bila shaka haujambo popote pale ambapo unatufuatilia kupitia Plus tv hii ni chilnasky m naitwa fredri bundala skywar karibu tena kwenye episode nyingine ya china sky ambapo tunakwenda kumfahamu mtu ambaye unamfahamu unamfuatilia lakini kupitia hapa uh, mazungumzo mpake anaishi utakua umemfahamu vizuri zaidi kwenye tasnia ya filamu pamoja na tamthilia ama series Uh, bila shaka jina la lea Richard mwenda mseke ama lamata lea kama sio kwako ni mwongozaji uh, pia lakini kikubwa kabisa ni uh, muongozaji wa filamu pamoja na tamthilia na vilevile vile ni mshindi wa tuzo amewakua malkionguvu mwaka elfumbili na kuminatisa kupitia kina kipengele cha burudani Um, ameigiza filamu nyingi sana uh, kupitia profile hii ambayo nimetafuta mwenyewe wrong so utanirekebisha kama nimekosea lakini filamu ambazo amefanikiwa kuziongoza ni uh, candy love my angel, rude, my angel princess tears forever time after time dunia nyingine housemaid nin na vilevile ameshiriki ma ameandikasa mswada um, kwenye filamu kama mkemwema okay, life to life the avenger family fami enin na zingine kabla tusijaendelea niksaihni sahih ni nyingi mpaka unasahaumai yeah, yeah, yeah. so lakini pia seri ambazo ameongoza pamoja na kampuni na sahivi kuna seri inayoendeleat inayoitwa juakali moja kati ya series bora kabisa kwa sasa hivi kwa hiyo kuhusiana na hii siri za juya kai ziaongea kwenye sehemu ya pili lakini kwanza turudi nyuma na nikukaribishe lamata la, la lea karibu sana uh, nani um, dora anakuita no sio dora kuna mwingizaji godlive anakuita madri mm. nini kwa nini anakuita hivo sijui sijuianajua mwenyewe anajua mwenyewe n <laughs> e, anaambia tuni yani, kuna kitu yni kakiweka nsasa sijui yani, ajitafsiria okay. karibu sana hongera sana kwa kazi nzuri na wewe ni mwanamke washoka kwelikweli nashukuru sana kwa sababu kwa wunachokifanya katika ndst hizi hufanywa na wanaume zaidi mm, kwa hiyo sio kitu kidogo ongera sana karibu sana ningependa mno leo ni kufahamu kwanza turudi nyuma we mbea hiyo moja mojatakatifu <laughs> <laughs> tueleze kidogo kuhusiana na maisha yako ya mbea wenzi za utotomi yeah, nimezaliwa mbea mm ko kuna chuo kinaitwa mtc saizi kinaitwa kimebadilika okay. ya nikua no, nasoma huko nimesoma huko toka mdogo mpaka sekondari mm. ya nimesoma huko lakini sekondari nikaja nikasoma mbea pia nimesoma na iringa uh-huh. ya iringa ndo kamaliza dkidado cha sita ukaingiaje maki nimeona kwamba uliwahi kushiriki kwenye uh, ama tamthilia inaitwa ndoano uliingiaje huko mimi hichi kitu nilikuwa nacho napenda n yani kwenye kuandika zaidi ndio kitu n kitucho tunzi oh. peke yake sioigiachochote mm-hmm. mm-hmm. eh. okay. sasa kwenye utunzi nikasema nitafanyaje sndikahizo kaole sijui itv kwao nikaenda kwenye kikundi kimoja kwa kakoba kakobalyo mm. baba nikamfuata pale nikaongea naye nikasea na mii ni mtunzi lakini <tipo> <mchezo> we. <tipo> <tipo> siwezi oh. we iengstasaasikufanikiwa ia kuandikauandia sikufanikiwa lakini pae ktnategeafanlndoan anataka turudi nyuma kidogo enzi unasoma hasasa sekondari ulikuwa u, unaonesha hizo cheche za kuandika na watu walikuwa wanajua kwamba wamae naweza kufanya kitu mahic na ndugu zangu wnaniambia familia yana ya sau zamani aaanyakazi waeuman co choa kzunznuk azma watoto wote wajikusani namimi naza kuwadisia mimi, mimi upyachokionaaada eh. tofauti wanapenda uh-huh nilikuwa nikitoka pae nawakusaa nje kwetu wanaondoka mama kawai kiona, nikaanza shule ya msingi napenda zozote hata angeaansizozoteanta akipita <laughs> basi ikaenda sekondari yangu ya shule kule nyuma nimeandika sana story, ni walimu sana. Ah. Hey, kuna chemist, kubuka, <laughs> story nyuma sacaa daftari diana netaa <laughs> mwalimu akaenda akasoma ile