ya kwanza uh, katika mwaka mpya elfu mbili na ishirini na moja seti mpya pia au mwonekano ni mpya pia na hiyo inaashiria kwamba mambo uh, mwaka mpya na mambo mapya karibu sana kwenye chill na sky mpya mi naitwa fredi skywalker bila shaka uh, umekuwa ni uh, mwaka ulioanza vizuri kwako lakini pia kwa elfubili na ishirini umekua ni mwaka wenye changamoto kubwa tunaomba 21 huo mwaka wa tofauti gine wangu wa kwanza katika msimu mpya wa chil na sky ni uh, amefahamika zaidi kama mtu wa matangazo uh, sauti yenye mamlaka katika matangazo mbalimbali mbali ya redio ya tv lakini pia pu mwimbaji wa r na muziki mwingine na sasahivi amejikita zaidi katika uigizaji wa uh, lakini naamini pia kwenye filamu anaelekea huko max rioba au uh, maximilian rioba kaka vipi salama una una kofia nyingi sana zinakaa <laughs> M- na, naamini kuna zingine sijazitaji <laughs> <Yes. laughs> mshauri na saha <laughs> <laughs> sinaona sasa mambo vipi salama kabisa kwako poa sana uh, tu, tunaonana kwenye shughuli mbili tatu mm-hmm. tulikutana uh, kwenye uzinduzi wa nyara filamu ambayo mm-hmm. uh, imetengeneza historia kwa kuwa moja kati ya filamu za kwanza kwanza zenye kiwango fulani cha mm-hmm. kuridhisha kuonyeshwa hata kwenye sinema yeah. e, tuongee kwanza kuhusiana na akthn yako ya kwanza kuiona nyara nilipata nili bahati kwanza kuwepo from the beginning okay. wakati walikuwa wameanza kuitengeneza kwao ni moja kati ya watu ambao nilihusishwa nili mm. somho kwa namna moja nyingine kuanzia mwanzo wa utengenezaji wa nyara na nilitabiria kwamba kama itakwenda kama walivyokuwa wamepanga yeah. then itaenda kuwa kitu tofauti okay. yeah. yeah. ninaamini um, itafungua njia uh, kwa watu wengine kwa sababu tumeona kwamba ukiingia kwenye that za, za, za hapa nchini tanzania ni filamu za hollywood holywood yake ndizo zinazoonyeshwa na, na yes. uliona reaction pia ya watu wakati wanaitazama wanashangilia mm-hmm. yes. Il, ilikupa hop gani matumaini gani U, nina n, ni kama mtu ambaye anajua kwamba hichi kitu kipo okay. sikua skua sikushangazwa sana mm-hmm nilitegemea mapokezi makubwa na mazuri yeah. nilifurahi pia kumuona mpakahta mweshimwazri wa ueohata ule uwepo wa serikali kwenye kuspoti kazi nzuri wanu m iua kitu kizri sanawagaji okay. uh, wamefanya vizuri sana mm. kwawote kwa af vijana waliokua wanaigiza wamefanya hey, kazi kubwa sana yeah. na hata namna ya zile sataana utu idogo kwangu kwa mimi nilitegemea mapokezi makubwa na nilikaa nilikuwa nimekaa naangalia kwenye m anasema hacha nis kuna mtu alikuwa amekaa pembeni yangu alikuwa anaangaika sana na mguu midadi wakati wanapigana <laughs> pale jamani ndio kama anaendesha gariso okay. <laughs> yeah, nilijua kwamba ni kitu okay. hiyo yeah. yeah. naakusihi sana kama hujaitazama filamu ya nyara fanya hivyo inaonyeshwa katika majumba ya sinema mbalimbali dar darslam eh, dodoma arusha tanga zanzibar kote inaonyeshwa lakini pia wanaweza wakaipata okay, kwenye applicathon nilipe ni to support mm. kazi za ktanzania uwapa uwezo zaidi ili uendelee kujituma na kuwekeza fedha na hata makampuni pia yanakaribishwa kusupport talents za hapa nyumbani tanzania mm-hmm. na nirudi kwako wewe kwenye we men. hongera sana max kwa kazi nzuri asante quality asante. Yes. sound ya zile uh, uh, nyimbo zinazotumika mle i uh, mzee naamini kwamba haikuwa kazi rahisi by the way hata kidogo eh? yaani mwaka elfu ulikuwa ni eh. mzito kwetu sisi okay. kwahiyo tulifanya kazi sana kuhakikisha kwamba u tuijaribu majituejaribu majitukasematukiaonea mm. nishai itakuwa sio vizurimuoneshe yeah. tofautiuoneshe amba aweekana tukafanya hichi kitu atanzani ua tuito moja tunadaiwa qality iendelee au iwe nzuri zaidi tunadaiwa story iweze kuwa nzuri zaidi kwa hiyo ilikuwa ni challenge ambayo tumeipokea na tumefanya vizurinikiangalia yeah. d ya kwanza mpaka ya t sidioimefikatumeidogndetuliacha mm-hmm. mm-hmm. no, yeah. tu, tukasema okay. tunapoingia sasa huu mwaka wa elfub a 21 mm. uh, tujipangewasabu tuua again mm tunajifanyia kila kitu wenyewe ko okay. kwa unajikuta kwamba siwezi kuwapa mashabiki kila wiki epsod moja kwao tukasema kwamba hebu tupumzike kwanza tufanye tufanyeepd za kutosha ili tukiachia tunakuambia una uhakika utaziona kila wiki tunatoa epsod moja kwa wiki kwa muda fulani okay. yeah. nikiziangalia ni, ni zote za uh, man. Mm-hmm. naona kuna Uh, pesa nyingi sana imetumika pale yes. na naamini na ni pesa yes. ya mfukoni ya mtu yes. mtu mwenyewe naamini ni weweau <laughs> <Yes. laughs> <Very true. laughs> yeah. sio yeah. umewezaji kuingia uh, mfukoni kufanya kitu ambacho unaamini kwa mwanzo hakiwezi yeah. kurudishia hela kuhudishia aliwahi kusema kwamba yeah. matajiri ni watu ambao huwa wanakubali kujaribu kubali, kubali kutumia walichonacho ili waweze kusogea mahali fulani hmm. kwao kwangu mimi ilikuwa