This is missing, but not kwanza mi sikupata msaada wowote kutoka msaada wa mali wala msaada wa hali kutoka chama cha mawakili watananikatanganyika le vilevile hata mke wangu naye ambaye ni wakili e, wa, wa, wa, wa naye akupata msaada wowote ule wa hali wala wa mali nilichokuwa nakifanya e, kipindi chote ambacho nilikuwa nakabiliwa na hizo tuhuma nilikuwa nafanya rsech mwenyewe ya kutosha nasoma kwa sababu nilikuwa anapata muda mwingi sana gerezani halafu kulikuwa kuna mawakili wawili mmoja alikuwa ni, ni mdogo wangu ni mtoto wa mama yangu mkubwa wakili anaitwa stumai moshi omari na mwingine anaitwa hasan saidi ruanya ni rafiki yangu wa miaka mingi sana eh. sasa hawa nilikuwa nawaita wanakuja gerezani wanasikiliza yale ambayo nawaambia kwamba nenda kanichapishie hichi kitu kafanye hivi nenda kafaili mahakamani hii e, hini hivo e, lakini e, ikal utetezi nimeufanya mwenyewe e, kwa mfano hapo hapo daressalam kwenye kesi ya kisutu nilifanya mwenyewe nimeenda haikoti mwenyewe nimezungumza mwenyewe mpaka ikafikia hatua wakaona na washinda wakaamua kuniachia kwa nolenilipokuja arusha vile, vile n Voivoo. lakini sasa changamoto arusha skuweakupata wakili wasaau wa mawakilissauhakuzaa kuca iwaaa wasingeaaausha wasau na muuai hemeji yangu amba niksin mpigiiuilsn les wa arusha na wadaa na wa makao makuu wote walikuwa wakiulizwa wanasema iyo ni yake binafsi hey, ni yake binafsi watu sio wamekuwa watu wana aina gani ya. Eh, kwahiyo mimi nayazungumza haya staki mtu mwingine aja pitiailiyoyapitia najua amna mtu ambaye anaweza kuja kunijibu mimi hapa es eh, naye amepitia yale niliyoyapitia mimi atakuwa nazungumza hypo, tu iko hivi lakini mi nimeyaishi na kuna swali jingine nadhani siju umeniuliza swali gani nimeshalisahau kama nitalikumbuka nitalijibu baadaye asanteaan saaaa aamb Ah, walikuwa so, eh, ilikuwa ni kombi kama ungeweza kutopa pia h ambazo uli, uli, uli, ulipewa o ya kwanza ambayo ilikupeleka segerea na nyingine ya arusha hasant yes. kuhusu limeshaeleza alikamatwa mtuapot anaitwa jasmini aligongolo na mme wake anaitwa zakayo majura wakakamatwa kwamba wanatuhumiwa wamekutwa na viza feki ambazo lengo lao ilikuwa ni kuziingiza kwenye mzunguko wa viza serikali ambazo zinauzwa kwa wageni wanaokuja na thamani ya ya zi, zile zilikuwa ni shilingi shilingi milioni walikamatwa hao ndio lakini baadaye yakaongezwa majina majina ya kufikirika alafu ikatungwa story kwenye majina yao watu kwamba waliniingizia pesa shilingi, me, milioni, na ngapi yangu iaan ya aa uktneawat e, mashtaka ilikuwa inasomeka watuhumiwa iuanasomeawatu lakini watuumiwa walioko magereza na wanaokuja mahakamani kila siku ni watuumiwasita ndo lika ojaangu yakwanza ya ya na mba, hii ni kose, ni kesi ya mashtaka mashtaka haina ambao idadi yawe, ya yao inasomeka wawili msingikuea staaashtaw waiw ikaenda kulalamika mahakamani kwamba kifungu cha mibh kifungu kidogo cha kwanza cha CPA, kinasema mtu awezi kuunganishwa kwenye kesi yoyote ya jinaikesi yani ambayo haiongei kwamaanakwamba haipo kwenye mii niliunganishwa