stori akanitaza ofisini hey. akanichapa alafu kaambaimalizi stori yakomwenyewe kawashabiki ka i kitu kizuri unafanya ivo, ivo, ivo, lakini ndo hivo nikawa naangaika hivyo lakini nilikuwa napenda sana kwenye kuandika ulio kitu chochote mm-hmm. yeah. okay. haukuwahi kushiriki kwenye kitu chochote ambacho ulionekana ama kujilikana wakati unasoma kinachohusiana na kuandika hapananikuwa tunaishiatu kenye madaftari kawaida na wapo aafm zangu wanasoma okay. wanasomakwahio e ni type ya wale watu ambao akiitazama filamu eh? mm. anakusimulia kama ilivyo yaani nmii sai kwa upeo wangu saizi. Mimi eh. hata eh. yani hizi yani, yani mm. si, si za ulaya nikiwa naangalia ikifika sai i atah zaulaya iwanaangalia n kifika katikatiambi mshaisakawa hivoh keli kabisn sahii nimefikiao hatuakama siate e ailimia abn kikukosa ni kidogo sana mm-hmm. karibu, tu sanaanaiunaa <laughs> nikakwambia itakua hivi itaishia ita na ni kwelisilimia yeah. ndogo sana sakimenikaa okay. kwa ni, miaka na miaka da kwahio wewe unapokuwa unaangalia filamu hata enzi kwa mdogo mm. hauiangalii kama sisi kunjo unaangalia kwa jicho la tatu kabisa afu kitu kimoja mbacho a aaasawa sasa ukakutanaje na vincent kigosirei ni kwenye kupambanaati mepambana it huko kwenye ndoano na nini nikamtafuta joarihapo mm. ndo nasoma fi na sx wapi naniikaa eh. natoka shule namtafuta joali nikamtafuta sana sana ikandafuo aele mm. faniaikamwona ikaongeanae hapo mimi nimetafutakutenezamv <laughs> kwetu oaaketu aunat laini msasiku nikaikuta naenda kufanya kazi nyingine tofauti naiyo pale yako kwa, mm-hmm. kwa, kwa, kwa enzi hizo so, so, kama, e, kama wa media, no. eh. Zamani, media, ni mtu ule ambetu, tu usafi <laughs> deki, msani, nguo kwanza za eh. unapasi aneaniamauumuyao likua iifaasaaanuno nguaau ci uakiakitu nafanyawe mm-hmm kila kitu hiyo unafanya kazi aa la ae asha maa nyinwaktafanya kae najifunza sasa wakiwa eh, si, eh, watu mm, mm, kwenye set mi naenda kumfata paleipigeee akae kwenye skrini arii pembeiaaa wenye nneakiwa anacheza nikaanza nikaanza kujifunza spirit ya Lakin, yapo, still, nataka kuandika nika kifunza afanya kana kupathizo ni za kabisa kuwahi kumdret au mandikiwai Kuhu si kuandika et limewaid kuandika ndo okay. lifanya yes. kwa okay. huyo bajomba na no uh-huh. kwa na muvia jake ndo lilianzia hapo kwenye kuandika kuniamini kwanza hapo nandikaja sasa na udama ndo limfanya kazi zake nyingi uh-huh. jeffafia sawa naamini kwa kujifunza tu kutoka kwa na wengine waliwakutangulia haitoshi ulijaribu kujifunza kwa namna nyingine labda mtandaoni pia sana pialebaw ya ah, okay. mm. okay. a kabaingana mvi moja nikawa anajifunza na kwenye mitandao kaka zangu wakawa wanaona hicho kitu akaa anapendanikaa okay, okay. anajifunza hivohkdoo uh, watu kama adamu kuambiana mm. na uh, nani wanaitwa uh, l mapunda wao vile uh, ulikutana nao na wamekusaidia nini sana sales mapunda aliona kitu, kitu kwangu akawa mm. namisaidia pia okay. damu kuambiana ndo siseme ni mtu ambaye yani mpaka anakufa nasema ni amata i nauonambai a aaa shtaamara mbilimaatatu au tashangaa kaba aaaso kitugani ambacho umejifunza kwa re zaidi Mm. rei ni mtu ambaye anapenda kitu kizuri yni vyovte fanya kitu kizuiapenda okay. vitu vingi mbo alia anapenda kitu kizuri sana tapicha uko makini kwenye kila kitua mm. okay. okay. uh, ukatokaji mpaka uh, ukatoka, ukaanzisha uh, kampuni yako ya, ilikua ngumu mpaka naondoka aea ufanya kazi zangu elikaa miaka mingapi mm. ni kwanzia fumbili t kumi altkeanana ne, uh-huh. kazi na watu wengine mm. no, nikaona naweza watu kwa, na, mata, tude, kite, kazi yetu imo ni mtu niseme wenginei a o wawana ai wapili ambaye eh. niliweza kufanikisha eh, ni kule aku, kama kufanikishaaa ina