ni jambo la kusema tujaribu mm. na kwenye kujaribu kwenye be kuna kitu anaita anaitasiju kiswahili itakuwa ninini mm-hmm. ko unaposema pose, una bwana hebu tuende hivyo hivo huangalii tena nyuma na bahatimbaya zaidi ukisha watu ukirudi uka ukasema hebu tutumie kamera hizi au tayari watu hapana bwana hapo umetuzingua yeah. ko sisi tukasema tubakie pale pale so nimeingia mfukoni zimetumika milioni nyingi sana sana sanan hata yes, yes. sijui hata idadi ni <laughs> yeah. nyingi, yeah. nyingi sana kwa sana, sababu ukiangalia apson tuseme uh, episodi hii ya mwisho ambayo ilikuwa mm-hmm. ndefu biia zaididakka ishirinithelathini kwa sababu zile nyingine zilikuwa t kh nnaona kwa kweli ni, ni, ni pesa nyingi sana lakini sio pesa tu akini mm-hmm. kukamilisha hiyo o mm-hmm. kuwapata mm-hmm. wale watu na umepata watu wazito mm-hmm. wasanii kinashilole yeah. fi yeah. uh, wema Yeah, na wengine nwenginuliwezaje yeah, yeah. <laughs> eh? yes. na hioya kukusanya a ukiwa unafanya mm. kitu kizuri mara nyingi watu wanapokea vizuri na watu wengi wanapenda kujichanganya kwenye vitu vizuri yeah. kwahiyo na kingine ni kwamba nina na list ya marafiki ambao ni wengi sana ambao ni ma wa tanzania kao kwangu mimi ilikuwa ni swala la kupigiana simu bwana bana tukae hapa na kitu chetu na kila mmoja kwa kweli alipokea vizuri sana yeah. so sikuwa na tatizo kwenye hilo mm. yeah. e, nyuma ya kuna timu kubwa sana hapana mm. uh, wako watu watano okay. tu. Yeah. Yeah. kwa maana ya mwandishi kuna mwandishi uh. kuna watayarishaji kuna wanaoshuti mm. na kuna mtu wa wasund okay. yeah. na tunakua watu kama wa makeup tunakuwa tuna wahaya oh, yeah kutokana na sio wakwetu kwa wale tunakuwa tunawalipa wanakuja kufanya kazi kutokana na naesod moja mtu ambae namfahamu mbaye anafahamika waka wengi ni n wapigo ambaye naamini ni, ni mzee <laughs> <Sound. The sound laughs> wa okay. <laughs> yes. na ilikuwa nailikuwahuyo ndio nyumbani kwake kwakeua naye kwa muda mrefu sanamiaka kumi na moja sasa yeah. mmefanya mengi sana, sana, sana, sana. Yeah. kwako kunye kufanya Uh, sio mgeni sio kitu cha kwanza meshiriki kwenye music videos umeshiriki kwenye matangazo ya brands kubwa kabisa yes. lakini um, um, umejifunza nini kwenye production ya women ukitofautisha na procion zingine kwanza nina bahati sana kwamba huu ndio ulikuwa mwaka uliopita lfub2 nd ulikua mwaka pekee ambao nimeingia kwenye motion picture c okay. kwenye filamu na series Uh, alafu nimefanya mbili zenye production style tofauti yeah. nimefanya karma pamoja na women kwenye women ni moa tumeax umeume katika hii tutamalizia kesho huyu bwana amekosa shati jeupe basi <tis> kausha <tis> yeah. kesho yeah. lakini kwenye karma ni tunaenda hivo uh, <coughs> kwa nimejifunza hivi kuna production ambazo ni za tunaita za kijeshi mm. ambazo ni kama karma mnakwenda kwa haraka yni vitu vinapangwa vizuri lakini spidi yake ni haraka sana lakini kuna sasa kama ya yatza kama nyara itachukua miaka kadhaa yaani ukikimbiza tu unafeli kwa sababu tunaposhuti kwenye tukimaliza kushuti tuna kama siku nne kwaepisod moja tuna siku nne za kuiangalia mm. Kui, ile, ile first fistkat ya kwanza tunaangalia tu kuna tatizo kunatatizo una tatizo kuna tatizo and then tuna vitu kama kufanya vitu wanaita adr ambazo ni sauti zinazorekodiwa studio ambazo mm. zinapaswa ku sauti za zafield yeah. sisi hatupendi kufanya adr kwenye kila kitu mm. kwa sababu unaondoa a kwamba tulikuwa tumekaa hapa kuna ac inasikika otunaeza tukadi tukaviata ya kwao tunatumia vitu kama hizi lapels tunatumia booms umenielewa mm, mm. and tuna, tuna, tuna, tuna combine sasa sound ya field na sound ya studio mm. mara nyingi sana kazi ya alan kubwa ni kumatch hizi sound mbili liunaetizama usijue kabisa Tukauti. wapi wamefanya studio hey. wapi studwap wamefanyauwezijuan yani, hata ukipewa vipi uwezi kujua yani kuna sund kabisa mimi nikikaa nikiziangalia nasema ok hata uweke dau la dola milioni moja mtu awezi kujua hii ilikuwa field hii ilikuwa d okay. lakini tunaniz tuna sana matumizi ya studio mm. ili kuweza kuongeza uhalisia okay. yeah. Yeah. na uliona tatizo la wapenzi wa, wa, wa series ama mashabiki wa hivi vitu ukiwapa ndio wanahitaji zaidi yeah. <laughs> ukiwapa leo wakisubiri tano ya tano akiisha yeah. <laughs> wanataka ya sita tena na mwisho wa siku yeah. hauwezi kukakili na haja zao igtv ndio ambako ulikuwa unaerusha yeah. na igtv nipm ambao ya, ya instagram ambayo bado haijawa yes. kwamba upati chochote yeah. Uh, mwingine angewaza haraka, haraka. kwamba kwa nini max asingepeleka youtube outb well, mimi siamini kama youtube inalipa okay. kimtazamuninaona oh, yeah. yutb ni tumetengenezewa picha ili tuweze kuamini hv inaweza kulipa kwa muda mrefu sana yeah. kwa sababu kuna, kuna vitu ambavyo lazima vigezo ambavyo lazima ufikie ili