minilikuao yeah. so, kuku kuingia tu kwa nyumba nikaona tu kuku ikaanguka tu t naikakua kuanguka nz na kukufa nikaenda ko kuku macho imetoka inakaa kama ilikufa ilikuva na imekauka imekauka si si si si ati ati unajua aiatunajosina kufangaenua nilitoa oh, oh. okay later, yeah. you see, but in the same same week, kuna imekaukaakwaianga asikuambia emtutoke tunaambi tunaambiwangua wa, hizo vitu ukituma hen malikuende no gozon azinakurianganabayazinarudiaazinatna aa wenyeewanauwanga hat wanaanaaoowwaakaenda Kenda tu kwa nini aoto waliaae ao tuawaanongwaana hivi western kuna majini sana saa hizo zinarusha hadi but eaaiia kupata ni naona kama uko nazo ni kama hii ininiemesira utapata mndu ameeka mendaj ameeka kaenda kaekea mndu zinamurudia wote wanakua zikirudingidzinawambaaz aivai kukurudia aaa zinakutendaaamb ana No shida ni one once you have bought them you cannot dispose them hata utue nani unless you buy kama ile <conception> <Uyo .BLANK limitation> kitu ya yoga eh bila Mungu usikie yafani hiyo yoga ni kasi strong kid eh nakupea juice nakupea juice juice eh <booh> juice <Venice> natibu baongo mwanjorangi <bombers> <samurai> yote duniani mwanjorangi ba tu kitu ichukue na uamini ni mtu vitu iiuuewa ia aiiaekaa y yeah, yakupiga ya mawe nayo niliambiwa kuna jamaa uanalarushiwa tu maana majini <laughs> <laughs> inakupasulia vio mairi vyo ukachoka sasa ukaweka tu mabatinyumba <laughs> <laughs> <laughs> yama Oh, pita matope e, matope hmm. Matuke, jama serious money. Jiba, jiba matope serious aiaoeaa aii yaa inba maoe auleka mlango ya chuma aoiada hmm, hmm. hmm. hmm. yeah. hmm. so, ushirikina hmm kehtori okay, tuenye nilisikiangatkuna zile a napotana na mutu akna miguu ya farasielea aliniambia mm. ake okay, ushirikina upo bsi venyeyetu ibnayo paka alisemahata mm. uko kwa wana katazo o hiyo so, yapaka inaweza kuwa tuchana kufugapaka inye unapatana na paka ad inaweza kuwa kunahizoakugeiees paka anaigisha hapo kiswahili yan hey. <tipi tipi> maimu... unapatana na maimuna sua <tipi> anageuka paka <tipi> <tipi> nini naona kitu ni sikumbuki ilikuwa alioanga aliemkanga makaburini ama aliemkanga ju ya mtandozilianza kushikashikaaaamalilan namwambia afunge milango kenya hiyo nadhani nilikuwa mlango lakini hata kaa wakiguuni wabaya wanakua anaanzisha hadi zile vitu mzuri aadi omed na nini sahiii sikina kienjo alizianza kitambo nalianzisha haliaayanzsahii hakuna wakikuuanakulia hiyo moja kit like mapema I nairobi Hey, hey, by the byhewe ndio maanausiaichekati o mukale o mukisinivile proimity city ya nairobi ni mbali namimi so, hakuna msnaeza kwa mezali wa central na najaianda nairobi ninakwa ngori aji, so lakini saa unaweza huko bwana oeba aandanairobidaa uiaadoa iibadoaaaaiaa una kazoikae buramena kwadka anambiwa aanavanga sa ikashanga naongeanga aaanaakamakaa ioiaeeohoma mjaia ai tu, wei, tu, yu, yeah, tu. Yeah, yeah. tu. kuna wale wale ni wajaona sana Atu, Ukata kutoka si kina agena wengi wanaataaaataaaaueaikutahkinaaiweniuwa tunaambia ang kuna si ongoujaalia naalikua naiha alia nahuoaalikua naniambia huko kwao jtleumeapia tu si mtaasini kwenu na wasi wanatoka nguga ukawa mevaa bidi hata kama unakuja ragari yako utafika mivi eme naangia moi utaacha ako chepa ama ukuje hukuachetaoka mseunajua aa yeah. mm -hmm. venye unavanga ukiwa hukonda huko mbona useme ukikuja accident tauamezakuaa hiyo iaya ukijenga nyumba huko kwao kuna two a uwezijenga ama ukijenga ukimaniza in uwezijenga nyumba lazini wezijenga aziat ukianza uwezimani hata ufanye lakini anazlakini waerwameru wananiniokit wameru, wameru wanakaa wana naroli wana fulana mm -hmm. ilisikia