lanueda e ilivyo sioaa ilivyonekamadiet ni naninaangalia aa a nilijitahidi nilikuwa naona usipoweka hiyo mm. yeah. lakini unaweza yoyote lakini story, ndani nilisababisha ijitaidi kufiaafilm gani ambayo kwako ilikufanya ukabloa ani watu wakakujua walea unaweza ukaikumbukasiju tatanifanyaga tu vizuri vizuinaonaga okay. ah, uh, yeah. tu zote zilifanyaga vizuri vizuiiun mm-hmm. hipi yani, kabisa hivi siwezi kusemaso uh-huh. so, meshafanya kazi na majina yote naamini kina um, in mm-hmm. shafanya nao Sa. wema hapanaufanya ne kai nishai kumwandikia kazi pia piamvish oh. kumandikia tulimiti nikamwandikia stori akaipenda ile sae mvalifanyaga kuifanya sikumbuki sikumbukini shafanyia kazi hebu nichukue yeah. kwenye proses ya kuandika stori unafanyaji kuandika mm. Say, ni snim iseme <laughs> au ni kitu kia kinakuvaa mi siu ndishiwezanu iiijui isemaakini i unasaanmojau nikaama kuandiaoa nikashindn a an una aakaa aiounawashaaanza ki ae a unaandika kama hadithi ama unaandika in terms of majadiliano a unaandika stori takiwe nayo nndikakabisa naandika amba w utasema hichi anaefatatasema na matendoyote naandiaaema uh. ata ata atadondoka atazimia vyote kila ldnyekipi uh. ni, ni rahisi kwa sababu tunafahamu kwamba uh, kuna vitabu vingi sana kwa kwafao vitabu vya jak rowling mm. vya uh, Harry, Harry potter mm. ndio vikageuzwa vikawa mvi mm. lakini mle ni story kama kitabu kama kawaida mm. so anachukua pewa mtu mwingine ndio anaandika zile yes. dialogue jadiliyao yeah. na nini kipi kigumu kutengeneza story au kuandika script ni ngumuote uh, ni glainii ngumuzadikasabauaema stori yangu inahusu hivi labda siu mama kafanya nini ntyanuwenye uh-huh. amama wenye ka kuanza kutengeneza mtazamaji mpaka pate hisia ile kitu imuumize noa uh-huh. uh-huh. adaatengene enye tamhiia amhinaea kaboa sana sanawatu kwa sababu ni kitu kinachouka kila sikuamotonawmbadogo mm. yeah, yeah, yeah, yeah. na hey, yeah. tumdogo yani, okay. yeah. yeah, nakumbuka kipindi ambapo naangalia uh, mm. kuna series un yan... <laughs> kesho hey. ino ya moto hey, kuna post nimeona instagram mama juzi kidogo yowanasi kes inaofata nafatamoto kama vile amefarkia e edgo unaziangalia sana semai n ni kwanza taap mtu ambaye amensp sana mimi oh. kwa sababu yeah. stori zake asilimia kubwa ni story ambazo enyeukifatilia ani stori ambayo ilihusu ndani ya familia yake lazima ni rafiki yake lazima, kwenye mapenzi kila kittat zake ndo kitu ambacho nakifanya mii mpaka leo mimi stori zangu asilimia sabini mm-hmm. ni ukweli asilimia theathin ndo ule sasa oh mimi asilimia sabini ni ukweli kwasababu mm. ndomaana watumona stori za mata zinagusa kwasababu miini maisha ya watu mii kuna siku nafanya tuu tumastori ya uswahilini mpaka unasemaunaa hey, maisha aotokea kienda kuandika Kutuatu, hey, ile story, Ni kweli kwa mm. kitu kikubwa nakifanya napenda ukweli zaidi maisha mapenzi, maisha ya ya mapenzi ndoa kwenye kukiweka aa e aaa aa wa, najua wanandoa wengi of course utafika kwenye jua kali lakini uh, quick hapo ni kwamba wanando, wanandoa wengi wanareate sana na uh, nani uh, gharabi na mke wake mm, wanagombana mm, sana mm, ile nikuna sini moja ile mwanamke ndo amepanda kwelikweli alienda si kuongea na simu hey. pembeni na ninini Koyo, na, na, naona kabisa kwamba kuna uhalisia mwingi sana nyena nimeelewa kwa nini kwa sababu umesema unafanya siwezi siwezi kuandika, kuandika kitu chochote hata mm. nikiongelea ugonjwa ugonjwa leo yeah. sijui ya damu kipofu mm. siwezi, nika shooti, nika hey. ugonjwa, kipofu nikashuti nikaweka tu mtu mtu lazima huyu mpaka inakuaje anakupa sananeatua daoshut Yeah. na doktana dokta o ni dokta wa uongo lakini nabii uongee maneno haya ili uweze kutimizaonekanliidkaiwatu