uweze kuanza kulipwa kidogo mm. kwao niliangalia safari hiyo mpaka niweze kufika huko sio safari ya mwaka 22 au 21 kao okay. nikasema mimi ninachokitaka kikubwa kabisa aidi yangu ya kwanza haikuwa kulipwa mm. aidi yangu ya kwanza ilikuwa ni rich ya watu kuwafikia watu na nikafikiri katika vyombo viwili hivi youtube na instagram kwa upande wa tanzania tuna, tuna, tuna mara nyingi sana tuna access au tunatumia sana instagram zaidi ya youtube mm. lakini pia nikafikiria kitu kingine kuna maoni ya watu ambao time unayapata kirahisi sana kwenekwenye instagram zaidi ya youtubecent okay. we unajua watu wanasoma coments nyingi sana na kuintact kwenye instagram kuliko kwenye youtube unaweza kukuta youtube ina oment mia lakini zile ment hazina hata additional replies mm, yeah. zile thre zile mm-hmm. lakini ukienda kwenye instagram kuna koment mia unaezokuta koment moja ina thred mia m2il ihitan kwahiyo kwangu mimi ilinisaidia sana sana ilikuwa ni marketing strategy yetu kwamba tunataka kuwafikia watu wengi sana na watu wengi sana bongo wako huku kwenye instagram mm-hmm. lakini pia igtv na kuonyesha quality kwenye hd kabisa aliti juu ambayo ni ya, ya kawaida ambayo pia youtbe wanaonyesha okay. kwa hiyo tukafikiri kwamba no hebu tuanzie huu na kweli ilifanikiwa sana sana sananilikuwa yeah. naona watu wanavyopagawa hatari halafu ni den fulani ambayo uh, huwa haiangalii mvi za ha? nyumbani mm-hmm. mm-hmm. unajua kuna hiyo kwamba yeah. uh, tumekuwa na, na, na, na, na mvi ambazo kuna audience kubwa sana ambao inaziona kama quality mm-hmm. lakini niliona watu ambao unaona hata anavyoeleza ent yake unaona huyu ni mtu ambaye anaangalia sana movie lakini ameridhishwa naalichokipata yeah. kwenye, yeah. kwenye kwenye women yeah. kabla ujienda kwenye abak apoo kwenye, kwenye m mm-hmm. uh, talent yako kama mwigizaji mm-hmm. e mzee unahitaji <laughs> <laughs> jina ako ni nani temba mnyamwezi yes, um, yeah. una biashara u- <laughs> zako drama zako unachanganya watu <laughs> yeah. na nini uh, hii ni talent ambayo wengi walikuwa hawajui max mm-hmm. ambao sasahivi mm-hmm. wame, wameiona kwenye, uh, kwenye, kwenye. Women, of course, mm-hmm. na kwenye lm lakini naamini kwamba huko nyuma u- u- u- ulijigundua uli, uli, uli kitambo yeah. sindio yeah. Ni, ni, ni, ni kitu ambacho ulikianza uli, lini kuigiza kuigizasikuanza si kuigiza muda mrefu eh. lakini nilijua naweza kuigiza tangu ah. nikiwa mdogo okay. Mimi siku zote nimekuwa tu tofauti na yani shida yangu sikuwahi kuingia kwenye filamu yeah. muda mm. shida kubwa ilikuwa angu kubwailikuwa oh. tu kwamba singeweza kufanya za bongo movies au zaboo za kawaida zile za zamani nilikuwa naona zina mapungufu mengi lakini kasema, kuna siku nitaingia na nikiingia nitakuwa tofauti kwayo siku ikawa ndio mwaka elfumbili na ishirinia imekuwao sikutegemea kiasi hicho eh, kuwa mkweli okay. lakini ssahivi nikipita hata mlimanicit yani eh, mi naweza nikazuiwa na mtu bana samani kidogo flanianta majina ya kaaau temba eh, <laughs> like, yes. kwao nina kwanza ninashukuru sana mm nilikuwa na vitu vi, ikuwa nahof kwamba watu wanaeza wakasema jamaa siyo yn yani, kama labda anafo kuingia kwenye am yeah. lakini imekuwa nzuri mno mapokezi amekuwa mazuri mno na mimi naweza tu nikasema kwamba mwaka huu mm. oh, vi yeah. wa fub2mjkuna vitu vingi sana kwenye vinakujakiwa kwenyeilikuwaji ukaingia kwenye so mimi nawema tumekuwa washikaji kwa muda mrefu sana okay. kwahiyo tulikuwa kama tumefanya n yani mawazo yamegongana mm. wema alikuwa ananitafuta na mi namtafutaantakuja na eh, hey. tuongee nanakuhitaji na sana tuja tuongee kwahiyo tukakutana an akanambia bwana mimi na kitu changu hiki hapa and natamani sana mimi na wewe tuweze kuwa you know, kwenye, kwenye, kwenye hii series uh, you are among the main characters <laughs> nikasema duh eh, eh, inakuaji hiyo <laughs> kumbuka nimeanza na me ambayo ni ya kiingereza yeah. na mimi, mimi ni mdau wa lugha zote mbili sure. kiswahili naongea vizuri kabisa yeah, yeah. na kiingereza naongea vizuri kwa hiyo nikaanza kuwa na mashaaka kwambaok okay, tutafanyaje mm. lakini kwa sababu pia uh, karma ni kazi ambayo ni ya dstv kwao ilikuwa ina vigezo huwei kufanya i nyetua mashartiminga mm. tu kuanza mwanzoni ilikuwa kidogo unajaribu na na na vitu na speed na nini lakini nilivitegemea kama likua kidogonaaribu a itunaanii aini ilivitegemea h ma kidogo lakini sahevi nimezoea sana yeah. na lo nakumbuka wema alikuwa wemaanaandika jinsi mm-hmm. ambavyo ambavyoo inavumlia muda hebu mm-hmm. tupe experience ya kushutkama ikoje inachosha kiasi gani labda niseme kwamba stori ya karma pia ni yeah. stori ambayo imetengenezwa kwenye mandhari tofauti mm-hmm. kuna ushuani sana lafu kuna uswahilini sana yeah. kwa hiyo hata kuzipata hizi location ukazise ukafanya on kama