pale kwakati kuma kuma ksi liu iongei n kmsinisikilzi palena kibali cha chini ya kifunu cha kib nidogo chatau cha sheriahujuma uchumiiliunaishwa mi kttuambyohr ndo wakakubaliana tenai niachie kwa nole lakini wale watumia wengine wakabaki so katiba ibara ya 59 b kubwa ibara ndogo ya 4 b iazinamkataza dpp kutumia taratibu za kisheria kukwamisha haki yani akuchukue tu akupeleke mahakamani gerezani kwa kisingizio kinachoitwa wakati kimsingi ndogo sijui nilikuwa namtetea yule aliyekuwa kamishna wa sheria anaitwa manyanga mahakamanin baadaen gew kmi ik amttl liek kshna washeiwauaia nan sihiifacti nyingine yote zaidi ya hiyo ya huyaot kukamatwa na ambao taarifa zao zilitangazwa kwenye vyombo vya habari nashukuru kakabenitu asante sana kwa hiyo kwa kutuambia maneno hayo maana ni kwamba pia ulipopelekwa arusha Eh, eh, ulikaa ndani kwa miezi hiyo kumi na moja na siku kumi na kwa sababu ya shilingi milioni mbili eh, itakuwa sahihi nikisema hivyo ndio utakuwa sahihi sasa fakti za arusha ni tofauti na hizo za dar daressalamu arusha wakatafuta mteja mmoja wa uhamiaji ambaye pia naye walimchukulia hela wakamfutia kesi alafu wakamgeuza we upande wao kwahiyo ikaonekana ya hela alionilipa mak alipaswa kunilipa shilingi milioni kumi na saba akanilipa milioni mbili kwahiyo ikaonekana ti ile milioni mbili niliyolipwa ni mke wangu alitumia vibaya nafasi yake akiwa afisa uhamiaji eti kuwasoliit ao wateja waje kwangu wakati kimsingi awa wateja wamekuja kwangu kwa iali yao wenyewe walikuwa na iari ya kuweka wakili yeyote wanayemtaka kutoka daressalam mwanza wapi wapi huko kulingana na, na choice yao lakini wamekuja kwangu mi sikuwalazimisha sasa mke wangu anaingiaje hapo eh? oh mke wako ames, amesaii makubaliano ya, ya kati ya wee na hao wateja wakati ni i uhamiaji na anajua watu anajuawatuakama nikaambia swala la kimkataba mke wangu anarusiwa kulifanya ni mkataba wa ajira kati ya mimi na hao wateja na umeshuhudiwa na wakili kama mke wangu mke wangu akushuhudia pale kama kama ama uhamiaji ameshuhudia kama wakili ambayo mii ninaingia mkataba na watu wananipa kazi watanilipa kiasi fulani wa utaratibu fulani kwa hiyo kama kakaliberatusi alivyosema hapa ni wivu tu kwamba akiangalia yeye milioni natauta kwahnna aa watu wae esa ikomesa amekubaliana na malalamiko yangu kwamba utaratibu uliokuwa unatumiwa na dpp aliyepita ukuwa utaratibu sahihi kwa sababu kwanza fedha zile za, za plibagani zilikuwa zinawekwa kwenye akaunti ya dpp wakati sheria inasema hizo hela zikawekwe kwenye akaunti ya msajili wa hazina hazinaeegistra Eh, kwahiyoilikuwa ni wizi tu kama ulivozi mwingine ataa watu wote mba amepata maira maia ambayo watu wameyapata hayawezi kualalishwa auondoa nt Kitikilet ni jaji akakaa tunapiga tuna makofi haiwezekani hata kidogo tunataka mambo yote aliyoyafanya kwa kuchukua hela za watu kinyume na utaratibu e, serikali iwajibike kurudisha hizo hela na iwaombe radhi watu wote ambao wamekuwa wahanga kwa matendo ya huyo mtu ambaye akustahili atakuwa jaji asante sanab asante sana kakamadeleka