yeah, yeah, wanaangalia mm. ni silize, saize, zimekua, watu wazima saizilizsahivi zimekua watuwanaangalia yeah. k mtu anakaapumbavopumbavuuongo yeah, yeah. lakini unataka mtu imguse mtu aone ni kweli aumiahii kitu ni kwelibasi mm-hmm. oh, yeah, yeah, yeah. yeah. huyo ni lamata uh, lea, malea, mseke, wa filamu, wa series measekereeamengimanoaingoa aa mastaa wengi sana nitamuuliza pia amewapataje hawa vichwa vigumu na wengine ni mastaa ambao kuwapata sio rais lakini yee ameweza kuwaweka pamoja mi naitwa frederi bundala sk hii ni chilna sky tunapata brek fupi tukirejea kuna mengi zaidi ya kuzungumza pia tumerejea hii hapa ni chilna sky mi naitwa fredrick bundala mgeni wangu ni lea Uh, mwenda mseke unaweza kumwita pia lamata uh, le um, tumezungumza mengi tumejua historia yake lakini sasahivi amefocus zaidi kwenye tamthilia an uh, ituseme nini, kwa nini, kwanini umefos zaidi kwenye tamthilia kuliko kwenye mvi biashara biashaka n yani upepo tunajua si upepo umepita tutapita kwenye upepo lakii uh-huh nilikuwa na tamani hata nikirudi kwenye mv nije na mvi kubwa zaidi oh, okay. na niko kwenye process na itakuwa surprise kwa watu kuna kazi inakuja hmm. kubwa sana oh, akipena mvi okay. lakini kwa sasa hivi tuko sana kwenye tamthilia unaandika lakini miswada ya mvi kwenye kwenye kompyuta yako nikiangalia kuna m mpya mpya zima umezandika zitakuab mbao hazijatokata daaytuongee kuhusiana na jua kali tamthilia mpya ambayo oh. inaonekana okay, e. okay. uh, okay. uh, maisha Magic bongo maishabongo Ma, rainfred masako aliwai mtangazaji wa itv funk majani dora quick racke godive gorden romy jones mimi mars mc garab lodiva sauda simba kilumanga menina steve nyerere in p oreta raymond tid ob na, hmm. na hebu niambie kwanza wenginetweng ni, ni, hkwanini umewaweka watu uh, wengi ambao ni mashuhuri kiasi yaani mii mi itokana na stori eh. yangu livuga inataka unajua kat, kila kitu kila biashara mm-hmm. na yangu ilivyo stori kilaunaofanyatana biasharaanguio etafuta watu adi a miezi mitatu akuataaofecho kikuu tujapata tumekuja kumpata yeye mwishoni kabisa mm. ya, miezi mitatu tamtafuta profesa na amekuja na, kufiti namfiti karata anavyotaka ni nilifurahi sana hiyo okay. kuwaweka hao ni kwa sababu eh, haikuwa ngumu kuwa konvisi watu hawa na masta ma na mambo yao yanaendelea na vizuri upande wao ya unajua kwenye kazi ukiwa ukifanya vizuri au ukijitumat yeah. anaona sikupata shida hata kwa mtu mmoja mm. kwasababu mm. kuna baadhi wengine walika wanapnda nlchokifanya nyuma i ndo mbegu yangu o nyuma kwa, kwa, kwa sababu hatu kama hawa ukiwa tu una kazi bovu mdo na mtu anayekujalka sababu wao pia wanataka kitu kizuri mm-hmm. kwa sababu wanapenda kitu kizuri kizurilafu washaona kitu changu kizuri basi wakakubali mm-hmm. uafanya kazi yeah. na kwa hawa ambao hawajawahi kuigiza kabisa mm-hmm. mtu kama majani mm-hmm. na amemtaja m- m- rf vile vile ilikuwaje kwenye simu zao ulipata tabu Um, soo sana majani ndo kama hivo alivokuja sikuya kwanza kidogo akawa yani akawankama eh, kazi lakini eh. sini ya wanzafanya sini ya pili aliipenda kazi jumla akaja shuti kwa wakati akashuti vizuri mpaka anamaliza sinizalina ni chache tu tua ah. nmasnizake imemalizaumemaliza eh, k mwisho akaipenda imekaa sasaizi imemkakwahiyo okay. yeah. hao ndio wale tunawaita wanatokea tu kidogo wanaondoka wana, wana Ha, hataendeleaaendelea mbeleni ha, kwa hizonasema sizofanya ah, kwa okay, mfano kama msigarabii mi ndo nilimtafuta mwenyewe nikakaa chini chini kawambia ekafanya hichi kitu mm. akaliambaa naweza akasita kwanza bada asema naweza yeah. alivyosema naweza ikawa kweli akaja akacheza sini ya kwanza tu ya pili ya tatu yule yuko vizurisijuni <laughs> mtu ambaye