This is missing, but not ni mfanyabiashara ni, ni, ni, ni, ni mtu wa kawaida tu kama mimi na wewe ambaye ni mtu wa kawaida eh, anasema kwamba pamoja na uutu wake wa kawaida lakini pia aliwahi kujiunga na, na, na, na chama cha chadema tangu mwaka elfu lakini hakuwa eh, ativ kwa namna yoyote e kisiasa lakini pia pamoja na hayo amekuwa akijihusisha na biashara za nguo biashara za eh, za ab amekuwa akijihusisha na biashara zingine mbalimbali mbali. lakini eh, pia pamo, pamoja na hayo yeye pia ni mwanafamilia familia ya watoto watatu na alikuwa na mke lakini kwa sababu ya yaliyomkuta na mi misukosuko ya polisi eh, ndoa yake ilitetereka kidogo kwa hiyo eh, hivi sasa eh, ameamua kutuelezea historia yake pamoja na kwamba ameficha id yake hatujataka kuiweka hewa, e, e, wazi kwa sababu za kiusalama anasema kwamba alikamatwa tarehe mnamo tarehe ishirini na sita mwezi wa kumi mwaka elfu mbili na kumi na nane na alikamatwa akiwa e, ka, ka, ka, karibia kusafiri maana yake alikuwa na paspoti yake na tiketi ya safari yake na pia alikamatwa eh, hotelini wakiwa kwenye kama mkutano hivi na walikuwa watu wengi wengi, wengi waliokamatwa lakini anasema wengi wa hao waliokamatwa waliachiliwa isipokuwa yeye pamoja na kijana mmoja ambaye walibaki naye pale na anasema miongoni mwa vitu ambavyo alinyang'anywa na polisi ni pamoja na simu zake mbili iphone na pamoja na simu nyingine aina ya soni na eh, walipelekwa kituo cha polisi magomeni na kufika pale magomeni anasema vilivyokabiziwa kwenye ppr zilikuwa ni simu zake hizo mbili lakini e, pesa alizonyanganywa hazikuwa zimeandikwa mahali popote anasema alinyanganywa takriban dola miasb nkama na arobainhvkama nimekumbuka vizuri e, saba e, nilikuwa nimeandika chini na pamoja na pesa za kitanzania takriban kama lakimoja na arobain hivi sasa e, anasema hizi hazikuwa zimeandikwa kwenye iler na alipouliza na akawaambia kwamba e, atalazimika at, at, at kuwadai gharama zake zote e, na, e, ambazo ameziingia ikiwemo hii hasara ambayo wanamsababishia kuto kuweza kusafiri kwenda kukutana na wafanyabiashara biashara wenzii aliokuwa akienda kukutana nao huko e, komoro na kwingineko alikokuwa wakielekea e, basi inaonekana kauli ile iliwaudhi polisi na hivyo wakaamua kuendelea kumshikilia pasipo kumpa haki zake za msingi ikiwemo haki ya dhamana na zinginezo anasema kwa takribani siku kama nne alichukuliwa na akapelekwa kituo eh, eh, eh, baada ya kutoka pale magomeni alipelekwa eh, kituo cha polisi mburahati ambapo walikaa takribani siku nne and then usiku wa kuamkia siku ya, ya tano alichukuliwa wakapelekwa kibiti na anasema walichukuliwa usiku wakiwa wamefungwa pingwe pamoja na wee kijana mwingine na, na wakapelekwa huko kibiti na na, na, na na askari na mtutu kwa mbio nyingi sana anasema na walipofikishwa kule eh, alikalishwa eh, eh, japokuwa hakuwa ameingizwa mahabusu eh, kabisa lakini alikuwa amekalishwa chini karibia na, na ilipo kaunta ya polisi akiwa na pingu na tukumbuke kwamba kwa muda wote huo hakuwa amepatiwa chakula wala maji na anasema afya yake ilikuwa imezorota sana lakini alipata nafasi ya kuomba kumuona mkuu wa kituo ambapo anasema baada ya kuingia tu kwa mkuu wa kituo alipoteza fahamu na, na, na, na ila, ni nirwid kidogo tu sekunde