mnnafii ilikuwa nataka kumuuliza tukakamadeleka kuna, kuna wananchi wanauliza hapa je eh, siku ukifanikiwa ku kuwashtaki ku, ku, ku, ku hawa watu mahakamani unaweza ukamshtaki miswalo mganga kama miswalo mganga ama ukamshtaki kwa ofisi yake ya dpp yad awakati dpp na, na wanasema pia wanauliza je siku ukienda kudai hizo milioni zako mbili ambazo ul, ulilazimishwa kuzilipa eh, eh, kama, kama free je yeah, utazidai pamoja na naest ama utazidai tu milioni mbili kaa wananchi wachokozi sana e, na nashukuru sana kwanza sio kwamba siku nikiwashtaki nimeshawastaki a na, nachokifanya biswanitamshtaki kama mtu binafsi kwa sababu yale aliyoyafanya hayakuwa sehemu ya udpp majukumu ya udpp yameainishwa kwenye sheria kwamba yanaanzia ya wapi yanaishia wapi ukiyafanya ndani ya huo mpaka unakuwa ni dpp ukienda nje mpaka unakuwa sio siod kao unakuwa ni mtu binafsi kama mtu mwingine kwahio maana asema nitamshtaki sasa kesi itaendeshwaje matokeo yake yatakuwaje mi kwangu wala walailo sio tatizo sana lakini shida ni mshtaki tu twende mahakamani e, tukazungumza sheria kule ili tuweze kuona kwamba kati ya mimi na hao na walichokifanya nani alikuwa, alikuwa sahihi hata kama hawatatamka wao basi hizo kesi wataweza kulio nani yuko sahihi nashukuru na kuhusu sio fidia, e, fidia, fidia so milioni mbili ni muda liokaa gerezani kwa sababu ni tariban mwaka mmoja na miezi saba nimekaa gerezani huo muda gerezanihuo mudamisupas kukaa kwa mujibu wa ibara ya kumina tano ibara ndogo ya kwanza ya katiba kila mtu anastahili kuishi kama kama niishi anastaii kuishimautshukitendo chakutoishima u uu kuna vitu kadhaa ambaovimepotea watoto wangu wamepitia wame hali ngumu e, e, biashara zangu zingine zimesimama zingine, zingine zimekufa vitu vyangu vingi vimeharibika gerezani kwenewes sk naaitnsusma wenye gereza laaushai itmawatutaunieean ina mako mgongoni ku wenye mikonoameai ifabya san naasari magereza a maeleke ai makaanii wamkaath hivo wajue kwamba kinachofanyika cho sawasawa kwa io saw sawa. e, nimewashtaki katika majina yao katikazao ili waweze, waweze kuwa e, kisheria a nikishindwa kisheria basi ntashtaki kwa mungu e, nashukuru kakabeniobbe kuna imekuja hapa kutokaaa naomba nieleze kidogo uh, nilikuwa nimeongelea swala la, la kupata viail bila swaa la viza kwamba zinakuwa sandi sasa kuna mtu kanitumia infomaton hapa nasema blaza tanzania visa iuace fe so inawezekana nche unafikaaipo unalipausd5 ten etaece fpapertat kwa hiyo kuna jamaa hoja kwamba tanzania visa nice fapeami na amshock kwamba va tanzania haiied kwa kutumia intnet kwamba mtu anaza kaingi naesa nilisema niaaaasante sana kakalib nashukuru kwakudaathanyou benio jebra kuna mda niliona unai yako kabla sijaendelea kumuuliza maswali wakilipita s una, una swali lolote jebao okay, so naona jebako mbai uh, wakiliwakili uh, wakili, wakili, my brother peter uh, ninaomba kwa sababu umeshatuelezea mpaka pale ambapo ulipelekwa mahakamani hiyo mm, ni mara ya kwanza kabla hujapelekwa sigeria so at this stetion sasa hivi ninatamani kujua Yani ilivokuwa