kwa hakika haikuwa raisi siku 13, 65 kuisha zikiwa zimebeba historia nyingi sana na kati ya siku hizo zimegubikwa na majonzi na huzuni huku zikiacha majeraha yasiyoponeka kwa uraisi katika moyo wa mwanadamu si wote walioanza wamemaliza kumbuka maisha ni mafupi mno leo hii watabasamu na kufurahi lakini kesho inaweza kugubikwa na majonzi mazito moyo unakuwa mzito kweli kweli macho yanashindwa kuvumilia uzito wa chozi ambalo halina kitu kingine zaidi ya muunganiko wa maji na chumvi chumvi basi siku 365 umezimaliza salama na kuambia ni mapenzi ya mwenyezimungu muumba wa mbingu na nchi na si janjajanja janja wala ujuzi wa mwili ulioumbwa kwa udongo mwili huo umenakishiwa na ngozi nzuri iliyofunika misuli ya nyama iliyojishikiza katika mifupa na kisha mwili huo kupuliziwa pumzi na kuufanya mwili huo kuwa hai