tano mm. sio kazi ndogo yeah, yeah. kwa hiyo watu ambao inahusika na mambo ya reki ambayo ni mambo ya kutafuta mimi uh, naipaakwasababu <laughs> eh, kupata baadhi yaanasemaapa okay, tumepataje enelewa um, lakini pia kuna zile ambazo labda tulik jana au wiki iliyopita kwa ajili ya kesho napigiwa simu dakika ya mwisho bana mzee apa amesema hapana oh. wakasubiri mm. kwa kuna kuna kuna kuna kuna hivyo vitu ambavyo yani kuna zile dakika za mwisho mbio mbio. lakini imekuwa kama sijafanya nyingi mm. I think kwenye production ya karma kuna watu ambao vizuri sana pana chukue elawezi wakasubrnahoitu m mnaweza kwenda sehemu ndio mmeamisha kwenda kwenye okhen nyingine inabidi makeup zibadilishwe na vitu kama hivyo kidogo vinakuwa vinakula muda lakini ukiwa na mtu kama wema ukawa na mtu kama mtashuti nambandepanya mtashutipaka jua lichomozisijui unaanza kufanya kazi na wema utasumbuka sana hey. I, i think ni kwa sababu wema pia amebadilika sana okay, okay. wema ameamua kuwa mfanyakazi mm. wema anafanya kazi ema anaweza akashuti a siku mbili nzima anaweza akashuti kuanzia alhamisi mpaka jumapili yeah. kwa hiyo ame, ameamua kwamba sio yule wema ambae watu akwa namtafsirilada mm. atasema atakuja haji wema ndie mtu ambaye ni wamwisho kuchoka okay yaani mtachoka utasikia anakuja anasema nderi twende twende twende tumalize ko na ukimtoa huko unamrudisha kwenye, kwenye women ambapo pia karakta yake tatiana anadeliver very well kwahiyo mimi nafikiri tumekuwa tu na bahati sana kwamba tunafanya kazi na mtu ambaye kidogo ameamua ame mm. na unajua uzuri wa wema akiamua kitu chake nakishikia bango mpaka kimalizikina okay. yeah. kuna wakati ulipost instagram ukimwelezea wema kama uh, mtu fulani umuhimu sana kwako sahivi mm-hmm. kama, kama, kama rafiki mm-hmm. ukiachilia mambo ya kazi yeah. ukoje wema sahivi um, mimi wema amekuwa msikivu sana kwangu mm-hmm. sana sana yaani na anaelewa anaelewa kwa mfano ninapaswa kufanya labda nv na sky mm. anaelewa inabidi niende ka okay. anaelewa mm. uh, mimi unajua sijawahi kugombana na wema Yay. hata siku moja <laughs> nimefahamia ni na wema miaka mingi mno hata siku moja sijawahi kupishana kauli mm. kwa hiyo tumetengeneza tume hiyo bond ya urafiki wa pekee sana wema ni mtu ambaye ata nje ya kazi naweza tuka tunaongea labda kufikiria t nyingine mm. ntamuita ataniambia niko zangu huku mbali lakini nitahakikisha nimepita kabla ya muda flani kwahiyo naanaweza akafanya hata aka umbali mrefu sana kuja ku amba tumekutana tume unacho na vitu kama hivo okay. so bondi yetu sisi imekuwa ni kubwa sana kiasi kwamba ninapofanya karma ninafanya karma ya rafiki yangu mm. siangalii kuna vitu vingi mimi sivyangalii naangalia kwamba hii ni ya rafiki yangu nitafanya kwa uzuri kwa kandini wezavu anapokuja kufanya ana dliva zaidi ya kawaida okay. kwa hiyo tumetengeneza mazingira ayo ya kazi na urafiki yeah. mwonekano sasa hivi umebadilika ni mwembamba sana baadhi mm-hmm. ya watu wanaweza wakaisi labda uh, kiafya kwa maana ya ile kupiga kazi inawezekana akawa uh, sio kihivos so, kazi zinapigwa na she's very strong mwonekano wa wema mimi siwezi kuzungumzia okay. ni kitu ambacho ni cha kwake binafsi lakini ule mwonekano wa wema usitafsiriwe kwamba ni mlegevu oh, yeah. yes. <laughs> watu wanaweza mlegevuwatuwnaeknhis uh-huh. yeah, yeah. <laughs> na pia kingine kuna hey. picha nyingi tu za wema ambazo watu wanazitengeneza lakini kuna hey. vitu vingi pia hawavijui okay. so, inapokuja hata kwenye swala la chakula huwezi kuamini mm. wema anarfe ugali na mm. mtindi na dagaa na mchicha hivo yeah, yeah, kabisa yeah. yani ukimwekea pisa na ugali atakwambia hii pisa kuleni naambna mm. ugali wangu okay. siuenielew yeah. kwa hiyo nafikiri pia ni eebrit ambaye kwa levo yake alipaswa kuwa na maringo sana lakiniyani unaweza ukamuesw ukakaanaye chini hata ukashangaa yeah yaani picha tu zinatengenezwa lakini wema haringi hata kidogo hata kidogo yaani kimeshindikana bana kuna mtindi tuna yani. na ugari ni hivyo hivo fresh yni na si kwamba labda vyakula vyake viko vya kishua wengine hapanaea okay. yeah. mbay unamjuaweeaso unanjoy kwenyesanaaana na tumeshapiga sizoni nne tunaendelea yeah. <laughs> <laughs> yeah. kitu gani ambacho cha pekee sana ambacho uh, un, un, unaendelea ku, uh, kujifunza kwenye arma uh, katika kazi lakini pia mahusiano na uh, waigezaji wengine well, kikubwa ni unajua mimi sasa inapoingia kwenye karma anaingia kwa kofia mbili kama, mm. kama eri lakini pia naingia kama uyn oh. yeah, yani naiangalia na kama kwahyo pia nina mm, s rat yeah, zingine yeah. huyu mm. naweza nikamueka sehemu fulani huyu anaweza kaigia oh, okay. kumbe huyu ni mzuri sana kwenye ara kwa mfano yule msichana ambaye anaigiza kama mke wangu mm. uh, misa msa is very good kwenye ati ni mzuri sana ana sana yani