siku ulipokuwa umekamatwa wakati mnasafirishwa kuja mpaka dar daressalam nawedha hapo katikati walikuwa ameshawaambia kwamba mmesafirishwa mpaka huku kwa ajili ya kuja kuunganishwa kwenye kasi ya kinanani mashtaka yatakuwa yapi ninatamani yani kujua thatj lakini pia aa, kama unaweza ukatusaidia kusi kwa sababu maakamani umeshasema ilikuaje ili Uh, unaweza uka ukatuambia uka uh, baada ya kutoka mahakamani na kwenda segerea uh, maisha ya segerea yalikuwaje gani ambacho liki kabla hatujatoka ile safari ya kutoka daa kwenda arusha karibu sana asante sana dadaika kwanza nikuweke tu sawa mimi wakati nakamatwa nilikuwa daa na nilikuwa naishi mpanga mtaa mtaa wa isevi hapo ndio nyumbani kwangu Oh, okay, okay. kwa hiyo waliokamatiwa arusha ni mke wangu na huyo afisa mwingine eh, anaitwa jenifa ambaye walikamatwa ofisini kwangu eh, wakasafirishwa na r tatu yani mbele kimulimuli katikati r moja umekaa wao alafu nyuma tena gari nyingine na askari ambao wako furamdi kuletwa daa iliyounganishwa na mimi sasa mimi ilikuwaji siku hiyo tarehe ki4 mwezi wa k 29 ilikuwa, ilikuwa nyumbani kwangu upanga nikapigiwa simu kama sa, sa, sa, sa nane vi mchana na mke wangu akanambiabana kuna taarifa zimezagaa dodoma kwamba leo tunakamatwa sisi wote s m mambo yenu ya wasiwasikmat wa na tunaaca wa familia nikawambiabana kwasababu huko uko arusha basi fanya tu maandalizi t ya chakula kiakituka sawasawa o mbae anaongoa aer Kile, ambaye kwenye kesi ya zombe ya mauaji wale wafanyabiashara watatu wa maenge ambao walishiriki kuwasingizia kwamba alikua majambazi alikuwa ni mstakiia namba a sasa ndio kiongozi wahya kesi yangu kwamba namnagani watu ambao wameshashiriki kusingizia watu kesi za uongo mpaka wakapelekea kuwaua leo wanapewa ayo ndio kiongozi waakana ya uongo mimi siwezi kuvumilia hili sasahiviamkanda eena kufanya mkutano na wandish wa habali n iliiliii ili, ili, ili, ili, ili anipe utaratibu mzuri itakavokuwa snnafoleni ni mwalim ah, nyerere siku a mwalimu nyerere leo tunalazimisha kifo chake nepnnwa akasema basi nakuja kumbe huyo frenki ndio kapewa maelekezo sasa ya kuratibu ukamatwaji wangu kwa hiyo akatafuta askari wawili wa pikipiki akaja nao ingawa ilimchukua muda mrefu sana e, kuja kunikamata mpaka nikaa najiliza huyu kutoka sinza mpaka hapa mbona amechumia kama masaa matatu maake alikuja saa mbili inakuwaje au u jamaa ameacha kuja baadae lipofika kama saa mbili hvi nd akanipigia sbami nimesha fika hapa huku segani ikmbam nimekaa kwenye kibanda hich hapa no awmma namtafta tunamtafutakaamba kwa salenda asa wakati napelekwa salenda nikawambia wale watu ambao ilikuwa nimekaanao pale mtaani kwama jamani mpigeni simu kewangu amb ekamatwaha su aa nu Kwayo kufika sarenda ikaandikwa pale kosa la kugushi na inakumbuka ilikuwa ni nicd kumbukumbu hihiii st ubikiti kwa, kwa, kwa yake ya asubuhi ya nikaja kuchukuliwa nikapelekwa kwenda sasa koala kugushwka kuna nyumba zangu fulani ziko chanika ambako nilikuwa zikochanika am zamani wakaenda kule kitu kula kendafs kwanus kumiaaokituo chamburaati