habari tanzania ninaitwa habaritanzanianinaitwanme ni mkufunzi lakini vile vile mshauri katika engo ya biashara lakini vilevile vile ni mkufunzi pia katika mambo anuwai ya kijamii hasa kwa kumwangazia kijana wa kitanzania mimi pia ni mwandishi na, na mtunzi wa vitabu mbalimbali hivyo nichukue fursa hii kukaribisha katika ukurasa huu uweze kuwa nami tangu mwanzo hadi mwisho ili tuweze pia kwenda pamoja katika mambo wanuwai ambapo naamini utafurahi na kuburudika lakini vile vile kupata elimu katika kila engo ambayo nitakuwa nikizungumzia asante na ungana nami na kuwa pamoja nami siku zote