kama kamatatu kabla ya kuonana na mkuu wa kituo anasema baada ya kuona kiu imemkaba sana alilazimika kwenda kunywa maji ya chooni maji yaliyokuwa tayari yameshaweka ya ukungu wa rangi kama ya kijani na anasema E, e, kitendo kile kilimfanya amkumbuke mungu wake na akamwomba akamwambia mweyemungu wake kwamba wewe ndio sababu na unajua mimi kwa nini niko hapa na wewe pekee ndio utakayenilinda kwa hiyo akanywa maji ale anasema baada ya kuingia kwa mkuu wa kituo alipoteza fahamu na hakumbuki nini kulitokea takriban ni masaa matano baadaye alipokuja kuzinduka majira ya saa 9, kwa sababu alipoingia kwa mkuu wa kitu liua ni majira ya saa n aua kuzinduka mpua, majira ya saa t na akakuta kuna maji pembeni na chakula na kwa hali ya kudhoofika aliyokuwa nayo hakuweza hata kunyanyua chupa ya maji ile kunywa badala yake askari mdogo aliyekuwa karibu ndio alimnywesha maji yale pamoja na kumpa chakula na pia anasema kwamba E, na pamoja na e, kujaribu ile askari kujaribu kumlisha lakini akuweza kula kwa sababu kwanza alikuwa akijisikia vibaya sana kichwa kilikuwa kikimuuma sana na mdomo wake ulikuwa tayari umesha vidonda na tumbo lilikuwa halikubali kupokea chakula na anasema e, e, hali ile pia ilimsababishia maumivu hata pale alipokuwa akijaribu kwenda haja ndogo alikuwa akipata maumivu makali sana sana sana ya kuumia na pia akatuambia kwamba alipata nafasi ya kuonana na mtu aliyemtambua kama mkuu wa upelelezi ambaye baada ya kujitambulisha na yule mkuu wa upelelezi kumtambua akamwambia hivi kumbe ndo wewe ambaye unatusumbua aka e, na akamchukua naakaamuru arudishwe mahabusu na muda wote huo pia mkumbuke kwamba hakuwa amepata nafasi ya kuwasiliana na familia yake kabisa sio mama yake sio mke wake sio watoto wake sio ndugu yake yoyote na anasema kwenye siku hizo ambazo alikuwa pale kuna jamaa jamaa ambao walikuwa wakija ambao baadae alik tambua kwamba walikuwa ni aidha wana mahusiano ama wa ndugu wa yule kijana ambaye alipelekwa naye pale ambaye baadaye yule kijana alikuja kuachiwa lakini simu zake zikabaki pale polisi na kwenye kutafutatafuta e, kwake taarifa alifanikiwa kumuuliza askari mmoja ambaye alikuja kumwambia kwamba wewe kwa sababu ya mdomo wako e, umekuponza na hivyo polisi wameona sasa ili usijo katusumbua baadaye ile kesi ya yule kijana ya utapeli wa kimtandao unakabidhiwa sababu kijana yule ameachiliwa na simu zake zimebakizwa hapa zinachanganyanazakwako kwahio wewe hii kesi niyakwako sas na baada ya kuona hayo akaomba kwanini msinipeleke mahakamani Waka kusumbua wakasemautakuakusumbua sanapolisi w tunasubiri waliotoa maelekezo ukamatwe watakuja ushuhulikia swala lako baadaye anasema alikuja akachukuliwa kutoka pale kwenye ile mahabusu ya kibitiambapo anasema ilikuwa ni kachumba kadogo sana takriban kama enye kuweza kufit watu wawili tu lakini mle dani anasema kulikua na zaidi yawatu 15 ambapo anasema eh, hata ulikuwa ukikaa chini huwezi kunyoosha miguu kwa jinsi ambavyo eh, kisehemu kilikuwa ni kidogo na anasema kwamba choo kilikuwa ni humo humo ndani yani maana yake kulikuwa kuna ndoo ya, ya, ya, ya mkojo humo ndani na pia chakula kilikuwa kinaletwa kwenye ndoo ambapo ugali na maharage vimechanganywa pamoja ndani ya ndoo hiyo na watu walikuwa wakila