yes mapo vipia you know, ni god nigdfei yako buki niitago sio mbaya kazi yangu kubwa ni kufahamisha na kupatia kile ambacho wewe unahisi kina faida kubwa kwako kwa kwa. lakini pia kupeana ile mistari ambayo inaweza ikawa imenyeoka na kuweka kwenye njia ambayo unatamani ufike vijana ndo kikubwa ambacho nakipigania eh, mapigano ya hapa na pale kwa vijana eh, kupambania haki kupambania maisha ya mtu mwingine ndio kikubwa ambacho tunakipigania ntapiga story na wote ambao wanafahamu kwamba wanaweza akawa natija kwako eza kkuwafata kwakuwa kwa, kwa, kwa, marmodo ma au kuamini kile ambacho wanakifanya kipo ndani ya haki so karibu katika ulimwengu wa vijana na kupata kile ambacho wewe unakiamini katika maisha yako as you no jina langu ni gold fregacobukitgo sio mbaya welcome to the world welcome to the new generation smart generation