his is missing bu not fogotn karibuni sana uh, tutakuwa na nyie kwa muda mrefu uh, everybody karibuni tena kwa ambao hawani famu mynemizaikapita y yeah, and myfemoderato hapa anaitwa benito ie ofae kwa sababu nimeona kuna watu wameshaanza kunyeosha mikono kama una maswali pla naomba niban mimi au benito leo nitakuwa nasoma maswali mimi au benito au bratha liberatus atakapokuwa amepanda hapa juu sofuys baadaye tutaruhusu kila mtu ambae anataka kunyosha mikono ya nyooshe lakini kwa sasa tunatamani tumsikilize fredom mpaka pale atakapokuwa amemaliza thankyou benito i asante uh, sana dadai nashukuru sana fan kaka ninawasikia vizuri namsikia vizuri dadaika na kusikia nawe pia asante sana right. e, kama hutojali tungependa tuanze na swali la kwanza kabisa hebu tuambie fredom ni nani fredom amezaliwa wapi fredom kama ana familia au fredom anaishi wapi kama utaweza kuyajibu hayo maswali bila kuweka jina lako kama ambavyo umetoa slim mapema e, ukatuelezea kwa genero tu ili tuweze kumfahamu kwanza fdom ni nani nimezaliwa miaka 35 iliyopita taarifa za familia ninao watoto wawili nilikuwa na mke lakini aliondoshwa ali au aliondoka kutokana na hiyo uh, pilikapilika za, za, za kukamatwa na nini kwa hiyo niko uh, singo lakini kwa maisha ninaishi jijini dar dares salam uh, wilaya ambayo sio sawa sana kuitaja hapa sana sana kaka. Okay. Ehe, sasa ndleuu mrngo um, wao wasmimi ah, sijawahi kugombea nafasi yote ya kisiasa na nilikuwa tu ni sapota wachama kwa ngazi kubwa ngazi ya juu ah, nilikuwa ninaunga mkono marafiki zangu wakubwa wakubwa walikuwa kina jj mnyika kina david kafulila marafiki zangu sana sana Uh, mwenyekiti na kina zito kipindi hicho uh, kwa hiyo nilikuwa nini mtu wao wa karibu uh, pamoja na na, na viongozi wengine wengine wa chama lakini sikuwahi kugombea nafasi yote ndani ya chama na, na uh, japokuwa niliwahi kufikiria kuweka kuwekaniya ubunge miaka elfu mbili na kumi huko lakini uh, siku, siku, sikuweza kujielekeza huko kwa sababu nilikuwa na sababu zangu za kibiashara lakini pia na nst yangu ya kisiasa tanzania ilikuja ikavuma jina likawa ni kubwa kuliko mimi mwenyewe kwa hiyo nikaamua nika ku, kuacha kuendelea na, na harakati zile za kukaa ku, kwenye nafasi ya uongozi wa kisiasa nikajikita tu kwenye biashara zangu za kawaida ambazo nilikuwa nina dili nazo mwanzoni nilikuwa na dili na maswala ya stationaries a, lakini baadaye nika nikawa najihusisha na kuingiza nguo za kiume kutoka china na italy nikawa nauza jumla tanzania na mpaka wakati ambapo nili, nilianza kuwekeza kwenye agri business kwa maana ya kufanya kilimo na kuuza nje ya nchi kwa hiyo nilikuwa nina nina export uh, uh, uh, mazao ya, ya chakula uh, kwenye nchi uh, majirani zetu kama komoro na uh, nchi ya um, namibia na malaysia sijui kama mpaka hapo na nisiki yani tunakupata vizuri sana na napata pichadonini ahadi yakeni taarifa nzuri sana zinatusaidia kuweza kujenga ontext y eh, na pia dience wanaweza kuelewa ni mtwa ina gari a enye mazungumzo nikit cha m asante sana kaka