nikimwangalia huu anasema okay. kweli tanzania kuna vipaji anaigiza pia kama mdogo wangu nama mm. excellent temedi yaani nikiangalia pat zao wote hawa hata anaigiza kama mdogo wangu wa kiume okay. hawa ni watu wapya wameingia kwenye industry lakini wana wanaonyesha vitu ambavyo mm. vinaenda kubadilisha uh, mtazamo mkubwa sana wa tasnia filamu amuda mrefu sana geri wangu ni max rioba mwigizaji produsa mwimbaji na vyoo vingi sana ambavyo ana jina lake lina simamia hii ni chill sky tunapata brek fupi utazungumza mengi kuhusiana na ya mziki kidogo na tutaingia kidogo kwenye familia max ni moja kati ya baba gooda au sio, sio sio madingi ni dads ama, ama washua wazuri sana ambao wanainsp vijana wengi utarejea baada muda mfupi erejea yeah, hii ni chil na sky mi naitwa fredri bundala mgene wangu ni max tumezungumza mengi sana kuhusiana na uh, women. Uh, ni tamthilia ya mtandaoni ambayo yeye ni pu lakini pia ni mwingizaji mkuu katika tamthilia hiyo uzuri ni kwamba sahivi unaweza ukaipata kupitia ya milipe sindio vizuri yes. kabisa kwa bei yes. nzuri kabisa support, uh, kazi za nyumbani lakini yes. pia kupitiast unamwona kama atika Eh, tamthilia ya kalma akiwa pamoja na wema sepetu hemedi na wailizaji wengine turudi kwenye mziki max umeacha kabisa kuihusisha <laughs> na upande huo sijaacha ofose kama of mwimbaji naonao bado unafanya yeah. upande wa kusppot kama labe mdb okay. eh. um so mdb iko hey. kwenye boimetuulizwa okay. <laughs> <laughs> <laughs> yes, hey. kuna watu wengi hawajui naomba hmm. niseme ni kwa mara ya kwanza elfub21 mdb ndio ilipelekea jina la wcb cbk ah. yes. okay. yeah. story ikoje hiyo damond ni rafiki yangu sana muda mrefu sana okay. na damn alikuwa zamani hizo anakuja kuchil sana studio kwangu yeah. kwa hiyo alitokea sana kuipenda mdb mm. kwahiyo bwana kabnahiimdb bana mi naitakai kmbia i mdb ya kwangu ya. Hey. kwa kwahiyo uh, unajua mi uzuri wa diamond ni kwamba huwa anapenda hata kujichallenge mm. kwamba ok so kuna mdb kwa wcb okay. be, its nice, akatengeneza yeah. cbikawambia itsnie <laughs> yeah. kwahiyo ilikuwa it, it inspied bymdb uh-huh. watu wengi sana oh, yeah. na mdb inasimama for um, million dollar boys yeah. kwa nah, il kwahiyo ilikuwa yani hata mpaka kesho dimond akinipigia anarifaa naniita mdb kwa hiyo yeah, so that's ah nitaka watu weifahliza kidogo sababu ni... hmm. sijatengeneza nzuri kwenda mbele okay. kwenye, kwenye swala zima la wasanii management and staff na ninapoingia mwaka huu sasa elfubili a 2 kuna majukumu mengi ambayo ninaenda kuvaa hmm. mojawapo ikiwa ni kuifufua oh, yeah. mdb na kuiweka kwenye map ili vijana waweze kunufaika lakini kitofauti kidogo uh, zamani kazi nafanya aama ttunafrahwashia tu, wanakua wanabbnaa ndiondo kila kitu akinssa tutaenda tofautiutaa na lazima yawemdb. lakini pia kutakuwa na ka ambapo kuna wasanii watasainiwa ndani ya lebo ya mdb mm. na kuweza kutoka na kufanya mziki okay. yeah. na uh, historia uh, ya mafanikio ya mdb ni tunaetres kwa yond mm-hmm. ambaye pitia pdo au sio conference za kuongea mm. na waandishi wa habari matatizo ambayo alikuwa napata uh, ynd yeah. na hivi karibuni niko karibu, karibu bytheway na mdogo wako uh, um, mdogo wako mwanasheria au sio eria akawa ananieleza kuhusiana na hivi karibuni tu wakati uh, yand ameachia ya ep yake uhum. so yuko uko ni, ni, nilivyoona hivyo nikajua tu uh, yand yuko bado na mdb yeah. Yeah. Kwanini, uh, uh, ni kwa nini yand ni spesh sana kwa mdb pamoja na baadhi ya sifa ambazo kutokana na vitendo viovifanya ambavyo vilikuwa si vya kujivunia sana yand ni mdb eh. um, hata jana ali, kuna koment moja alikoment akaandika tu mdb okay. mwone juzi aual um, tunapoongea mdb tunamuinkludi tuna yand MD by, yani by defult mm. um, kuna wakati tulikuwa na hayo mambo mengi sana kwamba amezingua apelekana hivi na nini lakini baadaye nikuja kugundua kwamba ni binadamu na na kipaji hicho ndio kitu kikubwa sana mm. kwa hiyo akukuwa na sababu ya kutengeneza uhasama au uadui na kwa sasahivi tuko vizuri sana mm. nafkiri umemwona kwenye chapte yeah. yumo kwenye me chapte um, na pia kuna vitu vingi sana ambavyo tunaenda kuvifanya lakini pia kuna nyimbo nyingi sana ambazo ynd yakuwahi kuzireles bado ziko mdb oh. kwa hiyo kuna fyuche inaonekana imekaa vizuri sana with mdb okay. lakini pia um, tulikuwa na wasanii wengine na tumefanya kazi na wasanii wengi sana inudin makomando kama nakumbuka mm. mm-hmm. waliwai kuwa mdb gosb nimeona ametoa s video yake leo yeah, yeah. aliwai mdb amdb ya wamepita wengi sana um, so in the coming years kuanzia sasa na kwenda mbele tunaenda sasa kuiredefine vizuri mm. kwa mfano tutakuwa na mdb department ambayo inafanya gospel music No, no, the, voice, say. the voice. Yeah. by nab wanaingia kwenye hii oh, okay. kuna bela kombo oh, yeah. anaingia huko na wengine