yani na furaha kwa sababu nimemuintrodusi mtu mwingine ambae kwenye a kufanya vizuri sanaan yeah, yeah. yeah. okay. kwa hiyo hii juakali umeandika na una diect mwenyewe kabisa na hi, lio, fensa, hii kali sikuandika leo ni muda mrefu y sasahivi hivi imeanza kuenda hewaninak ah. eh, ni stori ambayo toka b15 naiandika taratibu ili kuchukua miaka mingapi kuimaliza oo yeah, si ah, okay. conde... okay. miyembref hii haiwezi kumalizika hii ndojua linawaka ndo imeanza k kila siku itaendelea kuandikwalakini idai nanini storni yoteiikua ni mda mrefu niikuwa ishaanza kuandaalakini hii juakari ni stori asilimia sabini maisha ya watu arisi ykaa mfano sehema anaocheza dola ni maisha, mm-hmm. ya, maisha yake arisi yni hivyo kuna baadhi ya sehemu sehemumaisha yake ya riski vipi kwafanoya kweli ya kwakendio wanavyoishi vile yani ilisha mtokeo konyyni ah, yeah. okay. yani, yani, yani uskript huko mdogo sana kuliko walisia alisia ni mwingi zaidi ah. y yeah na hiyo kama ulivyosema ni kwa sababu hua unazunguka kuuliza maisha ya watu watu e, na... watu kama dola, nisema, dola mm. kazi watu kuwa tu poa mm. awa, wapi jinsi gani jua mpaka leo hapa kuna stori ya ya maisha watu, lakini watuafaaonaakachukuliaaawatokeaosiaiaomisha alimkuta lakini ameenda kuwakilisha wengine wengi ambao aisha wa kwa mtu ambaye anataka kuingia kwenye hii kazi kama yako angependa kujua u- u- ni kipi kigumu kati ya mvi na, na, na series ambayo inaendelea kama hivi series ni ngumu kwa sababu e. nahitaji kwanza akili szaukafika sehemu watu wakachoka tukasema tutaki mm. yaani inahitaji nguvu na kujituma na kukipenda kitu chenyewe okay. yeah. na kwa nini huko karibu sana na dora niko karibu sana sijuujue kila kitu mungu saingia anakuletea mtu niko nae karibu kwa sababu ya vitu vingi hata ye mwenyewe jinsi alivyokuja siaisemaashilealikujaji mm-hmm. ah, tu niko mungu natukaribuhvomungu lipanga siweikueleea zaidi sana mm-hmm. nini unakua na kumwongelea sijui basi tu I mean, unamwelezeaje pia aent yake uko vizuri sana ni namshukuru mungu kwa sababu mungu amempa kipaji kikubwa okay. inamfanya o amesimama hapa mm-hmm. yeah. uh-huh. well, kuna series nyingine inaendelea kama in ya wemasepetu mm-hmm. zinapokuwa zinaendelea series kama hizi uh, ambazo ziko kwenye chanel moja mm-hmm. unapata muda wa kuangalia pia wenzako wanachokifanya wana, wana, wana e, napata muda asio sana lakini yeah mimi kazi yoyoteya yeah. mtanzania mwenzangu lazima niangalie kwasababu ifuatayo mm-hmm. aunafanya kazi aaoaa anaangalia mm-hmm. zote za tanzania azote za, ta, za kwenye t zozote zi zinazoruka yeah. maa kiswaili sini mbiliau Yeah. wenzangu wanafanya hichi nifanye hichi mimi naangalia kazi zote nazote tu nazipenda nazipendana kitu ambacho mbacho nachaguai okay. yeah. amekutaja uh, mara nyingi kwenye kazi zake ulikuwa unahusika nini kwenye video zake yeah, zamani ido zakeama namsaidia kwenye kuandika nyimbo yake kaileta nikampa hio yeah, kuna sehemu zilikuwa zinataka laba kuigiza kawaida kama mvi nilikuwa namsaidia mm. wasanii labda kwenye kudirekt hivo mm-hmm. yeah. okay. na umefanya naye video ngapi kama unakumbuka zaidi ya tatunyini an yingi nyingi sana, sana. ni mda mrefu toka mwaka gani sa <coughs> ni mda mrefu nime... toka matatizo Oh. matizo ulichora uli yeah, w nilikwepo pale niisimamia dilokesheni ushauri kidogo nilitoa casting iuko eh, yeah. okay. karibu pia before hata hapo na kajala na ni, ni mshikaji wako sana yeah, sanasio mshikaji ndugu yangu ndugu yako mm-hmm. kivipi yaani hujua unaweza kawa marafiki mpaka afikia kuwa ndugu uh-huh. yeah na watu wanaweza kahisi kwamba uhusiano wao weo kuwa nao karibu umechangia ama wee uliwalumenifurahisha sanlakini mahaba ju- yao