e, hebu tuambie tu, tu, eh, nafahamu na, na kwamba ulipata msukosuko nafahamu kwamba ulipata msukosuko e, hebu tuambie hii taarifa ya msukosuko kuupata ilianza linithisimsibuopa apoumefika it E, kwa wakati wote huu ambao umekamatwa ukapelekwa magomeni ukatolewa magomeni ukapelekwa murahati na mpaka huku unakuja kufikishwa kibiti kuna wakati wowote ule uliwahi kuambiwa kwamba e, uliwahi kuambiwa makosa yako au uliwahi kuambiwa kwamba unadhaminika ama ulipewa utaratibu wowote ule wa kuonyesha kwamba pamoja na kwamba wewe ni mtuhumiwa lakini kuna haki zako stahiki ambazo ukizihitaji uki unapatiwa kaka hakuna mahala popote nilipoambiwa hata kosa ambalo nilikuwa nashtakiwa nalo na sio tu nililokuwa nashtakiwa nalo sikuambiwa hata huyo aliyekamatwa ambaye aa, nilikamatwa naye yeye alikuwa anashitakiwa na kosa gani na hakuna mahala popote ambako niliambiwa eti nina haki yoyote ya kufanya chochote lakini ilikuwa kila nikijaribu kuuliza kitu ninaambulia matusi na wakati mwingine nikipigwa makofi na nikipigwa uh, na virungu kuna wakati nilipigwa na virungu uh, pale uh, polisi mburahati kwa sababu tu nilimwambia askari kwamba mimi ninachanga kodi na kodi yangu mimi Inayo, wa wawezesha wa, wa, wa kufanya majukumu yao kwa hiyo wanapaswa kuniheshimu kama mfanyabiashara inaye changia kodi kwenye nchi hii wakasema nimewatukana nimewaambia mimi ndiye nawalipa mshahara kwa hiyo jambo kubwa ambalo lilikuwa limetengeneza kama kisasi kikubwa kwao ilikuwa ni mimi kutaka kujua ni kosa gani nashtakiwa nalo na ni kwa nini wanaendelea kunishikilia bila kunieleza kosa langu na ikiwa ninaweza kupata ruhusa ya kuwasiliana na ndugu zangu au mwanasheria hilo lilikuwa ni kosa kubwa sana wao kulisikia kutoka kwanupole sanabna inakushukuru sana, sana kwahitambazpsa Uh, hebu tuendelee pa uliofika kbis eh, eh, uh, eh. shughuliinha okay. pale tulipowekwa tuliwekwa na zile pingu hazikufunguliwa tukaambiwa tukae nazo mpaka asubuhi kwa kweli ilikuwa ni mateso mkono ulikuwa utayari umeshavimba kwa sababu zile pingu zilikuwa zinanibana na ni kukaa hivyo uh, mpaka asubuhi kwa mateso ya hali ya juu na ilipofika asubuhi kama saa moja saa moja hivi walipokuja wale wanaokabidhiana walikuwa ilikuwa ni saa kumi na mbili nafkiri wakaingia kukagwakagua kule wakatukuta nyendo metoka daressalam ndio fulani hapa ni nani wakataja jina langu nikawambia ni mimi Aa, wewe ndo mfanyabiashara wewe ndonatukana mfanya eh? ndo askari nikawambia mimi sijatukana askari mimi nilichokisema nikutaka kujua ninashikiliwa kwa kosa gani akaniambia hapa sasa umefika hapa utajua tu wala usijali we umeshafika tulia utajua kama hamu yako ni kujua tu unashitakiwa nakosagani we utajua tu kaambia sawa sasa uh, ile asubuhi tukafunguliwa pingu uh, yule bwana mdogo akaingizwa lock-up mimi nikaambiwa nikae pale, pale nimsubiri nikaambiwa hapa usubiri Uh, waliosema ukamatwe sasa wale wakija ndo uongee nao uwadai ayo unawadai wewe wakurudishie hela zako eh, unasema askari wamekuibia hela kwa hiyo wakawa kama vile ni