutalii kuna kitu ninaachilia na ndio maana unaposoma bibilia yako unasoma habari za israeli soma vizuri kwa jichwa ambalo mungu na ndio maana nimesoma hii warumi watu wengi sana hawajawahi kuona israeli ndani yake kwa nini kwa sababu unaichukia sael kabla ujaisoma unaichukial atapila sababu yote unaichukia israeli kidini unaichukia sraeli ki... kibiashara usijaribu israeli kisiasa utaielewa huwezi ukuelewa ukitizama kidini huwezi ukielewa ukitizama kibinadamu utaielewa tu ukitizama kwa jicho la mungu utaelewa tu ukitizama kwa maagano hayo matano nje ya hapo utaielewa utawachukia kwanzia asubuhi mpaka jioni na utakosa unono wako oh, oh, god, god hakuna kitu kibaya kama kukosa ile siku ya kunyakulia kama utakuwa baado hukua kama utakua umekufa hakuna kitu kibaya kama usipofufuruwa kwanza kwa sababu yesu karibu anaruu usije ukafikiri kwa sababu ni mdogo yesu atasubiri huwe mkubwa ikifika saa atakuchukua oh, atakuchukuat atatokea mawingu hata kuja huku dn ataishia mawingu na akiishia mawinguu wale walio wakwake wale waliolala katika pwana waliotangulia wakafa katika pwana sio waliozikwa kikristo waliokufa katika pwana maana wamekufa katika imani ile ya kikristo maandiko anasema watafufuliwa kwanza alafu sisi tuliosalii tutanyakuliwa pamoja nao kufumba na kufungua tutabadilishwa kabisa Hoa mili yetu hii itabadilishwa itafaa ile mili ya kuto kuharibika mafazi haya yataondolewa tutavaa fazi la mwana kondoo fazi cheupe la wakofuaeua oh, oh, wale ambao walitunza taji yao taji zitatokea kichwani mwao oh, orabasha karaba kase oh, maana umeandaliwa kama bibi harusi tayari kwa ajili ya harusi ya mwana kondoo na kuna watu watabaki watasema lakini tulikweko kwenye semina mwaka sege tunamsubiri aje semina ingine atuambie mtakwani nimeshaondoka labda kama mtu mwingine anataka na kuiga kama mwaka segenaa lakini wanahakika kunyakuli wakekutokea na misim niaondokan si mara kwa mara utasikia vitu vya israeli vikufundishwa lakini kila inapofundishwa linakufungulia macho ya ndani makubwa kubwa sana oh, bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe maana yesu anaweza akatokea saa hii utafanya utafanyaju nataka nikuulize swali hakuna mtu ajuisikuwalasaa siku moja nilikuwa nasikiliza matangazo ya vifo tkatini yankmpan wako wakumhesuikahatazani wengi sanwatakiiig Watu wako. ungana nasi kupitia mafundisho ya kiroho kwa mfumo wa sauti kila siku kupitia kupitiaebsit yaw zbb kama ni mtumishi wa mungu na ungependa mafundisho yako yaifikie idadi kubwa ulimwenguni kwa kuandika ama kuhubiri waweza kuwasiliana nasi kupitia kitengo cha mawasiliano kwa simu nambari 75870 mananae sifurinne siriza bimilia podcast marifec