Heyo, welcome again to episode heonby onyatu an tody amongst abo na the latest episode eisd imekwaya guy from juja mwenye aliuliwa eh, am na tutukapa naan na kabisa so wende hmm. wa juja buddabuta yeah, uh, piavile kulienda <laughs> Oh, like ni this guy alikuwa aitojaljumaso uh -huh. lik alikuwa arund t alikua naendeasainieiastm dyoimndo aliua na alibiwa simu thena kauliwayoamagashororolan oh, tellkanza hamaedasabunaendangakupigaesnnhuo munanaa anteniae lakini ni sameold sht yeah. juadj ulikunga na some major rikilikua yeah. 20, 018 iliknga frehmayo time liso yeah, tuseme hiimekwanga s kadajkuna nito isilii na huko sadza gashuroro hiyo adi utembeangi na simuasa na kama ujatembea na simu umetembea bure au wezi wakikupatwa na wafanyaji so, utapigwa hapo kitukahyowatakuah una kitu kitutakula maguunajua <laughs> so, pia ya uh, juma mwenye aliuliwa mm -hmm. nilisoma Twitter na tt uh, naa so wuy mewaiapeniwaikhan like, ukapatikana hiviikaona ibatimbaya hivi ukaafmiwa richasijawa a usikuwamefaiiwanitna so, yeah. relate, no, no? O, uh... yeah. so meaning, wewe sasa juu ni shitu natwjai kuapenia Mm. unaja a kama mimi ini simu sj anatumia masimangapimut pm uh -huh. watu wako kwa njia natoka shule hapa alaf so, wa so uh, kutoka shule kufikana k mbele naj kuna watu ar osi wengi samw so ndioo mimi nawa sonikapita o katikati yao kpita o katikati yao apa nyuma ya walianza na kuniomba kitu ama nini nikakata walianzanga tu hivo na vurugu bo nakan sio ndio nilitokwanga kuliko na hizo hizod zingine kutoka nyuma pia simu zingine kaaine hivi so tseme, insecurity tsemeisahihi iko sana amongst comrades yeah. na sanasana sana juja ndio sindioli nipolmbadha na jelmoshiriau ndio walikuwa nui no no, no ile yenye kila mtu ako safe ami naezatoka saa tia kwangu nendeuna hakuna mtu anakuguzana ukiwa peke yako yeah. unajua <laughs> imagine hiyo ni the e enye najulikana kuna s zenye ijulikani ni vil hi sasa io ni ilikua tu sindio wa killed hweukiezana gava nafa ifanya nini t watu wakue sf anezatembea saotwanataka napia mayei aroungetaeteaearoyoaagetinawase kwenda kushiga shororo ao so, like, uh -huh. so, like, Eh. gashororo ni slums, ama niunao wnghmbonawanaishi huko mbalina bado kuna shule expensive and stuff. So the, the uh-huh. so like, so, so like, shulaa In the process wanapatanaanawafara isa kuatumeonakulika na ngineawali madem flani walia ameenda kubae avokado apa ik tu utm aifai yeah. mm -hmm. like, kuwafanyikia th hizo meshamesha akuekll mesha ameshainafaa kutekiwa ni mesha uh, anoakuna lik dhiza wakotukabiokitukasaa like, yeah so ni insecurity so tumesema insecurity, insecurity lights uh, uh, security lights ziwekwe kukwenaweanesamonge wenywnaishi apo aru ndio ju pia unajua again kuna comrades pia wengine wanatokana uh, au ni another challenge <laughs> <laughs> sasa wanezafanyio nini nini ni shida mbona watokane pia okay kila mtu anajaribu kutafuta hii pesa jibatsasienimrad yeah. yeah. mmayb ni gadi ya mama msememweka shule mbona anze tena nah. kutoka na wasi kwa njia ujajiuko na mzazi lakini simaisota sikumoja alafu yeah. wewe si unafanya podcast size. Yeah. So, make yeah. saiiutei so, like, yeah, yeah, yeah. aglw skili akonayo ni ndiaule lazima kufomirichmahii sima wawata wana skiza huko nje na tu tu kwa gava wachezekiwao nindiohizi kese zinab e time na hii episod tunadeitu ubonge na gavaeia matiange ache stor atio wewill nto that nohi to t achonike om no mesha ziekwe fonhi oa sindio so we kama juja he zimeesf ama zimeongezeka kama mkazi wa jujai <laughs> uh, so kueuko8 ilikua mbaya sana wanatake juu hizo watu kitu sanai imekua iknaekaene ulia down ndio o iknab hiyo ndio sauti ya gava hiyo ndio sauti wanaweza ni mchezo tu i yeah, yeah, yeah, mchezo wa gava na hvo pia tunaweza kaunaja nasia kama masanse wenye eh, wanaspotio mageng soi sindio mm -hmm. iche so eh, fothematiani sai akianza kutafuta au wezi pia i a wanafaawakue wakue to thei ndio wakienda kwa, rada hakuna story atio tena wandi wanakua kwa kumiza wasesindiopia kunaanafantpoiebado junigethiyo sasa ni jbtnt aaano chinnimeijua nace kitoka get kwaukitoka oniwa unateremka hivo alafu unaenda kuingia tena area sasa onwatn oa honimapita po napitapo nikaanakangaliaaakusema Mm -hmm. kuna shit wanatumia hapo po solikmi oh, okay, sina shida na watu kutumia hero kutumiathwanatumiannaj mi sioleso lakini venye wamechilapowasiualafujintanafaataftepesa like, <laughs> <Yeah. laughs> si, ya kuongeza like, mepita o umeendakakemaishi wanaundioio kzimesema zenye ziihao juj nii hiyo ndio apilietu kahnawake Yeah, si lazima gavngoje tuende kudemonsrate huko nje ndio at na ad tume tumepigai inaitwa tunaeza kosa kwasindiomae kila mtu amesikianapia uambiaji ssa kuuto u staikuambia hati wakaendani wa usiku juu mm. juuaitukmawatu wengine ni almost niia lazima utatoka tu mm. so si abouthatima wazitoke nje mm. unafaa kuwa asi ati kuna kaf unafaa kua saf yeah. hadi ukitoka kwako saa tisa mm-hmm hata satatu watu oneviango sieti ni abuatiwatu kukandaniadisosithe uh-huh. si yeah. ni wezi wenyewepia mi naezaona mastudent waanze kuet maali wanaona hiyo aria zinakwa zote sindio uh-huh. y yeah, mazeiso ip wamesikia avhuuoy twz wepa o tothei we they o teoiualikua ametoka kwenda kukata mm. ilikuwa adimate atokanikseuity ifai kupea time ni 4 hou yeah, idio yeah, exalymaz ihope uh, macomrade mazi tujichunge pia tu create awarenes to the secuity agencie inase of anything anmaz um, uh, fo jumaaestin uh, peace mazecomaethis yeah, ja. yeah. okay. uh, aeen ya, for this student yeah, yeah. and many other comrades na many cases enye as ja came out sindio uh -huh. it has been rail guys withngumi hear talking about insecurity ma i hope gavayi may get message um, action can be taken and the calprit a brought into box diom yeah, yeah. yeah, yeah. your host Anya thank you guys until next time this is the rai radio podcastsee