kile e wasana wa formal kwa wanajio wanagoma unaona nafai kuwa free class si tu kwa ikuwa normal conversation unaona sikui formal sikipo formal lo sey yes eh, sikai interview ikikuwa si formal nasema wadashiria unaona inafai kuwa yani free class tani kurusha sehemu moja kwa hiyo unaona series inaitwa 000