wengi ambao tutawaona kadi mambo atakavokuwa anaenda lakini nia yetu ni kuuv umziki sasa tukautengenezea mazingira ukachangamana na filamu mm. ili kuweza kuupa mashiko zaidi nao idea yetu ndio kupeleka hivyo tumetoa video juzi ya salamu za sikukuu oh. Yona. fupi lakini nitamani yes. <laughs> tamani iwe dakika tatu dakika moja lakini sauti balaa alhiyo imefanya wewe ile hiyo yes. ni yangun yangu, okay. ni yangu. Ah. ninaamini kwamba watu wana uwezo mzuri mzurina wanaweza wakaimba kiswahili vizuri mno yeah. kwa hiyo sijawahi kuwa na shida ya bere ya kiswahili au tatizo lolote na kwa mwaka huu prepare mm. kwa sababu the voice Um, um, melisa aliyeimba kwenye ile video mwishoni mbela yeah, yeah. kombo na wengine oh, wanaenda kuwashangaza watu ah. N- nimesema hivi kama nilifanya kwenye, kwenye kwenye filamu sasa nataka kuonyesha pia kwenye sauti nini kizuri hata kwa kiswahili yeah. kwamba eh, ukiusikia wimbo unaweza ukausemaji uh, nitakupa wimbo mmoja tuja usbadna mm. ntakuomba kama utautumia kwenye chi kipindi hutumia kipande kidogo uh, okay. ni wimbo wa bela kombounaitwa ah. ni kwa nemaanmalakini okay. mtu yeyote yule mwenye dini yeyote ili mm-hmm. anaweza akaupenda kwa hiyo hizo ndio njia ambazo tunaziendea fubiaimo yeah. kati ya muziki na filamu kitugani mm-hmm. ambacho kinaku uh, umiza kichwa zaidi kwamba kwa mahaba zaidi yako pala mimi mapenzi yangu ni kwenye mziki yeah. mziki, <laughs> mziki ndio nyumbani okay. raha ya mziki yeah. ni kwamba nitakupa mfano leo nimeanza kushuti saa nn saa sta mm. lakini nilikuwa studio kuanzia saa kui na mbil asubuhi mm. nikuwa na wimbo wangu na, na rekodi okay. maona sasa raha yake ni kwamba iko ukiwa na idia naenda pale naandika na rekodi nafanya hivo filamu you have to include vitu vingi sana mm. kwa hiyo kuna meta lakini ninapoangalia movie mimi ninaangalia mvi kwa, kwa mtazamo wa vitu vingi sana mm. kuna mvi moja ya uh, viola davis mpya iko kwenye ixsimesau ah, jina kidogo nnda itafute yeah. na huyu bwana aliyekuwa kwenye wakanda aliyekufa kaangalia ile muvi imeigizwa kizamani yeah. eh? utaiangalia mwanzo mwisho sasa kila nikiangalia muvi kama ili anasema natamani kutengeza filamu ya daresslam 1947 yeah. daresslam tanga lushoto iringa njombe how was it mm. kwahiyo akili yangu sikuzote inasafiri mbali sana kwao kila anachokitengeneza natamani kiweze kuwa hey, wamefanyaje okay. na ninaamini kabisa kwamba tunapoviweka hivo vitu viwili pamoja filamu na mziki matokeo yake ni makubwa sana Yeah. naisubiria kwa hamu sana oh. mdb mpya yako inajieleza vzee asoo that yeah. kuna mda ulifanya kazi na hamisa mobeto ilikwaje <laughs> na yeye uh, kama kufanya kazi na hamisa baew ilikuaje nilifanya kazi na hamisa mm-hmm. na kwangu mm-hmm. mimi uh, ulikuwa manae yes, iiuamanaje waken okay nilikuwa meneja hasa kwenye b mm. sio kwenye mziki oh, yeah, kwenye kwenye business. Kwenye business deals na vitu kama hivyo na tulifanya vizuri kw mm-hmm. baada ya makubaliano yetu mkataba wetu kufikia mwisho nikafikiria nina majukumu mengine mengi sitaweza kuendelea uh, kumsimamia kwa hiyo out okay. the nikathena oh. yeah. kipindi ambacho unamsimamia kulikuwa kuna vitu vingi sana unajua hawa masta wetu wakike wana mambo mengi a okay. zilitokea nd nyingi sana kipindi hicho kipindi hicho unafanyaa kazi wewe yikuwa ni kipindi ambacho ana mahusiano yake na jamaa alex kuna jemanmwachataia sijuuna dada mwingine amezanaye akatokea <laughs> hio ilikuana vipi kama, kama brand yake yeah, okay. well, kama nakumbuka huo ulikuwa ndio mwanzo yeah lakini tulifa vitu vyote hivo vikaisha hamisa na mimi tulikuwa ni watu ambao tunaelewana sana sana okay. tukikubaliana tuli, tuli swala tulimalize mm. tu yeah, yeah, yeah. haya alikuwa ni msikivu sanauiubalianaili mm. sala umaizsayiua mskivu san okay. e mambo mambo baadaeudiaawatugm na, yeah. akawa ana, ana, ana, ana, anaona haja ya kuwa tofauti mm-hmm. kwa kwahiyo ya ndivo na yeye uh, ukaribu ni mtu aaina ganikama uh, uh, katika kazi uh, katika kujituma ni mtu aina ganianafanya mm. kazi sana yeah. um, an, ana vitu vyake ambavyo anavipenda okay. na ana vitu ambavyo havipendi kao mm. akikwambia bwana mimi hikisifanyi Amisa uwa siyo, hayuko sana kifedha uh-huh. yeah. unamletea kazi anakuambia ana, okay. like ni hela nzuri lakini this kind of job michongo thiosifaialiwaiukata al- al- micongo kibaio hata wee mwenyewe unaziona unapoch kwake itaelewalwsio kwamba asifan hapanan ni vitu ambavyo unaona kabisa mm, sijui kama hapa atakubali alafu mm-hmm. najua pia nilvokuwa meneja wa amisa ni kwamba watu wengi mtu anakua bana si tuna duka letu pale bana nauza vinguo vya watoto bnashi ngapi haposu <laughs> menielewa sio vibaya <laughs> lakini na yeye <inaudible> pia alikuwa anajaribu kubuid ile brandi yake kwamba hichi nikikifanya sawa ntalipwa