pamoja kwenye hiyo ndoo ambapo eh, kutokana na, na, na, na, na hali mbaya ya ki, ma, mazingira ya uchafu E, watu walikuwa wanakula we, kuna, anasema kuna watu walikuwa na magonjwa ya ngozi kwa sababu na watu wamekaa ndani zaidi ya siku kumi na tisa ishirini na kadhalika walikuwa wameharibika hata ngozi na wengine walikuwa wamepata mapele wanatoka usaha lakini walikuwa wanakula pamoja kwenye hiyo ndoo anasema alikuja kuchukuliwa baadaye kutoka hapo kwenye hicho kituo akapelekwa sehemu ambayo haijui e, kwenye nyumba alitoa yoalitoaapanamnalivyochukuliwa na anasemaalisafirishwa kwenye gari gariliana nambaaserikali aii umbu namba zilizofata lakini, lakini anasema kwamba alivalishwa kofia aina ya mzula ambayo ilifunika uso wake wote na akalazwa chini pale ambapo huwawatu wanaweka miguu na anasema hivyo wale watu ambao walikua wamekaa nyuma wenye ile gari walia waewekea miguu uu y yani walipofika enye hio anasema walimshusha kwenye gari wakamwingiza ndani ya hiyo nyumba akaingia kweye chumba waamvuailef alafu anasema alichokiona kulikuwa kuna kama meza stendi ya, ya kama ya kamera na kiti sema alikuja bwana mmoja kakaan a kile kiti akamwambia sasa ninakurekodi akaamuru wale ambao walikuwa wamems watoke nje alafu akabaki yeye pamoja na huyo bwana aliyekuwa amekaa mbele yake ule bwana akatoa i kama simu akawa anakama, anamrekodi akamwambiatizama hapa wakati anatizama ile anasema ilitoa mwanga mkali ambao alikuwa wakimtizama nabaada E, anahisi akili zake ziliruka kwa sababu alianza kuhisi e, e, kama sauti za ngoma mziki ama shamra shamra ambazo hazikwepo lakini yeye alikuwa akizihisi na zilikuwa zikiingia kichwani kwake na anasema kutokea hapo alichanganyikiwa kabisa na akawa kwenye hali mbaya ya kiakili na hata aliporudishwa kule mahabusu aliporudishwa kule mahabusu kibiti anasema alishambuliwa alishambuliwa na mahabusu wenzake kwa sababu ya kuwa antisoho na pia aliteswa na askari kwa hiyo eh, hayo nimejaribu ni kufupisha eh, kutokana na muda kwa hiyo hapo ndipo tulipoishia mpaka ambapo freedom aliomba kwenda kurechar zm yake na sasa amesha ninaomba nimkaribishe rasmi frdom ili tuweze kuendelea kaka mhere naomba nikiri nimekuona naomba kama utatuvumilia tumsikilize frdom akiendelea kutoa eh, maelezo yake alafu utakuja pale ambapo tuta break again naomba nimkumbushe amsha, eh, amsha gumzo aendelee kurekodi kwanzia sasa ambapo frdom ataanza kuzungumza rom karibu sana kaka beni inakushukuru sana na niombe samaha sana kwa watu wote ambao nimewaweka hapa kwa dakika kadhaa kutokana na changamoto ya umeme lakini pia uh, dvais nayoitumia kwa mawasiliano uh, haikuwa na umeme wa kutosha sana wakati tunaanza uh, kikao hiki sababu nilitarajia kwamba uh, tungeweza tukawa tunazungumza huku dvais hii iko kwenye chaji lakini tangu jana usiku umeme haupo kwetu japokuwa tumeahidiwa kwamba utarudi muda si mrefu kwa hiyo nilichofanya nimetafuta sehemu ambako kuna jenereta nikaichaji na sasa nafikiri ninayo uh, masaa mawili ya kuzungumza kabla ya chaji haijaisha kwa hiyo kwa hilo tafadhali sana naombeni ni samehe na niweze kupata uh, ruhusa kutoka kwako kakabeni niendelee pale nilipokuwa nimeishia kaka freedom no need at all to apologize e, na, pamoja na kwamba umeapologize ilanaomba