tuzikaa anaifuata aiwaskizi ka kaa na hivyo wako mabrahe hapa avaikuaayo anatembea nai humwingi naenda iautais hati wakipataaakuva bado wakigu familia mzima inakuvaafamilia mzimasijasema niwewe kwa hiyo gari lau wanasemangahyo muhenga likna Ajaivo. Na to gari bupala jo. Ha tajio ni kama ule nasta yao ambia. Mimi nitamaliza. Huu na mzae peke yake, no else. Sasa unaona? For me learn more, na hiyo tabia ni nini? Wanaenda wako. Kale anaokuja na 6236, hiyo si wewe. Wewe umbuye una polytechnic graduate. Hmm? Poly, poly, polytechnic. Ah. Au au ile na mali. Kama jaa kila mazi y maiana mailnibila ai hanini unavaweleefamilianiuyo mamayko baozonguiinkunambiaee mtu a waiukweliwulawavata msekwaakonahizo vitu ukolaiwa hzohizo <laughs> <laughs> <wakona. laughs> mm -hmm. <laughs> <aisa. laughs> vitusaa mnasema izeeejini mm -hmm. zenyeweini eh, ziko rl bt saa nasema unaa tabia fulani ama tubiavia fulani tunakwa kwwatu emea labda kwakina kevo akonatabia akudungana viskevo abdabaa araeaa t amaawanajinyongagasaaata mtoi wakoamaanaibyaataaazaaamzi bwana uangao wanauanana a vitu zingine like kuna mse flani unaonanga ule oji wa mtaeinajiwanga uyni g iaa yako yakuita kua na wao, eh, nyo, ani, place ya aaliwaalina e hiyo gang gan ili, iliua huyu jamaa one of the gang kama teanbast kuleo na wakamgusha kwa watu walime na barabaao <coughs> watuwalime naaaaaka pesa ah, <laughs> <laughs> <sisa>, ametoka <laughs> <ena isaame. wana, mom. laughs> job Acuña, ya glass glas. ananowaeaak kupigwa sasa sasa vita mpaka jamaa tangu hiyo nikigonga a piwaa gonga watu wengine sasa sasa sasa tena mpaka jamaa akachukua ona ni mwanamke a wwei drive wanaoaneeeaseena bike na na amechinjwa bikes bikes walilipa kadi kadi fulani hapo huyo babu yake alikuwa nauanga waji fanyikanga aoowennonanh background information bana huko huko lakini si nipatie aiae eiiiae asiki yeah. kwanza na na mbona mtu mfiti huko huko kisimu wanaaambonaaaaaaad na wale makatel kwa mazishi kwa sherehe wale wenye ni lazima tu niwakuja wapige kama moja sie sereheu neiskghamnao makateno wana wenye wanakuanga na masufuria wenye ni lazima tu wakuwe kwa hiyo sherehe kulikuwa nao batuwaz walinaurka uuriesufuriaanza kuliwahi wanao la julia amaza shere ni siku ile siju but nilichanga obakatele heyo la bawa za maiso hizo hizo vgere pick up ani nini la bawa ya nyama kama heru ya nyama wasikia ona sifuria hii sifuria hii ilifika kwa niliharusia huyu hajikoso sana dia leo kidogo sasa shida wazee sasa nafuto kwa ajili kufa sasa like ni ukweli vitu o t hat ngoma nimotosetene hapo ah, si, <coughs> <coughs> so so, so akiamua hi sufuriaendi kwakinakeva endi na mwezi toa sufuria ingine kubwa mahali laini ai kuzama auauurgaaakitamo waiiaauau nimsha ina jina au jina sikuria kwa jirani mabeba hivi watu wadogo sikuria moja hivi na ile kitu ndani ninashangaa na hizi vitu bajeona kisingi akisemea napenda like freedo malu go like akula mali kozore si vitu kama hizo ziko no zilikuwa kitu kama hizo tena inaweza sema ilikwanga nini sasa bwana siko vitu pana form deye ndakao mdaani na covid ishe itawaita na tutakuja Ha, isi mtakuja natawawat kwen ta kwa kina aea kwetu muzikuaetuz za vitu zinaa wanaume wanapigwa wanaue waatadiaoaaankhnaiuaaasa auko bila Na kuna il zio kuna mtoonamio uko ingi sana maji mingi inakua ya hata watu lien kwa mtuzi maji safi ya kuvunywa niazamitohiohtunajiwanga hata hiyo hiyo maji maji inatoka ya aaariiwa naaaiaa amaiaaneaaa daniyamw awetuakwetukeeu hakunagaeota nakuneshangisoinatakanga draikomtani da karibu tanoaeiyetu baaniadiatiabaeatkenya nguudnna mingi hakuna baridi but bwana zaidi ziaba haina nini