sianapendwa leasawsawa si lakini pia umekuwa mtu mwingine ambae uko karibu naye sana kraka kwa, <laughs> kwa si okay. nini useme siu mdogo wangu s kakaangu s niseme uh-huh. ni mtu angu karibu miaka mingi ya nyuma huko hukotunaanza mm-hmm. kupambana okay. alafu ni mtu anaakili pia mm-hmm. ni mtu mii pia ambaye nimemwingiza kwenye st nfanya tumziki yeah, yeah. tunaheshimiana tunashauriana tunafanya kazi pamoja sana yani, mm. mtu ambaye ana ni ananishaui tangu akaribu kwa okay. Yeah. Okay. na, na, na yeo pia ameri wengi ana uwezo mkubwa sana ya nimempambania mimi sikua kwana nawambia aliona kama utani yeah. yani, kushuti ni nilikuwa nitapambana naye amekuwa zaidi utanaiaa umewahi kufanya kazi na mtu yoyote ambaye ni mwigizaji nje ya tanzania atushafanya kazi na anvikaalishakuja apa tanzania na niliandikami akaiea mbili tatu angalaantofauti na ile ambayo alifanya na wematoa kampuni ambayo haipo hivi sahi changamoto gani kubwa kwenye uh, poe wakati wa kuigiza jua kali kama dita nyuma nataka uchukue kwenye mchakato mzima kipi kinaanza kipi kinafuata na unamalizia na nina. nini na nini hapa ambacho kinasumbua zaidi changamoto jamani ni nyingi nyingiyn yani, <laughs> kuna mda mpaka tunalia kuna mda unanyamaza eh. kishaona kwenye tvnanafiirahisikwanza eh. eh, eh, kwenye location zenyewe zenyewekwanza nataka utufunze kidogo hmm. n kabla ya kwanza kushuti nini hmm. unachokifanya vitu vingi kana hmm. ni wa wasrit yenyewe hmm. wasanii kuja kusoma srit kuzoeana wasanii yeah kufanya location oisout kukagua zote saundi vifaa mm. kila kitu mnakiweka sawa kufanya kava ku, kujiandajspro mtakavyofanya mavazi kuandaliwa mapema ni vitu vinakua ni vingi sasa huo ndo ntomko clu tu yaniapomdakibizanakatoka hivi kaiga y ni ngumu lakini mm-hmm. tunapambana kutoka kutokahapo sasa nakuja kwenye seti yenyewe kushuti ssikazi eh? so nyepesi hiyo ndo shughuli hiyo sio kazi nyepesi kwa sababu unakuta mtu leo leoatakiwa aje huyumtu kakosea akamleta huyu sio seti yake yaani ah. unakuta ni yaani vitu kwa kweli ni vingi mtu leo kaja nywele kaamua kuondoka naye amekataa kurudisha kesho nywele aipo wa kushuti Eh, mpaka nalia kabisa na aiu aibaaueikaevangouaongeanata o njeumevaa nguo nyingine isimamishwe nyingineabiiisimamishwe nguom kaetwe ifike wakati hapo msanii anaambiwa kwamba lazima nguo nguo inabidi ae obiaekeeinauaca ona waochangamoto wakei nyi mnakimbizana maa ichi kimetokea maraiki vulugu saingine sauti meshuti hapa vizuri nafikawane au watano wote wanafanyaun zangu za kenye jua kalikoyni mm. kwa kweli ni ngumu na upate ile naoitaka mendeun kwamba sasamfano kama juakali ilivokuwa inaanza sasa introduction introduction gani mtu kila akiiskia aone hii ni jua kali ko inabidi mpaka unakuja kuipata nachokitaka k inakuwa ngumu na kweli ngum. kienda himo mm. mm anykazina mkianza um, kushuti mnaenda kambi kambini hamrudi nyumbani au nakuaja yeah, kambini tuaka kambi wote clu nzima wasanii asilimia sabini hawapendi kuenda kambi kwasababu wenyiwe wanakuja na kuondokalakini ah, okay. cr kama amna mtu anarudi nyumbani se wote lazima kasasaingine maeza kuwa mekodi aent mm. naka utiumumu ndei kwasababu mnaanza kushutila baasa kumi na moja asubuhi sikuwatu wana kila kitu usiku mm. watu wakshamalzmimi yeah. ma wa saa kumi na moja awashameabtan ho wanalala paanzakcakahiyo siku nzima kwasa na mda natakiwa hizo sini ziishi zikapangwe zitumwe ataa inde an Oh. Mm. na ishaikutokea matri amepoteajamana eh, uisemeicho kitu kwanza kiicho kilio chake si nikuambie ni niniishatokea eh? lakini ni uko ni oh, okay, okay. mm-hmm. i lakini s ni kitu kinaumizutokea hiyo ni kulia ni nje njekama eh. <laughs> nikuambie changamoto inaipata mimi kwenye juakali nyingine