watu wanao uh, yani, ni kama watu wanani wananikebehi wa, wa, n yani, ni, ni watu ambao yani, wana silaha lakini wananikebehisasa ni kama vile mimi nimeingia kwenye mtego ambao wao walikuwa wameutega basi Uh, baadaye aka, akaja mkuu wa kituo uh, akaingia kwa sababu kiofisi ki kile kimechoka ni ki, kimejengwa kwa matofali ya ya ya udongo kime, ni cha zamani kimemomonyoka madirisha ni mabovu uh, nikajumba niseme nikajumba tu kwa kweli kanatia huruma na akaja akaingia kwenye hicho kiofisi kimeandikwa mkuu wa kituo ndio nikajua huyu ndo mkuu wa kituo alikuwa na cheo cha nyota tatu nmzee mtu mzima hivi nilipokaa kidogo nikawaomba nikawambia nataka nionane na huyo mkuu akituo aliyeingia wakaniambia tumekwambia umsubiri mwenzako mnayewezana sisi, sisi, sisi tuache sisi atujakuleta hapa wasubiri waliokuleta wasubiri walioagiza uletwe basi nikakaa saa tau kama saa ta ta nanusu mkumbuke kwamba tangu nime nilikamatwa kutokea pale hotelini tukapita kituo cha kwanza cha magomeni tukapita kituo cha pili mburahati hakuna polisi au namna yoyote ile ambavyo waliwahi kup chakula kuandaa chakula kwa ajili ya, ya mimi au maabusu yule ambaye nilikuwa naye lakini walipompeleka kule kwenye nini walipo mchukua um, wakampeleka kwenye kile chumba kingine ndiko naona labda huko kwa sababu nilikuwa naona kuna wakati mamantilie analeta chakula anawapa wao angalau walikuwa napewa aa, siku hiyo yaani tumefika kama asubuhi mchana ndo naona wameletewa wameletewa ugali kwenye kindoo kidogo aa, lakini kwa mimi sikuwahi siku kupewa chakula chochote Freedom. nilikuwa Freedom. wakati mwingine mwingineoo idogo twende taratibu hebu rudia tena vizuri unataka kusema kwamba tangu umekamatwa hotelini ukapelekwa kituoni magomeni baadaye ukaamishiwa mburahati baadaye ukasafirishwa kupelekwa kibiti Four days unaelekea siku ya tanza ukupewa chakula kaka sikupewa chakula chochote na uh, nilikuwa nime uh, karibia kuishiwa nguvu kwa sababu nilikuwa kama mtu anayeumwa na mm, kuongea nilikuwa naongea kwa shida sana hata nguvu ya kubishana tena ikawa ime, imekwisha Aa, kwa kweli nili pale kibiti kulikuwa na choo nili mimi nimekunywa maji kwenye kile choo maji yaliyokuwa kwenye ndoo yale maji yalikuwa no, no, no, no. Ni... kaka benito kuna mambo ambayo ukiyasoma kwenye vitabu unaweza kusema hayisti lakini ukiyaona yakitokea uh, unasema no mimi sitaki kuamini kama hii ni dunia na sitaki kuamini kama hawa ni wanadamu mimi nilikuwa kila nikimwambia mtu bwana nina kiu nina hivi ninataka ela yangu hata ninulia chakula nambiwa wewe hatuja kukamata sisi wewe ni yani kila mmoja wanarushiana mpira mimi nilikunywa maji ya chooni yalikuwa na rangi ya kama kijani ni maji ambayo yalikuwa yamekaakaa kiasi fulani na nilikunywa kwa sababu nilimwomba mungu nikamwambia mungu ninakunywa haya maji kwa sababu ninajua wewe unajua kwa nini niko hapa na wewe mungu ni sababu ya mimi kuwepo hapa kwa hiyo nilijua mungu ndo ameachilia mpaka nimekuwa nime kwenye mikono ya wale watu yasingekuwa yeah, mapenzi ya mungu