iaikiwa inaadhimisha siku ya redio ulimwenguni mpenzi msikilizaji nimekuandalia makala maalum kuhusiana na siku hii muhimu kwa watangazaji wa redio siku hii iliyopendekezwa na shirika la umoja wa kimataifa ya masomo sayansi na utamaduni unesco ilisherekewa kwa mara ya kwanza mwaka wa elfu kumi na mbili siku hii ambayo husherekewa tarehe kumi na tatu mwezi wa februari kila mwaka hulenga kuhamasisha jamii kuhusiana na umuhimu wa redio kuhamasisha washikadau kutumia redio kupitisha habari kwa wananchi na vilevile vile kuboresha uhusiano wa kimataifa kati ya watangazaji matangazo ya redio nchini kenya yalianza mwakaelu1927 na stesheni ya east african broadcasting corporation hivi sasa kuna stesheni zaidi ya 140 za redio nchini ambazo zinahudumia makabila tofauti vikundi vya dini na maslahi ya vijana hapa ni maoni ya wanakibra kuhusiana na muhimu wa pamoja fm mtaani majina wa wa kibra pamojafm okay. ile muhimu sana na ile murali pia wanatupatia kwa zile jumbe wanatupea zlye tunu wanatufishia heria tuko Asana sana sana pamoja m pia inatuchangia upande wa vijana kutuambia kureform kupande mingi s pia tukiboeka heria badoa tunafanya biashara wanatugia pia zile mae ngoma yenye tunaweza angalau tupika kwa nyumba lakini tunazipata mali enye tunafanyia kazi tukona furaha hiyo na bado tunawaongeza hiyo mrali pia wakiwa nazidi kuwa na mrali waendelee hivyo venye wanaendelea majina naitwa isabela ni mkaaji hapa kibra E, nafurahia na pamoja fm na kitu naweza kuambia ni kwamba tunawapenda kuwasikiliza lakini pia ni vizuri wangekuja live ok hive ni youtube ni sawa nafikiri kitu hata inaweza fanya kibra kujulikana pamoja fm ni redio kubwa ni stesheni kubwa watu wanafaidika na hata ma, na vitu napenda program ya saturday yo, radio ni njia muhimu ya kupitisha habari kwa wananchi hivyo basi dunia ikisherekea siku ya redio ulimwenguni tunawapongeza wanahabari wote haswa wale wa redio nikiripotia jina langu ni jaklin mukabi