kubwa eh. Kati kama watu atakuwa, ya kwanza aandi aatatauu yeah. mm-hmm. chini anaokatwa o imeshanunua shamba limesha katwa aashuti k shoti zizopatikana ni za kwenye kamera tuzaka hey, yeah, na mimi kama derekta sizitaki shoti hizo yataka ya droni ya kwa sababu na, natupa uhalisilin ya kitu kit. mimi aisemi hujue lohebshkama katika maderekta ambayo mm wanataaakitu kizuri ni mimi ya niniiemaay yeah. yeah. anme ndo maindi akakata ndo nikapateleshoti yangu ksunge ungeairisha unge, unge tuka watu hata wasinge jaji sana aujupefectionism perfect, perfection, yako ndo ekonzawatu yes, wasingojua lakini eh ile test inaoileta ni kubwa kulio ah. yeah. kuna kunat anaitaka hhtaumfanye niniasiku mbili pigwatoatautwasababu naua nachokitakaweu anaetaae mngine yote mi navyojua bongotungeondoka <laughs> kila mtukutoa hela nano ikapigwa tena upya an labda za nyumba uh, sehemu labda nataka uh, familia mnafanyaje a taiailimaaatya kwanza ni kwamba mm. mwenye nyumba nama sho labda saa mbili saa tatu kwahiyo takuta tnacherewa sana kushuti alafu nakuta kuna mtoto tto analiamane nyumba amepitamaanini inakua ni ngumu mm-hmm a kubwa kubwamaa nyingi tumeongea changamoto za mm-hmm. p na wakati wa kushut mm-hmm. zipo nyingi hatuwezi zimaliza kwenyenielakini hsa hukni changamoto kubwa sana iko kwenye kazi yenye mnavyoanza kufanya Sionani. na post production mwanaake ni kuihariri ile kazi ni nini ni process ikwamba kuakisha ile kazi yako t inakua sawa mfano okay. kama mii lazmami na timu yangu yote tunakaa chini mezani kwanzia manet andik a tu mmojadakini tuko wengi oh, oh, yeah, yeah. yeah, yeah, yeah. a imeenda hivi swala so, la nini limeenda hivi kwaio kila kitu kuna, mele, kuna watu wanafanya kazi mm-hmm. nataka kujua kitu gani ambacho unahisi kingekuwa rahisi sana kukipata ama kuwezeshwa na mamlaka uh, ambacho kingesaidia sana wewe ama mtu mwingine kufanya mvi nzuri ama sirizi nzuri sana mamlaka gani uwezeshwaji wa kitu make kuna wengine anaweza wakasema labda anahitaji sini ya polisi kwa mfano mm. kupata zile labda uniforms mm. ambazo inakuwa ni kupata real kutengeneza ule halisia wengine wanasema kidogo kuna changamoto kitu gani ambacho nahisi kingerahisishwa katika kukuwezesha o na vitu vingine baonahisi ngesaidia zaidi kwanza mi aisi ana a mashariti ooaa ya yeah. mpoyapola, mpoyapola, mpoyapola, mpoyapola, serikali a una yeah. vitu ambavyo tunatamani ano hivi nina stori yangu o mm. nausu laba magerezam yeah. yani, inakondani miaka mingapi huko na bonge laainisaiikiandika baua unasaidiaahi kingine pia kuwezeshwa yani, kuwezeshwaupata wawekezaji yani, kakeli sisi tuna idea sana mm-hmm. nzuri na tuna movie nzuri azo nikafia akikaa e. chini akichambua inawezekana kwaasilimia ma ka sau tuna vitu na tunahitaji vitu vingine tkafanyaaangliainaotakwana mbomshataun una to najua ukitengeneza mlimani ilifanyaga vizuri lakini kuna kitu tulikifanya kwenye ile ile mbwa mwitu kwa kwenye kwenye kwenye kosa, na oh. yeah, ilikuwa story na wale mwitu. kuna kipindi wali, walichangamkaga sasa short yake yeah. yule mwisho wa mtoto alichoma moto Mm. ni wanamtaani watu akamchoma moto yani kistori ilivyokuwa nalichoma na nawarisia ni true story ilitokea mbagara yeah. mtoto alichoma moto yni mlangoni nyumbaniuaanataka kuingia ndani mm, wakachoma moto mamake anafungua mlango a mtu ake anachoma moto eh ile hivyo, yeah. hivyo hivyo ile hivyo na tena lakini sasa moto wana unajua jamii yeah, yeah, yeah. inakuwa haupati ule Kusem, pale mm. ik kaandiat mm. ni matukio liotukea, yes, matukio kweli e, yeah, yeah, mm. kuna matukiokaiotokeaiwaa iana yeah, yeah. Okay. ili tuweze kuonyesha jamii kitu kinaendelea kituei okay. kinaendeleak hmm. sawa sawanmipango