niseme natafadhal nafikiri sisi tuko tayari kuendelea dada ika naomba uaaaala umeme amshua sure, mweshimua makamba amelisikia atalifanyia kaiasante Ka dada, dada aika eh, kaka mhere naomba nikuruhusu niku kwa sekunde thelathini eh, useme neno kabla hatu dom ajafunguka na tukaendelea ni kushukuru sana Brother benito kwanza nashukuru sana kwa nafasi nadhani nilikuwa nataa na kuzungumza baadhi ya vitu ambavyo kwa kweli nimevishuhudia mara nyingi sana wakifanya jeshi letu lakini nilitamani sana kuendelea kumsikiliza freedom tumpe nafasi deni, kwa sababu nipo tazunumza bila shida yoyote kwa hiyo kama freedom yuko tayari aendelee tu sababu nipo hapa natamani kumsikiliza en baadaye nitapata muda wa kuzungumza asante sana na kushukuru sana kaka mheri right. eh, tuko tayari kuendelea kaka edom tuko tayari kuendelea ninaomba tu amba eh, wale wote ambao mko hapa kwenye spika mtambue kwamba eh, on hii iko inakuwa kwa hiyo tungeomba utulivu wa mi na hatutapandisha mtu yoyote kwa sasa mpaka hapo tutakapomaliza eh, na dom kuzungumza eh, eh, seshen yetu inaanza rasmi kwa kwahiyo tuendelee afaendeea usis is missin but not notforgten amen sasa um, nikafahamu zilinirejelea uh, kwa maana ya kutoka kwenye uh, ile hali ya kutokuwa na kufanya mambo ya ajabu ajabu ndani ya ile selo uh, uh, pale ambapo uh, kwa kweli nilikuwa kwenye hali ngumu sana nilikuta nguo zangu zote zimechanwachanwa uh, nilijiangalia niko tofauti na watu wengine nilijikuta nina alama fulani usoni ambao sikuwa nayo ambayo mpaka leo imebaki kutokana na kipigo na nimejikuta ah, ni, niko kwa kweli sio yule niliyekuwa najijua nimekuwa mtu mwingine kabisa na mpaka ninaanza kuzungumza na kila mtu kila mmoja nikijaribu kuongea naye kwenye ile selwa na nikimbia nafikiri bado mimi nilikuwa ah, kwenye ile hali ya, ya kuto kujitambua lakinini na... mimi peke yangu au nahisi freedom anapotea kaka freedom kama unanisikia man unaona tumekupoteza kabisa Ebu exit hapa e, e, kwenye clubhouse, funga clubhouse kabisa alafu e, rudi tena ili tupate kusikia upya amina sasa uh, sijui niendelee hapa ambapo nilikuwa nime uh, nina exe vitu vya tofauti uh, na uhalisia yaani nilikuwa ninaona Uh, mambo uh, vitu ambavyo si vya kawaida lakini siu kwamba sio vya kawaida lakini baada ya kurudi kwenye akili yangu ya kawaida kuanza kufikiria ku kidogo kidogo ndo nikaanza kugundua haya matukio hayakuwa ya kawaida na hata vitu nilivyokuwa nikivifanya uh, vingi ninavikumbuka uh, kuna wakati kule uh, nilichukua mkojo nikawamwagia nilichukua ndoo ile nikawamwagia maana walikuwa wameshika silaha ni kama wakati mwingine nilikuwa ilikuwa naonawako kwenye kabisa uh, bakabaka iliyohiva lakini sio, sio watu ninawajua wala sio vijana wadogo ni watu wakubwa kabisa wakubwa hivi wenye umri kidogo umeenda kwa hiyo nilikuwa saa nyingine inawamwagia mikojo saa nyingine ninawapiga saa nyingine nilikuwa nina kuna sehemu mpaka sasa ninakovu kwenye goti langu nilipanda kwenyekuna sehem kuna, kuna, same, kuna kwa juu nikapiga yani, ni kama ilitokea kama vile kuna Uh, sumu asidi imerushwa kule ndani uh, ya kile chumba kwa hiyo mimi nilikuwa nakwepa uh, le ule moshi wa asidi usiniguse usineguse yani, ni kama asidi kamaa inachemka kwa uh, wao napanda mpaka kwenye ukuta