baba katika jina la yesu kristo aliye hai ninakushukuru na kukuabudu pekee uliye mungu mumba a mbingu na dunia asante kwa ajili ya siku ya leo asante kwa ajili ya uzima ulionipa na uliyompa mtoto wako huyu katika mwanao yesu kristo mokozi wangu ninakushukuru kwa ajili ya ufunuo wa leo na naomba damu ya yesu kristo kwa jina la yesu hutupatie ushindi kwa siku ya leo umesema kwenye neno lako katika matayo 169 ya kwamba nami nitakupa nitakupawewo funguo za ufalme wa mbinguni na lolote utakalolifunga duniani litakuwa limefungwa mbinguni na lolote utakalolifungua duniani litakuwa limefunguliwa mbinguni leo ninafunga maadui zako wote walioshikilia milango yako ya baraka katika ulimwengu wa roho ninawafunga kwa damu ya yesu kristo kwa jina la yesu kristo ninawatupa kuzimu maadui wote walioshikilia milango yako ya baraka kila adui aliyeshikilia mlango wako wa kupata baraka baraka ya mchumba ninamharibu na kumwangamiza adui huyo kwa damu ya yesu kristo kwa jina la yesu kristo adui aliyeshikilia eneo lako la biashara na haupati faida unayoitaka ninamharibu na kumwangamiza adui huyo kwa damu ya yesu kristo kwa jina la yesu kristo adui aliyeshikilia uchumi wako ninamharibu na kumwangamiza adui huyo kwa damu ya yesu kristo adui aliyeshikilia ndoa yako hata inakuwa na migogoro kila siku ninamharibu na kumwangamiza adui huyo kwa damu ya yays adui aliyeshikilia kazi yako ninamuharibu na kumwangamiza kwa damu ya yesu kristo adui aliyeshikilia kipato chako na kukuletea madeni yasiyoisha ninamharibu na kumwangamiza kwa damu ya yesu kristo adui yoyote aliyeshikilia ufahamu wako ninamharibu na kumwangamiza dui huyo kwa damu ya yesu kristo katika jina la yesu kristo adui aliyeshikilia ndugu zako na ukoo wako ninamuharibu na kumwangamiza dui huyo kwa damu ya yesu kristo kila mlango wa baraka yako uliokuwa umefungwa sasa ninaofungua kwa damu ya yesu kristo ufunga ndoa yako uliokuwa umefungwa nina kwa damu ya yesu kristo mlango wa kupata kazi uliokuwa umefungwa sasa nina kwa damu ya yesu kristo mlango wa biashara uliokuwa umefungwa sasa nina kwa damu ya yesu kristo mlango wa kupanda cheo uliokuwa umefungwa sasa nina kwa damu ya yesu kristo mlango wa kumtumikia mungu uliokuwa umefungwa sasa ninaofungua kwa damu ya yesu kristo mlango wa kupona magonjwa uliokuwa umefungwa sasa nina kwa jina la yesu kristo mlango wa furaha katika familia uliokuwa umefungwa ninaofungua kwa jina la yesu kristo mlango wa mafanikio ya rohoni na mwilini uliokuwa umefungwa sasa ninaofungua kwa damu ya yesu kristo na kila mlango wa baraka yako uliokuwa umefungwa leo ninaofungua kwa jina la yesu kristo aliye hai na sasa ninaziita baraka zako ziliokuwa katika ulimwengu wa roho ili zije sasa katika ulimwengu wa mwili ninamuita mchumba wako aliyekuwa amezuiliwa katika ulimwengu wa roho ninamwita kwa jina la yesu kristo aliye hai ninaiita kazi yako kwa jina la yesu kazi yako inakuja sasa kwa jina la yesu ninauita uzima uzima njokwamthu jina la yesu ufahamu darasani njo kwa mtu huyu kwa jina la yesu ndoa safi njo kwa mtu huyu kwa jina la yesu kiwanja njo kwa mtu huyu kwa jina la yesu nyumba nzuri njo kwa mtu huyu kwa jina la yesu huduma nzuri njo kwa mtu huyu kwa jina la yesu kristo ninaita baraka zako zote kwa jina la yesu kristo zikujilie juu yako sasa katika jina la yesu kila mlango wa baraka yako utakuwa wazi kama isaya 11 inavyosema na hakuna adui hata mmoja atakayefunga mlango wa baraka yako ninazifunika a damu ya yesu kristo baraka zako zote na adui hata pata nafasi kamwe ninakushukuru jehova mungu wa mbinguni kwa ushindi wa ajabu ambao umempatia mtu huyu kwa siku ya leo asante kwa ajili ya hii neema jina lako litukuzwe mungu uliye hai katika jina la yesu kristo mwana wa mungu aliye hai ninaomba na kupokea ushindi huu kwenye maisha yangu lakini kwenye maisha yako mtu wa mungu unaenisikiliza sasa hivin tu wa mungu ni na neno moja la mwisho kwako bwana yesu amekaribia kurudi sijajua umejiandaaje lakini kwa kupata maarifa ya kimungu na maombi zaidi zaidichaneli hii itakusaidia zaidi katika ukuaji wa kiroho na hasa kwa nyakati hizi za hatari sana mimi naitwa iocent mashauri na hii ni madhabau ya siri za biblia shalom