mpango huu want ufanisi ambao unalenga wanafunzi kutoka jamii ambazo zinaishi maeneo ya mabanda utawezesha kupokea karo ya shule za upili kwa kipindi cha miaka minne mwanafunzi anahitajika kuwa na maki mia tatu na ishirini ili kufadhiliwanaitwabatoka katwekea kibe uh, ika afanya tusho la kishamiri tushu letu ilifungwa uh, nimeitwauui nyamonyer naitwa samuel mod natoka katekera kiberi nilikuwa jonathan log nimeitwa mkumu boys in future kuwa ntakakuwa m najisikia poa nimepata n fanis scholarship inazasaidia mama school fees zaidi ya wanafunzi mia 3 wamefaidika kote nchini tangu uzinduzi wa mpango huu miaka tisa iliyopita huku asilimia 90 ya wanafunzi wakifaulu kujiunga na viuo vikuu kama anavyozungumza vayola sanga ambaye ni afisa katika shirika la ntiea hata hivyo mipango kama hii kutoka kwa wafadhili mbalimbali imeonekana kuwapiga jeki wazazi wengi wenye kipato cha chini hasa wakati huu mgumu wa janga la virusi vya koronamasiaambsia for for the theoisiaivio o ant oabe o o eivi kwa kipindi cha mwaka mmoja unusu sasa sekta ya elimu imeadhirika pakubwa tangia kutangazwa kwa kisa cha kwanza cha virusi vya korona nchini huku ratiba ya masomo ikibadilishwa victo muturi pamoja fm Thank you.