juu kabisa yani, kabisasm ambako kwa hali ya kawaida nisingeweza kupanda kupanda wala hakuna mtu anaweza kupanda. nikawa napiga zile kwa goti sasa wakati uh, fahamu zinanirudia kawaidasngefaairudia no, na, nakuta kwamba na ninakovu kwenye goti nina kovu uh, chini ya mdomo ambako alama mpaka leo ipo na nayo na kwenye goti sikuanahyu alama kwahio nilijiumiza sana uh, lakini uh, kufikiria kwamba sasa ni nini hasa kilitokea mimi nikawa sielewi nikasema labda ni mimi nina matatizo au nimekuwa wazimu au ni nini sasa watu wakawa wananishangaa kwamba kwa nini nimetulia gafla wakaniambia vipi nikawambia mmoja aliniuliza eh, mbona umetulia hivi gafla nikamwambia hapana sijui eh? Eh, sijui kwani nini kimetokea ah. wakanisimulia mambo mengi sana wakanieleza mambo mengi yaliyotokea na kidogo kidogo na mimi nikawa narejesha kumbukumbu ah, baadaye akaja askari mmoja akauliza vipi mbona kimyah akaja kachungulia akafungua we, we, vipi langu kwa sababu abu ilijikuta nimeaa ambalo sio la kwangu na Alafu chini nilikuwa nimevaa ambayo ilikuwa kwenye begi langu ambalo lilichukuliwa bila mimi sijui lifikafikaje pale aa, nikakuta kuna begi langu liko, liko pale begi ambalo nilikuwa nimeliandaa nimelianda kwaajil a safa ambau ao nikajikuta nimevaa kijinziniliokuwa uh, uh, nimevaa siku ile nasht so akaniambia njoo kwanza nikatolewa nikakaa nje pale ambapo nilikuwa nimekalishwa mara ya kwanza wakawa waka, waka watu wote wananishangsrikaribia Kari wote wanashnakakajamaa wana ah, bwana kana nguvu siya kawaidaakkajamaabwaaskaonh eh, lakini kama ameimili yote yale yalekakana nguvu kama kama vile wanadhani who waka wnazunumza io kwenye akili zangu za kawaida aliyekuwa ananiuliza sasa alikuwa ni mkuu wa kituo ni mtu mzima hivi anaonekana anahekima anaongea sauti nyembamba mba, hivi soda gani nikamwambia nakunywa akaenda akanichukulia naongeasautnyembambahwanw nikaja nikafunguliwa nikanywa sasa wananiangalia mimi nikawa wananishangaa sana ni nini kilitokea na yote yaliyotokea mimi inaona kama, kama ujapita, hivi. Kwa zaangu, nilikuja kugundua ujapita baadaye ailikua yani, baadaye kabisa wakati nimepelekwa mahakamani epelewa nakuja kugundua kumbe leo ni tarehe fulani kumbe nimekaa muda mrefu namna hii kwa hiyo nijaribu ni, ni, ni, ni ku, kuweka aa, kwa kwa ufupi kwa sababu yako mengi sana yanaumiza mi mwenyewe nimejilazimisha kuyaeleza kuya kwa sababu natamani nina sababuatamanuvikibadilika Free, not... ninatamani kuona tanzania ikiwa rafiki kwa watu wengine nina, freedom kama unanisikia naona una network tena inaanza kukusumbua e, tunakupoteza uh, wakati umeanza kuzungumzia kwamba unataka kufupisha kwa sababu e, mengi yanaumiza sijui unanisikia hapo unanisikia vizuri hapa tunakusikia sasa ulisema ungependa kufupisha kidogo hapo ili kwa sababu ni mengi yanaumiza na, na na umeamua kuzungumza alafu ulivyoanza tu kusema umeamua kuzungumza kwa sababu ukapotea amen mnimeona Nime, nizungumze kwa sababu ninadhani kuna vitu tunapaswa tuvibadilishe ili tanzania iwe rafiki kwa, wa, kwa watakaoendelea kuishi kwa watoto wetu kwa wajukuu zetu kwangu mimi tanzania haijawa rafiki na a, ninajisikia vibaya kusema hivyo kwa sababu ni ukweli kwa haya yaliyotokea kwa hiyo ninafupisha angalau kama baadaye