uh, w- w- mi- mi- mi- mi- mi- mi- gani ambayo unayo hmm. ambayo tunaweza uh, ukasema lea anaweza akaifanikisha b mi- miaka mitano ama swali uh, maarufu anasema unajiona wapi baada ya miaka mitano <laughs> kwa kweli mungu akilipa uwai yeah. naliona mbali kwa namna yoyote lakini pia naitamani iwe kwa okay. kufungua kijiji kijiji kijiji cha cha hicho na zimeanza anaa macho kila ittndataasatmit nataa shut sau tunangaiyoyote naitaaahitai kuigiza wengi unakuta kwenye simu kwa siu za akapiga hatamara theratfini mm. watu wanataka ku kuna sehemu watu wanafundishwa akitaka tanzania zangu kubwa zilipo naona modo yako na kukasha sou hilokila kitu mpaka hey. ikulu wewe, <laughs> lakini taratibu yeah. hiyo weealalakiitaratibu ao lawatalo yeah. ili nilifanyaga miaka mingi Sao, icho kijiji cho kijijia kai zanguzimekaa kijkijiji pia nasaidia watu wengi napenda watu hasa nandahasa wanawakeaumepitia okay. changamoto sana nyingi kwenye wanawake wengi mkono hisan ashianata anakuna direta ambaye unamwaminia ambao unamfundisha una, una, uh, yuko nyuma wakike uh, ama kiume wengi eh, wakiume wapo mm. kiume wengi wapo wakike unajua wanawake sisi tuna shida moja unakuta mtu anasema anapenda kuna dada alikuwa napenda hicho kito akaja kabisa kwangu mm. nikataka kwanzane kufanya kazi lakini akafika pale akakutaa na changamoto unajua changamoto hizi lazima uziangalie uzi, uzi okay. huy akawa na kwo mm. akashindwa oh, yeah. na nikamwambia kabisa hizi ni kazi hazitaki uwe naukiw na, na weakness, basi ni unapotezwa okay. basi akashindwa lakini wanaume wengi wengi wnginawatwangu wakmni mwingizaji gani oh, ambayo hujawahi fanyanaye kazi ungependa kufanya naye hata kwenye tofauti mm, yeah. kabisa kabisayeyote mm. tu nikufanya kazi na wengi sana mpaka kutafuta ambao hujafanyanao kazi ni shughuli <laughs> amayote tulabo memspo kwamba ana alent alafu hajijui kama ulivospo kina gharabii usiangaike sana njenda wengi au <laughs> <laughs> <laughs> Eh, oh, yeah. lakini naamini kwamba ndoto yako kubwa pia ni kukutana na kkutananaye siu utamwambia ninikwa sababu sana kwenye kuandika uh, yeah. sana kwenye nguvu yani anatumia muda mwingi sana kufanya kazi Kweri. anaweza akawa na sili zinne zinaenda ewani mm-hmm. na anazisimamia mwenyewe yeah. kitu kingine ambacho amegundua kutoka kwake mm. anapenda kuandika mwenyewe yeah yaani kama watu ndo kama mi unavona, watu wanakuja tu mnajadili mna lakini kwenye udika mwenye. naandika mwenyewe okay. Kwasabu, ile okay. Kwasabu, kwenye ile ni sasatawatukion mwenyewe kwa sababu ile pia inafanya stori yako inakuwa inatembea vizuri sababu vizuriasauikiandikaesodi mbili kiandika okay. kiandikasodi mbili mbele mkapishana pia, pia kwa wengine ni nzuri sana kwa sababu mi nikiandikasodi mbili na wewe mbili kuna ule uwezo unaongezeka lakini pia inaweza ikawa mbaya pia stori mbele haitembei hai mm-hmm. vizuri okay. lakini ni mtu ambaye anafanya sana kazi ai amea nafika hapa kiukweli jamani yeah, yeah, yeah. Amen, sana watu sana watu hmm. wengi hewani dstv kupitia maisha bongo maishabongo ni jua kai htuambie tu ambaye amepishana nayo l- ruswa lini na muda gani mda ganiuswaa umaa tanumaasa tatunanusu usiku mara tatu kwa wiki, yeah, kwa wiki. kazi unayo kuandaa hizo ndo tuko on sahivisua inafika sehemu na b dogo nakuja hey, ya, break oh, yeah, yeah. Yeah, yeah. lea mi nimefurahi sana kuongea nawo napenda kazi yako najivunia mtanzania mwenzangu tena mwanamke yeah, ambaye anafanya kazi nzuri sana kila laheri na mungu azibariki dreams ndoto zako ni nikushukuru pia wewe ambao umekuwa nasi leo kwenye chili na sky naitwa fredrick bundala skywalker sante sana hadi siku nyingine tena hapa hapa nitakuwa na nani endelea kutufuatilia kwa heri