ambacho nd kutana na mke wangu sasa na afisa mwingine, mwingine na afisa mwingine wuamiaji na mwingine ambao ameletwa kama kuzugia kuja kutupeleleza kujuaounaongea nini kwao tulikaa mburaati pale kwa siku, moji, kwa, siku kumina, kwa siku tisa mpaka ilipofika tarehe ishirina tano mwezi wa kumi ndi tukapandishwa mahakamani sasa ssi watatu mimi mke wangu na dada mwingine tulikuwa tunafanya naye kazi nahuyomdadanyaukasomea mashtaka ya hujuma uchumi kesi namba hemanina kwa maana tuliunganishwa na kesi iliyokuwepo na tukapelekwa gereza la segerea sasa gereza la segerea maisha yalikuwaje gereza la segelea ni gereza la maabusu kama ilivokekkabla sijakupeleka si, sija huko nombotu tambi hmm. kwa kifupi sana kituo cha burahati kikoj kiuo chaburaati olala mba... mba... chakula hio okay. kituo cha mburahati ni moja kati ya vituo ambavyo ni vituo vipya ambavyo vimejengwa kabisa kwa mujibu wa ramani ya kituo cha polisi kinavyopaswa kuwa kwa hiyo eh, kuna selo mbalimbali mbali. eh, kuna sel ya wanawake na selo ya wanaume na kuna vise vidogo vidogokunae ambayo hiyo ni tendi, kuna magodoro mle ndani kami ndo niliwekwa kuleasaabuiliwa peke yangu wenzangu wanawake hawa waliwekwa naenyetu kwenye el nzuri tofauti na, na zile selo za wanawake wengine wahalifu wa kawaida kwao tulipewa kama heshima fulani hivi wakati tuo kulee kwaho hiyo ni, ni kituo chaburati cha yeah asante brath tunaweza tukaendelea okay. sasa tarehe tulipotoka mwezi tlipotoka mweziwa 29 tulipotoka eh, mahakamani kisutu tukapelekwa segerea sasa gereza la segerea ni gereza la maabusu kama ilivyokeko ilivyo eh, amble, kuna ilivyoingizwa inaitwa kunainaitwa kule special ndo kuna watuhumiwa wote wa hujumu uchumi unao wajua wewe ambao kwa namna mmoja ama nyingine uraiani wana nafasi mbalimbali mbali kwenye jamii inamzeruge walikuwa huko akina maimu maimua e, jamaa wakash kinadeo nawengine wengituo so yani nymbad ya watu e mojaakutana watu wanne watano ambao kimsingi wangeza kaa watu themanini sel ya watu watanoniliokuta eh? watu kumi na moja ambao maabusu walikuwa sita sit walikuwa watano alafu kiualisia ukubwa wa ile eneo wanaweza wakakaa watu hata mia mbili kua kuna unafuu unaweza kuweka godoro lako pale maji yako kama una vitabu na nini y yeah. kao tukafikiishwa hiyo siku tukalala ilikuwa ni siku ya jumaa bahatinzuri juma mosi sasa nilimkuta naye kabenderasegeeutaeu alinikaribisha akanipa shuka akanipa maji ya kunywa daa za meno na nini kwa sababu kumbuka si tumetoka mburaati tukapelekwa mahakamani afutunapelekwa magereza kwao tulikuwa tujajiandaa chochote kwa, kwa maana ya huduma za kibinadamu wkbeda kesho yake sasa ilikuwa ni siku ya kutembelea maabusu kwao ndugu akaja sasa wakaniletea vitu vyote kwa ajili ya kuanza maisha mapya gerezani kama maabusu kwaiyo e, nimekaa miezi yote hiyo kuna vitu vya kinyama kabisa ambavyo gerezani unafanyiwa ukiingia gerezani haijalishi weni nani utavuliwa nguo zote knakitenocha ukaguzi utavuliwa nguo zote kabisa kama ulivyozaliwa utapewa ndoo utalazimishwa haja kubwa bila kujali unayo