ninajua siku zijazo Uh, nita nita nita nitaweza ku, ku, kuzifikia labda mamlaka husika kama zi, zenyewe zinatamani kuchukua hatua na zione sehemu ya kubadilisha lakini uh, kwa sasa ndio maana ninazungumza uh, secretly na nikificha jina langu nikificha uh, uh, uh, baadhi ya details muhimu nikijua kwamba Uh, hawa kwa sababu niligundua baadae ni yaao ilikuwa ni mbaya baada ya kunigundua mimi ni nani uh, kwa sababu mimi si mgeni kwenye uh, vyombo vya habari vya tanzania nimeandikwa sana nimesehemwa sana mitandao mingi nanijua na uh, uh, watu wengi wa kwenye siasa wananijua wanasikia jina so kwa sababu wengi hawanijui kwa sura uh, nimeona nifiche hiyo hizo hizo taarifa kwa sasa lakini wakati utakapo uh, fika kama kuna mtu atakuwa interested kutaka kujua exactly huyo freedom ni nani uh, mimi nitaweka hizo uh, zote zote zote zote, zote kusahivi, ile kwa usahii vile kwa kiwango atakachotaka ila akinihakikishia kwamba anakwenda uh, kufanya mabadiliko marekebisho uh, kwa, kwa faida za vizazi vijavyo nitoke hapa uh, wakati ambapo ninalishwa chakula uh, nimenunuliwa soda baadaye wakaagiza chakula wananipa chakula pale uh, mimi nikawa ninakataa kile chakula na nikaanza kuona kama vile sasa hawa watu uh, wanataka kuniua kwa sababu sikuwahi si kuona wakikaa wa na mimi hivyo na alikuja mpaka yule aliyekuwa kuwa upelelezi um, na nimtaje kwa jina tu ni mashimbi Uh, ni, ni acp niacp masimbi uh, akaja aka akakaa aka na mimi pale akaanza kuniuliza unaendeleaje unajisikiaje akaniuliza uh, baadhi ya maswali machache akaniuliza kwa nini ulikua na nini mii peke yanusk waeli anaktiktiunapotea kwa hiyo akawa ananiuliza vitu nikamwambia mimi ninapoona yule, yule mkuu wa upelelezi mashimbi akawa ananiuliza baadhi ya mambo nikamwambia mimi mbona hapa sielewi kinachoendelea mimi nikawa namwambia tu tumii nataka niwasiliana na familia yangu nataka niwasiliana na ndugu zangu akaniambia ndugu zako watakuja familia yako itakuja wala usijali nikamwambia sasa nini kinaendelea kwani mimi nina kesi gani nashitakiwa na, na kesi gani kama nina kesi naomba unipeleke mahakamani akaniambia we utajua tu sasa mimi nikawa ni, ni, ni na hasira ni, ni, ni kwa kweli nilichukia nika, nikaona kama vile sasa hawa wana mpango wa kuniua lakini wananitesa kidogo kidogo nilichofanya nilimrukia nilimrukia nikamkaba shingoni nikataka kumngata na askari wenzake wakanikamata pale wakanivamia wakanipiga sa ka naongea kwa sauti a pale e kulikua a watuanachi waliokua kuiototigahunaunipeleke mahakamani au nipige risasi nife kwa sababu kuendelea kuteseka kwasaashtakundautewa akasema takupeleka mahakamani we una kesi nyingi akawa sasa naye anajibu kwa asira mimi nikamwambia yani kokote utakakunipeleka nipeleke mahakamani na ukinipeleka mahakamani nitakushinda hapa duniani nitakushinda na mbinguni ni kauli ikumbuka kwa sababu hata yee mwenyewe mara kadhaa alipotembelea gerezani a, nilikuwa nikimkumbusha sana juu ya maneno hayo nikamwambia nilikuahidi nitakushinda duniani na nitakushinda mbinguni kwa sababu uh, hauchezi uh, fea yaani hau, unachokifanya ni, ni mchezo mchafu usiofaa kabisa kufanywa na mtu anaye uh, weza kusema heti yeye amesoma sheria kwa sababu alikuwa ananiambia tunasikia kwamba wewe ni mwanasheria tunasikia