nisingekuwa kwenye mikono yao koo nilikunywa yale maji nikapata nguvu kidogo nikaanza kuzungumza nikaomba nikamwone mkuu wa kituo nikaenda nilipofika kwa, kwa mkuu wa kituo nikiwa naongea naye nikamweleza situation nika kwa mara ya kwanza nikapoteza fahamu nikiwa nikiwa kwenye chumba cha mkuu wa kituo nafikiri ni labda niliishiwa nguvu sijui ni nini kilitokea lakini niliona tu gafla mwili umekuwa mzito alafu sijui niko wapi ikawa kama ni mtu ambaye nilikuwa kwenye usingizi usioweza kuelezeka nakuja kushtuka nakuta nimelazwa pale nilipokuwa nimewekwa kwa maana ya karibu na sikupelekwa hospitali nilijikuta pale kama saa ts alasiri nikiwa pembeni yangu Uh, kuna maji ya maji makubwa uh, ambayo hajafunguliwa lakini nikakuta hapo kuna uh, saani ile abati ya mamantilie ina, ina wali na mboga za majani wali na mboga za majani nakuomba kwanza wekuao nakuomba weka, na weka kitutuo kidogo hapo walau tupate hewa udai ikweli sikufichi nakuombea ukweli kabisa ninatetemeka hapa nlipo kama unanishikia tafadhali hebu karibisha mtu atufanyie hata kwanza ili tuweze kuendelea yani, nimechanganyikiwa kiasi fulani nimemwomba brothe libe apande walau hata atupe neno la busara hata dua tu kidogo alafu tuendelee kikweli I, I'm, I'm so hicho kitendo cha kunywa maji kchooni bado ninajiuliza kicanikwangu yaani sa uh, uh, naomba nie kwa sababu kuna watu ambao wamejoin uh, lakini kabla e mm, na wakati namsubidi bradha libe ya pande afu leo kwania anatutegea Uh, one thing ambacho nimekisema ni mwanzoni ni kwamba right now tuna, tuna them ambayo d tutakuwa tunatembea nayo kwenye hii mijadala kwamba weare asking not kwa mambo mengi sana lakini weare asking for just one thing ambayo ni, ni uh, the govenment speifically the sate house iwiweze kureonside Uh, tumekuwa tunasikia mambo mengi sana ambayo ni magumu ambayo yanaumiza na yanafanywa na jeshi ambalo wec kwamba wao wawe rotet wetu lakini a the, the day kinachofanyika ni, ni kitu ambacho ni cha ni ajabu nidspiable hauwezi hata kuimagin ku, ku, ku, ku kwamba kuna watu ambao, ambao wana familia na wenyewe and they just see ok kumchukua mtu kumkalisha bila chakula kumpa hata maji you know? so, again mi nitaendelea kusema kwamba what we are adocatin for ni ondeation tunatamani for once tuweze kusikika kwenye hili tuone chnge zikiwa zimefanyika the force iliyopo nakwenda kwenye servi kama ambavyo wengine wanafaojuu kuna mambo mengi sana ambayo yanaendelea nidbl yani ni hivyo inaaibu uh, kuyasikiliza so, nbnomba kabla sijaendelea ni, ni freshrom kwa sababu naona kuna watu ambao wamejoin goodmorningoaftenoevening good good dependin on werear we karibuni sana kwa tusikiliza wea glad kwamba meweza kujoinroomu yetu leo and today tumeenda kusikia uh, a story from our brother ambaye alikamatwa na ametuelezea alikamatwa For no good reason, lakini pia background yake kwamba yeye hakuwa mgombea wala hakuwai kutangazania lakini at least uh, alikuwa ni anafahamiana na watu ambao wako pinzani lakini hata uh, kukamata kwake hakukuwa