au wauna watu wote ambao wameingia gerezani wamefanywa j aa aja kubwa eti wanapima usalama sasa nawauliza usalama gani mbona atuvulii nguo na ni sensitive zaidi kuliko hapa lakini ni kwamba hakuna miundombinu na mambo yale ya, ya, ya kuendesha gereza geleza linaendeshwa tu kama nyakati za kikoloni eh, kwa sababu hivyo unamvuaji mwenzako nguo na kuanza kumwambia luke kichulachula na kumwambia ajisaidie haja kubwa na vitu kama hivyo kwa hiyo ndio siku ya kwanza hiyo kesho yake E, nikanyolewa nywele e, kwa ajili tu akuwa msafi na e, ndio yakawa sasa maisha kwenda mahakamani mahakamani unaenda seemuli, nguo, unaenda mahakamani. Tena, unaenda sehemu ile unavuliwa unavuliwa nguo nguo ukirudi tena unaendelea mahakaman zako zingine kwenye selo sasa unajiuliza muda wote uko chini ya ulinzi yaani ukitoka gerezani unapanda kwenye basi ambayo ina askari haushuki popote zaidi ya mahakamani ambao kuna askari unakaa ma, magereza ma, ma, maabusu kule na askari ukitoka unapanda basi napanda unarudishwa lakini naambia uvuliwe nguo nguu ukaguliwe usalama ni vitu ambavo yani, unalazimishwa kufanya kazi ambayo pengine ni kama vile huna akili eh? kwa hiyo nadhani hayo ndio alikua maisha sasa segelea kila siku hivyo chakula eh, tuliwekewa kuna chakula cha serikali ambacho kwa mtu kama wewe huwezi kula kwa hiyo mi nikabidi niweke bili kuna mama ambaye ni mke wa askari pale anapika chakula kwahiyo unakuwa standai zako unazotaka anakupa tu bili anakupa e, gharama kuweza kukubaliana naye basi una, unaweza, unaweza akakuletea hiyo huduma lakini siku ya jumamosi na jumapili ndio chakula kilikuwa kinatoka nyumbani kwa maana wanapika nyumbani kabisa nanletea na gerezani kuna shida moja hakuna dawa yaani ukiumwa usifikirie kwamba utaletewa dawa kwa wakati au dawa unayoitaka kulingana na, na unavyoumwa utaletewa dawa sio kwa wakati na dawa utakayopewa ni dawa iliyopo kwa hio kama unaumwa tumbwa utaletewa dawa ya malaria kama ndio ipo utajua mwenyewe kwa hiyo kama una uwezo wa kuweza kujigaramia kumtoma ndugu yako akuletee ukategemea dawa za serikali yo nakue mekula kwako lakini kingine ambacho kinasikitisha sana gerezani a nyingin ajea itajambazn jedgu yanutagti maisha yaktalikk n ilika kumj wiki mbili kabla mi sijatokaileta harakati kule jera ya kukataa namna ambavyo askariwalikua wakiwatiti watoto wadogo kwa, kwa, kwa, kwa kuwapiga na kuwatesa nikaa nawatetenasemahosi sheria akanakaamua kumtoa na kurudishaaliott akaniokea ljambazini tunalala wote kabisa godolo zinafatana godolo moja kama ile la kulalia sekochuonibi ch- au shuleni bain wanalala watu watatu e, na e, kwa kweli ni hali mbaya kuna sehemu nyingine ambako wanaita mandazirodi mandazirodi ni sehemu ambako ni katikati nikama ada a magdoaepanwa kwenye pande mbili zote zaukuteyeil so anaidazwaagdol yaliyoishaisha alafundo wanajazana sasa pale watu ambao hawana pengineyoyote kwenye jamii n wana ulala aubavnda kwa chooni kwanza sio kluskuogea ku, ndani ya selo, wala kujisaidia ndaniyaaauw kabla hujaingia kulala saa ti tu unatakiwa umalize