naisa a pewe sifa mwana wa mungu aliye hai ni matumaini yangu kabisa wewe ni mzima wa afya na wakati mwingine mzuri huu tumepata nafasi ya kujifunza maneno ya mungu mimi naitwa nosent mashauri na hizi ni siri za bibilia nataka nikufahamishe jambo la msingi sana wakati huu maneno yamebeba roho nyuma yake hili ni jambo ambalo tunatakiwa tulifahamu kitabu cha ayubu sura ya thahi n m mstari wa 1ui 8 neno la mungu linasema kwamba kwa kuwa nimejaa maneno roho iliyo ndani yangu huniimiza kuna vitu ambavyo natamani tujifunze siku ya leo unataka roho mtakatifu ndani yako kwa ajili ya kukuimiza au kukusukuma kufanya mambo ya kimungu basi hakikisha unalijaza neno la mungu ndani yako unajua maneno ya mungu yana uvuvio wa roho wa mungu nyuma yake na nando maana yakimjaa mtu roho wa mungu atakuwa anamuimiza tu kufanya mambo ya kimungu kitabu cha yohana mtakatifu sura ya sita, mstari wa na tatu. neno la mungu linasema roho ndiyo itiyayo uzima mwili haufai kitu maneno hayo niliyowaambia ni roho tena ni uzima sasa kwa maneno haya aliyoyasema yesu inadhihirisha kabisa kwamba kuna roho nyuma ya maneno sasa kama roho ya mungu yupo kwa ajili ya kuyasapoti maneno ya mungu inamaana kwamba tuwe na uhakika hata nyuma ya maneno ambayo siyo ya mungu huwa kuna roho ambayo siyo ya mungu inayavuvia tuwe waangalifu sana tunasikiliza nini maana haiishii tu kwenye kusikiliza inaathiri pia nguvu za roho zetu pia kilichomuumiza samsoni mfano mzuri sana ni kuruhusu kuendelea kusikiliza maneno ya ubembelezi kutoka kwa delila wakati anajua wazi kabisa kwamba delila amekusudia kumuua yaani anajua kabisa mtu huyu amebeba mauti yangu lakini anaendelea kuwa karibu naye na kusikiliza maneno yake muda mwingi kitabu cha waamuzi mstari wa mwingikitabucha neno la mungu linasema ikawa kwa vile yaani delila alivyomsumbua kwa maneno yake kila siku na kumuudhi roho yake ikadhikika hata kufa sasa kilichomfanya roho ya samsoni idhikike kiasi cha kufa ni maneno ya ubembelezi kutoka kwa delila yani huwezi kuniambia yale maneno yalikuwa maneno matupu lazima yalikuwa na nguvu nyuma yake ambayo ilikuwa ina dhuru ya samsoni kiasi cha kudhikika hata kufa na mwisho wake samsoni alitoa siri ambayo ilisababisha madhara pamoja na mauti yake kitabu cha mithali sura ya 5 mstari wa wat mpaka wa wata neno la mungu linasema maana midomo ya malaya hudondoza asali na kinywa chake ni laini kuliko mafuta lakini mwisho wake ni mchungu kuliko pakanga ni mkali kama upanga wa makali kuwili miguu yake inatelemkia mauti hatua zake zinashikamana na kuzima unanielewa vizuri hapo kwa kadiri unavyoendelea kusikiliza maneno hayo ya ubembelezi yanayoonekana kama asali kutoka kwa huyo mkaka au huyo mdada ambaye sio mume wako na wala sio mke wako na hata kwenu hawamjui kabisa na unajua hana mpango wa kukuoa na nawee pia huna mpango wa kumwoa lakini unaruhusu roho ya uzinzi iliyo nyuma ya maneno hayo kuidhofisha roho yako hata kama kwa wakati huo sio kusudi lako na ikifika pointi ya roho yako kudhikika kiasi cha kufa kama samsoni ndo utashangaa mkaka au mdada pamoja na ulokole wako pamoja na dini yako nzuri wote mnajikuta mnanguka chali tena mahali ambapo atowe mwenyee utajishangaa kama kweli unampenda mungu na una msimamo usiendelee kusikiliza hayo maneno kata hiyo connection connection maana ni ni ya mauti kabisa yani, usidhani ni maneno matupu tu yana roho yake na yanaweza kukuangamiza kabisa kitabu cha sura ya tano, mstari wa neno la mungu linasema kama haufahamu hiyo ndiyo barabara ya mauti na kuzimu na hicho unachoruhusu ndio umeshaanza kupiga hatua kuelekea shimoni turudie andiko letu la msingi kitabu cha ayubu328tusisahau wa jambo hili neno la mungu linasema kwa kuwa nimejaa maneno roho iliyo ndani yangu hunihimiza unataka roho wa mungu ndani yako kukuhimiza katika mambo ya kimungu basi jaza maneno ya mungu ndani yako kwa kusoma neno na kusikiliza mafundisho sahihi kabisa lakini pia kama unataka roho iliyo ndani yako kukuimiza kutenda dhambi au kukiishi unachokisikia basi endelea kujaza hayo maneno yatamthilia pamoja na muvi za mapenzi masaa yote kusikiliza miziki mbalimbali mbali ya ajabu endelea kujaza hizo nyimbo za mapenzi asubuhi mpaka jioni yani endelea tu kusikiliza maneno ya ubembelezi ya huyo mkaka au huyo mdada na siku utakapoanguka wala usitafute mchawi umejiloga mwenyewe kwa yale maneno ambayo unayaruhusu kuyasikiliza masaa yote hizi ni siri za bibilia mimi naitwa icent mashauri imempendeza mungu tu yafahamu haya maarifa kwa siku ya leo na kwa wakati huu mungu akusaidie sana