na direct na ambazo anazifanya naweza nikasema mpaka kufikia hapa sasahivi so tunasikia ambayo aliyapitia kwenye vituo vya polisi mpaka baadaye mbele uh, atakapokuja kumalizia kwa nini leo yupo yupo nje what happened mpaka akatoka kwa sababu story yake kidogo ni ndefu na yenye kuumiza lakini kwa wale ambao walikuwepo mwanzoni lilitoa kwamba e inaenda kusemwa humu ndani uh, ina inaonyesha picha halisi ya kidugani ambacho kiliko kinafanyika kwa hiyo inaweza ikawa ni story ambayo ni ngumu yenye maumivu lakini amha tunatamani visiwo vinasikika lakini tunatamani pia visikike kwa nguvu sana ili aai iweze kufanyika tuweze kufanyiwa kwenye hizi hizinchi na kwenye hii taasisi nf tunayoyasikia jamani kuna uh, vitu vingine unavisikiza a unajulizatanzania ambayo watu walipigania uhuru wakeanza ismeaanaa ya yeah, kinachoendelea leo hii na pia ni mshukuru sana fredom kwa joinhapa nasi na yrikushea nasi aliyoyapitia tunashukuru sana sababu kama tulivyosema awali eh, haya mambo uh, bila kuyasikia kutoka kwa watu ambao yamewakuta yamewagusa yamewaathiri ni vigumu sana kwa mtu ambaye hujayapitia ama kuya eh, kuyaona kwa macho yako ama kuyahisi kwa of ni vigumu sana kute nayo na kuyaamini na kuyaona kama ni ukweli lakini the more we get to kama kwa watu ambao ziishi hiziexien inatusaidia na sisi wengine ambao kwa bahati bahatimbaya mazuri ama kwa vyovyote vile ambavyo kuwai kuyapikia tuweze kulete na kujua nini kinatokea i tatizo kama ni tatizo wapi na ni nini chuani eh, kwanza niwashukuru sana wote ambao wai nasi hapa na wacha tusitumie muda mwingi kuzungumza wacha wachadlo kama unanisikia tafadhali naomba alafu uendelee eh, kuzungumza nasi tuambie eh, baada ya kuzinduka eh, nini kili na, na, na kama utojari wa naomba nikuulize e, kama unakumbuka uh, lipoteza fahamu ilikuwa ni wakati gani uh, majira ya saa ngapi kwa sababu nakumbuka umetuamia ama poteza fahamu baada ya kuingia kwenye uh, ofisi amkuu uh, wakubaada ya kwanza anaye ukapotea fahamu ukaa ukazinduka majira ya saa saat alai unakumbuka afira, onward, Mi, ni wakati gani upoteza fahamu from ote tafadhali endelea utuambie nini kiliendelea baada ya asante kaka benito asante dada aika na mimi wakati nimeingia kwa mkuu wa kituo ilikuwa araund saa ne asubuhi na nikutokea saa nne asubuhi mpaka ninakuja kushtuka saa tisa zilikuwa na dakika kadhaa kwa kuangalia saa a pale kituoni Aa, nikawa nina da, kweli nilijisikia vibaa lakini nilikuwa nimechoka sana Aa, nilikuwa ninaumwa kichwa kisichokuwa cha kawaida Uh, mpaka machozi yalikuwa anatoka yaani kichwa kinauma mpaka machozi yanatoka mwili unauma wote ninasikia uh, mkojo lakini uh, unauma kweli kweli yani kwa ni kama figo zilikuwa zm sijui zilikuwaje sielewi lakini uh, nilikuwa kwenye hali mbaya sana na uh, nikaomba uh, niongee na mkuu wa kituo wakasema mkuu wa kituo ameshaondoka akunywa maji kwanza ndo wakaniwekea maji pale mimi ikushika chupa tu mikono inatetemeka askari mmoja wa cheo cha chini akaja akaninywesha yale maji akanisaidia kunywa yale maji