kinanipeleka wai yeah, yeah, yeah, u menielewa yeah. kwahiyo alikuwa ni mtu wa aina hii mm-hmm. yeah wewe unaojua muziki sana no. uh, na misa ni anapambana ana anapambana mm-hmm. kwenye muziki mm-hmm. an uh, uh, anajitaidi anafanya hivyo lakini response naona kama sio kihivyo mm-hmm. wewe unaonaje uh, unge, ungemshauri aendelea kufanya muziki ama kuna direction nyingine nzurimimi nisingemshauri afanye muziki okay. thin anafanya vitu vingine vizuri sana vingi mm. sana lakini again ana anapsnomaana hata mi wakati nimefanya naye mm. mziki ulikuwa sio shemu ya yes, yes. yeah, yeah, kazi zangu kwake mi yeah. niliamini yeah. vitu vingine vingi sana ambavyo anaweza kufanya vizuri naye akaamini pia anaweza kufanya mziki na mi nikasema basi heri mm. okay. wahiyo yeah. wow. yeah. safanfamilia <laughs> una uh, watoto wawili es eh? yes mkubwa ambaye naona sasa hivi mapenzi amehamia kwa mdogo a, a, anakununia wakati mwingine mkubwa e, isiokununia nafikiri tu ni kwa sababu again ukiwa na huyu ule yeah, anaisik okay, mbona tulivyokuwa hivi tulikuwa tofauti yes, mapenzi amehamia kwa mdogo yule yeah. wakati ule alitesa sana wa yeah. yeah. yeah. kwanza anaitwa mhe mihel huyu yeah. mdogo sara sara saranawawote yeah. ni watoto wa kike yes. na naamini kabisa ni ndo chaguo lako wewe sikuweza kuwa na option nyingine <laughs> eh? nap yeah. okay. yeah. wanakubadilishaje wana watoto wao k- kama, kama, kama, kama mtu mzima kuwa kuwa kuwa mm. kuwaona watoto wanakuwa yeah katika steji kuanzia ndogo wanabadilika mishela na miaka kumi na tano sasahivi mm, yeah, so unaona change kubwa sana yeah. um, then kuna kachanga kanazaliwa kanakuwa kuna, kuna faraja unapowaona watoto hata, hata wasipojua una matatizo mm-hmm. yani wasipojua una shida fulani umepungukiwa kitu fulani uwepo wako kwao siku zote ni furaha so kwangu mimi naona kama ni kitu very e kuliko vitu vingine vyovot okay. yeah. yeah. mungu awakuze wa, wa vyema wattoto wetu hawa Amen. watu wanasema uh, sasa vipi bwana mbona uh, tuone ukipiga jumba nkapanda altareni pale mkalakiapo liimai <laughs> <laughs> <laughs> inakuja <laughs> siku itafika mungu akipenda okay. yes, tutafanya hivo kwanavoangalia kwa nikfuatilia wewe ni kipenzi sana cha watoto wa kike wanakuheshimu wanakuona ni mtu ambaye una busara uh-huh. na wanapenda sana kupata ushauri wakwao uh-huh. uh-huh. hiyo haijawahi kukuletea matatizo kwenye mahusiano yako hapana mii uh-huh. uh, mahusiano yangu ninaye mpenzi sasa sasahivi okay. na ni mtu muelewa sana uh-huh. kwa hiyo kwangu mimi mimi wanapenda kuweka vitu vyangu wazi okay. wazinajua mtu akinifata dm kwanza mimi mpenzi wangu ana paswod zangu zote mm. so tutakachokiongea mtu akiropoka vitu vyake ntamwambia tu huyu anaropoka nanaweza eh. ukamfuatilia utaona haina hii ni michezo ya kizamani ambayo okay. ah, yeah. i think unafika mahali unaona haina maana te okay. kwa hiyo kama kuna shida na mna mipaka pia ya kuongea mimi si na washauri wa kina mama wasichana Uh, watoto wa kike na washauri uh, wavulana pia kama mstua tunaziona mwanzoni yeah, yeah, yeah. lakini nina lin ambayo si siross nikifika hapo nikiona una, unaenda zaidi yeah. kwahio sina tatizo kwenye hilo na umekuwa ukiwasaidia sana kuwapa ushauri wa hapa mm-hmm. napale asamtm yeah. kama unakuwa na mzigo mzito sana ni ngumu sana mm. ni ngumu kwa sababu unahisi kama umeibeba nchi alafu yeah. uzuri ubaya wa instagram watu wakishaona umeshauri kitu sehemu fulani mm. basi unaletewa <laughs> mafuriko <laughs> ya yeah, message and asta lakini kuna ambazo sina muda wa kuzisoma ni kuna mtu anakuandikia biblia nzima mm-hmm. kuna ambazo naziona, naziona ni aent kuna, kuna, kuna binti mmoja sitamtaja jina mm. stori yake kidogo ilinigusa sikuwai si kuiposti oh. bado inaitafutia ufumbuzi okay. kwamba alikuwa anasoma sehemu fulani Um, akaamia sehemu fulani ile sehemu uh, nyumbani aiokuwa anasoma maisha kawa magumu akawa anasaidiwa na, na ngo ya nje akakimbilia aka dar es darisslam anakaa hostel anapambana then kidogo kukawa na mwingiliano wa walimu na nini ish moja very ve mpaka mm. um, akaskip kufanya eta lakini ukiona stori yake E, hata sitaki kutaja anataka kuwa nani maana niko karibu sana lakini oh, yeah. maisha yake yote ameyadediketi kwamba mungu nisaidie mm. hii ndio kazi inayotaka kuifana na ni kazi mm. ver kwa wanawake okay. sasa najaribu kuangalia kichwa changu kinasugua kila siku na tamani yafikie hapo mm tamani tu afike pale akifika pale stori yake itakuja kujulikana watu watashangaza kao okay. kuna watu wana shida ambazo hazihusiani na fedha anataka tu mshauri i do that lakini kuna m una mbao natumia ujanjaujanaaantasisi a fehaiwezi kutoa fehalakini najaribu kufanya ainiwezavo na najaribu huko mbele mm. ntaanzisha taasisi yeah. yeah, yeah, yeah, ya kueza kuwasaidia wasichan a wanawpamo