wewe unajua sana tunasikia kwamba tunasikia hiki tunasikia maneno mengi na na na sofa kuna vitu vingi alisoma kwenye mitandao juu yangu kwa hiyo akawa anasema tunasikia kwamba we uko kwa hivi uko hivi na kadhalika na kadhalika kwa hiyo akaniambia tuna kupeleka mahakamani kesho nikamwambia ni vizuri nipeleke mahakamani kwa kweli usiku ule mimi sikulala nilikuwa na uzuni nilikuwa na asira nilikuwa na maumivu nilikuwa na uchovu mimi nilikuwa mtu mwingine yaani nisikuwa uh, mtu mmoja nilikuwa kama uh, watu mia wamebeba kichwa kimoja yani kwa kweli uh, unaweza kujaribu kuimagine kwamba Uh, mtu uko yani yani, kwenye hali hiyo alafu uelewi chochote yani umetoka kama ni kichaa sikichaa basi yani nilikuwa kwenye hali ambayo siwezi kuielezea kwa maneno yakatosha uh, uh, kesho yake kweli saa tatu asubuhi nikaja nikaitwa nikatolewa na yeye hakuwepo huyo mkua upelelezi nikapelekwa uh, uh, kwenye hicho chumba cha huko nyuma ambacho nafikiri ndo cha upelelezi wakawepo waskari wanne na huyo mwingine tena aliyekuja kunichukua wakawa watano akaniambia bwana saini hapa nikamwambia si saini chochote akaniambia wewe tutakupoteza tuta nikamwambia nyinyi ni wanadamu mkinipoteza mungu atanipata kwa hiyo na mimi niweke tu wazi hili kwamba mimi ni, nimeokoka ni ninamwamini ni, ni mungu sana kuliko navyoamini kitu kingine chochote kwa hiyo mara zote nilikuwa nikimtanguliza mungu japokuwa mara kadhaa niliwahi kutenda asiyompendeza mungu kwa maana mwanadamu kukosea ni kawaida nilipokuwa siko kwenye mikono nina, nina, si ya polisi nilikuwa ninaweza uko wapi wapi simu lakini lakini nyingine yote hayo siku ile nilikumbuka kila kosa ambalo niliwahi kumkosea mungu na mara zote nilikuwa nikiishi kwa rehema nilikuwa naomba toba kwa sababu nilikuwa najua wakati wakatiwote nakufa wakati wote nauawa na, na chochote nilichokuwa na kijibu nilikuwa na wajibu kwa mamlaka kwa sababu nilikuwa najua wananiua yani ni wajibu vizuri ni wajibu vibaya lakini nilikuwa najua wataniua wataniuaso wata ah, um, nika, nikapelekwa baadaye kama saa tano tena nimepata notification hapa kwamba connection ni mbaya siu kama nasikika vizuri watumishi wa mungu U, yes. kwa i, sawa, nika nikachukuliwa nikapelekwa mahakamani kama wilaya kibiti sasa kufika mahakamani kwanza kabla ya hapo akaja uh, askari mmoja ambaye ni ni, ni yule mhehe kama mnaweza kukumbuka nilimtaja mhehe askari mmoja ambaye alikuwa ni ana, ana, kama anatoa msaada sana kwa upande wangu anakuja ananiambia kinachoendelea ananipa taarifa bwana wamesema wanakupeleka mahakamani na, na nini um, kwa hiyo yule askari akaja akaniambia bwana wanataka kukupeleka mahakamani lakini ilivyo we unaweza ukakosa dhamana kwa hiyo utapelekwa gerezani na hali yako hii ulivyo ukipelekwa ilo gereza wanalotaka kukupeleka hakika utakufa sasa mimi nataka nikusaidie kitu wee unayo namba ya mtu ambaye tukimpigia anaweza kututumia hela nikamwambia ndiyo ninayo kwani unataka shilingi ngapi akaniambia mimi nakutafutia mtu akudhamini lakini huyo mtu itabidi umpe shilingi lakitano na mimi utanipa laki mbili jumla utatoa lakisaba nikamwambia hiyo lakisaba sio tatizo lakini nitakupa nikitoka nikisha tu usiniachie twende na nikae sehemu nipige simu ela itumwe nikupe niondoke siu sawa