akanipa maji nikanywa maji nilikunywa maji mengi sana na baada ya hapo akawa ananiambia kula chakula nikijaribu kula kile chakula lakini Uh, tumbo uh, n mdomoni kulikuwa kuna vidonda kulikua kama kuna vidonda hivi kwa hiyo nikashindwa kula kile chakula baadaye nikaenda uh, nika nika nikapata mkoja nikaenda nikajisaidia lakini mkoja ulikuwa na rangi kali sana isivyo kwa kawaida uh, baada ya hapo uh, akaja mtu mmoja mwenye mwili mkubwa mtu kama miraba minne uh, ambaye alijitambulisha kama endo alikuwa mkuu wa upelelezi wa wilaya akaniambia kwamba mimi ni nani akaniuliza bwana wee unaitwa nani nikamtajia akasema he we, we ndo nataka kwamba ulikua nini kimekuleta hapa unajua kilichokuleta hapa nikamwambia mimi nimekamatwa nikaambiwa kwamba kuna watu walikuwa sijui wanatarajia kukamatwa wanatakiwa kukamatwa kwa hiyo mimi nimekamatwa kwenye lundo la hao watu kwenye mkumbo wa hao watu ambapo wengine wameachiwa daresalam lakini mimi nimeletwa nikaambiwa nije nikutane na aliyeagiza nikamatwe ili niweze kuwa pesa zangu za ticket, lakini pia ninataka uh, kwa sababu umekuja na nawendo mkuwa upelelezi nataka unisaidie kufanya mawasiliano na waliokuja kunikamata wana wa dola zangu mia saba na arobaini nahela tanzania kama lakimoja na ishirin kitu e, ili niweze kujua sasa ni, ni, kwa sababu dili nilikuwa naenda kufanya komoro nimeshakuwa njia muda lakini pia ninaomba kupitia hata hiyo hiyo simu yako nimpigie ndugu yangu nimpigie mama angu nimpigie hata mke wangu ili aweze kujua mimi niliko lakini majibu ya yule mkuuwa upelelezi yalinikatisha yalini tamaa aliniambia bwana hapa ndo umefika e, sisi taarifa zako tunazo tangu daressalam vile unavyosumbua maaskari unawaambia kwamba wewe unachanga kodi ili wao waweze kufanya kazi wee ndo unawalipa mshahara ndo bosi wao uh, taarifa zako zote tunazo kwa hiyo hayo unayoyasema unayazungumza kwa sababu un, umeona kabisa kwamba umeshafika kwenye mzani akaniambia hapa hakuna mtu amaye kufika hapa kibiti akarudi kwahio wewe hapa umefika hii inaitwa mtakuja kama dar mmeshayazoea daresalam ni daresalam sasa ikumbukwe kwamba kibiti kipindi hicho efu mb 18 ndo uh, yale matukio ya ya, ya unini niseme ya ya watu kupiga kupigapiga risasi kuvamia vamia misikiti uh, kuvamia watu kuwajeruhi makanisa ilikuwa ni kitu cha kawaida kule kibiti kwa kipindi hicho kwa hiyo uh, kibiti nilikuwa sio tu kuisikia nilikuwa inaogopa lakini nilipojikuta sasa eti ndo nimefika kibiti yenyewe niliyokuwa naogopa hata kuisikia na maneno niliyokuwa nayasikia kutoka kwa yule yule bwana kwa kweli i was not uh, comfortable at all. sikuwa hata kidogo niliisi kuchanganyikiwa na ile hali niliyokuwa nayo ya uchovu na na njaa na nini, nini kwa kweli nilijikatia tamaa sana nilijikuta tu namwambia kwamba Uh, basi tufanye hivi wewe naomba uniachie uni mimi si wadai chochote hizo ela basi nimesamee tiketi ya ndege staki tena mimi nitaenda ntaenda ztaendelea na biashara zangu tu kama kawaida akaniambia subiri tutaangalia tuta, tuta, tuta akaondoka akamchukua