maguu wasababu sisi tulizaliwa na wanawake tumewaona wetu wamepitia mambo mengi sana wo aowona mama au mwanamke au msichana anapitia matatizo nasikia kama inaongea na ndugu yangu ambaye mm, kweli kama naweza tukumsaidia kwa maneno sigharimii chochote it's, its easy for me to do yeah. sitahitaji kusema ni kitu gani lakini uh, umenionyesha baadhi ya meseji za wa watu wenye dilema nzito nasema mm-hmm tumiwa hiyo nitoa ushauri nsii ningefanyaje si blo huyu mtu <laughs> au ni lakini inaelewa uh-huh. ama nimeona kwa macho yangu mwenyewe namna uh-huh. ambavyo unapata eh, eh, mtu akitaka ushauri na matatizo aliyonayo ama mwelekeo alionao naona kabisa kwamba kichwa sometimes nadhani wake kweli uh-huh. kuna, kuna kesi nzito ambazo ambazohatuwezi uh-huh. kuzitaja hapa yeah. akini brother mimi kuna baadhi ya mes nikiziona kwanza namomba tu mungu nasema eh, mm. sasa huyu amenikimbilia asa mi nafanyaji ifany nini ili huyu mtu akomboke kutoa kwenye shida sure. haihusiani na fedha mm-hmm. lakini kitu tu nafikiria nasema eh, mungu wanguapa eh, tunafanya hiyo yes. najaribu actually, kuna baadhi ya watu ambao wa pia huwa out kuongea nao wataalamu mm. wa waolojia wa, wa na marafiki zangu ambao ni madaktari huwa nazungumza nao kwamba bwana kuna kesi ya aina hii tunafanyaje yeah. lakini ndio maana nasema huko mbele tutaanzisha kitu ambacho kitakuwa ni kimbilio la wengi kwamba una, una shida fulani una tatizo zito sana unajua tuseme hivi <coughs> bahatimbaya maisha yetu yanatukimbiza hata mm. uwezi uka ukasema hivi mke wangu anaendeleaje yes. siu menielewa lakini siku zote watu wako huku huku kuna majibu ya maswali yote kwa hiyo anapokosa kabisa kujua solution anaweza akajikuta amechanganyikiwa mm. so watu wanapokuja kwangu tena mimi wanaanza kuwaambia sijui yni mimi sio mtaalamu kabisa wa mambo ya mahusiano au matatizo ya kikolojia lakini ninaamini niko connected na watu na ninaamini kuna baadhi ya vitu ninavyojua na pia sio mkamilifu hata kidogo nimefanya makosa mengi nimeshawahi kuzingua mambo mengi sana mm. Kwa katika ya maisha yangu nimejifunza vitu vingi sana Kwa kama naweza nikamwona mvulana au msichana anapitia kitu ambacho huenda iwai kukifanya aukuharibuhflashauusipiteapo osio paurinu oja mepiga u ogea dakika arobai nanane <laughs> <laughs> yaani imebidi ni, ni tu niseme wakati anaendelea kuongea niweketuendele <laughs> i wakati nafanya na viu v vignginlakini a nayaongea yote mazito. ni mazito analia ananiomba radhi usikate simu nivumilie tu hey. ananitumia picha ananionyesha vyeti yaani mpaka nikasema hey, mungu wangu sasa hapa unafanyaje lakini hey. mwisho wa simu yake hey ntakuonyesha meseji yake okay. aminiambia sikuwahi kukutana na mtu kama wewe mm. asante sana maisha yangu a elfumbili na ishiinamoja mm. yanaenda kuwa tofauti kao okay. kwangu mimi bratha sidhani kama kuna neema au mibaraka zaidi ya hiyo yeah. kwamba ukutumia fedha umemsikiliza mtu umeanalz sihen yake ukampa ushauri ushauri ukamsaidia namshukuru mungu okay. yeah kwa wale ambao angependa kuwa na Max, Max ni hivo hoaina ana vitu vingi sana ambavona kajifuna yeah. lakini pia ukaona kazi zake ambazo yeah. anazifanyanimenjoi sana leo na umekuwa mtu wa kwanza kabisa funguliaya kwanz 221 ni heshima kwetu ubwa Uh, nimekuona miaka mingi sana nimekufuatilia nime ku, nime miaka mingi mimi nawewe ni watu ambao tunaelewana sana yeah. uh, ninaona ukienda mbali sana umengangania ume hichi kitu yeah. kwamba unajua kuna mtu anasema anagusa, apa, anagusa kule. <laughs> ume hapa, hapa kule anagusahpaanagusa yeah. kulelakini umengangania apanaiona yeah. kienda mbali sana from the podcast sanana kama hizi yeah na vitu vingine vingi ambavyo vinaenda mbali kama utahitaji msaada wangu popote pale wa kitaalamu wa yeah. wakiofisi au hata msa, ushauri wa kawaida sure. tu karibu sana nafurahi na kwamba this is my first time yeah. itekuja hapa nkwa kufungua mwaka kwa kweli ni jambo la pekee sanasshukran sana maxna kushukru pia wewe ambaye umekuwa nasi kwenye chilnaskfredi bundala ndi jinalangu nikutakie uh, wape ujumbe wa mwaka wa, mpya bwana busara zako hii zinabidi uaambie chochote <laughs> huh? uh, ujumbe wa mwaka huu mpya unasema una hivi hakuna tajiri hakuna bilionea yeyote duniani ambaye hakuwa na dpl kwamba ujue unakula saa ngapi kama unaweza kupata chakula unalala saa ngapi uwe na muda wa kusoma hata mistari minne tu kwa siku uwe na muda wa kulala uwe na muda wa kufanya vitu vingine vya kwako lakini kila kitu chako kipangwe kwa l na utaratibu fulani mafanikio ni lazima na yanaweza akakufikia bila we kutarajia jumbe mzuri sana kutoka kwa max asante sana na pia nikutakie heri ya mwaka mpya 221 ufanikishe yote ambayo unatarajia kuyafanya mwaka huu fredeic bondala skyak asante kwa kuwa nasi hapa plu tv hadi siku nyingine tena kwa heri