karibuni katika mfululizo huu wa mahojiano na watu mbalimbali mbali. ambapo mahojiano yaliyopita ambayo ndio alikuwa mara ya kwanza katika mfululizo huu jasusi aliongea na rapa wa kazi mahojiano yalikuwa ya audio katika podcast lakini pia yalikuwa ya video katika channel ya youtube ya jasusi wako leo tuna tanzania mwingine ambaye anaiwakilisha vema tanzania yetu katika fani ya ubunifu wa mavazi na mitindo huyu si mwingine bali ni sheria ya na ubunifu Sio tu au afrika ngiaasafa yake anatueleza safari yake na jinsi gani alivyoingia katika fani hiyo na mipango yake yahokombele pamoja na ushauri kwa aana na karibuni sana katika ujeruha sheriangoi ni jina na brand kubwa tanzania na nje ya tanzania takribani kila mtu anamjua sheriangoi huwa wewe ni nani lakini kwa hasie kujua hemu tafadhali tueleze kwa ufupi sheriangoi ni nani ambaye alizaliwa mnamo ae e2 oh. Nya, ah, na i mtoto wa kati ya watoto watano watanamsinihule a wanashrianu niiwa banga laindia na nikaanza pofesional mwaka lbazn ani yangu oa miaka nane naniwezakuaaanaueakufanya maonyesho muwaaaa katika majaria na mashirikaba hiyo ndo sh ni nini hasa kilikovutia kuingia kwenye ubunifu wa mavazi ni stori ndefu kidogo kawa niu lakini sababu kubwa ni uh, wazazi wangu walini watu ambao walikuwa wanapenda sana kuvaa vizuri na ni watu waliokua anajipenda so hmm. ni kutoka kwao na kuenda nje kimasogo nikaona mambo mengi ambayo yalikuwa natambayo alikuwa napatikana a kai nikiwahuko so uh, baba yango alikuwa na ni mtu nashatu sana nanadakama so yee yeah. na hiyo ikawa ni mchukuu kubwa sana kwangu kuweza kufanya kazi sawa basi na miongoni mwa wateja wako Niyo watu wenye majina makubwa kimataifa ikiwa ni pamoja na marahisi japo kama hautojali utoelezi mewezaji wa kufahamiana na nao kwelinachosema um, uh, lakini napokuasala lawnazkasema ninauborawkal na wao insitlivouana sbusinae <coughs> <mimu> ushauri wako kwa wabunifu wengine ni wachanga na hata vijana wabunifu lakini wana, wanaojibidiisha kutoka kimaisha um, ni kwamba Um, tasmia hii ni ina kubwa inahitaji ubunifu inahitaji kujituma inahitaji aliti kubwa inahitaji kujua masoko unatakiwa kufanya bidhaa yako iizimufika na inahitaji pesoalit yako kwasababu unachikizwa aatulazima kslili so hiyo nayo ni challenge kubwa um, na kuwa na malengo na nala na ambazo zinafanika um, kitu kingine ni kwamba ni familia nyingi bado azijatikia kwa nnaa kufanya jambo hili na limekuwa kama zamani ilivyokuwa suala la waligweni so sasa hivi <metakutuki> watu wanaanza kugea mani kwa sababu eza watu kama zisi ambao tukuwa shule atka nigiri kwahiyo wazazi nao wanaona kwamba lazima watoto hata kama mesoma lakini kuna pasha alionayo amefania kitu katika kazi yote iliyoufanikiwa ni lazima sanaa sana, sana kuna raisi, kilafani, shiringi, brands, uh, mkugua, na hauna jamorahisikatia kila f tukimalizia ujio wa shiriiang tutegemee nini ujio wake utakua ni mkubwa na vitu vingi tumevifanya tume tumeua nampya tu nampya namayoa kumekuja na upochumizu mingi ambazo zitawako wananchi nakozetu yeah. ndani na kitu ya nchi kwa hiyo watu wategemee kitu kikubwa kwa sababu ni yeah. kitu ambacho kinajengwa kinapangwa akiko tayari kuingia basi na nakusema atija ni kwamba tunakuja zaidi ya mituok