mimi ninajua yako mambo mengi sana wamekufanyia o mambo mambo mengi sanai waui aihoasalikwando mtnaelo kabi mimi kuna vitu vingi nimepewa maelekezo na nini lakini mimi nataka nikusaidie unijui sikujui lakini najua katika maisha tutakuja kukutana tu basi tukakubaliana naye nimepelekwa mahakamani nimesomewa mashtaka yangu na yeye uzuri alikuwa na na na, na, na, juwa, na, na mahakimu pale akawa ameshawasiliana na hakimu kwa hiyo akampanga hakimu akaniambia wanaenda kukuwekea pingamizi la kunyimwa dhamana kwa hiyo wakikuwekea pingamizi wewe is cut, enani, uh, uh, wasilisha hoja uh, jieleze kwamba dhamana kwanza dhamana ni haki yako lakini pili waambie kwamba hakuna ieti yar ya iliyokuwa kwa, kwa sababu mpaka sasahivi et hawana kwasababu hi ishu wanafanya wao wenyewe anajana kwa, kwa, kwa kuficha mambo yao fulani ambayo tayari kingine taya uh, wameshaufantu wamba damaa iakiako ni nilipofika mahakamani nikasomea shtaka kwamba natumiwa kwa makosa ya for kosa nilisomewa kosa moja tu lafr Uh, 35nika uh, kweli si kweli nikasema si kweli nikiwa nimedhofika kweli na upande wa mashtaka ukaulizwa ehe kwa sababu kule upande wa mashtaka ni polisi wanasimama awao askari moja nyota, nyota mbili nafikiri kama nakumbuka vizuri akasimama akasema mwheshimiwa tuna, tunaomba kuweka pingamizi la dhamana mshtakiwo asidhaminiwe kutokana na necha ya kosa lake lakini kuna makosa mengine yanaandaliwa hayjafikishwa hapa kwa hiyo akitoka ataenda kuharibu upelelezi tunaomba asi, asidhaminiweaimakaniuliza mshtakio umesikia nikaambia mweshima nimesikia lakini ninaomba a, nipingane na upande wa, wa jamhuri kwamba a, nisidhaminiwe kwanza dhamana ni haki yangu kikatiba na wao wanapozuia dhamana maanaake wanavunja wana katiba lakini pili taratibu za ku, uh, kuninyima dhamana uh, inatakiwa iwe uh, amewasilisha uh, fiaiti yake uh, kueleza kwamba mimi ni kwa nini nisipewe dhamana hiyo haijaletwa hapa lakini la mwisho upande wa wajamhuri wanasema kwamba yapo mashtaka mengine yamefunguliwa apo kituoni kwao kituoni ni kinatengeneshwa tu na barabara hapa kwa sababu mahakama iko upande mmoja na kituo kiko upande wa pili kwa hiyo ni sehemu ya kupiga kama hatua kumi ishirini tu umefika mahakamani na hatua kumi ishirini umefika kituoni sasa nikamwambia hizo kesi ambazo anadai nimefunguliwa ni kesi gani mbona hataji hata rabii zake na mahakama inaaminije maneno yake uh, na ininyime dhamana kwa hiyo nikamwambia naomba mahakamakokubai kuipa amanaa uh, tutabr kidogo alafu baadaye nitakuja kwa maamuzi bas tuka breaki, kwa dakika kumi na kitu nikarudishwa lock-up lakini lock up ya pale pale uh, ki, uh, ki, si lock up ya mahakamani nikarudishwa tena lock up ya kituoni nikarudishwa tena nikakaa kidogo nikaja nikaitwa nikatolewa tena nikapelekwa kupelekwa pale uh, akimu akasoma ma, maamuzi kasema uh, kwa sababu upande wa jamhuri umewasilisha pipa, uh, uh, pingamizi lao na mrufani, ame- ameamejieleza ame, ame sijui kama mnanisikia vizuri e, apu, tunakusikia vizuri tunakusikia ulitaka ulitaka kupotea kidogo lakini sasa tunakusikia vizuri endelea freedom freedom kama umepata tena ile changamoto tungeshauri toka tena alafu urudi tena inaonekana ina, ina fix tatizo japo temporali. This is missing, but not forgotten.