karibuni katika mrejesho huu kuhusiana taifa na taarifa ajana huu miba a baabla ya kuingia katika mrejesho huu kwamba siku ya leo haikuwa rahisi haikuwa rahisi kwa sababu kumekuwa na jitihada kubwa za upotoshaji wa kile nilicho ki Um, lakini pia kulikuwa na majaribio kadhaa ya kudukua akaunti zangu kuna post moja ambayo nilikuwa nimeiwekaeneya taameshafia naimeonazikiwa zinasambaokwa mtandaoni ulifika hata hivyo waliishusha nikawabidi kuweka post mingine ambayo kosa nlilofanya katika ile ilest ya kwanza uh, kuna makosa fulani yakiufundi uasema ambayo yaliwawezesha wao yaliwawezeshawao kuna namna fulani ambayo ukiweka mtuakiamknawezakufaf uh, hilo ni moja lilotokea lakini pia kulikuwa na majaribio kadhaa ya kudukua akaunti zangu Um, nashukuru niko vizuri kwenye eneo hilo la kujikinga kwa sababu najua nawindwa me hvitvitatokea takriban kila si o najitahidi sana kua makini japo katika, katika haya mambo ya usalama wamtandaoni huwezi kusema kimoja pengine kikubwa ambacho nichakusikitisa tangu hili swala lilipoanza kuitokeza hli swa magufuli sicua naumwamimi msimamo wangu ulikuwa ni kwamba sio msimamo wangu uwelewa wangu taarifa ninazozipata na nilizokuwa nikizipata zilikuwa zinaonyesha kwamba rais magufuli alikuwa daresslam um, wanzoni likuwa ikulu baadae hospitali ya mzena ambayo iya usalama wa taifa na hizo ndio taarifa nazo lakini ikatokea kuna wenzetu ambao pia walikuwa na taarifa tofauti kwamba yuko uh, nairobi baadayesiu akawa mepelekwan u na hizo taarifa kwasababu ni zao na nilichokua tunajaribu kueleza katika nye yangu aunye yangu ni kwa nini nasema kwamba yupo tanzania kwamfano smakatika ki, kipindi hiki tanzania na kenya zimekuwa na uhasama kwa hiyo pengine sio rahisi rahis wa tanzania kenya katika kipindi kama watu kamaiiani ama liselez wt naeleza itufani mimi ni msomiieikanaksomtot ibitsh asa mnshaiupna tu flanin ksomi atufanyi itutuhue ituna mimi nikitoa hoja naw unatoa hoja kwa bahati mbaya um, hoja mijadala mingi katika mtandao wa kijamii mea metawaliwa na matusi matusimeua kirushiwa mvua ya matusi kuna mtu mmoja amekua uh, akimtukana jana kamwaga mvua ya matusi leo tena matusi tena uh, lakini leo bali matusitenainie kendambali zaotiosawauhuunataakuuhulumu rahisi kwamama samia k tai aini a kuicafula ha yangu katia wa mniachekuzungumzia yani maswala haya nimzunumzie watu wengine wametumwaakini anyway, sijatengeneza hi kw ajili ya kumzungumzia mtu mmoja kwahiyo kwa kifupi mendelezo ile taarifa niliyowapa jana ni kwamba taarifa kadha zimepatikana leo na nimekuwa nikiripoti huo kwenye mtandao wa kijamii wa Twitter, lakini nitawapa kama ya hali ikoje mpaka sasahivi mazingira yakoje Wayo, um, kuwa, kwa kwahiyo taarifa zilizopatikana leo zilikuwa zinaeleza kwamba mwili bado upo katika hiyo hospitali ya mzena na kinachozuia uh, tamko la kwamba kuna msiba ni ukweli kwamba ili tamko hilo litolewe inabidi mganga wa rahisi athibitishe kwamba kweli kwa kuna kifo kimetokea uh, pasipo kuthibitisha hilo haliwezi kufanyika hizo ni taratibu za kihospitalisasa zima i kwamba um, kwa mujibuwa maelezo na taarifa zilizopatikana kamba huyo mgange wa raisi ameamua kuweka mwili kwenye mashine wanaita i mashine ya kumpa mtu hewamao mzimaaii wli uaua taatiu mtu akiwa kenyeaweuane hata kama ni kikawaida ki, ki, ni kwamba ni marehemu lakini kwa sababu ameweka kwenye ni, ni daktari pekee anayeweza kushidikisha kwamba huyu amefariki kwa hiyo hiyo ni mbino ambayo inatumika kwa ajili ya kuvuta muda sijui itaendelea mpaka lini lakini kinachofanyika ni pamoja na jitihada za kumweka mtu kwenye nafasi hiyo ya makamu wa raisi mtu ambaye kwa mujibu wa taarifa alikuwa akishughulika na maswala mbalimbali naobaia ienda mbalimbali ambaco mara nyingi i bwana ndio lika kama bila m ni msingi mkubwa a mkubwa wa watu waaiua kwahiyo wana kila sababu ya kuea ili wajipange waipange akini zaidi tutaelewa kabi ini tukitangaziwa hilokaai ii kwasababu huenda ikatokea pengine atsimili hivi lakini pia ime sini kuelewa kutokea ci malai naomba kama kuna mtu eze nashaka na hii liangali i malai aa lakini moja ii kuelezai taarifaiaa mmoja maarufu akizama ke anatarajia kaan ambalo ikaeleza kwa undani aa na haik nailiswaa ambayo kuna kijima iafanika ioniaaana kuweza kaisha na daraa a rahisi akwa hiyo nioan aa nyumba maru ia akini na lakini hiyo kaa ikategemea aa erikai kai kua a anio aio hiyo aan ndao erkali aai kwamba keliatiba On ne peut rien dire de l'autre. On ne peut rien dire de l'autre. On ne peut dire watu aaeweborongafundi kua a ea a ikuia kbana zilio kaiaa nksn kwa hiyo amengi khawa watu wanafoi a endapowkariisi aami aiahi a waaaa kama ilivyowahidi nitawaletea taarifa zaidi kuhusuia hutuba nawatakia wikiendi njema tukutane wakati mwingine kwa rini