mambo yako nje kule selo wanaooga ni wale ambao wanaheshima wa zao wamechaguliwa na huyo nyapala wa selo na kwenda chooni haja ndogo ni mpaka utakaposikia e, nyapala amesema sasa kwenda chooni ndo utainuka utaenda chooni na kulala au wanaolala mandazi rodi wanalala kwa kutumia ubavu kwa kugeuka ni mpaka uambiwe ikitokea ukaenda chooni pengine haja kubwa choonit ukakaa huko kama unavotaka wewe yani ukajista, ukajisaidia ama unavojisaidia, unavojisaidia kwenye ukiwa mtaani ni dakika tano na kopo za kujinawisha unapewa kopo tatu hiyo ni ya mtu ambaye hana, hana, hana, hana, hana, hana ndani ya jera si tuipata bahati kwa sababu ya wanasheria kwa sababu kila mtu anakuona do mtu amba unamletea matumaini ya kutoka kwahio wanajaribu kuheshimu ili uwasaidie mawazo mawili matatu ya kisheria kwamba wanaweza wakatokaje kwa tuiuwa tunatoa unafuu mkubwa sana gereza la arusha lenyewe ni gereza sio pri- na, si, si, si, si, si, ni kama lilivyokonga sasa lenyewe e, hali ni tofauti hali ni ngumu sana na kuna askari wale mabaka ya kijani wanaitwa km wale ndo kama ni wa, wa, wa kimagereza wao wakiingia kufanya sechi ya kutafuta banki na vitu vingine visivyohusiwa wanapiga watu mpaka wengine wanaachiwa vilema vya maisha na wengine wenye afya ambavyo wanaweza wakafa kabisa sasa hao ndio pia walitumwa kutaka kuniua minivokuwa gerezani na huyo hakimu unaona kwa hiyo kwa kifupi labda maisha ygereza ndo hayo kwanza daikainaumiza okay, ina, ina, ina, ina inatafakarisha ina, ina sana so, Uh, mimi naomba kama, kama utakuwa b niulize kwa sababu indestand kwamba mlipokuwa mnaenda mahakamani ulikuwa una muda wa na wif so naomba, naomba kujua kidogo uh, kwa yeye ambapo anakwambia kama uko broh maisha ndani yes. kwa, kwa saidi ya wanawake yalikuwaji maisha ya saidi ya wanawake kwanza tulikuwa tuna komuniketi na wif kwa kuwai sit za mbele za basi yaani wanaanza kukaa wanawake nyuma wanawai kukaa wanawake mbele baada, baada ya wao wanakuja nyuma yao askari kwaio unaweza sasa mambo ukaaaa pemnamo nyum mataraitka u a akini wanawake nafayiwanalianuoanakue e, askari wa kike amevaamoja e, anamuingizia kdole mwanamke sehem zake za, za siri kukagua kama kabeba kitu labda banki ama nini ni udhalilishaji kabisa uzalirishaji ambao yani kabeataan maswali mengi sana kama kweli binadamu anaweza binadamu naakafana binadamuwenzake ma unamna ekee ambao niua nawea kuwasilina na, na kwa mke sababu hairuhusiwi mkewanukasaau aihusikuwasiliana a mambo ya mke na mume wakati haki haki kwenye magereza mengine ya ulaya mbao tumeenda kutembea haki mke tmea kakuzunguma nana ekee ilikuwa nikuomba wakili tna kikia an ndo namna mbayo utanikutanisha naye hapa lakini mi staongea nawee mambo ya sheria nitakuwa naongea na mke wangu tu kuhusu mambo ya nyumbani na mambo yetu mengine ya kijamii kwamba nini nisaidie kwa hilo walinisaidia mara mara mara moja mbili tatu kap... ah, na ukajaribu tu kuniandika jina na. ukija hapa na niandike afu na mke wangu ili niwe naongea naye hawakunisaidia akeana a This is, missing, but not forgotten.