Hello, kwa jina naitwa mal karibuni kwenye mafunzo yetu ya viungo siku ya leo ningependa tufahamishane namna ya kutambua viungo bora kwa maana viungo ambao vimekomaa kama ulikuwa ni changamoto kwako jinsi ya kutambua viungo viliobora basi leo utaweza kutatua tatizo lako baadhi ya viungo ambavyo nitaweza kuvizungumza na, nita na, na, na viungo ambavyo huwa mara nyingi tunavitumiaga na imekuwa ni changamoto kubwa sana ni viungo kama pilipili pili manga mdalasini iliki na karafuu hivi ni viungo ambavyo watu wengi huwa na changamoto kubwa kwa kuweza kuvifahamu kipi ambacho ni sahihi na kikiwa kimekomaa kinakuwaje hutumika sana kwa ajili ya chai na pilau na sehemu nyinginezo lakini kubwa la leo kuambieni ni kwamba jinsi ya kufahamu mdalasini ambao umekomaa mdalasini e, uko kwenye magome ya miti ambayo ukiwa umekomaa mara nyingi ukikata kipande kidogo kinakuwa na ukitafunau uulim ukiutafunanakua mtamu na, mdarasini ambao haujakomaa hauna utamu sana na pia hujaza mapovu kwenye mdomo una utomvu fulani na magome yake huwa yanakuwa ni mepesi sana kwa maana ni malaini mno lakini darasini ulokomaa magome yake yanakuwa ni magumu na pia unakuwa ni mtamu sana hiyo kutofautisha kwenye swala la kwa mtam sa kwenda sokoni uka kamdarasini ukakata tu kipande ukakitafuna ukafi uka ile hali ambayo utaiona kama itajaa utomvu au mapovu kwenye mdomo wakati unatafuna na hali ya kuteleza huo mdarasini haujakomaa nikija kwenye swala la iliki iliki pia ukikuta sokoni ambayo haijakomaa kwanza mbegu zake zinakuwa ndogo na ukipasua ndani zile mbegu ambazo i zinakuwa na rangi ya br ukikute na rangi ya brown ujue haijakoma. mbegu ina harufu kabla hata le, eneo tu umelekea utaisikia harufu yake lakini iliki ambayo sana ukiweka hata ndani huwezi kuhisi kwamba ume umeweka kitu gani kwamba mpakte au sikia harufu ya iliki lakini iliki iliyokomaa ukieka popote ndani kwako utaisikia kama ni jikoni jiko zima litakuwa lina harufu ya iliki kwa hiyo naombeni niishie hapa paleo, e, kwa leo nitakujeni tena kwa siku nyingine kwa kuwapa mafunzo ya viungo ambavyo vimebakia asanteni sana kwa kunisikiliza