umedeti wanawekewa ngapi tanabalk katika hao wawili ndo kunaonando mmoja ithin imewae usikiastor yakeujakudnagig mnatasemamd na wewe ulikuwa unapewa na hela naeenatafuta laetawemanoma tukichambatuchambwote lakini sii eetunafatakazi yetuesh laini kuna, kuna, kuna wamewai kudt hoaaa kai yetuia kwazi watu waelewe mimi na gii atujawai kud ila tulishkuwa marafiki mm. ambao rafiki wetu uliunganishwa na kazi ambayo kkanyikazi alikuwa niko mimi na dula ni rafiki yangu sana dulivani alikuwa na ukaribu na gigi zaidi yangu mm. kwa hiyo kuna kipindi akawa ana idea yake ya kufanya kitu. Mm. Digi, is very smart enye akilibadiiabadiaea aaya time hiyo aliongea na dura kuhusu dura alimpa aidia yake alikuwa alikuatkufanya wao wawili mm. baae yapa lakini ift alikua ana, ana, ana, ana, ana idea nyingine tofauti na dura mm. ambayo hiyo idea hiyoaidilivompa dura, dura mm. akanipika mimi kwenye hiyo hoaidia kyo mm. akani kanambia na gigi ikua mm. da yangumoja mbili tatu akikanaukutan utnapa a a uapiga akufanikwa kwasababu by the bythei ilikuwa dicemba geji akasafirikaeda kipindi kilenarudi sasa mimi na proekt nyingine ndio hiyo ndo pazia. Mm. dua na kitimtimuhiyoiko Thank <laughs> you.