yule kijana wakaenda chumba cha upelelezi ni lazima uzunguke kituo kwahio wakamtoa yule kijana akaenda naye wakaenda wakaongea wakaongea wakamrudiha kidogo kumbe yule kijana alikuwa ni ni mtu wa huko huko kibiti na inaonekana kweli alikuwa amefanya uhalifu yeye mwenyewe kwa sababu baadaye kwenye investigation pot ambayo ilitolewa na na polisi wenyewe uh, foi bur ilionyesha kwamba majina ya yule kijana yalionyesha kwenye doument fulani fulani za, za utapeli wake kwamba pesa zilitumwa kwenye ile akaunti yake kwa hiyo muda uh, si mrefu akaja watu pale kuja kumwona wanaonekana ni ndugu zake wakaongeaongea kaunta pale wakaondoka sasa mimi akarudi harakaharaka haraka yule mkuu wa upelelezi akaja akanichukua akaenda na mimi kule nyuma ndio akaanza kuniuliza sasa bwana wewe ndo fulani nikamwambia ndio ninasema hivi kwa sababu mimi uh, ninajulikana kwenye midia za tanzania yaani jina langu linajulikana sana kwenye mdia za tanzania na kwenye siasa za, za tanzania na nina nikilitaja niki hapa tunaweza tukabadilisha kabisa hata sstem ya ya, ya, ya mijadala ikawa mijadala mingine mikubwa na ikaibua mambo mengi sana kwa hiyo yeye aliposikia aliposikia kwamba mimi ndo fulani aliniuliza wewe ndo fulani nikaambia ndio fulani kweli ndo wewe eh. ah bwana wewe wewe hapa bwana usubiri we subiri kwa kweli mimi nilikuwa sijui nikamwambia saa so mimi ndo kama nilivyokuambia kwa kwamba naomba ayo yaishe mimi si nimekosea well, mpaka sasa hivi nyinyi ndo wenye makosa lakini niachieni bila, bila masharti yoyote mimi niondoke zangu kama u, u, una unadhani hizo hela za tiketi labda kwenu ni changamoto kutoa au hata hizo walizochukua mimi wacha tu nimepata hasara nyingi kwenye maisha hata hiyo nikipata bado ni hasara ndogo kwangu wewe niache tu niende kwa sababu natakiwa sasa hivi kwa hali nilionao lazima nianzie hospitali baada ya hospitali niweze kurudia kwenye maisha yangu ya kawaida akaniambia sasa ikumbukwe hiyo ilikuwa ni muda huo tunaongea naye ilikuwa ni kama saa moj moja usiku saa sab yee yeah, akaja akaondoka akasema nitakuja lakini akaondoka akaondoka moja kwa moja sijapata mawasiliano kila askari sasa baada ya mimi kuongea naye pale na akanigundua kwamba mimi ni nani akawaagiza watu kwamba bwana niwekwe nikaingizwa kachumba hako uh, ukikaa huwezi kunyosha miguu yaani ni kama kavaranda na kuna watuhumiwa walikuwa ni kama kumi na saba kwa hiyo wakikaa wawili pameisha kimsingi mnatakiwa msimame na uh, cho, mkojo ni huko huko kuna ndoa ya kukojolea huko huko kuna walevi wamekamatwa kwenye gongo kuna wavuta bangi kuna uh, mtu mmoja nilimkuta pale ananiambia amekaa siku kumi na tisa alikuwa anashitakiwa na kosa la kukutwa na, na nyama inayosadikiwa kuwa ni uh, ya ya huyu nguruwe pori kwa hiyo amekaa pale siku kumi na tisa kwa hiyo nilikuta kuchafu hali ni mbaya kuna nuka hewa hakuna kuna kidirisha kidogo cha bahati mbaya kiko juu kabisa ah, nikawekwa kule loka ah. pole sana <coughs> fridom pole sana <coughs> ndugu yangu This is missing, but not forgotten.